เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: jekkung หายไปไหนครับเงียบจัง ( คือมิดแท้หน้อ )  (อ่าน 2060 ครั้ง)

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ไม่รู้หายไปไหนครับทำไมเงียบจังเลย หรือไม่สบายบ่น้อ

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
Re: jekkung หายไปไหนครับเงียบจัง ( คือมิดแท้หน้อ )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 23:17 »
........ยังอยู่ครับ.....ทีมงาน Jekkung ไม่ได้หายไปไหนครับ.....เพียงแต่ยังไม่อยากจะลงข้อมูลอะไร....นึกว่าจะไม่มีใครต้องการข้อมูลจากทีมงานแล้ว....ก็เลยยังนิ่งอยู่ครับ.....แต่ Jekkung ไม่ลืมสมาชิกของทีมงานนะครับ......ยังเป็นกำลังใจให้กันและกันครับ......สู้ๆ......

• มวยคู่เอก
Re: jekkung หายไปไหนครับเงียบจัง ( คือมิดแท้หน้อ )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 05:27 »
ขอสวัสดีตอนเช้า :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:การพนันมีได้มีเสียครับ เสียวันนี้วันหน้าอาจจะเป็นของเราก็ได้ ผมยังรอติดตามผลงานของ jekkung อยู่เสมอ อาทิตย์ที่แล้ว เก่งกังวาล ศรทอง มันมาไม่สู้เลยจะเอาอะไรไปชนะเค้าต่อยมวยอย่างนี้ สึนามิก็พลาดโดนศอกเสียก่อน ศอกสั้นศอกหน้าของเมืองไทยดีจริงๆแม่นเสียด้วย อาทิตย์นี้เริ่มต้นใหม่อีกครั้งครับท่านและทีมงานผมยังรออยู่เสมอครับ สู้ๆๆ ข้อมูลมันผิดพลาดกันได้เสมออย่าท้อถอย เรามีจิตรอาสาอยู่แล้วต้องหาข้อมูลมวยมาให้เพื่อนสมาชิกใช่ไหมครับท่าน jekkung สวัสดีครับ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 20:14 »
ยังรอทีมงาน jekkung  อยู่เสมอนะครับช่วยมาชี้แนะข้อมูลมวยดีๆให้สมาชิกด้วยนะครับท่าน ยังอยากได้เด็ดๆเช่นเคยเพื่อประกอบการเล่น คนเราย่อมมีผิดพลาดได้เสมอ เล่นไม่เคยเสียไม่มีที่ไว้ เล่นไม่เคยได้ทุกข์อยู่เหมิดปี (จนทั้งปี) เล่นมีได้มีเสียนั้นคือการพนัน อาทิตย์นี้ยังรอ jekkung  ขอเอาคืนทบต้นทบดอกนะครับ และเรียกเรตติ้งคืนมาให้เหมือนเดิม ขอให้กำลังใจท่านพร้อมทีมงานสืบเสาะเจาะลึกหาข้อมูลมวยมาฝากสมาชิกทุกท่านที่ยังติดตาม jekkung อยู่ รอๆๆๆครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 14:10 »
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 17 พฤษจิกายน 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   ............จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด).....
............................................................................................

1.   เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย (ราชานนท์) 110   ..........ทีเด็ด 2 เป็นมวย 2 เชิงมีทั้งเตะและเข่า ลูกทีเด็ดคือรัดในบินตีขวางหน้าเข่าแหลม คู่ชกเป็นมวยเชิงคล้ายกัน แต่ใจน้อยมากโดนหนักแล้วเป็นต้องใจ
      สุทธิศักดิ์  ศิษย์เจ้กร
2.   แสงเทียนน้อย ศ.ศรสิงห์ (ส.ชัยสิทธิ์) 112   ..........ทีเด็ด 1 มวยเข่าเหนียวแน่น คว้าได้เป็นตีไม่มีรอจังหวะ ขยันออกอาวุธกว่า จุดหมายเขาคือเสื้อสามารถ 7 สี คู่ชกเป็นมวยคิดช้า โดนหนักไม่ได้เป็นต้องถอดใจตลอดเลย
      จำปาทอง ส.สมบูรณ์
3.   วัชรชัย ราชานนท์ (วีระยุทธเล็ก หิมาลัยยิม) 140    ..........มวยสมองดี ออกอาวุธครบเครื่อง มีเหลี่ยมกระตุกดึงเป็นลูกทีเด็ด คู่ชกเป็นมวยประมาทมวย สภาพร่างการไม่ค่อยดี
      สี่มนุษย์ ส.สริญญา
4.   ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ 132 .........มวยเชิงรัดเอวตีเข่า ขยันออกอาวุธและมีหมัดเสริม คู่ชกเป็นมวยเชิงเตะและเน้นที่หมัดเป็นส่วนใหญ่ แต่กว่าจะต่อยหมัดได้ก็โดนลูกรัดเอวตีเข่าไปก่อนเป็นแน่แท้ ถ้าไม่โดนหมัดเทวดาของคู่ชกลงไปนับ แพ้ยาก
      อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม (ชาติสยาม ส.มาลัยทอง)

**.....ทีเด็ด 1 ทีเด็ด 2 ทีมงานเราจัดแบบเต็มแม็กครับ ชนิดที่ว่า ต่อเป็นต่อ รองต้องรอง ** ส่วนคู่เอกทีมงานจัดไปที่ ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ สภาพร่างกายของนักมวยทั้ง 2 ตัวนี้ฟิตพอกันครับ....แต่ทีมงานมองข้ามช็อตที่ว่า....ช่อง 7 สี ให้เครดิสอาวุธลูกปล้ำเข่าวงในมากกว่าอาวุธลูกอื่นครับ....มวยเชิงเตะถ้าเตะมวยเชิงเข่าไม่ยุบสุดท้ายตัดสินง่ายเลย แพ้มวยเข่าโดยธรรมชาติอยู่ดี.....แต่ที่สำคัญมากกว่านั้นของช่อง 7 สี นั้นก็คือลูกล้มครับ.....ยก 4 ยก 5 ถ้าใครล้มจะเป็นการเสียเครดิสอย่างมากที่สุดกว่าทุกลูกเลย ทำมามากขนาดไหนก็หายหมดครับ....มิฉะนั้นห้ามล้มเด็ดขาด ถ้าล้มจะตัดสินง่ายมาก.....ฉะนั้นแล้วมวยรัดเอวปล้ำเข่าย่อมทำให้คู่ต่อสู้ล้มง่ายกว่ามวยเชิงเตะวงนอก.....คู่เอก...ทีมงานชี้ไปที่....ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์......หน้าเสี่ยได้เปรียบ....เคยชนะมวยใหญ่ๆมาแล้วอย่างเช่น....เดอะสตาร์.....ซีอุย.....ถือว่าไม่ธรรมดา.....

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ1 แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 16:22 »
ขอบคุณมากๆครับ jekkung พร้อมทีมงานที่มาชี้แนะข้อมูลมวยที่น่าเล่นเด็ด 1 เด็ด 2 ขอตามเหมือนเคยจิตรอาสาที่เยี่ยมยอดจริงๆต้องมาแสดงกระทู้ที่เวปบางบอนใช่เลยครับ ขอบคุณมากๆอีกครั้ง

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 16:30 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลในการตัดสินใจครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal