เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-อยากได้ข้อมูล  (อ่าน 3279 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ถึงท่านไฟหนาว-อยากได้ข้อมูล
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 10:40 »
มงคลเดช-ศรีกระนวนยิม-อยากได้ข้อมูลมวยตัวนี้ครับ กลัวจะเหมือนคู่เอก-ลิขิต-อส.ท่านต่อตายเกลี้ยง
ศรีวังเอะใจตั้งแต่เรทเปิดแล้ว(5-4) เห็นรูปทรงการชกเลยกลั้นใจรองถ้าชกเต็ม 100 ลิขิตถูกน๊อกแน่ คู่วังน้ำเย็น เสียวหน่อยแต่ก็ได้ค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีหลายมื้อ ท่านคงเหมือนกันนะครับ อาทิตย์นี้7-9สี ชอบช่องละ 1 คู่ มวยเล็กๆคนอาจไม่สนใจ แต่เราเล่นได้เงินดีกว่า รบกวนข้อมูลมงคลเดชฯด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ!

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาว-อยากได้ข้อมูล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 13:50 »
    ท่านศรีวังครับ   ช่วยกรุณาสายตรงคุยกับผมด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

srivang

Re: ถึงท่านไฟหนาว-อยากได้ข้อมูล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 16:28 »
สายตรงถึงท่านแล้วมีแต่บริการรับฝากข้อความครับ!

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 17:18 »
       ท่านศรีวังครับ  ในค่ายศรีกระนวนยิมส์ ไม่มีนักมวยชื่อมงคลเดช...ผมสายตรงคุยกับ หน.ค่าย  ได้ความว่า นักมวยที่จะชกเป็นคู่แรก ช่อง 9    ชื่อ มงกุฎเพชร   ศรีกระนวนยิมส์    รายนี้กำลังเรียนชั้น  ม.4   ร.ร.ศรีกระนวนวิทยาคม  อ.กระนวน จ.ขอนแก่น     เคยมาชก ศึกอัศวินดำ 2  ครั้ง  ครั้งแรกชนะน็อค จักรเพชร  เมืองหนองบัว    ครั้งหลังแพ้คะแนน วังน้ำเย็น...แบบว่ายก 4 เป็นต่อประมาณ 5 - 1   ยกสุดท้ายหนีเข่าไม่ออก ถอยไปติดเชือกโดนแทง ออกอาการ เลยพลิกแพ้   จากนั้นก็ห่างเวทีเมืองกรุงไปนาน 4 - 5 เดือน   หน.ค่ายบอกว่า มีการเดินสายชกเดือนละครั้ง 2 ครั้ง..  มงกุฎเพชร เป็นมวยฝีมือเตะดี หมัดดี  วงในไม่เท่าไหร่     ไฟต์นี้ซ้อมดี ร่างกายไม่มีปัญหา..   ปัญหาคือหาคู่ปล้ำไม่ค่อยได้..    ทั้งหมดที่ทราบมามีเพียงเท่านี้.. คงเป็นประโยชน์ในการวิเคราะห์ข้อมูลของท่านนะครับ    ผมจะรอ..การฟันธงจากท่านครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 17:47 »
.ถ้าคือกัน......อ้าย  ศรีวัง  อย่าให้แต่ผู้เดียวหลาย  ผมกะมักก๋วยเตี๋ยวเด้อครับ

srivang

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 19:47 »
ขอบคุณครับท่านไฟหนาว-ถ้าเป็นมงกุฎเพชรฯ ตัวนี้เป็นมวยเข่าดักแทงค้ำเสียบ ต่อยครั้งสุดท้ายที่อัศวินดำกับวังน้ำเย็น เมื่อ 25-11-55 ตามข้อมูลที่มีผลชนะคะแนน พิกัด 100 ป. หลังชั่งว่ากันอีกทีครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 20:00 »
ท่านศรีวังจำแม่นจริงๆ ถีงว่าพี่แดงโทรคุยกับผมว่า เพื่อนพี่คนนี้เก่งมากนะน้องคม สุดยอดครับท่านพี่  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 20:44 »
             ท่านศรีวังครับ       ผมนำคลิปการชก ระหว่างวังน้ำเย็น VS มงกุฎเพชร   มาฝากครับ  มวยคู่นี้ชกกันเมื่อ 25  พ.ย. 55    เป็นการชกครั้งที่ 2  ของ มงกุฎเพชร..   และเรื่องราวของ มงกุฎเพชรก็เป็นอย่างที่ผมบอกแหละครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 21:09 »
        คลิป ยอดกตัญญู  vs  หนุ่มดับเพลิง...เอามาฝากท่านศรีวัง ครับ

srivang

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 11:14 »
เอารูปแบบการชกของจำปาทองฯ มาฝาก ทรงมวยนิ่ง-เตะซ้ายดี-มีลูกเขี่ยขาไก่ให้คู่ต่อสู้เสียอาการ-หมัดหนัก-ศอกคม-ถ้าไม่ระวังสามารถเช็คบิลได้ตลอดเวลา-เร็วกว่า-เก๋ากว่า-ชื่อเสียงในเมืองกรุงดีกว่า ต่อยมวยรอบชนะมาตลอด ครั้งสุดท้ายต่อยรอบชิงแชมป์ ที่ TGN กับสรรเพชร ก.เวหล โดยต่อ นน.ให้ 2 ป. ผลแพ้ความใหญ่ขาดลอยท้ายๆ(จำได้ติดตาเพราะเป็นมวยทีเข็ดของ SRIVANG เหลือแต่เกิบกลับบ้าน...555) ต่อครั้งนี้ 3 ยกแรกไปก่อนแน่ แต่จะพลิกแพ้ท้ายๆเพราะเหี่ยวปลาย เป็นมวยแทนการเตรียมตัวเป็นรอง มวยทรงนี้จะไม่ชอบเข่าและแพ้เข่าโดยเฉพาะ

สำหรับรูปแบบการชกของแสงเทียนน้อยฯ จะนำมาโพสให้อีกครั้ง(ถ้าต้องการ) ก่อนฟันทิ้ง

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 12:01 »
 :Onion-s-160[1]:
สวัสดี..ครับ.พี่ศรีวัง

..สบายดี..บ่.....

..ช่อง9..ตัวไหนดี..ครับ....

..คิดฮอด..เด้อ..ครับ..

srivang

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 12:45 »
สะบายดีครับท่านหงอคง-9 สี ชอบอยู่ 1 ตัวครับ หลังชั่งเจอกันที่มุมแดง
วันนี้เอารูปแบบการชกของ แสงเทียนน้อยฯ มาฝาก-ทรงมวยนิ่งมากเจอหนักเท่าไหร่ก็ไม่ตกใจ-ครบเครื่อง-เตี้ยสั้น-ล่ำตัน-เตะต่อยแรง-เกาะในเหนียวหนึบ-คีบคอกระชากตี-แข็งแรง-บู้ยันที่นี่หมอชิต-ขึ้นเวทีถ้าไม่เล็กกว่าน่าเล่นมากๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal