เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ VS เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม131ป. ใครจะชนะ

สึนามิ จ.ชัยวัฒน์
36 (50%)
 เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม
36 (50%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 70

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก7สี)สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ VS เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม ใครจะชนะ  (อ่าน 20293 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ดูจากน้ำหนักแล้ว  สึนามิ ประกบมากิน
 เมืองไทย ปล่อย เวทขึ้นมาเยอะ เสียเปรียบแรงปะทะ

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ยกสามกะคีบแท่งคีบแทง ม้วนเดียวจบครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ว่างั้นแหละ ปั้นดิน :dookdik_smile-circle_58[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
รองน้ำ!!! :Onion-s-23[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ถึงวันชกก่อน เมืองไทยจะเอาจริงไหมหนอ

Mat

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมรัก เมืองไทย

Dansk

• บุคคลทั่วไป
สึนามิ นิดๆ เบาๆ  :Onion-s-65[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สึนามิ มาอยู่แดงแบบนี้ด้วย เมืองไทยตายแน่ ฝีมือการผ่านมวยเมืองไทยดีกว่าหลายคุม แต่สินามิได้ลูกหนักคีบคอตีเข่า และที่สำคัญมวยป๋าดัน งานนี้ล่ะสนุกแน่

่joss

• ชอบกด Like + 71

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
สึนามิ  ครับหนักแรงทุกลูก

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
เมืองไทย.ครับเก๋ากว่า

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ไฟท์ที่แพ้จอมพิชิตล่าสุดชก130ปอนด์ก็ดูไม่อืดแต่แพ้แข้งขวาหมัดขวาเอาไม่อยู่เลยแต่ขึ้นชื่อว่ามวยเงินเดือนจะแพ้ได้ไง :Onion-s-23[1]:

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
อย่าคิดมาก  เมืองไทย  ลดชั้นมาโชวร์เฉยๆ

ยาย่าร้อยเอ็ด

• มวยใหม่
  • **
ผมว่า สึนามิ ได้เปรียบรูปร่าง อีกอย่างช่วงนี้กำลังสด เมืองไทยปล่อยน้ำหนักขึ้นมาเยอะเกิน งานนี้เมืองไทยคงต้องลำบากแน่ครับ

kingartee

• มวยคู่เอก
สึนามิ สู้ได้ ตัวแทนของสะเก็ตดาว

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมมองว่าสินามิผ่าน

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
55555555มาแล้ว มวยอาทิตย์นี้ คู่3 กับ คู่4 มีผลเช่นกันและกัน ... แดง3 กับแดง4 ต้องมีใครแพ้แน่ 1 ตัว คับ....

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
วันต่อยจริง จะเห็นอะไรดีๆจาก สึนามิ  ไม่ตกใจใส่ยาว ขอให้เรตเป็นรองที่เทอญ จะลงทุนน้อยๆ เหมือนรณชัย***555

saharat

• ชอบกด Like + 14
เมืองไทย     น้ำหนักนี้ไม่เสียเปรียบครับ

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
กระแสสึนามิแรงราคาไม่เป็นรองหรอกครับ

ฟงอวิ๋น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
หรอยแรงครับสึนามิ ชื่อนี้มากับความน่ากลัวและร้อนแรง

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เมืองไทยเป็นรองดีแล้วครับ รองให้เยอะๆนะครับ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
เมืองไทยเป็นรองดีแล้วครับ รองให้เยอะๆนะครับ....
สบายดี นะครับ พี่ สน ......ไปด้วยคนครับพี่  :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สบายดีครับน้องS...อย่างที่บอกหละครับ ขอให้ต่อแพงๆเถอะครับ พี่จะรองให้มือหัก....
คู่นี้พี่ชอบส่วนตัวครับ ถ้าท่านใดไม่ชอบก้ออภัยด้วยครับ...ชอบก้อตามไม่ชอบก้อสวนได้ครับ :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สบายดีครับน้องS...อย่างที่บอกหละครับ ขอให้ต่อแพงๆเถอะครับ พี่จะรองให้มือหัก....
คู่นี้พี่ชอบส่วนตัวครับ ถ้าท่านใดไม่ชอบก้ออภัยด้วยครับ...ชอบก้อตามไม่ชอบก้อสวนได้ครับ :Onion-s-97[1]:
ครับท่านพี่  จัดไป  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
:dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับท่านสนทะเล..เหมื่อนใจผมเลยครับ.....เกาะหูกางเกงไปด้วยครับ555.........หนุ่มลำปาง

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
******รักใครชอบใคร  ก็เชียร์กันได้ครับ  รับรองคู่นี้จัดเต็ม  ถึงเงินแน่นอน  ศอกซ้ายลับมาเฉพาะ  ก่อนจะคว้าคอ  โช๊ะ  เดี๋ยวรู้กัน....

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
   สึนามิ  ศิษย์โปรโมเตอร์ มวยบู๊ เข่าดุดัน ล็อกติดคิดตัง หน้าเสื่อดี มีชัยไปกว่าครึ่ง
  เมืองไทย  ฝีมือไม่ต้องพูดถึง ไม่เคยกลัวมวยเข่า มวยเงินเดือน พักหลังๆ เงินเดือนไม่ค่อยออก จ๊ากก
 สู้กันด้วยฝีมือ (ไม่มีนอกมีนัย)
 สึนามิ อาวุธอื่นยังไม่ชัดเจน เข่าอย่างเดียว ล็อกได้ถึงตีได้ ถ้าเข้าไม่ถึง จบ
 เมืองไทย ไม่แพ้มวยทรงนี้  จะเข้ามาจับ เจอลูกดักแทง  แข้งยาวๆ  เหลี่ยมจัด นัวเนียมีศอก
ที่ผ่านมายังไม่เจอของจิง สึนามิ  มันเร็วเกินไปที่จะเจอ เมืองไทย 
  เวตนี้ เมืองไทย ต่อยสบายคับ ไม่คุมไม่บีบ 
 เมืองไทย แพ้ จอมพิชิต แพ้ได้ไม่เสียหาย  แต่ถ้าแพ้ สึนามิ  จะทำมาหากินยังงัยละคับ เมืองไทย

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ตามพี่สน คุณ s ห้องแซงยาวๆๆๆ ครับ เมืองไทย เข้าวิน ผมจะกินมาม่าต้มยำกุ้ง ให้พุงกางเลย 555

saharat

• ชอบกด Like + 14
กินของแพงเกินครับ ท่านเขยลำปาง

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: เมืองไทย ต่อยได้แค่นี้แหละไม่ดังไปกว่านี้แล้ว..จัดหนักรองไปครับ สึนามิ..( เหมือนชกกับรถเหล็กครับ )

ชาญ อิสระ

ศรทองชนะเล่นเมืองไทย ดังชนะเล่นสึนามิ

ท่านรอง1

• ชอบกด Like + 22
มวยเคยซ้อมทีเดียวกัน มีละครรึป่าว

wichai

• ชอบกด Like + 18
เมืองไทยตอนนี้กำลังวุ่นวายผมขอไปเที่ยวทะเลดูคลื่นสึนามิดีกว่า :Onion-s-35[1]:

makham

• มวยใหม่
  • **
คู่นี้ ขออย่ามีนอกในเลย...สาธุ

:dookdik_smile-circle_81[1]:

หลี่หมิง

2ปีีที่แล้ว ตอนเมืองไทย พีกสุดๆ 120 กว่าปอน ดังมาก ต่อยคู่เอก เวทีมาตฐานตลอด ทุกคนรู้จัก
 แต่กลับกัน 
  สึนามิ  ยังคงล่าเดิมพันแถวโคราช แบบลุ่มๆดอนๆ อยู่เลยคับ ประมาณว่า มีรายการแถวโคราช
ไม่เคยพลาด แต่ก้อไม่โดดเด่นนัก ผมเห็นหลายไฟต์ที่โดนหนักๆแล้วยอม 
 เข้ากรุงไม่กี่ไฟต์  ดังระเบิดเลย  มันอยู่ที่วาสนาจิงๆคับ ไอ้เข่า คลื่นยัก
  แต่ไฟต์นี้ มองว่า ยังห่าง เมืองไทยอยู่เยอะเลยคับ แต่ด้วยฟอร์มที่สดมาก ของสึนามิ กับ เวตที่ยังไม่คงที่ของเมืองไทย เลยมองว่าสู้กันได้ 
   แต่อยากให้แฟนมวย สืบให้ดีๆคับ  ถ้าไม่มีอะรัยในกอไผ่  น่าจะหนังม้วนเดียว กับ ดาวอังคารกะนวพล
เด็กในซอยเดียวกันเอามาต่อยกัน มันจะยังงัยเนี่ย คัยอยู่ซอยพลเมือง น่าจะมีข้อมูลดีๆนะคับ
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ ที่ให้แสดงความคิดเห็นคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal