เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงาน jekkung หายไปไหนครับ  (อ่าน 3284 ครั้ง)

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ทีมงาน jekkung หายไปไหนครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 13:36 »
ตายๆๆเสร็จๆๆๆหมดๆๆๆ

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
Re: ทีมงาน jekkung หายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 20:15 »
เปิดหูเปิดตาบ้างเถอะครับท่านพี่ภูฤทธิ์....น้องเพิ่งเข้ามาบางบอนไม่นานก้อจริง..แต่น้องก้อรู้นะคับว่าใครคือผู้ให้......ที่แท้จริง
แอร์เสีย...ก้อซ่อมสิคับ...ตกลงไปสืบมวยหรือไปตกปาคับ....จิตอาสาตัวจริว...ย่อมต้องรู้จักคำว่า"ให้"น้องจบเอก จิตวิทยามานะครับ
แค่นี้....ก้อรู้แร้วครับ...........
อ้างถึง
ข้อความโดย: ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 13:36:38 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ตายๆๆเสร็จๆๆๆหมดๆๆๆ
พี่ไปตามข้อมูลใครอะ!....เขามีแต่ได้กันทั้งนั้น............น้องเห็นว่าช่อง7ละครแล้วนะแต่นี่.....ยิ่ง..กว่า..ละคร.เพื่ออะไรคับ...

• มวยคู่เอก
Re: ทีมงาน jekkung หายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 20:59 »
คุณเข้าใจผิดนะ ผมไม่ใช่ทีมงาน jekkung ที่เข้าใจอยู่ในขณะนี้ ผมไม่เคยสืบเสาะเจาะลึกข้อมูลมวยเลยผมเล่นแค่คู่ละร้อยสองร้อยอย่างมากคู่ละห้าร้อย คุณคงคิดว่าผมเป็นคนเดียวกันกับทีมงาน jekkung คุณคิดผิดแล้วหล่ะ ผมสาบานได้ิิ  มิน่าละคุณเข้ามาในกระทู้ของผมตลอดเลย ผมขอสาบานได้เลยผมไม่ใช่ทีมงาน jekkung อย่างที่คุณคิด ผมขอเรียนไปยังทีมงาน jekkung  ช่วยบอกคุณเพชรโอ่งมังกือด้วยครับ ผมคือภูฤทธิ์คนเล่นมวยบ้านๆคนธรรมดาคนหนึ่งที่เข้ามาในเวปไม่นานเหมือนกัน

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 10:59 »
........เรียนไปยัง.....เพชรเมืองโอ่งมังกือ ......ถ้าท่านคิดว่าจิตอาสาท่านอื่นให้แม้นก็เชิญที่อื่นครับ....อย่าได้เข้ามาก่อกวนในกระทู้ของคนอื่นเลย......คุณศัทธาจิตอาสาคนไหนก็ไปที่กระทู้คนนั้นเลยครับ......บ้านบางบอนมีไว้ให้คนที่ไม่มีข้อมูลเข้ามาดูมาอ่านเพื่อใช้ประกอบการเล่นเท่านั้น.......ส่วนจะเลือกชอบเลือกตามจิตอาสาคนไหนเป็นสิทธิ์ของสมาชิกท่านนั้น.....บังคับกันไม่ได้.......ผมอยากรู้ว่าจิตอาสาคนไหนในบ้านนี้บอกถูกทุกอาทิตย์.......ยกตัวอย่างมาให้ดูดิ......มันก็ต้องมีถูกบ้างผิดบ้างหละ.......เว้นแต่ว่าใครจะสืบถึงแค่นั้นเอง.......ขนาดทีมงานเราลงพื้นที่เสาะหาข้อมูลแท้ๆยังมีพลาดเลย.....ภาษาอะไรกับบางคนที่นั้งวิเคราะห์เองที่บ้าน.......ถ้าคุณคิดว่าอันไหนมันดีกว่ากันก็เชิญไปเลือกเสพข้อมูลที่นั้นนะครับ...อย่าได้เที่ยวมาป่วนกระทู้ของคนอื่นเลย.......ทีมงานเรา.....และสมาชิกที่ศรัทธาทีมงานเราไม่เคยไปป่วนกระทู้พวกคุณเลยนะ......มีแต่เขาให้กำลังใจซึ้งกันและกัน......ข้อมูลของทีมงานเราที่ให้ไปนั้น....ทีมงานเราไม่ได้ไปบังคับสมาชิกให้เล่นตามนะครับ.....คุณไม่ต้องเที่ยวไปบอกใครเขาหรอกครับ.......เวลาสืบมารวยชนิดเข้าทั้ง 4 คู่เต็ม 2-3 อาทิตย์ติดไม่เห็นหัวคุณเลย.....ทำมัยไม่มาแสดงความคิดเห็นบ้างหละ.........ถ้าคุณคิดว่าคุณฉลาดจริง......ถ้าคุณคิดว่าทีมงานเราให้มวยแล้วเจ็บตลอด....ไม่มีรวยเลยสักครั้ง......ทีมงานเราให้ตัวไหนไป....คุณก็ส่วนไปเลยครับทุกคู่ทุกตัว......รับรองคุณรวยเป็นมหาเศรษฐีแน่นอนครับ......
.......คุณ.....ภูฤทธิ์  มูลคำเหลา .......เขาเป็นแค่สมาชิกในบ้านบางบอนคนหนึ่งที่เขาจะเลือกเสพข้อมูลจากจิตอาสาคนไหนก็ได้.......ไม่จำเป็นต้องเป็นข้อมูลจากทีมงานเรา.......แต่เขาแวะมาให้กำลังใจทีมงานเราก็แค่นั้น......ทีมงานเรามีผมคนเดียวที่เป็นสมาชิกในเวปบางบอน......คนอื่นเป็นเพียงแค่คนมาหาข้อมูลและให้กำลังใจซึ้งกันและกันเท่านั้น.....อย่าได้เที่ยวไปหาว่าคนนู้นคนนี่เขาเลย......ถ้าไม่ศรัทธาในข้อมูลของทีมงานเราก็ไม่ต้องเข้ามา.....อยู่ใครอยู่มันบ้านนี้ก้มีความสุขแล้ว.......OK..นะ.......ถ้าคุณเป็นนักเล่นมวยจริง......

jekkung

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 15:09 »
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 1 ธันวาคม 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   .......................จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)...................

1.เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง 112.ป  ...........ทีเด็ด 2 สภาพร่างกายฟิตเปี๊ยะ ได้เปรียบรูปร่างสูงยาว ลูกรัดเอวตีเข่าหนัก มีศอกซ้ายช่วย ชนะไฟล์นี้รอแก้มือกับ เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์ แน่นอน
   สปริ้นเตอร์ ลูก บ.ก.

2.กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ 124.ป
   พยัคฆ์สุพรรณ อ.ขวัญเมือง .................ทีเด็ด 1 มวยเชิงบู้ดุดัน รัดเอวเข่าในอย่างเดียว ฟ้าไม่ร้องไม่มีปล่อย เข่าแหลมแทงเจ็บ สภาพร่างกายแข็งแรง คู่ชกเป็นมวยออกอาวุธคิดช้า

3.ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย 120.ป
   วังจั่นน้อย ศิษย์อุ๊อุบล ......................สภาพร่างกายแข็งแรงซ้อมได้เต็มที่ ลูกอึดทรหดยกให้เขา เป็นมวยอาวุธครบเครื่องหนักหน่วงรุนแรง คู่ชกเวลาปล้ำในแล้วชอบหันหลังให้คู่ต่อสู้

4.ชายเล็ก ควายทองยิม 126.ป
   คิงส์ เกียรติเจริญชัย .........................ชี้ไปที่ คิงส์ ยาวๆเลยครับ สภาพร่างกายดีกว่า ล่าสุดชนะมาแบบสุดสวย แถมได้หน้าเสี่ยเจ้าบ้านอีกต่างหาก คู่ชกพักหลังมานี้ชอบมองพี่เลี้ยง ไม่มีความหมั่นใจในตัวเอง

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ1  แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปนั้น ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 18:30 »
ขอบคุณมากๆครับที่ยังเป็นห่วงสมาชิก ที่ส่งข้อมูลมวยมาให้เพื่อประกอบการเล่นอีกครั้ง  อาทิตย์นี้จะนำข้อมูลมวยของทุกๆคนมาประกอบและศึกษาในการเล่นมวยช่องเจ็ดสี ขอบคุณมากๆในน้ำจิตน้ำใจของท่าน jekkung ที่มีจิตอาสาที่ดีนำข้อมูลมาฝากชาวบ้านบางบอนเลือกเสพได้ตามใจตัวเอง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2013, 13:01 »
.........ครับผม.....ทีมงาน Jekkung น้อมรับคำชมของสมาชิกทุกคนครับ..........อาทิตย์นี้ขอให้สมาชิกสะกดคำว่ารวยกันทุกคนนะครับ......

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2013, 13:33 »
 :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]:

Geon_lp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 16:32 »
ขอบคุณน้ำใจที่มอบให้อย่างงามครับ  คุณ Jekkung คิงส์ ตัวเดียว ทบต้นทบดอก

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 16:43 »
ขอบคุณคับ4ตัวมา1ตัว.....++++ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 20:02 »
ความรู้สูง ความคิดต่ำ

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:45 »
บ้านเมืองเราวุ่นวายพอแล้วครับ อย่าทำให้บ้านหลังนี้ต้องแตกแยกกันเลย เพราะบ้านหลังนี้เป็นที่เดียวที่ทำให้คนรักมวยได้ข้อมูลจากจิตอาสาที่เรียกได้ว่า เยอะที่สุด ในบรรดาเว็ปต่างๆ ยินดีมากถ้าพวกท่านแย่งกันเป็นจิตอาสา ให้ข้อมูลมาแข่งกันเลยครับ คนเสพข้อมูลอย่างพวกเราจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ด้วยความเคารพครับ  :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal