เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ นักมวยช่อง7ต่อยวันนี้ทำไมมาเดินกับเด็ก2คนผู้หญิง1คนแล้วขึ้นแท็กซี่ไปงงมากโดยไม่มีทีมงานมาแ  (อ่าน 6429 ครั้ง)

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543

one

• มวยคู่เอก

one

• มวยคู่เอก
ผมว่ามผจำไม่ผิดแน่ๆ(ผมขับรถ จยย.รับจ้างอยู่เจอที่หน้าวินพอดี)ไกลประมาน6กิโล

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
อะไรครับ อยู่ไกล ประมาณ 6 กิโล มองเห็นหรือครับ 6 กิโล ถ้าหน้าหมอชิต ก็ วัดเสมียน เลยนะ

ko_johs

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3

one

• มวยคู่เอก
ผมขับวิน จยย.อยู่แถวศรีย่านครับแล้วเขา (.4..)เดินมาเรียกแทกซี่ ผมยืนดูห่างๆประมาน15เมตรครับ

ดีแน่

• มวยคู่เอก

one

• มวยคู่เอก
ผมก้ออยากรู้ถึงได้ถาม  และทำไมถึงปล่อยไห้นักมวยออกมาแบบนี้ไม่เข้าใจมวยจะชกอยู่หรือว่ามีไร......

ดีแน่

• มวยคู่เอก
แบบนี้จะมีผลในการได้-เสียหรือไม่  ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ :Onion-s-97[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
ประมาณกี่โมงครับ ...ผมว่าน่าจะเป็นคนหน้าเหมือนมากกว่ เพราะมวยต่อยวันนี้ช่างน้ำหนักเสร็จ ไปไหนไม่ได้นอกจากกลับห้องพักและทีมงานดูแลอย่างดี ถ้าจะไปไหนต้องมีทีมงานตามไปอยู่แล้ว ..เว้นแต่ เขาไม่ได้คิดอะไรมากถึงเวลาก็ต่อย...ตอนกลับบ้านนั่งรถทัวร์กลับ 55555

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......อย่าไปคิดมากตามเกม  มวยถ้าได้เข้าไปนวดอะไรแล้ว  ออกมาไม่ได้ง่ายๆ  คนที่ไม่คุ้นเคย  ก็ใช่ว่าจะใกล้นักมวยได้ง่ายๆด้วยครับ 

one

• มวยคู่เอก
ตอนแรกผมก้อไม่แน่ใจแต่ลุงผมก้อว่าใช่ชัว..เลยมั่นใจว่าใช่4คนแน่ๆไม่ผิดตัวแนๆๆครับ

one

• มวยคู่เอก
อ๋อมีอีกอย่าง..พอผมชี้นิ้วไห้ลุงผมดูว่าใช4คนไหมเท่านั้นแหละเขาเลยรีบเดินเลี่ยงๆบังๆไปเรียกแทกซี่โดยไม่รอคนที่มาด้วยกัน....พอได้แทกซี่ก้อรีบเรียกคนที่มาด้วยกันไห้รีบขึ้นไป....ไม่รู้จะรีบไปไหน(ผมไม่ได้เขียนเอามันผมก้อเล่นมวยเหมือนกันแต่ไม่เยอะแค่หลักพัน)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal