เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดมา ก้อ จัดไป 7 สี 24/11/56 เน้น.ๆ..2 ตัว..หงอคง เจ้าลิงเกเร....จากใจ..  (อ่าน 63300 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@...เน้น..ๆ..7 สี..ครับ...@@

...โกโก้        แป๊ะมีนบุรี........จะชนะ....
1..บัลลังค์เงิน    ป.พิณภัทร....101.ปอนด์..

...ศักดิ์ชัยน้อย    เอ็มยูเอ็น....จะชนะ.....
2..องค์บาก    อ.วัชรพงษ์.....123..ปอนด์..

...อภิสิทธิ์    ฝนจางชลบุรี.....จะแพ้..
3..เจมส์ศักดิ์    ศักดิ์บุรีรัมย์.....120..ปอนด์..

..รุ่งเกียรติ    เกียรติประภัสร์....จะชนะน็อค..
4..มาเฟียดำ    ท.พรานทักษิณ......134...ปอนด์...

@@@ เน้น..ๆ...2..ตัว...เย็น ๆ วันเสาร์....เจอกัน..ครับ..@@

@@@  อาจมีการเปลี่ยนแปลง..ตามสภาพ..การฟิตซ้อม..ของนักมวย..ครับ..@@

@@@  โดยเฉพาะคู่ 3  ใครมา..เเล้วยังลดน้ำหนักอีก..ให้อยู่ตรงข้าม..ทันที..@@

@@  ...หงอคง....@@@@

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สบายดีนะครับ อ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:
สบายดีครับ..น้อง S...

..อาทิตย์นี้...มวย..ดูง่ายๆ..เหมือนอาทิตย์..ที่แล้วครับ

..แต่ต้องระวัง...ช่อง7..ตอนนี้...มีให้เห็น...บ่อย..ๆ..

..รถถัง....แล้วมา....เก่งกังวาล.......

..ซีอุย & ฉลาม.....แล้วมา....อภิสิทธิ์ & ฉลาม...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
       พี่หงอคงสบายดีนะคะ..พี่ไฟหนาวสั่งนู๋ให้มาถามค่ะ...สำหรับนู๋คนขี้ร้อน ไม่ว่ากันนะคะ..

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
พี่หงอคงครับ องค์บาก    อ.วัชรพงษ์ตัวนี้ไม่ค่อยเก่งแล้วหรือครับเมื่อก่อนเคยเป็นแชมช่อง7ด้วยใช่ไหมครับ

S ห้องแซง

ครับอ้ายหงอคง ขอบคุณครับ  [ คู่เอกกินครับอ้าย ออกทางได๋กะกิน ]  ผมมักกินง่ายครับ กินยากบ่อค่อยกินครับอ้าย :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

ขอบคุณ..ครับ...พี่ไฟหนาว...

..สบายดี..ครับ..แต่ชอบ..ขาว..ๆ..น่ะครับ..

...ใจ..หวิว..ๆ.....มักหลาย..เด้....

หงอคง

[quote วauth :Onฝบลฐบฝion-s-13[1]:or=โทมัส link=topiตรc=11468.m :Onion-s-168[1]:งsg68982#
msg68982 date=1384835295]
แพี่หงอคงครับ องค์บา :Onion-s-13[1]:ก    อ.วัชรพงษ์ตัวนี้ไม่ค่อยเก่งแล้วหรือครับเมื่อก่อนเคยเป็นแชมช่อง7ด้วยใช่ไหมครับ
[/quote]เบ

สวัสดี..โทมัส....สบายดีน่ะ.ครับ

..หงอคง...ชอบ..มวยใต้..ครับ...ศักดิ์ชัยน้อย....

..ตัวนี้..เก่งจริง..ครับ...รอบปูนเสือ..ดูลดน้ำหนักเยอะครับ..

..ฝีมือไม่เป็นรอง..องค์บาก..แน่นอน..ครับ....

..ดูวงใน..ได้เปรียบด้วยซ้ำ...ล็อคคอ..แน่นข้อแขน..แข็งแรง..

..น้ำหนัก..สบาย..ๆ...ของ..ศักดิ์ชัยน้อยครับ....

....เป็นความชอบส่วนตัว..น่ะครับ.....

...ท่านโทมัส.....ชอบ....องค์บาก....เหรอครับ....

.....ขอบคุณ...ครับ...

S ห้องแซง

อ้ายหงอคง มื้อนั้น พีบังหยาน เราเอาไปหลายละได๋อ้าย สิบ่อส่งคืนแหน่จักน่อยบ่อครับอ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..มื้อ..วรวุฒิ...นะบ่.

..บ่..คืน..มีแต่สิมาเอา..อีก.....น้องS...

S ห้องแซง

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ครับอ้าย   :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

3. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี 116.ป
.......แว่วๆ   สิงดำ ศักดิ์รังสิต ยังบ่อแน่

4. รุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์ 135.ป
............ยังบ่แน่ครับ
ไผแทน กะหลุด คือเก่าครับอ้าย :dookdik_smile-circle_48[1]:
[/color][/size][/b]

หงอคง

:Onion-s-88[1]:...มัน..สิมี..แฮง..ตีอยู่..บ่..

..บัก..สิงห์ดำ....116...ปอนด์....มันชก..120..ขึ้น..

...อภิสิทธิ์....เตะ..ตาย..ถ้า..116..ปอนด์...

S ห้องแซง

ไผแทนกะหลุด อ้าย ชั่วโมงนี้ ... ถ้าเป็น สิงดำ  อาจจะ ขยับขึ้นให้ อีก จัก 2 ป :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

3. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี                น้ำหนักที่ชก ยังบ่อแน่ 119ป
.......ข่าวแว่วๆ   สิงดำ ศักดิ์รังสิต หรือ อาจจะเป็น ไพโรจน์ เกียรติเจริญชัย

4. รุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์ 135.ป
............ยังบ่แน่ครับ
ไผแทน กะหลุด คือเก่าครับอ้าย :dookdik_smile-circle_48[1]:
[/color][/size][/b]

หงอคง

:Onion-s-88[1]:

อภิสิทธิ์...ต้องให้เจอ..มงคลเดชเล็ก  ..119  ปอนด์..
...เสียดาย..วันพัก..ไม่ครบ..

โทมัส

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
น่าจะเป็นไพโรจน์ ศักดิ์รังสิต ตัวที่แพ้น๊อคแสนเก่ง แล้วไปบวชพึ่งสึกออกมา ครับ

หงอคง

น่าจะเป็นไพโรจน์ ศักดิ์รังสิต ตัวที่แพ้น๊อคแสนเก่ง แล้วไปบวชพึ่งสึกออกมา ครับ

....สวัสดี..ครับ.น้าตรี....สบายดีน่ะ..ครับ..

...สิงห์ดำ..ถ้าซ้อมถึง..น่ากลัว....สำหรับ..อภิสิทธิ์..น่ะครับ..

S ห้องแซง

ถ้าเป็น  ไพโรจน์ เกียรติเจริญชัย  :dookdik_smile-circle_48[1]:

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
ขอ อนุญาติ ท่านหงอคง นะคับ
  ไฟต์นี้ อภิสิท เจอคัยก้อไม่แพ้คับ 
   อีกตัว รุ่งเกียรติ ชนะตั่งแต่ประกบ  แต่ยังหาตัวแพ้ไม่ได้
   มวย บังหย่าน ไม่พร้อม ไม่ให้มา 7สี 
   โกโก้ ชั่วโมงนี้ ขอเจอ เพชร 7สี เท่านั้น คนอื่นอย่าขวาง

อาทิตนี้ มีแน่
   เอ็ม ยู เด็น  vs แปะ รามอินทรา   เช้าวันอาทิต หลังชั้ง  มาย้ำกันอีกทีคับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

สวัสดี..หลี่หมิง....

..พี่ใหญ่..ฝนจาง+พุ่มพันม่วง..เสียชีวิต...

..แต เมืองสิงห์.....จากไป..

..อภิสิทธิ์....จะมีกำลังใจ...ชก..ไหม...ครับ..

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
     เป็นอีกคนที่อยู่คู่ วงการ มวยมานาน
     พึ่งรู้ข่าวจากท่านหงอคง

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
คู่เอก  น่าจะเป็น  รุ่งเกียรติVSเอกฤทธิ์ ม.กรุงเทพ...รึป่าวครับ   เวตยังไม่รู้ครับ

:dookdik_smile-circle_94[1]:ชอบ ศักดิ์ชัยน้อย....อภิสิทธิ์..มากๆครับ 

หงอคง

คู่เอก  น่าจะเป็น  รุ่งเกียรติVSเอกฤทธิ์ ม.กรุงเทพ...รึป่าวครับ   เวตยังไม่รู้ครับ

:dookdik_smile-circle_94[1]:ชอบ ศักดิ์ชัยน้อย....อภิสิทธิ์..มากๆครับ

..รุ่งเกียรติ...สู้ได้....สบายครับ...เด็ด...ๆ....

..องค์บาก....ถอน..จริงไหม....ท่านนกกระจอก......

....

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
อย่าพึงเอาเกียรติประภัสร์  เด็ดเลยครับ....
มาครับนี้จะเป็นตัวแพ้มากกว่าชนะนะครับ......เอา1-3  เด็ดดีกว่าครับ.......เจ้าบ้านของจริง
เกียรติประภัสร์ เจ้าบ้านของปลอม...ความหลังเซียนยังไม่ลืมครับทีมนี้.....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

..สวัสดี..ครับ..ท่านอัจฉริยะ....

..ขอบคุณ..ครับ....จะนำข้อมูล..ท่านมาพิจารณา..ครับ..

..ผมมอง..เด็ด..ๆ..เน่น..ไว้ที่..คู่1...คู่3...ครับ...

S ห้องแซง

134ป บางคนกะว่า 135 ครับอ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@ ศึกจ้าวมวยไทย..ช่อง3 @@@

...ไฟป่า     ส.ณรงค์ฤทธิ์.....จะชนะ...
1..เพชรพนม     มีนะโยธิน...

...หาญนที     เกียรติเจริญชัย...จะพลิกชนะ..
2..ณัฐพล     เกียรติอาวรณ์....ลดเยอะ..คุมเยอะ..ไม่ไหว..

...อนันตเดช     เพชรสุภาพรรณ....จะชนะ....พลิกล็อค 20/1
3..ชนะจน   Pk แสนชัย....ชื่อไม่เป็นมงคล..มีคำว่า..จน..

...เพชรเมืองชล     ศิษย์ทัพยา.......จะชนะน็อค....
4..เอ็กซ์ตร้า     ส.ศิริลักษณ์......

....เน้น..ๆ...2 ตัวช่อง 3....รอ..เช้าวันเสาร์....ครับ...

...จากใจ...หงอคง.....

S ห้องแซง

คู่ 4 สุดๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..เด็ด..ๆ.เน้น..ๆ..ช่อง3..

..ตัวที่ 1...ต้องเล่น...ต้องกล้ารอง..ครับ..

...เก็บทุกราคา....รอง..มา...ๆ..

@@@ ไฟป่า  ส.ณรงค์ฤทธิ์ @@@

...เวต..นี้..สู้ได้...ครับ....

.......@@ หงอคง..@@..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...

..คู่แรก.....6:3

..คู่เอก...5-4...

....ต่อ.ชนะ..หมดครับ...

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่าน หงอคง  ตามครับหลังชั่งเน้นย้ำอีกทีนะครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...เด็ด..ๆ..เน้น..ๆ.ช่อง3..ตัวที่2..

@@...รองมา...รองมา..ครับ...คู่2...@@@@

&&& รอง..ๆ.ทุกราคา..หาญนที  เกียรติเจริญชัย  &&&

...&& ณัฐพล  ต้องชกที่ 133 ปอนด์ขึ้นไปแล้ว @@@

..%% เจอ หาญนที...ต่อให้ก่อน..123..ยก 4-5..ตาย..**

&&  เล่นไป..ครับ..รอง..หาญนที....ไม่แพ้...###

::::::: หงอคง.."""""

S ห้องแซง

S ห้องแซง

คู่ เอก ช่อง 7 ยก ออกทั้ง คู่ อ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...คู่เอก..จากพี่เป้งปากน้ำ..

..มาประลอง  &  ฟ้าสะท้าน....127  ปอนด์..

...คนละเรื่อง...เลย..การผ่านมวย....

..ฟ้าสะท้าน...ให้ไปเจอ...ฤทธิชัย...ก่อน....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

@@@  7 สีเน้น..ๆ..2 ตัว..เย็นนี้.เจอกันครับ..@@

@@..พร้อมแล้ว...กระสุน..พร้อม...@@@

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
สวัสดีครับท่านหงอคง
รอเหมือนเดิมครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

...ท่าสวย..ครับ...ท่านวสัน....
...สุด..ๆ...จุงเบย......55555

...ขอบคุณ..ที่รู้ใจ...ครับ...

S ห้องแซง

ไปนำทุกคู่ครับอ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โทมัส

พี่หงอคงครับคู่มวย1-3ยังเหมือนเดิมไหมครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง 7 สี..

คู่มวย...1-2-3..ยังเหมือนเดิม..ครับ..

....ท่านโทมัส....

1.โกโก้  &  บัลลังค์เงิน...

2.ศักดิชัยน้อย  &  องค์บาก

3.อภิสิทธิ์  &  เจมส์ศักดิ์...

...ตามเดิม..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ศึกวันกิ่งทอง...21/11/56

...น่าเล่น...ครับ...

....ยุทธพร  ทองบูราณ   .....ใจเกินร้อย..ครับ..

..ธนะเดช   ท.พราน 49....สดใหม่...ได้ใจ...

...เพชรงาม  เกียรติกำพล....ได้เวต..ตรงข้าม..คุมมาเยอะ...

...ณัฐพล   นาเชือกวิทยาคม.....ไม่แพ้มวย..แบบ..ไอ้บอล...

....จัดไป.....ชอบครับ....

โทมัส

ขอบคุณมากครับพี่หงอคง ที่ตอบกระทู้ผม :dookdik_smile-circle_58[1]:

โทมัส

ฉมวกเพชร จิตรเมืองนนท์กับ
ฉมวกเพชร ลูกพระบาทคนเดียวกันไหมครับพี่หงอคง :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

ฉมวกเพชร จิตรเมืองนนท์กับ
ฉมวกเพชร ลูกพระบาทคนเดียวกันไหมครับพี่หงอคง :dookdik_sm
ile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

.....คนล่ะ...ตัวกัน..ครับ...ฉมวกเพชร  ลูกพระบาท (ช.เกษมวิลาศ )

....ค่าตัว...5-6หมื่น..แล้วครับ....ต่อยคนละ...ระดับ..ครับ..

...ฉมวกเพชร  จิตรเมืองนนท์...คนละตัว..ครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal