เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง333333"วิชัย"เชื่อ"วัชรชัย"สยบ"แสนเก่ง"  (อ่าน 3004 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
น.ต.วิชัย ราชานนท์ มั่นใจในเหลี่ยมเชิงที่เหนือกว่าของ วัชรชัย ราชานนท์ ว่าเหมือกว่า แสนเก่ง จ.นพรัตน์ แน่ในการชกเป็นคู่เอกศึกจ้าวมวยไทย วันเสาร์ที่ 22 ก.ย. นี้ ณ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย อีกทั้งชกในเวต 142 ปอนด์ เป็นพิกัดน้ำหนักที่สบายๆของ วัชรชัย ด้วยจึงไม่น่ามีปัญหาแต่อย่างใด เกมการชกต้องออกมาดุเดือดแน่ไม่ว่าใครแพ้ใครชนะ
วัชรชัย ราชานนท์ มีคิวขึ้นชกกับ แสนเก่ง จ.นพรัตน์ พิกัด 142 ปอนด์ เป็นคู่เอกศึกจ้าวมวยไทย ในวันเสาร์ที่ 22 ก.ย. นี้ ณ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย ซึ่งทาง น.ต.วิชัย ราชานนท์ ได้เปิดเผยว่ามวยคู่นี้ต้องชกกันอย่างสนุกดุเดือดแน่ได้เสียแน่แต่อย่างไรก็ดียังมั่นใจในเหลี่ยมเชิงที่เหนือกว่าของ วัชรชัย ต้องเบียดเอานะได้อย่างสนุกแน่ อีกทั้งการชกในไฟต์นี้ชกกันในเวตของวัชรชัย ด้วยไม่ต้องทำน้ำหนักมากจึงน่าที่จะดักสาดแข้งแทงเข่าเอาชนะ แสนเก่ง ได้อย่างสนุกแน่แม้ว่าชื่อเสียงจะเป็นรองก้ไม่น่าจะมีปัญหาแต่อย่างใด แฟนมวยไปติดตามกันได้รับรองเร้าใจแน่ไม่ว่าจะแพ้หรือชนะก็ตามที
"ไฟต์นี้ผมถือว่าต้องเป็นเกมการชกที่สนุกแน่นอนครับเนื่องจาก วัชรชัย นั้นอาจจะได้เปรียบเหลี่ยมเชิงอีกทั้งได้ชกในพิกัดน้ำหนักของตัวเองด้วยแม้ว่าชื่อเสียงอาจจะเป็นรอง แสนเก่ง แต่ผมมองม่น่าที่จะมีปัญหาแต่อย่าใดครับแฟนมวยต้องเล่นกันอย่างได้เสียแน่ไปติดตามกันได้ไม่ว่าจะแพ้หรือชนะเกมเดือดแน่ครับ"น.ต.วิชัย กล่าว
              ขอบคุณข้อมูลมวยสยามคับ

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
Re: ช่อง333333"วิชัย"เชื่อ"วัชรชัย"สยบ"แสนเก่ง"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 16:50 »
ตามนั้น จัดเต็มครับ

นุคลองเก้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
Re: ช่อง333333"วิชัย"เชื่อ"วัชรชัย"สยบ"แสนเก่ง"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 22:25 »
ขอบคุณท่านพลสำหรับข้อมูล
มีหลายคนที่ไม่ซื้อมาอ่านได้อะไรใหม่ๆก็บอกด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal