เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ำ..ๆ..7..สี..1/12/56..จัดมาแบบนี้..ไม่เล่นได้ไง..หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 58644 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-88[1]:

@@@..เน้น..ๆ..7..สีมวยจัดมาเล่น..ก้อ..ต้องเล่น..@@@

&&&..2..ตัวเน้น..ๆ...เอามาฝากครับ...&&&

@@...หงอคง..ขอลง..วันอาทิตย์..น่ะครับ..@@
 :Onion-s-163[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอเป็นคนแรกเลยครับ
ท่านอาจารย์ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.สวัสดี...ท่านวสันต์..ท่านS ห้องแซง.

S ห้องแซง

สวัสดี ครับ อ้าย สบายดี นะครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
จิรอทีเด็ดจากท่านหงอคง เด้อ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.หงอคง..สบายดี..น้องs

...สวัสดี..ท่านบั้งไฟล้าน.....สำบายดี..เนาะ..

..รอวันอาทิตย์....เด้อ..ครับ..

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ
ท่านหงอคง...
ตอนนี้ลำปางบ้านผม
อากาศเริ่มหนาวแล้วครับท่าน...
อาทิตย์นี้สองตัวเน้นๆเหมือน
เดิมครับท่าน....

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
จะไม่ออกบ้านตอนกลางคืน (เก็บกระสุนไว้เต็มแม็กซ์) รอจัดหนักกับท่านหงอคงครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-90[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ก่องข้าวน้อย   :dookdik_smile-circle_67[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
เขยหล่าชอบสองสามตัวครับท่านหงอคง ก่อนลงช่วยวิจารย์ด้วยนะครับ

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับอาจารย์ คง สบายดีน่ะครับรอที่เด็ดอยู่ครับอาจารย์ :Onion-s-1[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..

...ท่านก่องข้าวน้อย..รักแม่..

..น้องหญิงถ้ำน้ำร้อน....

..น้องเขยหล่า....

..ท่านโทมัส...ครึ่งลูก...

...หงอคง..สบายดี..ครับ...

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
อาารย์คงคู่3ช่อง7อาทิตย์นี้ชอบใครครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:หวัดดีครับพี่หงอคง  สบายดีนะครับ  เน้นๆครับ  อาทิตย์นี้  ลงเช้าวันอาทิตย์นะครับ  ถึงไม่โดนสลัขาหลอก..55

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:หวัดดีครับพี่หงอคง  สบายดีนะครับ  เน้นๆครับ  อาทิตย์นี้  ลงเช้าวันอาทิตย์นะครับ  ถึงไม่โดนสลัขาหลอก..55

..สวัสดี...ครับ..ม้าก้านกล้วย....สบายดี..น่ะ

...ว่าจะลง..09.00..โมงวันอาทิตย์...ครับ...

...ขอบคุณ....ครับ..

หงอคง

อาารย์คงคู่3ช่อง7อาทิตย์นี้ชอบใครครับ

@@..ชอบมวยใต้..ครับ....ถึงเวลา..ที่จะ..ฉลองชัย..แล้วครับ..@@

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอครับ

หงอคง

รอครับ
...สวัสดี..คุณครู..

ว่าแต่.....แม่เปิน...อยู่..ที่ไหน..ครับ..ไม่เคยได้ยิน..ครับ..

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
ตอนนี้ชอบ ฉลองชัยกับชายเล็ก แต่ก็จะรอท่านหงอคงฟันธงอีกทีครับ ถ้าตรงยิ่งมั่นใจครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง 11..น่าเล่นมากครับ.

@$$...สิงห์ทอง...จะแพ้...เพชรชุมพล.....€€€

₩₩₩..สายลับ  จะชนะ..สะท้านฟ้า...¥¥¥

¥¥¥..รุ่งเกียรติ.....จะชนะ...มาเฟียดำ.....₩₩₩

®®®..เน้น..ๆ.รุ่งเกียรติ...®®®

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

..ศึกจิตรเมืองนนท์...วันนี้..จะไปดู..ครับ...

....ยอดปาดัง  เกียรติบรรจง.....ต่อ 2  ปอนด์เอาอยู่ครับ..

..เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย.....ไม่แพ้มวยทรงนี้ครับ..โกมิน..มีแค่เข่า...เท่านั้น..

..ลูกแมน  ฝนจางชลบุรี......บู้.บ้าดีเดือด...คู่ต่อสู้..ประหยัดอาวุธ..เกินไป...

.........จะเล่น..ตามนี้...ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...คู่เอกคืนนี้...

....ยอดพนมรุ้ง.....เค้า..มาแล้ว....

..อีกไม่นาน..คงไป 7  สี..ครับ...

...ปานเพชร...สิทธิศักดิ์...วัชรชัย..

....เตรียมตัว...ไว้เลย...เจอแน่..ๆ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
จัดไปครับ น้องหงอคง....คืนนี้ไปด้วยกันครับ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เสียดายจังครับท่ายหงอคง ที่อาทิตย์นี้คงไม่ได้ติดตามท่านหงอคงเหมือนอย่างเคย เพราะอาทิตย์นี้ผมต้องไปทำหน้าที่รักษาดินแดนที่นราเปนทหารพราน งัยก็ขอให้ท่านหงอคงและพีน้องชาวบางบอนทุกท่านเฮงๆรวยๆเล่นมวยถูกทุกตัวนะครับ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
คุณโอม ท่าช้าง ขอให้พระสยามเทวธิราช คุ้มครองพร้อมพี่น้องทหาร หารทุกท่านครับ

หงอคง

ออก..จากลุมพืนี..แล้วครับ..

..จะไปเดิน..เล่น..ราชดำเนิน...ครับ.

..ผ่อนคลาย..ครับ...

หงอคง

เสียดายจังครับท่ายหงอคง ที่อาทิตย์นี้คงไม่ได้ติดตามท่านหงอคงเหมือนอย่างเคย เพราะอาทิตย์นี้ผมต้องไปทำหน้าที่รักษาดินแดนที่นราเปนทหารพราน งัยก็ขอให้ท่านหงอคงและพีน้องชาวบางบอนทุกท่านเฮงๆรวยๆเล่นมวยถูกทุกตัวนะครับ

...สวัสดี..ครับ..ท่านโอม ท่าช้าง...ขอบคุณมาก..ครับ..กับหน้าที่นี้..

...รักษาดินแดน...เหนือสิ่งอื่นใด..คือ..พระเจ้าอยู่หัว..

...คารวะ...ด้วยใจ...ขอให้..โชคดี..ปลอดภัย..น่ะครับ.

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เป็นกำลังใจให้ครับน้องโอม...ด้วยครับ

หงอคง

..พูดถึงทหารแล้ว...

..หงอคง..อยากจะปรับเพิ่มเงิน..ให้อีกสักคนละ 1 หมื่น..ครับ..

..คอยปกป้อง.เอกราช.....ต่างกันเยอะครับ..กับไอ้พวก..ไปนั่ง..คอยเสียบบัตรแทนกัน...ดูรูปโป๊ะ..คลิปโป๊ะ..

...เงินเดือน....มัน...แสนกว่า.....เฮ้อ...สัตว์โลก....

...ทหารแบกปืน..นอนกลางดินกินกลางป่า..เงินเดือน 9000..

...ขอให้..หลวงปู่ทวด..คุ้มครอง...ผู้ปกป้องชาติ...ครับ...

....ท่านโอม ท่าช้าง......หงอคง..ขอบคุณ..มาก..ๆ.ครับ..

...กับ..หน้าที่..นี้ครับ...

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
เป็นกำลังใจให้ครับท่านโอม ท่าช้าง
"บางอาชีพ" เงินเดือนเป็นแสน ทำงานตอบแทนประเทศชาติ "ได้แค่ไหน???..." "ทหารกล้าของไทย" ...ถึงเงินเดือนจะไม่เท่าไหร่ แต่.... อุทิศทั้งชีวิต.......ให้แผ่นดิน

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...ช่อง 3

...ไอ้เสา..โทรเลข.....เดินเสียบ..มัน...

@@..ขวัญเอก..@@

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง..11

..แก่นศักดิ์  ศักดิ์รังสิต....ยาว..ๆ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@ ช่อง 3....คู่เอก...เอกฤทธิ์...@@@

..ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์  คุณพระ  คุณเจ้าคุ้มครอง  ทุกท่าน  ตำรวจ  ทหารทุก  ท่าน  ทุกนาย ที่ทำหน้าที่อันใหญ่หลวง เพื่อประเทศชาติครับ   ม็อบ  คือ  ครอบครัว  ป่า  ทะเล  ภูเขา  คือที่หลับนอน  ขอเป็นกำลังใจให้ด้วยครับ  ขอให้ทุกสิ่งทุกอย่าง  จบลงด้วยดี  ราศจากภยันตรายทั้งปวงด้วยครับ...............สาธุ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ท่านหงอคง  ผมไปด้วยนะ  อย่าลืม  ช่อง 7  อย่าๆๆพึ่งลงนะ  อิๆ  เดี๋ยวโดนล็อคไปยิงก่อน..55

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สวัสดี..ม้าก้านกล้วย..

...เช้าวันอาทิตย์...ทีเดียวเลย..ครับ...

..ม้าก้านกล้วย..เปลี่ยนรูปประจำตัวใหม่...สวยดี..น่ะครับ..

....หงอคง....รักเมืองไทย....ครับ...

ขอบคุณครับผม  พี่หงอคง  ผมก็รัก  เมืองไทยครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สู้เทพหงอคงไม่ได้หรอก  555

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]: ขอบคุณครับ ท่านหงอคง จะรอท่านเช้าวันอาทิตย์ครับ :Onion-s-163[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจ แล้วผมจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
หงอคง ชอบ ไหม ชายเล็กเด็กป๋า

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ท่านโอม ท่าช้าง ลงไปอยู่ในเมืองนราฯ หรืออำเภออะไรครับ   

sunter111

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
 :Onion-s-33[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-90[1]: ติดตามมานาน...............ยอมรับว่าของจริง.....บางบอน...ของพวกเรา....สวดยอด...มีแต่เติบใหย่ญญญญญย... :Onion-s-90[1]:

หงอคง

หงอคง ชอบ ไหม ชายเล็กเด็กป๋า

....สวัสดี..ครับ..ท่านบ้านใหญ่fc....

...ชอบครับ.....ชายเล็ก....เด็กป๋า....

สวัสดีครับท่าน อ.หงอ
ในความคิดของผมถ้า
ฉลองชัยแพ้ผมเล่นคิงส์
แต่ถ้าชนะผมเล่นควายทองครับ

หงอคง

สวัสดีครับท่าน อ.หงอ
ในความคิดของผมถ้า
ฉลองชัยแพ้ผมเล่นคิงส์
แต่ถ้าชนะผมเล่นควายทองครับ

@@  ใจเย็น...ๆ..ครับ..ท่านวสันต์....รอเช้าวันอาทิตย์..ครับ.@@

&&..ผมมีให้เล่น..ทั้งสอง..ตัวครับ....%%

...มีให้..สู้..ครับ....

หงอคง

สวัสดี...ตอนเช้า..ครับ...

Kom

• ชอบกด Like + 543
หวัดดีครับท่าน หงอคง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..พี่คม...สบายดีน่ะครับ..

....อาทิตย์นี้.  มีตัวไหน...เด็ด...ๆ...บ้างครับ..

...น้องหงอคง..ขอตามสักตัว...สองตัว..ครับ....

unclepong

• ชอบกด Like + 9
สวัสดีครับ...ท่านหงอคง....
.....ไม่ได้เข้ามาทักทายนาน.....ติดธุระ
.....ยังนับถือเหมือนเดิม.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal