เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศักดิ์สงคราม หรือ ฉมวกเพชร..ใครได้แชมป์มวยรอบเวเบอร์ คู่2 ช่อง3 ?  (อ่าน 21087 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
      ก่อนรู้รายละเอียดของมวยคู่นี้ ผมขออนุญาตโยนหินถามทาง..กรุณาตอบเสียงดัง ฟังชัดด้วยครับ..
  มวยคู่นี้ใครจะได้แชมป์... ??? :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ฉมวกเพชร ของใหญ่ยาว :Onion-s-163[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ใครต่อรอง....ยาว(ค่อยบอกตอนหลัง)

ไฟหนาว

แสนสะท้านโดนศักดิ์สงครามถีบจนยุบ....

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ท่านไฟหนาวครับ ศักดิ์สงครามจะเอาจริงมั้ยครับ

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ผมชอบ ศักดิ์สงคราม ครับวางแข้งสวยๆแล้วถีบสกัด ไม่ปล้ำไม่ฟัด..ซะอย่าง แชมป์ชัวร์

นิพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ี้รักพี่เสียดายน้องฝีมืออยู่แดงเข่าอยู่กับนำ้เงินแต่ผมเชื่อว่าพี่มาดแก้ทางมวยมาแน่นอนเอาใว้ตอนชั่งอีกทีค่อยสรุป :Onion-s-26[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ยังไงผมก็ขอไปกับท่านไฟหนาว  คราฟ :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกเสียงที่ร่วมแจมความเห็นครับ.. ขอตอบคำถามของ น้องธนรัฐ.. ไฟต์นี้ไม่ต้องคิดมากเลยว่า ศักดิ์สงครามจะชกจริงหรือไม่ ?    1000 %...ชกจริงครับกับนิดชิง..เพราะเป็นความตั้งใจของพี่มารถและศักดิ์สงครามว่า ชกมวยรอบครั้งนี้ต้องคว้าแชมป์ให้ได้ เพราะพลาดมาหลายครั้งแล้ว     ผลจะลงเอยแบบไหน ต้องดูข้อมูลเด็ดๆของพี่น้องกันละ..    ที่สำคัญกันเหนียว มวยคู่นี้เล่นแล้วต้องไม่พลาด...หากพลาด..เละตุ้มเป๊ะได้ง่ายๆครับ..

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:ชอบมวยของพี่..มาด..เก๋าเกมส์..หนักทุกลูก

รูปมวยอาจคล้าย..เจ้ารุ่งเพชร...ใจพี่..ใจน้อง :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ท่านหมอมวย...แพร่   ชอบเด็กพี่มาด..ก็น่าชอบอยู่เหมือนกันนะ เพราะเด็กพี่มาดอยู่ที่ค่ายก็มีเวลาว่างซะที่ไหน  เพราะต้องเป็นเทรนเน่อร์สอนนักเรียนที่มาฝึกมวยไทย  ซึ่งพี่มาดเป็นผู้จัดการ.. พูดถึงสภาพร่างกายไม่มีปัญหา  หากประครองเกมได้ ระยะยาวคงมีโอกาสคว้าแชมป์ได้..ยังงัยก็อยากจะฟังหลายๆข้อคิดเห็นครับ..  ใครอยากคุยอะไรก็เข้ามา  ยังมีเวลาอีกหลายวันกว่ามวยจะชก..พักสมอง  พักสายตา..ดูการเต้นของสาวๆลำซิ่ง ขาวๆ กันหน่อยดีไหมครับ..
http://youtu.be/3N9xtLVRda8

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ยังไงศักดิ์สงครามก็ต้องได้แชมป์ครับ  เพราะเพชรมงคลยอมล้มมวยให้ฉมวกเพชรผ่านเข้ามาได้ เพื่อให้นัดชิงได้เสียกันมากที่สุด นัดนี้เป็นนัดเอาคืนครับ ไม่ว่ายังไงสุดท้าย ศักดิ์สงครามก็ต้องชนะอยู่ดีครับ ส่วนอย่างอื่นเป็นการปั่นกระแสให้ได้เล่นครับ

ไฟหนาว

ดูฟอร์มล่าสุดของเด็กพี่มาด..ศักดิ์สงคราม  นัดตัดเชือกกับ แสนสะท้าน  ส.สุรเดช จนทะลุเข้าชิงชนะเลิศมวยรอยเวเบอร์ตราตุ๊กแก เสาร์นี้ กับ ฉมวกเพชร  เพชรเกษม...ดูแล้วช่วยกันคอมเม้นท์ต่อเลยครับ
http://youtu.be/uKQr0G_QItE

ไฟหนาว

ดูกันเลยครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
เอามาฝากครับ  ท่านพี่    :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ดีมากเลยน้องรัก s ห้องแซง...เยี่ยมจริงๆ  อยากดู ฉมวกเพชรมั่งอ่ะ  หามาหน่อยดิ้  แล้วมวยคู่นี้เชียร์ใครล่ะ  พี่. เอารูปกำลังใจของ ฉมวกเพชรมาฝากด้วย..ไฟต์นี้สู้สุดฤทธิ์แน่..

ไฟหนาว

ฉมวกเพชร  เพชรเกษม  กับไฟต์ที่ชกกับ แสนสะท้าน ส.สุรเดช..ดูจบแล้วกรุณาวิจารณ์ด้วยครับ  ในการที่จะชกชิงชนะเลิศวันเสาร์นี้

ไฟหนาว

ดูไฟต์ต่อมาในมวยรอบเวเบอร์  ฉมวกเพชร vs มานะศักดิ์...เชิญครับ

ไฟหนาว

ศักดิ์สงคราม vs ชนะศึก  ลูกกันทระ....ดูแล้วท่านคิดว่า เจอกับ ฉมวกเพชรเสาร์นี้ มีโอกาสชนะหรือเปล่าครับ

S ห้องแซง

ฉมวกเพชร  vs  เพชรมงคล     :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆๆๆฉลวกเพชรๆๆๆๆ

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ฉมวกเพชร สู้ไม่ได้หรอกครับ ใจพี่ใจน้อง หลงเหลี่ยมแข้งเข่า เดี๋ยวยอมไปเอง !
รองแชมป์ รางวัล ก็ไม่น้อยครับ

S ห้องแซง

เล่นจริง แสดงจริง ไม่ใช้สแตนอิน    ฉมวกเพชร 
ท่านพี่คงจำได้นะครับไฟต์นี้   :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เด็กส่งซิก...ขอให้สังเกตจากอาการ...

ไฟหนาว

ท่านคิดอย่างไรครับ..อัศวินฉมวกเพชร..มีโอกาสคว้าแชมป์ไหมครับ....

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
สวัสดีครับท่านไฟหนาว ผมขออนุญาตแจมด้วยนะครับ คู่นี้มีนับ มีน๊อค ครับ พี่มาดยาวๆครับ :Onion-s-98[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ถ้าเข่าต่อเข่าฉมวกเพชรดีกว่าครับ ท่านไฟหนาว แต่เข่าบวกแข้งบวกหมัด ของศักดิ์สงคราม ก็ไม่ธรรมดานะผมว่า ที่สำคัญเจ้าฉมวกเพชรไม่ค่อยชอบหมัดซะด้วยสิครับ  ถ้าโดนหมัดอาจมีนับ  ถ้าไม่โดนก็ได้ลุ้นเช่นกัน
แต่ส่วนตัวผมยังเชื่อเก๋าของศักดิ์สงคราม เพราะหลายต่อหลายครั้งเจ้าฉมวกเพชรมักจะไม่ระวังคางเท่าที่ควร :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

เกมอาจพลิกได้  อย่าคิดว่างูเขียวจะกินตับตุ๊กแกทุกครั้งอย่างที่โบราณว่านะครับ..

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..พี่ไฟหนาว...

...ศักดิสงคราม...ได้แชมป์..ครับ..

...เด็ด..ประจำวันเสาร์....ครับ..

..มีนับ..มีน็อค..ครับ...

ไฟหนาว

หวัดดีน้องหงอคง  เราไปด้วยกันนะ..ทุกข์ เราทุกข์ด้วยกัน  ยามสุข ก็ต้องสุขด้วยกัน   วันเสาร์นี้ มวยคู่นี้ชกเสร็จ      อย่าลืมชวนพี่ไปอาบน้ำด้วยล่ะ   น้องเขาเตรียมรอแล้ว...

ไฟหนาว

ฉมวกเพชร พร้อมลุยกับศักดิ์สงคราม....เสาร์นี้ท่านลุ้นใครครับ

S ห้องแซง

หวานใจนาย เบนต์

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:คู่นี้เปิดเกมส์ ยก3 ดูก่อนค่อยเล่นก็ได้ แต่ต้องเข้าศักดิ์สงครามครับท่าน

ไฟหนาว

ความหวังของเขา ท่านว่าจะเ้ป็นผลสำเร็จไหมครับ ?

S ห้องแซง

รางวัลแด่คนช่างฝัน จัดไป  ครับท่านพี่  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ไปด้วยกันน้อง s ห้องแซง...ถามหน่อยดิ้..ห้องแซงเนี้ยะอยู่ที่ไหน   พี่เชียร์ครูนิ แห่งโรงเรียนที่รับสอนมวยไทย..ค่ายมวยภพธีรธรรม  งานนี้ครูนิโชว์..  ท่านเล่าครับ เชียร์ใครกัน ครูนิ หรือ ฉมวกเพชร

S ห้องแซง

ทต ห้องแซง อ เลิงนกทา จ ยโสธร ....เชียร์ ศักดิ์สงคราม ครับ ท่านพี่ .....ห้องแซงห่างจากสถานที่นี้ 9 กม ครับ

พสิษฐ์ รุ่งเรือง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ชอบ ศักดิ์สงคราม ครับ :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  พิกัด  139  ปอนด์  แสนสะท้าน ชั่งได้  140  ปอนด์  ลด  1      ส่วนเพชรมงคล  ชั่ง  139.6  ปอนด์  ลด  .6     ร่างกายฟิตเปรี๊ยะทั้งคู่พร้อมลุย  เพื่อชิงอันดับ  3..มวยรอบเวเบอร์..  แสนสะท้านรูปร่างสูงยาวกว่าเพชรมงคลเห็นๆ    ความสดเหนือกว่า ที่เสียเปรียบคือกระดูกการผ่านมวยเป็นรอง..เพชรมงคล ผ่านเสือสิงกระทิงแร่ดมาเยอะ   ฝีมือมวยไม่ธรรมดา อาวุธมวยหลากหลาย แต่สภาพความสดเป็นรอง     มวยคู่นี้เล่นยากครับ คู่คี่สูสี มีเสียว ราคาพลิกไปพลิกมาแน่    ต้องดูเกมบนเวทีประกอบ..ใจเย็นๆ..ดูว่าเพชรมงคลชกแบบไหน  หากไม่เร่งคอยดักเตะดักต่อย รัดเอวดันเข้าเชือกตี  ไม่แผ่วอย่างเดียวชนะได้ครับ   ส่วนแสนสะท้านจะชนะได้ต้องเดินบดเดินบี้ทุกยก   ฝ่าดงแข้งเข้าฟัดรัดตี ไม่เปิดโอกาสให้เพชรมงคลออกอาวุธได้ถนัด     หากชกได้เหมือนที่ชกกับศักดิ์สงคราม..วันนี้ชนะ..   เพราะพื้นเพแล้ว เพชรมงคลยกท้ายๆแผ่วเป็นประจำ..     สรุปว่า มวยทั้งคู่มีโอกาสพอๆกัน..     สำหรับผมต้องกัดฟัน..เชียร์มวยสด เข่าดี ใจสู้ มุ่งมั่นในเกมสูง  หากไม่ท้อซะอย่างน่าจะเอาชนะได้ในท้ายเกมครับ.. 

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
เพรชมงคลไม่เอาแชมป์แต่จะเอาที่สามครับท่านไฟหนาว, ไฟท์ที่แล้วชกไปงั่นๆดูเหมึอนไม่อยากชนะปล่อยให้คู่ต่อสู้จับตีจนอวกแตกตายยก4, มวยสไตย์เพรชมงคลไม่ใช่จะจับตีได้ง่ายๆเพราะไอคิวมวยดีกว่าตั้งรับจับทางเก่งครบเครึ่องเรึ่องมวยไทยวันนี้เชียรครับ

ไฟหนาว

วันนี้ยังงัยก็ต้องเชียร์ครับ...รูปร่างเสียเปรียบอย่างเดียว นอกนั้นกินเรียบวุธครับ..

ไฟหนาว

ผมเชียร์ครูนิ..วันนี้ได้แชมป์ครับ..

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ตาม

S ห้องแซง

แชมป์นี้ ไร้พ่าย  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

ใครรับทรัพย์แล้วไม่ยอมออกเสียงขอให้จู๊ดๆ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
บวกครับท่านไฟหนาว ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นเพื่อประกอบการเล่นครับบ้านบางบอนเป็นครอบครัวที่อบอุ่นครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal