เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: " ขวัญใจมหาชน คนบางบอน "  (อ่าน 2016 ครั้ง)

vip07อุบล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
" ขวัญใจมหาชน คนบางบอน "
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 18:41 »
  คือ  ท่านศุภชัย  ท่านหงอคง  ท่านKom  ท่านสนทะเล  ท่านอัจฉริยะ   ท่านanothai 300kla  ท่านเต่าตกม้น  ท่านม้าก้านกล้วย  ท่านไฟหนาว   ฉายานี้พวกท่านเอาไปเลย  จิตอาสาสูงส่งติดตามพวกท่านมานานได้มากกว่าเสีย  ขอให้พวกท่าน ร่ำรวย  ๆๆๆๆ  มีสุขภาพกายที่แข็งแรงอย่าได้มีโรคภัยเบียดเบียนอยู่คู่กับเวปนี้ตลอดไป ครับ  ขอคารวะพวกท่านหนึ่งจอก :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
Re: " ขวัญใจมหาชน คนบางบอน "
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 18:51 »
ขอบคุณท่านวีไอพี07อุบล.....ข้อมูลทุกท่านที่นำมาฝากล้วนเป็นข้อมูลที่เชื่อถือได้ครับ......สายใครสายมันครับของผมสายใต้ ถ้ามวยทางใต้ขึ้นมาชกออกตู้ทีมสืบก็จะรายงานมาให้ทางผมทราบครับ...โดยเฉพาะมวยจากภูเก็ต.....อย่างเช่นช่อง9ที่ผมให้เป็นของร้อนในวันนี้คือ รุ่งกิจ เกียรตินะดี จาก อ.ถลาง จ.ภูเก็ตครับมาเต็มถังเต็มสูบจริงๆ

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 19:15 »
ขอบคุณมากครับสำหรับความอวยพร อย่าเจ็บ อย่าจน นะท่าน วันนี้แพ้ครับเขากับลำกลางอากาศแต่มันก็แพ้ไปแล้วเอากับมาไม่ได้ผมต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยแล้วกัน

ขุนศึก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 19:22 »
ขอขอบคุณด้วยครับสำหรับข้อมูลดีๆ ถ่าไม่มีพวกท่านๆ มองเองไม่เป็นแน่ๆ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 19:33 »
.........ท่านเป้งปากน้ำ  ท่านไฟหนาว  ท่านคม  ท่านศุภชัย  ท่านสนทะเล  ท่านคนสองเล  ท่านอโณทัย ท่านเต่าตกมัน  ท่านเด็กเมืองลุง ท่านNEW มวยหมัด ท่านจิตร  มหา  ท่านหงอคง  ท่านอัจฉริยะ  ท่านเด็กเมืองลุง  ท่านNEW เสกัก  ท่านยศ  สีแยก ท่านอัศวิน .......จำชื่อพวกเขาไว้  จิตรอาสา   ตัวจริง........และอีกหลายๆท่าน ที่ไม่ได้เอ่ยนาม คงเอ่ยไม่หมด  ที่มาช่วยสร้างสีสัน  แชร์ข้อมูลดีๆเป็นประโยชน์กับสมาชิกเรา ชาวบ้านบางบอน  ขอบคุณสำหรับคำอวยพร  พวกท่านคงดีใจที่  เหล่าสมาชิกพวกเราได้ยิ้มแย้มแจ่มใสกันทุกคน  .........สู้ๆเหมือนเดิมครับ...บางบอน FC...ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความโชคดีเหมือนกัน :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 20:12 »
ขอขอบคุณแทนเพื่อนๆทุกๆท่านที่บ้านหลังนี้ด้วยครับ........บางครั้งสมาชิกบ้านเราก้อ-- :Onion-s-98[1]:+ :Onion-s-14[1]:

หรือบางครั้งสมาชิก ณ บ้านหลังนี้-- :dookdik_smile-circle_56[1]:+ :dookdik_smile-circle_88[1]:

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สิ่งๆหนึ่งที่แม้บางครั้งเราจะผิดหวังหรือสมหวังไปด้วยกันอย่างไร......แต่สิ่งที่ผมดีใจและอยากให้เป็นคือการไม่ทิ้งกันครับ......
อยากบอกว่า.....ทุกๆท่าน ณ บ้านหลังนี่ยอดเยี่ยมมาก อยู่แล้วสบายใจจริงๆ//// :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 20:17 »
ขอขอบคุณแทนเพื่อนๆทุกๆท่านที่บ้านหลังนี้ด้วยครับ........บางครั้งสมาชิกบ้านเราก้อ-- :Onion-s-98[1]:+ :Onion-s-14[1]:

หรือบางครั้งสมาชิก ณ บ้านหลังนี้-- :dookdik_smile-circle_56[1]:+ :dookdik_smile-circle_88[1]:

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สิ่งๆหนึ่งที่แม้บางครั้งเราจะผิดหวังหรือสมหวังไปด้วยกันอย่างไร......แต่สิ่งที่ผมดีใจและอยากให้เป็นคือการไม่ทิ้งกันครับ......
อยากบอกว่า.....ทุกๆท่าน ณ บ้านหลังนี่ยอดเยี่ยมมาก อยู่แล้วสบายใจจริงๆ//// :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 20:35 »
ยังมีท่านนกกระจอก ท่านวอพยูน อาจาร์คนป่า
เดดท่านละตัว ถุกท่านยังเป็นหนึ่งในบางบอนครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal