เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..เจ้าบ้านจัดหนัก..10/11/56...ดูกันเลย..จากใจ..หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 75332 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@ ไม่ต้องรอ..ครับ..เปิดเลย...4..ตัวเน้น..ๆ..@@@

@@ คู่1..ไมค์.......จะแพ้......เพชรรุ่ง....

.......เพชรรุ่ง....ได้หน้อเสื่อ..ศิษย์ซ้อน้อง...วันฉลองค้ำคอ 7 สี..

@@ คู่2..สกุลชัย.. ..จะแพ้....เก่งกังวาล...

.......เก่งกังวาล....ได้เปรียบวงนอก..เหลี่ยมมวย..เหนือกว่า...

.....วงในไม่เสียเปรียบ...ข้อแขน.แข็งแรง....

@@ คู่3...ดัง.ส.เพลินจิต...จะแพ้....ศรทอง...ส.ยิ่งเกียรติเพชร

.....ศรทอง...ได้เวต..เจ้าบ้าน...ใสตาตั๊กแตน....นิ่ม..ๆ..

@@.คู่4...สึนามิ....จะเสมอ.....เมืองไทย.......

.......สึนามิ..ได้หน้าเสื่อ...กับ..ป๋าดัน...ส่วน..เมืองไทย..มา 7 สีทีไร..

...เหมือนชกในบ้าน..ฝีมือเหนือกว่าแน่..มีศอก..คอยดัก..สึนามิ..

...ได้..คนละอย่าง..ครับ..สึนามิ..คีบไม่ได้..ถึงแพ้..ได้ครับ..

&&** 2 ตัวเน้น..ๆ..หงอคง..จะมาลงให้..วันเสาร์ครับ..&&&

**** เล่นมวย..ก้อ..รวยได้ครับ...เรื่องจริง..***

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดี อ้าย  จัดมาอ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..สบายดี..บ่..น้อง s

มักโต..นี่..บ่...

S ห้องแซง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..

..สด..แรง..เจอ..เก๋า..เหี้ยม..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
........สวัสดีครับ  ท่านหงอคง  สบายดีนะครับ   อาทิตย์นี้  2  ตัวทีเด็ดเหมือนเดิมนะครับ..55555....ยุ่งๆเลยช่วงนี้   อาทิตย์นี้ท่านหงอคง  :Onion-s-163[1]:  มาแบบไม่อ้อมค้อมเลยนะครับ....แล้ว 2 ตัว  นี้ ท่านชอบใคร...อิๆ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_67[1]:..55555555

..ม้าก้านกล้วย....2..ตัวเน้น..ๆ..ตอนนี้ชอบ...

...ที่..ม้าก้านกล้วย...ส่งมาให้แหละ...ครับ..

...ชอบครับ...รู้ใจ...หงอคง..จริง...ๆ...

...รอดู...หลังชั่งน้ำหนัก..ครับ..2..ตัวเน้น..ๆ...

..แน่...ๆ..ละ...ศรทอง..มาเกิด..ครับ...

.......ครับผม  ยังงัยก็รอติดตามครับ  มวยบางทีก็ไม่หวังแพ้  ชนะ หรอกครับ  จะเอาแค่  เข้าไปได้เปรียบ  ก็บังกิน  เผลอๆอาจได้เยอะกว่าตัวชนะด้วย  ถ้าไม่มีจังหวะก็สารภาพไปครับ...55555....วันชกอีกที..ส่วน 2 ตัวที่ผมส่งให้...อย่าออกตัวล่ะ  ถ้างั้นแพ้นะครับ....

*****ดูอย่าง  ยุทธการ  **ครับ  451 บังได้  อย่างน้อย  ก็เสียน้อยล่ะ  ดีไม่ดี  คนเล่นแดง   มวยจบอาจจะออกไปเข้าเนื้อเลยผมว่านะ***

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
    ชัดเจนครับ..น้องหงอคง....ใจตรงกันเป๊ะ ๆ จัดไปแต่เนิ่่น ๆ ถึงวันชกอย่าหลงกระแส...หาแค่ข้ออมูลการฟิตซ้อม...แล้วจัดหนัก ๆ (ไม่ต้องทางเมล...555) จิตรอาสาตัวจริง เสียงจริง... :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:  ปล.ผมรักเมืองไทย...ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

สวัสดีครับ...พี่ชา....สบายดี...น่ะครับ..

...ครับ..รู้..ก้อ.บอก..มี..ก้อ..ให้..ครับ..

..ไม่มี..ข้อแม้..ใด..ๆ..ครับ....คือ..หงอคง..

...ใจตรงกัน...หาเน้น..จัดหนัก..ๆ.2ตัวพอครับ..

..ขอบคุณ..ครับ...พี่คนสองเล..แห่ง..บ้านซาแม...

....เคารพ...ครับ..

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
รอ 2 โต อยู่  ครับ 1ตัวแน่ๆ คือ ศรทอง ใช่ไหมครับ ....ท่าน หงอคง

หงอคง

รอ 2 โต อยู่  ครับ 1ตัวแน่ๆ คือ ศรทอง ใช่ไหมครับ ....ท่าน หงอคง
..ครับ..ท่านสหรัฐ...ตัวแรก..ศรทอง...มาเกิด..ครับ..

ฟงอวิ๋น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ซุ่มติดตามผลงานมานาน วันนี้ได้โอกาสมาขอบคุณครับพี่หงอคง น้องใหม่ในเวปแต่เป็นน้องเก่าด้านผลงานของพี่ ขอบคุณบ้านที่มีแต่ให้หลังนี้

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..ครับ

..ท่านฟงอวิ่น...ยินดี..ครับ....

..มี..ก้อ..ให้..รู้..ก้อ..บอก..ครับ....

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..ครับ

..ท่านฟงอวิ่น...ยินดี..ครับ....

..มี..ก้อ..ให้..รู้..ก้อ..บอก..ครับ....
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขุนศึก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ข้อมูลดีไม่มีข้อแม้ต้องที่นี่ครับ ไม่เหมือนอีกท่านหนึ่งต้องนั่น โน่น นี่ ขอบคุณครับท่านจิตอาสาตัวจริง

หงอคง

..หงอคง.รักเมืองไทย..ชอบเมืองไทย..หงอคง..ให้กำลังใจ...ครับ..สู้..ๆ..เพื่อเมืองไทย..

..หงอคง...รักพวกคุณ...ครับ

หงอคง

ข้อมูลดีไม่มีข้อแม้ต้องที่นี่ครับ ไม่เหมือนอีกท่านหนึ่งต้องนั่น โน่น นี่ ขอบคุณครับท่านจิตอาสาตัวจริง

ขอบคุณ..ครับ..ท่านขุนศึก...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ไมค์..ศิษย์ ต

หงอคง...คิดว่า..จะมาแบบ...ยอดซูซัน..ครับ...

...มาใคร..ๆ..ก้อ..ว่าดี.....เล่นต่อ..หน้าเดียว...

...หงอคง..ขอ..รองเพชรรุ่ง...ครับ.....

.......ไปด้วยครับ  ท่านหงอคง  คู่นี้  .......รุ่งเพชร........จัดเต็มครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:... เยี่ยม...จริง.ๆ..เมืองไทย..

..ขนาด..น้องแตงโม...ยังเชียร์...เมืองไทย.....ตายแน่..สึนามิ...

..เฮ้ย  เพชรรุ่ง  นี่หว่า....5555..มั่วแล้วผม  สงสัยจะซวย    ...ใครๆก็รักเมืองไทย   .....ผมก็รักเมืองไทย  ครับ..

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

สวัสดีครับ...พี่ชา....สบายดี...น่ะครับ..

...ครับ..รู้..ก้อ.บอก..มี..ก้อ..ให้..ครับ..

..ไม่มี..ข้อแม้..ใด..ๆ..ครับ....คือ..หงอคง..

...ใจตรงกัน...หาเน้น..จัดหนัก..ๆ.2ตัวพอครับ..

..ขอบคุณ..ครับ...พี่คนสองเล..แห่ง..บ้านซาแม...

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอคารวะครับท่านหงอคง...นี้ซิครับจิิตอาสา ของแท้ไม่ต้องมีข้อแม้..ต้องยังงั้นต้องยังงี้ไม่งั้นไม่ให้..ฟังดูแปลกๆ..ไม่ต้องมีเมล...สุดยอดตัวจริงครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..55555

...น้องม้าก้านกล้วย..บ่ซวยดอก....

..เพชรรุ่ง....สิชนะ...คือ..รุ่งเพชร...นั่นหล่ะ..

..ถ่าเบิ่ง...เอาโลด.....อูด...ๆ..ไมค์....

..เว้าถืกใจผมหลาย  รองกินแบบเต็มยุแล้วครับ..55..จัดให้เลยแบบนี้   แก้หนาวครับ.. :Onion-s-4[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เบิ่ด 2 แก้วนี่ สงสัยกะตาจะลาย เลยน้องอุ๊

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:...555555..ม้าก้านกล้วย..

...ถ้าเจอแบบนี้  น่ะ... หายหนาว  ..เลยครับ..

..น้องข้าง..บน...หงอคง  ..ขอยกให้พี่สนทะเล...น่ะครับ..

..พอ..จะหายเหงาได้....ครับ....

สนทะเล

ขอบคุณครับ น้องหงอคง
แบบนี้แหละครับที่ชอบๆ

...5555...2แก้วมันใหญ่เกิ๊น   อุตส่าห์บีบลงแล้วนะนี่..5555..เท่ากับหลอดนึงมั้งผมว่า.... :Onion-s-7[1]: :Onion-s-168[1]:

หงอคง

น่าจะ....ชัวร์....ชิงแชมป์..130 ปอนด์..7 สี..

...น่าจะ...ตามนี้....ครับ......

...กรังปรีน้อย.....ชิงกับ...เมืองไทย......( เรือล่มในหนอง )

....คิดว่า.....ใช่...ครับ...

...กรังปรีน้อย...ไปตัดกับ....นวพล....ก่อนครับ....

...อ้าวท่านหงอคง  มวยเปลี่ยนหรอครับ   ถามพักพวก  ยัง  ยืนยัน  คู่เดิม  อยู่  หรืองัยครับ   คู่เอก  อาทิตย์นี้

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอคารวะครับท่านหงอคง...นี้ซิครับจิิตอาสา ของแท้ไม่ต้องมีข้อแม้..ต้องยังงั้นต้องยังงี้ไม่งั้นไม่ให้..ฟังดูแปลกๆ..ไม่ต้องมีเมล...สุดยอดตัวจริงครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:มวยน่าเล่นวันนี้ครับ...

...แสงมณี...ส.เทียนโพธิ์......ครับ.....ได้เวต....

ไอ้แบ็งค์....คุมน้ำหนัก..เยอะมาก....123..พอได้...

..ยก 4-5..แสงมณี....เตะตาย.....

หงอคง

ปกรณ์....ครับ..ไม่ใช่..บอย ปกรณ์..ที่มีข่าว..ไปซั่มใคร..กินตับกับใคร..

...ปกรณ์...น่าเล่น..ครับวันนี้...ชกต่อเนื่อง...ผิดกับ..จอมทอง....

...เท่าไหร่..ก้อ..ต่อ..ครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

...อีกตัว...น่าเล่น..วันนี้.....ธนญชัย  ท.แสงเทียน...
..ด่าน..ต่อไป...ของ..แสงมณี...ครับ....

...เก่งวงนอก..เหมือน..แสงมณี.....ไปถามเมืองไทย..ดู...เจ็บแค่ไหน....

...ธนญชัย..ชนะ...ครับ

หงอคง

ราคา...สิงทองน้อย...กับ...ปกรณ์...ไหลต่อ..ต่อครับ

...เดี๋ยว 4โมงครึ้ง..ผมจะบอกว่า..เขาจิ่มเรต..ตัวไหน...หนัก..ๆ..ครับ

...หาเงิน..ไว้สู้..เสาร์..อาทิตย์..ครับ..

........รอติดตามอยู่ครับ  สิงห็ทองน้อย  ผ่านเบอร์ใหญ่  มามากกว่า   ถ้าเดิมพัน  สู้ตาย  ปกรณ์  หล่อเข้มครับ..555

.พระจันทร์ฉาย+
...ฝนหลวง ศิษย์บุญมี +
...สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล +
...ธนญชัย ท.แสงเทียนน้อย +
...ปกรณ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์

.......คือบ่ครับ........จิ้มมื้อแลงนี่ล่ะครับ..........ขอเรตกับกระแสหน่อยนะครับ  ท่านหงอคง

หงอคง

วันนี้...เขา..จิ่มเรต....มาแบบนี้ครับ..

..ธนญชัย....200000..

..ทักษิณเล็ก...250000..

..แสงมณี...450000...

..ปกรณ์....400000...ตรับ...

..เอามาฝากครับ....จะตามก้อ..ได้..

ส่วนตัว..หงอคง..เล่น..อยู่แล้ว..ครับ

..รู้ก้อ..บอก..มีก้อ..ให้..ไม่ต้อง..ฝากอีเมลล์...ครับ...
..จากใจ..หงอคง...

........5555555.......เว้าถืกใจผมหลายครับท่านหงอคง.........จั่งได๋ผู้บ่มี  อีเมลย์ สิมาได้มวยเด็ดจากเพิ่นน้อบัดนี้.....

อยากสิหัวเด้..5555 :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:  ให้ผมนำแหน่เด้อครับท่านหงอคง  อย่าส่งทาง  อีเมลย์  หรือ  อีเม  เถาะครับ

สงสารผมแหน่ครับ   :Onion-s-4[1]:

สนทะเล

ขอสนุกด้วยคนนะครับ
/แสงวังชัย เจเอสพี ครบเครื่องกว่า
/พระจันทร์ฉาย ป.เพชรน้ำทอง เล็กกว่าก้อจิงแต่มีลูกฮึดดี
/ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์ ไม่หล่นซะก่อนเข่าเอาอยู่
/ฝนหลวง ศิษย์บุญมี ซ้ายจัดกำลังสดห้าว
/สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล น่ารอง
/ธนญชัย ปลายๆคู่ชกน่าจะยุบไปตามสภาพ
/ปกรณ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม เคลื่อนไหวอยู่เสมอคู่ชกห่างหายไปนาน
/ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต น่ารอง 
 :dookdik_smile-circle_88[1]:

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
มวยช่อง7ชอบด้วยทุกตัว ตามครับ จิตอาสาตัวจริงไม่ต้องทางmailครับ ขอบคุณครับ

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ท่านหงอคงมีมวยเด็ดๆ
ส่งมาทางอีแมวได้หรือเปล่าครับ
ให้อีแมวว่ายน้ำมาส่ง+555556..
:Onion-s-65[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ท่านหงอคงค่ะหนูขอเด็ดเหมือนเดิม
นะค่ะแต่หนูไม่มีอีเมลนะค่ะหนูมีแต่
....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

สวัสดี....ครับ..

ท่านโซดาไฟ..ท่านชาญ อิสระ..ท่านวสัน..

มวยเด็ด...ๆ..เน้น..มาดูที่กระทู้ได้เลย..ครับ

..ไม่ต้อง..มี..อีเมลล์..อีแมว..หรอกครับ

...ข้อมูล...14  เซียน...ก้อ..เหลือเฟือ..แล้วครับ...

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
:dookdik_smile-circle_67[1]:..55555555

..ม้าก้านกล้วย....2..ตัวเน้น..ๆ..ตอนนี้ชอบ...

...ที่..ม้าก้านกล้วย...ส่งมาให้แหละ...ครับ..

...ชอบครับ...รู้ใจ...หงอคง..จริง...ๆ...

...รอดู...หลังชั่งน้ำหนัก..ครับ..2..ตัวเน้น..ๆ...

..แน่...ๆ..ละ...ศรทอง..มาเกิด..ครับ...
ท่านหงอคง..เอาคนเดียวก็พอมั้งผมว่า.....เลือกเอาเลยครับที่ท่านม้าก้านกล้วยส่งมาอะนะ...ที่เหลือผมขอ555

หงอคง

:Onion-s-113[1]:

ท่านหนุ่ม ลำปาง.....เอาคนนี้..ครับ..

..หงอคง...จัดให้....ครับ..

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณท่าน..หงอคง..จิตอาสาตัวจริงเสียงจริง..
ผู้มีแต่ให้..โดยไม่มีเงื่อนไข.. :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

7 สี..อาทิตย์นี้...เจ้าบ้าน..3..ตัวเลยครับ..

....จะ..win..กี่ตัว....

..ไมค์....

..ศรทอง..

..สึนามิ....

สนทะเล

ศึกบางระจัน
/แสงวังชัย เจเอสพี ชนะคะแนน เพชรชินราช ส.สมหมาย
/พระจันทร์ฉาย ป.เพชรน้ำทอง  ชนะคะแนน ยอดมงคล เมืองสีมา แบบไร้ราคา
/ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์   ชนะคะแนน นาคา แก้วสัมฤทธิ์
/ฝนหลวง ศิษย์บุญมี  แพ้คะแนน "วานรทมิฬ "ลูกนิมิตร สิงห์คลองสี่
/สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล  แพ้คะแนน อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว
/ธนญชัย ชนะคะแนน ลำน้ำมูล ศักดิ์ชัยโชติ
/ปกรณ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม    ชนะคะแนน จอมทอง ชูวัฒนะ
/ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต  ชนะคะแนน แสงมณี ส.เทียนโพธิ์ คู่นี้สนุกมากครับราคารอ แสงมณีแต่สู้เก๋าเจ้าแบ็งค์ไม่ได้ครับพ่ายไปแบบหน้าเสื่อก้อช่วยไม่ได้
ใครรวยบ้างครับ....อยากรวยทิ้ง อีแมวไว้นะครับ อิอิ เดียวส่งไปให้คับ55+

หงอคง

วันนี้...เขา..จิ่มเรต....มาแบบนี้ครับ..

..ธนญชัย....200000..

..ทักษิณเล็ก...250000..

..แสงมณี...450000...

..ปกรณ์....400000...ตรับ...

..เอามาฝากครับ....จะตามก้อ..ได้..

ส่วนตัว..หงอคง..เล่น..อยู่แล้ว..ครับ

..รู้ก้อ..บอก..มีก้อ..ให้..ไม่ต้อง..ฝากอีเมลล์...ครับ...
..จากใจ..หงอคง...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal