เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไมค์+ศรทอง+สึนามิ ไม่ใครก็ใครต้องแพ้สักคน (วิธี่เล่นและแนวคิดคับ)  (อ่าน 3594 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
อาทิตย์ที่แล้วคู่2กับ3 จำกันได้ไหม ศรชัย และ หาญ (ลูกเทวาทั้งหมดทั้งเพ)แต่เด็ดๆ หาญ และหาญก็แพ้แต่ ศรทองชนะ สรุป ชนะ1 แพ้1
 วันนี้ ไมค์ .. ศรทอง..สึนามิ ถ้ามองจากทุกๆสำนักว่าเด็ดสุดๆ คือ ศรทอง จงระวังคับ..
   วิธี่เล่นและแนวคิดคับ
     กรณีที่1.คู่แรก ไมค์ ถ้าชนะวันนี้ จงระวังคับ ศรทองอาจแพ้ได้คับไม่ว่ากรณีใดๆเป็นไปได้ทั้งนั้น และสึนามิก็จะพลิกชนะแน่วันนี้..
     กรณีที่2.ถ้าไม่ ไมค์ แพ้ ศรทองจะต้องชนะ100% และ สึนามิ น่าจะชนะเช่นกันคับ ..ไม่ว่าทางใด ทาง หนึ่ง
 สรุปได้คับว่า วันนี้ สึนามิ จะแพ้ ชนะขึ้นอยู่กับ ไมค์ และ ศรทองคับ แต่ถ้า 2 ตัวนี้ชนะหมด สึนามิแพ้แน่ๆ
     ไม่ใช่เซียนน่ะคับแต่ผมสังเกตเห็นมาหลายอาทิตย์แล้ว และ สูตรแบบนี้ผมก็พอได้เงินมากิน เบียร์ หลายขวดแล้วคับ...ขอ ขอบ พระคุณคับ บางบอนfc

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
เห็นด้วยครับน่าจะวินแค่2ตัว :dookdik_smile-circle_48[1]:

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
"ไมค์" เป็นแค่ดาวรุ่ง...แพ้ ชนะ...ไม่สำคัญครับ
มวยเด็กปล่อยให้สู้กัน จริงๆ เก่งกันจริง ว่าไปตามเกม ไม่มีตุกติก ครับ

คู่ที่ต้องระวัง  ศรทอง แน่นอนที่สุด(แต่วันนี้ใหญ่มาก)

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]:สวัสดีครับน้องศักดา...พี่ว่าถ้ามันจะมาทั้ง 3ตัวเลยหละ...ย้อนศรสวนความคิดเราหละ555......คิดถึงนะครับ.........พี่หนุ่มลำปาง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal