เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่16-อาทิตย์ที่17พ.ย.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 20279 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
คู่มวยล่วงหน้าพร้อมฟอร์มหลังช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย เสาร์ 16 พ.ย.56 อ้อมน้อย
ถ่ายทอดสด เวลา 12.15 น
คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง เอาไปทำการบ้านก่อนครับ
ทรรศนะวิจารณ์เป็นความชอบส่วนบุคคล ณ.วันนี้ ก่อนชั่ง น.น.
ถ้าท่านใดไม่ถูกใจก็ขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ
ข้อมูลผิดพลาดประการใด รบกวนผู้รู้ช่วยแจ้งหรือแก้ให้ด้วยขอบคุณมาก

คู่ที่1 ล้ำเลิศ ศิษย์สรพิษ (ส.ก.สุไหงยิม)125
ชนะคะแนน พลอยไพฑูรย์ ส.สมหมาย 3 เม.ย.56 รดน.124.8-.8
แพ้คะแนน ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์ 22 พ.ค.56 รดน.124/122
ชนะคะแนน เพชรใหม่ ศิษย์เจ๊ดาว 5 ก.ย.56 รดน122.7-.7
แพ้น็อก4 พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก 30 ก.ย.56 รดน.123.5-.5

ดาราเอก เกียรติกำธร 125
ฝีมือเก๋าจัดจ้านกว่า เหลี่ยมดี อาวุธรุนแรง
แพ้คะแนน จตุจักร ศักดิ์หอมศีล 19 มี.ค.56 ลพน.123
ชนะคะแนน ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร 12 ต.ค.56 อ้อมน้อย127.6ขาด.4.
................................................
คู่ที่2 ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์ (ช.ณ.พัทลุง) 131
มวยเข่าปล้ำในเหนียวแน่นมีฮึดตลอด
ชนะคะแนน เพชรสีนิล ช.ชัชชัย 6 ก.ค.56 จ.อุบล
ชนะคะแนน ชาติชาย เกียติยงยุทธ 2 ส.ค.56 จ.สงขลา
ชนะคะแนน ณัฐพล เกียรติอาวรณ์ 31 ส.ค.56 อ้อมน้อย131
ชนะคะแนน หาญนที เกียรติเจริญชัย 5 ต.ค.56 อ้อมน้อย130.6ขาด.4

เขาวงกต ป.พรหมมินทร์ (วังหินเล็ก เพชรพญาไท,ศิษย์นายกศิริชัย) 131
มวยฝีมือครบเครื่อง อาวุธคมทุกลูก ชอบเดินสาย ซ้อมค่ายแสงมรกต130
แพ้น็อก4 หาญนที เกียรติเจริญชัย 17 ส.ค.56 อ้อมน้อย (มวยแทน)133.2-.2
แพ้คะแนน ขวัญเอก ส.สุภาพ 19 ต.ค.56 อ้อมน้อย130.4ขาด.6
.................................................
คู่ที่3 ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม (ชาญทัวร์) 159
“จอมเข่าทะเลเดือด”
แพ้คะแนน แสนสำราญ ส.ณรงค์ชัย 31 พ.ค.56 อุดร
แพ้คะแนน ฌิเม่ คูลิบาลี่ 20 มิ.ย.56 ฝรั่งเศส
ชนะคะแนน ชนะจน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 12 ต.ค.56 อ้อมน้อย159

ทะเลทอง ส.ธนาเพชร (ณ.นนทชัย) 159
ชนะคะแนน พงษ์ศักดิ์เล็ก ศิษย์หมอลำบัติ 12 ก.ค.56 จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน แซมซั่น ส.สมพงษ์ 26 ส.ค.56 จ.นครราชสีมา
ชนะคะแนน อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ 19 ต.ค.56 อ้อมน้อย157.8ขาด1.2
.................................................
คู่ที่4 ไข่หวานเล็ก ต.หลักสอง (ศิษย์สารวัตรจี,เลือดเดือด ศักดิ์หอมศิลป์) 134
ฝีมือครบเครื่อง ซ้ายจัดจ้าน ปอดเล็ก
แพ้ทีเคโอ4 เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช 4 พ.ค.56 อ้อมน้อย132.8/129.8ขาด.2
แพ้คะแนน โอโรโน่ ศิษย์นายกศิริศักดิ์ 7 มิ.ย.56 จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน แสงเทียนน้อย ส.สมพงษ์ 19 ก.ค.56 จ.กำแพงเพชร(พลิกล็อก)
แพ้คะแนน แสงทองเล็ก ธนสุรนคร 21 ส.ค.56 รดน132
แพ้คะแนน ทองแท่ง เมืองสีมา 4 ต.ค.56 จ.ลพบุรี

ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร (ชายสุโขทัย,โชคติชิคเคียวริตี้) 134
มวยเข่าในแข็งแรงสู้มีลุ้นตลอด
ชนะคะแนน นำชัย ร.ร.กีฬาโคราช 3 เม.ย.56 ค่ายสุรนารี
แพ้คะแนน นาซีเล็ก ส.บุญเลี้ยง 9 มิ.ย.56 จ.นครราชสีมา
ชนะน็อก3 เพชรเอก ลูก บก.24 ก.ค.56 โคราช
ชนะคะแนน เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง 14 ก.ย.56 อ้อมน้อย129
แพ้คะแนน ดาราเอก เกียรติกำธร 12 ต.ค.56 อ้อมน้อย128.4-.4
................................................
ข้อมูลจากท่านกอบ หทัยราษฎร์

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชอบดาวตรังครับเข่าในจับแน่นตีเจ็บ

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง3
1.ล้ำเลิศ ศิษย์สรพิษ จะแพ้ ดาราเอก เกียรติกำธร 125 ป.
ล้ำเลิศ มวยเข่ารูปร่างดี แต่แต่กระดูกมวยเป็นรองพอสมควร
ดาราเอก มวยจังหวะฝีมือมวยฉลาดเก๋าเกมส์ประสบการณ์ ชั่วโมงบินสูง มีศอกคอยดัก คู่ชกทะเล่อทะล่าจะเข้ามาคว้าตีมีโอกาสหงายเก๋ง
2.ดาวตรัง ศักดิ์นิรันดร์รัตน์(ชณ.พัทลุง) จะชนะ เขาวงกต ป.พรหมมินทร์ 131 ป.
ดาวตรัง มวยเข่าปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรง รูปร่างช่วงชกดีกว่า ต่อยทรงนี้อ้อมน้อยชอบ
เขาวงกต มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง  แต่เสียเปรียบรูปร่าง สองไฟท์หลังยังสะกดคำว่าชนะยังไม่เป็น นายทะเบียนไม่น่าจะรับแจ้งเกิด
3.ยอดพยัคฆ์(ชาญทัวร์) ก้าวไกลยิม จะชนะ ทะเลทอง ส.ธนาเพชร 159 ป.
ยอดพยัคฆ์ มวยเข่ารูปร่างสูงยาว เดินหน้าคว้าตีแข็งแกร่งแข็งแรง เวทนี้มองว่าดีกว่า
ทะเลทอง มวยเข่าแข็งแรงอาวุธครบเครื่อง แต่เสียเปรียบ+รูปร่าง
4.ไข่หวานเล็ก ต.หลักสอง จะชนะ ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร 134 ป.
ไข่หวานเล็ก มวยเตะต่อยซ้ายศอกดี 4-5ไฟท์หลังเข้าที่2มาตลอด ไฟท์นี้หวังมาแจ้งเกิด
ดาวเด่น มวยเข่าแข็งแรงเดินปล้ำมัดฟัดตี ถ้าบี้คู่ชกไม่หมดลำบากแน่นอน
มวยเด็ด**ดาวตรัง ศักดิ์นิรันดร์รัตน์(ชณ.พัทลุง)

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ชอบก่อนชั่งช่อง3

คู่ที่1 ล้ำเลิศ ศิษย์สรพิษ มวยจากบางขุนเทียน กรุงเทพ มวยจังหวะฝีมือดี แต่กระดูกมวยและเหลี่ยมเป็นรอง
จะแพ้
ดาราเอก เกียรติกำธร มวยจากชะอวด นครศรีธรรมราช ฝีมือเก๋าจัดจ้านกว่า เหลี่ยมดี อาวุธรุนแรง สูสี พิกัด125ป.

คู่ที่2 ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์ ***เด็ด***มวยจากกันตัง ตรัง กลับมาภาคใหม่ไฉไลกว่าเดิม มวยเข่าปล้ำในเหนียวแน่นมีฮึดตลอด ปอดใหญ่ปลายแรง
จะชนะ
เขาวงกต ป.พรหมมินทร์ มวยจากสตึก บุรีรัมย์ ฟิตซ้อมที่ค่ายแสงมรกต ฝีมือครบเครื่อง อาวุธคมทุกลูก ชอบเดินสายแต่มาต่อยกลางวันร่างกายรับไม่ได้ เจอเข่าหมดประจำ พิกัด 131 ป.

คู่ที่3 ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม มวยจากเชียงยืน มหาสารคาม มวยขวาเตะต่อยหนัก ไฟต์ล่าสุดชนะมาแบบเซียนอุ้มเข้าป้าย ตัวใหญ่กว่า แต่ดูไปปอดยังเล็กอยู่ปลายๆมีแผ่วให้เห็นเข้าไว้ก่อนแล้วบังแล้วกัน
จะชนะ
ทะเลทอง ส.ธนาเพชร มวยจากกระสัง บุรีรัมย์เมืองมวย ฟิตซ้อมที่ค่าย ส.ธนาเพชร บุรีรัมย์ น้องชายของทะเลดำ ลูกชายของธนาเพชร  เกียรติประสานชัย ไฟต์ล่าสุดพลิกชนะอนันตเดช มาแบบสุดซอย ฝีมือเตะต่อยได้หนักหน่วง แต่เสียดสีดูแล้วเป็นรอง พิกัด 159 ป.(คู่นี้รอฟังเสียงเชียร์และคนพากษ์ประกอบไปด้วยครับ)

คู่ที่4 ไข่หวานเล็ก ต.หลักสอง มวยซ้ายจากสุรินทร์ ฝีมือครบเครื่อง แข้งซ้ายจัดจ้าน แต่ปอดเล็ก ไม่ค่อยสู้เข่า แต่เวตนี้ได้เปรียบหวังให้มาเกิด ฟอร์มหลังแพ้มาตลอด หายจากเมืองกรุงไปนานกลับมาต่อยกลางวันอีกครั้งอาจหมดปลายๆ
จะพลิกแพ้
ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร  มวยจากมวกเหล็ก สระบุรี ลูกเมืองเพชรค่ายนี้เน้นมวยเข่า  มวยเข่าในแข็งแรงสู้มีลุ้นตลอด แต่เสียเปรียบกระดูกมวยและเวต แต่ปอดใหญ่กว่าต้องเกาะติดตลอด พิกัด 134 ป.สูสีต้องดูตัวเงินอัดไปทางไหนด้วย

คติสอนใจคนเล่นมวย(การพนันเป็นสิ่งไม่ดี หนี้สินรุงรัง เมียด่า แต่ก็อดไม่ได้
***หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย***

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......โอ้  ท่านเป้งปากน้ำ  ท่านสนทะเล  มาเร็ว  เคลมเร็วจังเลย  ติดธุระบ้อ........55555

เป้งปากน้ำ

ช่อง7(ก่อนชั่ง)

1.เพชรสมิหรา เกียรติเจริญชัย***เด็ด***มวยจากสงขลา มวยสร้างของโกเกียรติ สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ คนทำมวยแท้จริงนักมวยในค่ายชนะรับไปหนึ่งกำปั้น ทำให้นักมวยมีกำลังใจ เพราะได้เยอะกว่าค่าตัวอีก หน้าเสื่อแข็งกว่า
จะชนะ
สุทธิศักดิ์ ศิษย์เจ๊กอน มวยจากสังขะ สุรินทร์ มวยฝีมือดี แต่ไฟต์ล่าสุดแพ้จังหวะแข้งของขุนศึกน้อยแบบแก้ไม่ตก เจอมวยปอดใหญ่ไปไม่ไหวแน่ๆ พิกัด 110 ป.

2.แสงเทียนน้อย ศ.ศรสิงห์ มวยจากอ่าวลึก กระบี่ ได้เปรียบความดำ ฟอร์มสดมากชนะติดต่อกันมาหลายไฟต์เฉพาะช่อง7ชนะมา4ไฟต์รวด
จะชนะ
พญาต่อ ม.บุตรราช อ.ชนแดน เพชรบูรณ์ ดีกรีแชมป์รุ่นพินเวต100ป.สภามวยไทยโลก ดังมาจากชุดทารกเงินล้านอัศวินดำ สูสี พิกัด 112 ป.สูสี***

3.เงินแท้ ต้อยธุรกิจบันเทิง  มวยจาก ซ้อมที่ค่ายศิษย์ลมหนาว ระยอง กระดูกมวยดีกว่าเจาะยางมีหมัดเสริม ซึ่งคู่ต่อสู้ไม่ชอบ
จะชนะ
 แสนฤทธิ์ สุรนารียิม มวยจากโคราช ฟอร์มสดมากแต่ไม่ชอบหมัด ได้เปรียบรูปร่างสูงยาวแต่ดำ ไม่แน่อาจถึงน๊อค พิกัด 122 ป.

ที่4 (คู่เอก) วัชรชัย ราชานนท์ มวยจากชุมพร เคยแพ้กันในมวยรอบอีซุซู วันนี้มาแก้มือ ฝีมือดีต้นๆไปก่อน(บังด้วยครับ)
จะชนะ
สี่มนุษย์ ส.สริญญา มวยจากปะเหลียน ตรัง มนุษย์ไม้แดนใต้ มวยเดินใช้กำลังอย่างเดียวสมองมวยน้อย เกาะในเหนียวแน่น จนคู่ต่อสู้หมดแรง แพ้มวยหลักเหลี่ยม  พิกัด140

มวยทุกคู่เข้าถูกอย่าลืมบังทุน สูสีอันตราย ลื่นล้มถึงแพ้ได้

เป้งปากน้ำ

ตัวอย่างที่ดีครับต้องรีบทำ หากตัวอย่างที่....พวกเราต้องรีบติครับผม

.เยี่ยมครับ  สมแล้วที่เป็นพี่ใหญ่  สบายดีนะครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

ช่อง7(ก่อนชั่ง)

1.เพชรสมิหรา เกียรติเจริญชัย***เด็ด***มวยจากสงขลา มวยสร้างของโกเกียรติ สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ คนทำมวยแท้จริงนักมวยในค่ายชนะรับไปหนึ่งกำปั้น ทำให้นักมวยมีกำลังใจ เพราะได้เยอะกว่าค่าตัวอีก หน้าเสื่อแข็งกว่า
จะชนะ
สุทธิศักดิ์ ศิษย์เจ๊กอน มวยจากสังขะ สุรินทร์ มวยฝีมือดี แต่ไฟต์ล่าสุดแพ้จังหวะแข้งของขุนศึกน้อยแบบแก้ไม่ตก เจอมวยปอดใหญ่ไปไม่ไหวแน่ๆ พิกัด 110 ป.

2.แสงเทียนน้อย ศ.ศรสิงห์ มวยจากอ่าวลึก กระบี่ ได้เปรียบความดำ ฟอร์มสดมากชนะติดต่อกันมาหลายไฟต์เฉพาะช่อง7ชนะมา4ไฟต์รวด
จะชนะ
จำปาทอง ส.สมบูรณ์ มวยจากวังวิเศษ ตรัง เตี้ยสั้นกว่า 3 ยกแรกท้าทั่วโลก ต้นๆมีโอกาสน๊อคได้ตลอดเวลามวยใจไม่ถึงร้อยโดนตลอด เป็นมวยสไตล์เจาะยางขว้างกระจก หนักทั้งหมัดและเตะ น๊อคไม่ได้ปลายหมด
***ระวังแค่ยก1-3 มีโอกาสน๊อคได้***

ที่3. วัชรชัย ราชานนท์ มวยจากชุมพร เคยแพ้กันในมวยรอบอีซุซู วันนี้มาแก้มือ ฝีมือดีต้นๆไปก่อนแน่นอน(บังด้วยครับ)
จะชนะ
สี่มนุษย์ ส.สริญญา มวยจากปะเหลียน ตรัง มนุษย์ไม้แดนใต้ มวยเดินใช้กำลังอย่างเดียวสมองมวยน้อย เกาะในเหนียวแน่น จนคู่ต่อสู้หมดแรง แพ้มวยหลักเหลี่ยม  พิกัด140

คู่เอก ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ มวยจากบุรีรัมย์ เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น มาช่อง7ล่าสุดพลิกแพ้ซีอุยเพราะหมดแรงและสามารถไปแก้มือได้ที่ใต้ เกาะติดคิดตังค์ จังหวะการเตะต่อยเป็นรอง
จะพลิกแพ้
อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม มวยจากจัตุรัส ชัยภูมิ เป็นมวยสไตล์วงนอกเตะต่อยหนัก แต่ไม่ชอบเข่า แต่ธาตุทรหดและหัวใจเกินร้อย กลัวอย่างเดียวจะลดน้ำหนักมากไปแล้วจะหมดปลายๆ

***มวยทุกคู่เข้าถูกอย่าลืมบังทุน สูสีอันตราย ลื่นล้มถึงแพ้ได้***
แจ้งลบ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง 3333333

1.ล้ำเลิศ ศิษย์สรพิษ
2.ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์******เด็ด
3.ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม
4.ไข่หวานเล็ก ต.หลักสอง
..........................................

ช่อง 7777777

1.เพชรสมิหรา เกียรติเจริญชัย
2.จำปาทอง ส.สมบูรณ์
3.วัชรชัย ราชานนท์
4.อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม*******เด็ด   

.....ส่งการบ้านช่อง 3 ครับ 

1...ดาราเอก  เกียรติกำธร ....เก๋าเกม  ครบเครื่อง  เรื่องต้มยำ  คู่ชก  กระดูกเป็นรอง  มองว่าผ่านยาก

2..ดาวตรัง  ศักดิ์นิรันรัตน์  มวยเข่า แข็งแรง กลับมาภาคนี้ดูตั้งใจสูง  ยาวๆ  หนัก  ดาวยังงัยก็สูงกว่า เขา

3..ยอดพยัคฆ์  ก้าวไกลยิมส์  ตัวใหญ่  ได้เปรียบ  คู่ชกมองว่า  ไม่ใช่เวตธรรมชาติ  แพ้ไปตามระเบียบ***เด็ด***

4..ไข่หวานเล็ก  ต.หลักสอง  จัดจ้าน  เก๋ากว่า  คงเอาตัวรอดได้  ไฟต์นี้  แจ้งเกิด 

ส่งการบ้านช่อง 7 ครับ 

1..เพชรสมิหลา   เกียรติเจริญชัย  ขี่กันทุกอย่าง  จัดไป  มวยสร้าง  คู่ชกมองไม่น่าผ่าน 

2..จำปาทอง  ส.สมบูรณ์  เก๋าเกม  ต้นๆอันตราย 3 ยกเข้าก่อน  กดไม่ลง  ค่อยหาทางใหม่ 

3..สี่มนุษย์  ส.สริญญา  จอมเข้าที่ 2  ครั้งนี้ตั้งใจมาก  เตรียมตัวมาแจ้งเกิด  ไม่ง่าย  สำหรับ  วัชรชัย  เคยแพ้กันมา  เดินหน้า  ชนอย่างเดียว  ถ้าหมดเราหมดด้วย  พิกัดนี้  ไม่เสียเปรียบ

4..อภิสิทธิ์  เค.ที.ยิม ค่ายนี้มาช่อง 7 ไม่ต้องพูดถึง  ไม่เคยมีประวัติ  หนักแรง  ทุกลุก  ปาดหัวตัวเท่า กลัวซะที่ไหน......ถ้าวันชก  มาดี  มีตัวเงิน...จัดเต็ม****เด็ดๆๆๆ****

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้าน3+7 ครับ  ขอลอกการบ้านหน่อยนะครับคริคริ

ดาราเอก++ดาวตรัง++ยอดพยัคฆ์++ไข่หวานเล็ก       เด็ด มาก  ดาวตรัง

เพชรสมิหลา++แสงเทียนน้อย++สี่มนุษย์++อภิสิทธิ์   เด็ด มาก  เพชรสมิหลา

อยู่ตัวถูกอย่าลืมบังนะครับ (5/1ขึ้นไป) ให้รีบๆบังแล้วแช่ง(ในใจ)ให้แพ้แล้วเราจะได้เยอะกว่าเดิมอีกครับ55+

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง...ให้กำลังใจ..14..เซียน..ครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3
1.ดาราเอก    เด็ด
2.ดาวตรัง
3.ยอดพยัคฆ์
4.ไข่หวานเล็ก

ช่อง7
1.เพชรสมิหลา  เด็ด
2.แสงเทียน
3.วัชรชัย
4.อภิสิทธิ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ส่งการบ้าน ช่อง 3
1.ดาราเอก   
2.ดาวตรัง ***
3.ยอดพยัคฆ์
4.ไข่หวานเล็ก

ส่งการบ้าน ช่อง7
1.เพชรสมิหลา ***
2.จำปาทอง
3.วัชรชัย
4.อภิสิทธิ

เน้น ๆ ที่ เพชรสมิหลา ***/อภิสิทธิ์ **

Kom

• ชอบกด Like + 543
     ช่อง 3
1  ดาราเอก
2  ดาวตรัง  (เด็ด)
3  ยอดพยัคฆ์
4  ดาวเด่น
    โชคดีทุกท่านครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 ล้ำเลิศ
2 ดาวตรัง ***
3 ยอดพยัคฆ์
4 ดาวเด่น

ช่อง 7..
1 เพชรสมิหลา
2 แสงเทียน
3 สี่มนุษย์ ***
4 อภิสิทธ์

จิตร มหา

คู่แรกช่อง 3 กลิ่นหึ่งแล้วระวังหน่อย.. 555555

Kom

เขาเคลียแล้วท่านจิตร (หนูตายครับท่าน)ไม่มีอะไร

จิตร มหา

เหรอท่านคมฝากเช็คด้วยท่านพี่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ครับ....

Kom

ครับท่านผมจะติดตามให้

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ขอลอกท่าน"จิตร มหา"ทุกตัว ทั้ง 2 ช่อง ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
1 เพชรสมิหลา
2 แสงเทียน    เน้นๆ
3 สี่มนุษย์
4 ฉลามทอง

Kom

ช่อง 7
1  เพชรสมิหลา
2  จำปาทอง
3  วัชรชัย
4   อภิสิทธิ์   (เด็ด)

สนทะเล

น้อง new เสกักฝากมาครับ
1.เพขรสมิหลา
2.แสงเทียน
3.วัชรชัย
4.อภิสิทธิ์** เด็ด

สนทะเล

:Onion-s-13[1]:คู่2เปลี่ยนซะแหล่ว...............
มาเปลี่ยนอะไรตอนนี้ฟะ.....

สนทะเล

เอางัยดีครับ...คู่2มวยเปลี่ยนกระทันหัน.....งั้นส่งผล3คู่ละกันครับ

สนทะเล

น้องอร(เจ๊อร)ฝากมาครับ
1.เพขรสมิหลา
2...............
3.สี่มนุษย์
4.อภิสิทธิ์** เด็ด

เป้งปากน้ำ

น้องสนพี่เอาจำปาทองนะคู่2

..........ช่อง 7 เหมือนเดิมทุกตัวครับ  ช่วงนี่ยุ่งเลยครับพี่สน  สบายดีนะครับ

สนทะเล

ช่อง7ส่งการบ้าน
1.เพชรสมิหลา แข็งแกร่งกว่า+หน้าเสื่อแข็ง**
2.จำปาทอง การเตรียมตัวดีกว่าคู่ชกเป็นมวยประหยัดอาวุธ เอาแน่เอานอนไม่ได้
3.สี่มนุษย์ แม้ดูว่าเป็นมวยไม่ฉลาดนักแต่หัวจิตหัวใจดีกว่า
4.อภิสิทธิ์ เวทนี้ได้เปรียบ การเตรียมตัวดีกว่าตรงข้ามมาก
รวยๆต้อนรับวันลอยกระทงครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ช่อง7ส่งการบ้าน
1.เพชรสมิหลา แข็งแกร่งกว่า+หน้าเสื่อแข็ง**
2.จำปาทอง การเตรียมตัวดีกว่าคู่ชกเป็นมวยประหยัดอาวุธ เอาแน่เอานอนไม่ได้
3.สี่มนุษย์ แม้ดูว่าเป็นมวยไม่ฉลาดนักแต่หัวจิตหัวใจดีกว่า
4.อภิสิทธิ์ เวทนี้ได้เปรียบ การเตรียมตัวดีกว่าตรงข้ามมาก
รวยๆต้อนรับวันลอยกระทงครับ
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal