เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอก ช่อง 7 จะเป็นแบบนี้อีกนานไหมหนอ  (อ่าน 4175 ครั้ง)

เทพลีลา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
หลายอาทิตย์แล้วที่คู่เอก พลิก วินาทีสุดท้าย ทำให้ผมต้องพลอยช้ำใจที่ ออกตัวไม่ทันสักกะที ผมไม่้เ้ข้าใจ ทำไมถึงเป็นแบบนี้ วอนผู้รู้ช่วยกระจ่างด้วยคร้าบ  :Onion-s-160[1]: ขอบพระคุณคร้าบ

Dansk

• บุคคลทั่วไป
Re: คู่เอก ช่อง 7 จะเป็นแบบนี้อีกนานไหมหนอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 10:13 »
เช่นกัน :Onion-s-7[1]:

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: คู่เอก ช่อง 7 จะเป็นแบบนี้อีกนานไหมหนอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 11:43 »
เข้าตัวถูกบังไว้ดีที่สุดครับ ไม่แน่อาจได้เยอะกว่าที่ต่อมาก้เป็นได้ครับ(บังกินสองข้างครับ)

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 12:54 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ถูกต้องแล้วครับบบ...ท่านเป้ง บังใว้ก่อนพ่อสอนใว้ครับผมติดนิสัยบังครับยังไงก็ต้องบัง........อาจติดมาจากไก่ชนอะนะผมชอบครับมีชนทุกอาทิตย์ครับซุ้มผม.........หนุ่มลำปาง

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 13:05 »
  อย่าเสียดาย....ตังเพื่อน....อาบัง  อาบัง

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 16:23 »
 :Onion-s-163[1]: คู่นี้ผมก็ไม่บัง มั่นใจมากว่ายก5น่าจะคุมอยู่ที่ไหนได้..กรรมการเหมือนจะปล่อยให้ปล้ำจนล้มทุกทีเลย อีกคนเตะแล้วพับขาคา...อีกคนรัดแล้วปล้ำให้ล้ม..เหมือนคู่ ซีอุย...ตกลงมวยไทยหรือมวยปล้ำ :dookdik_smile-circle_81[1]:

ภูวพันธ์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 17:52 »
ถ้าเล่นตู้ธรรมดาราคาไม่ไกล ไม่มีบังมาเล่นด้วยลำบากครับ ถ้าพลิกแบบนี้

นายดิน ข้าวเปลือก

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 15:33 »
พี่หนุ่มลำปาง......ครับ ซุ้มพี่อยู่แถวไหนครับ ผมได้ไปงานแถวลำปางบ่อยๆว่างๆแวะไปเยี่ยมชม ซุ้มพี่ได้ไหมครับ เผื่อว่าจะได้ทีเด็ด เอากลับไปดังแถวเชียงใหม่บ้าง :Onion-s-25[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 21:23 »
กราบเรียนผู้รู้ที่เคารพ คะ
การบังนะคะ
มันไม่ได้ง่ายอย่างที่พี่ๆ คิดนะคะ เพราะคนอื่นเขาก็คิดเหมือนเรา และอีกอย่างเราเข้าตัวถูก มาตายตอน 10 วินาทีสุดท้ายยก 5 ท่านพี่จะไปบังเอากะใครกันคะ
ทุกคนทำตามที่พี่ๆ บอกว่า ได้น้อยดีกว่าเสีย แต่ และ แต่ คนที่เขาเล่นมวยเขาก็คิดเช่นเรา ฉนั้น การบังมันไม่ง่านเท่าที่คิดนะคะ หนูพยายามทำตามที่พี่ๆ ชี้แนะทุกอย่างพยายามหลายครั้งหลายหน แต่ก็ไม่ค่อยประสบผลสำเร็จ เพราะเหตุที่ว่า คนอื่นเขาก็คิดเหมือนเรา เข้าใจนะท่านพี่ๆ ที่เคารพ อีกนิด ตู้บ้านนอกๆ อย่างที่หนูเล่น ไม่มีหู ไม่มีหาง เล่นกันฉันพี่น้อง ไม่เอาเปรียบต่อกัน ไม่เข้าขั้นเล่นการพนันอะไรมากมายคะ แต่ก็ได้เสียพอได้อยู่ในบางวัน บางนัด โดยเฉพาะช่อง 7

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 21:49 »
พี่หนุ่มลำปาง......ครับ ซุ้มพี่อยู่แถวไหนครับ ผมได้ไปงานแถวลำปางบ่อยๆว่างๆแวะไปเยี่ยมชม ซุ้มพี่ได้ไหมครับ เผื่อว่าจะได้ทีเด็ด เอากลับไปดังแถวเชียงใหม่บ้าง :Onion-s-25[1]:
สวัสดีครับ น้องนายดิน..มาเลยครับยินดีต้อนรับครับ..อยู่เส้นไปแพร่อะนะจากเชียงใหม่มาถึงหลักกิโลยักษ์ แล้วตรงไปครับทางไปแพร่ ข้ามสพานลอยไปอีก500 เมตรมีทางเลี้ยวขวาเข้าหมู่บ้านใช่เลยครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal