เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยมีดีมาบอกอีกแล้วคับ คู่ เอก ช่อง7 เน้นๆๆคับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 29085 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
คู่1.เพชรหัวไทร สาธิตซีดี  วันนี้ต้องบอกว่าเจอมวยที่ชกทรงถนัดเลย คู่ชกหนีไม่ออกบอกไม่ถูกแถมเจอเข่าไม่ได้เลย วันนี้ชี้ตามตรงจัดมาชงให้ชัดๆครับท่าน มันจะต้านได้ใงเกาะติดยัดใส้เข้าไปไม่กี่ดอกก็หมดตามเคย จัดมาแบบนี้ชงชัดๆท้ายๆและเทะเพราะโดนเข่าหนีไม่ออก ทีมงานบอกมามวยเขาพร้อมต่อยอยู่แล้วคับวันนี้ได้มาต่อยท่านลองคิดดูเอาครับผมว่าไม่บังเอญแน่ๆครับ ไครไม่ชอบสวนได้คับผม

คู่3.เจมศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ วันนี้มากู้หน้าแน่นอน เขาได้ไปเยอะแล้วต้อแบ่งๆกันไปถึงจะอยู่กันได้ วันก่อนดูกันเองคับตั้งใจหรือปล่าว วันนี้จับตาดีๆเป็นรองต้องรอง มวยมันมาแบบไหนดูออกคับแพ้สักทีไม่มีผล แบ่งปันกันเพื่ออาชีพ

คู่4.ฟ้าสะท้าน ราชานนท์  มวยมีดีมาบอกผมจัดตัวนี้เป็นทีเด็ด  เด็ดๆๆๆมากๆๆๆ มวยมาเอาตังคับอยากได้เล่นเอาคับ มวยเขายอมมาให้แล้วครั้งก่อนวันนี้ต้องให้เขาบ้างคับชดใช้กันถึงอยู่กันได้ไครสงสัยลองดูท้ายๆคับต้้นๆต่อยยังใงก็ไม่หล่นคับ วันนี้ฟ้าสท้านต่อยแบบไหนก็ชนะ บอกท่านได้เท่านี้คับ ลงได้เท่านี้จริงๆครับข้อมูล เอาเป็นว่าผมให้เด็ดประจำวันไปคับ ทุกอย่างมีที่มาแต่ไม่บังคับให้ท่านเล่นคับ ไม่ชอบสวนหนักๆคับ

วันนี้ผมต้องมาก่อนครับทุกท่าน มีทุระด่วนเข้ามากลัวจะมาบอกไม่ทันคับ แต่ถ้ากลับทันมีอะไรเปลี่ยนแปลงหรือมีดีกว่าเก่าจะแวะมาบอกคับตอนนี้ มั่นใจเหมือนเดิมคับ จัดไปคู่เอก

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
คู่ 4 ไม่ค่อยมั่นใจคะพี่
ย้ำอีกทีว่า ชัวร์ขอบคุณ[/b]
:dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
จัดเต็มคับลูกพี่  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับติดตามผลงานมาตลอดครับ จัดหนักครับ

songsit

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับท่านที่แบ่งปัญ
 :dookdik_smile-circle_56[1]:

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
จัดเต็มทุกคู่

ลูกด้ามขวาน

• ชอบกด Like + 0

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
 จัดหนักคับท่านหนึ่ง...ราชานนท์...
ตัวที่สอง...เพชรหัวไทร
  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
ขอบคุณมากครับที่แวะมาบอกตามแน่นอนครับ

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับสำหรับสิ่งดีๆ...โดยไม่หวังสิ่งใดตอบแทน...

okok191191

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านหนึ่ง300คับ เน้นคู่เอกคับ ไม่ต้องคิดมากลงทุนน้อยกินเต็มๆๆๆ5555 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   วันนี้ตรงใจ....จัดไปหนัก ๆ ครับน้องหนึ่ง.....(วันนี้เราต้องชนะ คนไทยหัวใจเกินล้าน)

่joss

• ชอบกด Like + 71

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณครับท่าน อโนทัย300กล้า  :dookdik_smile-circle_83[1]:

สันสุราด

สำหรับผมวันนี้เล่น น้ำเงิน ทุกคู่คับ ไม่เล่นแดง แดงชะนะอยากคับ (เล่นจริง) :Onion-s-17[1]:

ดินสอดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทีสระเวลามาบอกครับ อ่านแล้วขอมููลคู่หนี่งได้ข่าวว่าเตะซ้ายเข้าเป้าแม่นชัดเจนแต่ในข้อมูลไม่ต้องกันเราจะได้ระวังเล่นขอบคุณนะหนี่ง

เพชรหัวไทร อ่าตกใจท้ายๆได้ตัง   สท้านฟ้า มายังใงก้อได้ตังมวยมาชนะ  ยืนยันครับทุกๆท่าน เอาไปตามนี้ครับผม

น้องเล็ก

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณคับท่านหนึ่ง

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ..... :Onion-s-160[1]:

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
ชอบทุกตัวเลยครับ จัดหนักทุกตัว เน้นสะท้านฟ้า ไปด้วยกัน รวยด้วยกัน

456กับแกล้ม

ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ขอบคุณครับพี่หนึ่ง

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
เทพแห่งโชคลาภ..ไม่เคยทำให้พี่น้องเวปบางบอนผิดหวัง...
ขอขอบคุณท่านอีกครั้งครับ...ท่านหนึ่ง.... :Onion-s-160[1]:

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965

copy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากๆครับท่านข้อมูลแน่นจริงๆๆ

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: คาราวะ. คับพี่หนึ่ง

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
สุดยอดครับ anothai300kla คู่นี้ได้หมื่นกว่าบาท

okok191191

:dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านหนึ่ง300คับ :dookdik_smile-circle_67[1]:กินเต็มๆๆคู่สะท้านฟ้า :Onion-s-34[1]:

okok191191

:dookdik_smile-circle_83[1]:พักพวกที่สุราดฝากขอคุณท่านหนึ่ง300คับ ช่องฟาร์มแชลแนล นพเก้า เด็ดจิงๆๆๆ สุดยอดคับนายหัวหนึ่ง300 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:

คู่แรกผิดไปตัวนึงคับ ต้องขออภัยทุกท่านด้วย มันจะไปตามเกมแล้วเข่าตายแน่ ดันแตกเสียก่อยแต่ดีบังได้ทัน ทุกท่านคงไม่ว่ากันนะคับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ท่านหนึ่งสุดยอดจริงๆ ผมขอเบอร์ท่านกับพี่ชาได้ไหมครับท่าน?

bird0711

• มวยใหม่
  • **
โหด จิงพี่ หนึ้ง สุดยอดคับ  จากเบิร์ด300 คับ

สันสุราด

ชัดเจนพันนี้ไม่มีจน พี่น้องเหอก คู่แรกบวกอยู่คับท่านหนึ่ง เสียคู่สองคู่เดียว คู่ 3/4 อิ่ม อิ่ม  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เยี่ยมครับท่านหนึ่งวันนี้ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

บูรพา

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากจากใจจริิงครับวันนี้มีเงินค่าเทอมลูกเลยครับ :Onion-s-113[1]:

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
ครับพลาดเพชรหัวไทร ที่เหลือทบต้นทบดอก เปรม เยี่ยมมากครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณครับท่านเยี่ยมเหือนเดิน เพชรหัวไซออกตัวได้ นั่งดู 2-3  4ฟันไปตามท่านรอง 5/2 ฟ้าสะท้าน ได้ 4000 บาท เสียไอ้องค์บาท 2000 บาท ยังรอดค่าเหล้า

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_58[1]: เยี่ยมครับท่านอโนทัย300กล้า  :dookdik_smile-circle_58[1]:

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับพอได้ค่ากับข้าว
 :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ต่อศักดิ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9

ขอบคุนทุกๆท่นคับที่ให้กำลังใจ  รวมถึงน้องเบิด สามร้อยกล้า วันนี้โผล่มาได้ใง ฮ่าๆๆๆ ขอบคุนทุท่านคับ สำหรับหรับท่านคมยินดีคับท่านติดต่อที่พี่ชาคับผม

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ  ท่านหนึ่ง  สามร้อยกล้า  มีน้ำใจดีเผื่อแผ่แบ่งปัน  ยอดเยี่ยมครับ

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
มีเจ้าบ่ย่านจน  ของแท้ๆๆๆๆๆๆๆ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

สุดยอดครับท่านคู่เอกขึ้นมาได้รอง 2/1เลยขอบคุณครับอาทิตย์นี้เหมื่อนเดิมน่ะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

sunter111

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: 2 อาทิตย์ แล้ว.....ที่ท่าน อโนทัย.....ให้คู่เอก..แบบตรงๆ....ชัดๆ..ไม่ผิดเพี้ยนและไม่ต้องตีความ......มันต้องอย่างงี้.........ลูกผู้ชายตัวจริง....ข้าน้อยขอคาระวะ.... :Onion-s-97[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
สุดยอดครับท่านติดตามตลอด :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal