เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..............ลับ.............ลวง.............พราง.....เจ็ดสีวันนี้++++มวยน่าวัด  (อ่าน 8295 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153

..............................ฟ้าสะท้าน      ราชานนท์............................

jirawut

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..ให้หน้อยแท้น้ออ้ายยศ.. :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

คนเก็บเห็ด

เยี่ยมๆๆๆๆๆจัง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 15:36 »
คู่ที่หนึ่งสู้กันจริงไม่ได้อิงนิยายแดงชนะได้เพราะศอกปลายๆ นี่เอง

คู่ที่สองมวยบ้าอะไรมาไม่สู้ ถ้ารู้ก่อนผมคงรวยแน่แฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คู่ที่สามละครชั้นดีเปลี่ยนกันตีเปลี่ยนกันแทงแล้วแกล้งทำเป็นโดนฮาาาาท่านที่ต่ออภิสิทธิ์ตายสนิทแบบไม่มีสิทออกตัวซักบาท

คู่ที่สี่สู้กันจริงไม่ได้อิงนิยายแต่ร่างกายสู้น้ำเงินไม่ได้ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คู่ที่ห้าสู้กันบ้าละห่ำใครดีใครอยู่ประมาณนั้นแต่ปลายๆ สู้ความใหญ่ของน้ำเงินไม่ได้แพ้ไปตามสภาพ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
นายหัว/น้องสน....บอกผมแล้วแต่ผมไม่กล้าเล่น
ขอบคุณมากครับคุณ....คุณ..ยส สีแยก  ที่เอามาบอกในบางบอน
ใครตามก็ได้ไปใครไม่ตามร้องแน่......

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

rapin2556

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มวยคู่ 2 องบากค์ เหมือนปล่อยให้ตีไม่ดิ้นไม่โต้ตอบ นึกว่าจะไล่   มวยคู่ 3 เจมส์ศักดิ์ปล่อยให้ตี จนโดนนับ ไม่ดิ้น ไม่โต้ พออีกยกกลับมาตีฝ่ายเดียว  แดงแทบไม่โต้ จนโดน น๊อค  นึกว่า กรรมการ จะ สั่งยุติการชก แล้วบอกว่า มวยคู่ไม่มีการตัดสิน เพราะมวยทั่งคู่ รู้กัน  ซะอีก (เคยมีมาแล้วน่ะกรณีนี้ )    หรือ ว่าผมคิดมากไป
หมายเหตุ คู่ องบากค์ ผมเสียตัง  คู่ เจมส์ศักดิ์ ได้ตัง

คนเก็บเห็ด

คู่เจมศักดิ์  ได้ตังค์แบบว่าออกตัวไม่ได้ใช่ไหมครับ   ถ้าใช่คงเหมือนกันกับผมเลย  แบบว่าผมต่อแพงมาอิอิก่อนโดนนับนะครับ

คนเก็บเห็ด

g to g
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 16:40 »
ตอบท่านอัจฉริยะ ผมแค่อยากจะเอาความจริงมาตีแผ่ก็เท่านั้นแหละครับเผื่อสมาชิกจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อเขาจากนี่ไปถึงปลายปี้ยังมีละครอีกหลายเรื่องครับ ที่ยังไม่ทันได้ลงจอ  และฝากถึงเพื่อนสมาชิกและผู้ที่เข้ามาเยี่ยมชมดูดีๆ ใจเย็นๆ ก่อนจะเล่นนะครับเพราะผมโดนมาเยอะกับมวยแบบนี้แกล้งทำให้ราคาพุ่งและก็ให้พักพวกมาช้อนรอง(ส่งซิกเสร็จ)มันเอาเลย แบบนี้ตายไม่รู้ตัว ไม่มีสิทธิ์ออกตัวอีกต่างหาก เอิ๊กๆๆๆๆ ด้วยรักและห่วงใยและคนที่ยังไม่ทันได้เสีย5555555 :Onion-s-1[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
วันนี้ถ้าผมไม่มีลับ ลวง พราง ของท่านยศ  เกิบก็ไม่เหลือ

คนเก็บเห็ด

ขอบคุณท่าน  บั้งไฟล้านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ   และอีกหลายท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ    และยังมีคนหากินทางเวปอยู่ระวังกันด้วยนะคราฟ   ( พวกขายมวยล้ม ) หรือว่าจับเสือมือปล่าวนั่นแหละครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เยี่ยมครับ ท่านยงยศ  วังไทรงามมวยไทย :dookdik_smile-circle_58[1]:.ตอนนี้น้ำหนักยังเกินหลายปอนด์ใหมครับ :Onion-s-33[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
สุดยอดครับท่านยศ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

น้ำหนักไม่มีปัญหาครับพี่สน  อาทิตย์หน้าพร้อมรบครับผม :Onion-s-7[1]:

คนเก็บเห็ด

ขอบคุณครับท่าน  wasan    :Onion-s-97[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
ถ้าไม่ได้กระทู้นี้ของท่านยศช่วยไว้ กะคงเบิดดากคือกัน

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-160[1]:
ขอบคุณครับ

คนเก็บเห็ด

เช่นกันครับ  ท่านเซียงเหมี่ยง  มีดีก็ต้องบอกกัน  เพราะที่นี่คือบ้านจิตรอาสาโดยแท้ครับ :Onion-s-160[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สุดยอดครับอ้ายยศ เด๋วสิส่งปิ้งเขียดไปให้ยำรุงกำลังครับ

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
-ขอบคุณท่านยศครับที่มีดีมาบอกอิ่มครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:..มวยคู่นี้..น่าจะใช้..กรรมการ..จากสายใต้..ครับ..

...กรรมการผู้ตัดสินบนเวที....ท่านผู้หมวด (เด็กเมืองลุง )

...กรรมการให้คะแนน 3 ท่าน...ดังนี้...

..1..ท่านหนึ่ง  อโนทัย 300กล้า..

..2..พี่ทิด..ทิดเอ๋ย  กันตรัง...

..3..กรรมการกิตติมศักดิ์....น้องอร..เกาส้ง....

....หงอคง...คิดว่า...เป็นกลางแก่นักมวย..ทั้งสอง..ครับ..

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ขอบคุณท่านหงอคง ด้วยครับที่ให้เกียรติ

คู่นี้กระแสแรงจริงๆ ยิ่งกว่าปาเกียวซะอีก ฮ่าๆๆ

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

ดีครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 16:35 »
ขอขอบคุณน้องเขยหล่า ที่จะส่งปิ้งเขียดมาบำรุงครับ ตอนนี้ก็ได้ปิ้งหนูของน้อง อุ๊  กับยาดองของน้องลำยองบำรุงครับ รับลองฟิตแน่นอนครับ :Onion-s-7[1]:

คนเก็บเห็ด

ครับผม
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 16:40 »
ผมก็ขอขอบคุณท่าน jongkol  ที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ  บ้านหลังนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ จิตรอาสาล้วนๆครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-26[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
:Onion-s-163[1]:..มวยคู่นี้..น่าจะใช้..กรรมการ..จากสายใต้..ครับ..

...กรรมการผู้ตัดสินบนเวที....ท่านผู้หมวด (เด็กเมืองลุง )

...กรรมการให้คะแนน 3 ท่าน...ดังนี้...

..1..ท่านหนึ่ง  อโนทัย 300กล้า..

..2..พี่ทิด..ทิดเอ๋ย  กันตรัง...

..3..กรรมการกิตติมศักดิ์....น้องอร..เกาส้ง....

....หงอคง...คิดว่า...เป็นกลางแก่นักมวย..ทั้งสอง..ครับ..
หวัดดีครับทุกท่าน  ผมขอเป็นคนเคาะระฆังนะครับ    ใครจะหมด  ผมเคาะทันที  เขยหล่าฝ่ายเวที  .......พี่ชา  ท่านคนสองเล  หัวหน้าฝ่ายเทคนิค 

ท่านอัจฉริยะ  ประธานเปิดในงาน    ทีมพากย์  ท่านศุภชัย   ฝ่ายกับแกล้ม  น้าตรี  ศรีเมืองใหม่  เลามักกินดิบ  กินตับเลยมื้อนั่น 

และทุกๆคน  ที่ร่วมสร้างสีสัน  บางบอนนี่แหล่ะ  เป็นเมืองที่น่าอยู่ที่สุด  ถ้าคิดจะเป็น  นักเลงพนัน  ต้องกล้าได้  กล้าเสีย  อยู่บนพิ้นฐานของความไม่ประมาท ครับ

คนเก็บเห็ด

ช่วยด้วยกรรมการอิอิ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 16:47 »
ตามนั้นครับท่าน หงอคง แต่ต้องมีกรรมการข้างผมหนึ่งท่านนะครับ เพื่อง่ายแก่การสงซิกครับ  ( คายฟันยาง ) ฮ่าๆๆนะท่านหงอคงขอบคุณครับอิอิ  ผมรับลองว่าฟิตคับ :Onion-s-7[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal