เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยจิตรอาสา  (อ่าน 2046 ครั้ง)

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ว่าด้วยจิตรอาสา
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2013, 15:16 »
อ้างถึง
jekkung
มวยคู่เอก
ชอบกด Like + 43
Like

Re: .....1/12/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันนี้ เวลา 08:27:33 »
อ้างถึง
...........สวัสดีตอนเช้าครับท่านสมาชิกทุกคน.........อากาศหนาวแล้วดูแล้วสุขภาพกันด้วยนะครับ.......อดทนรออีก 1 วันก็จะถึงวันที่พวกเรารอคอยแล้ว.......ไปรลุ้นไปเชียร์กันครับ...ว่าผลประกอบการขิงจิตอาสาท่านไหนจะประสบความสำเร็จ......จะเจ็บหรือว่าจะรวย.......ทราบผลพรุ่งนี้แน่นอนครับ......
ไม่มีท่านใหนเจ็บหรือรวยคับ.....อย่าไปพาดพิงท่านอื่นเขาท่านjekkung yamashita...ที่นี่บางบอนคับจะชิงดีชิงเด่นเพื่ออะไร...น้องเพิ่งเข้ามาที่นี่ไม่นาน...จริงๆแล้วไม่เคยอยากเข้ามาหรอก...นะแค่มาดูว่าท่านjekkung yamashitaคือจิตรอาสาที่แท้จริงหรือเปล่า..ติดตามท่านไปเสมอนะ55

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
Re: ว่าด้วยจิตรอาสา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 10:26 »
..........ทีมงานเราไม่เคยแม้แต่จะคิดไปพลาดพิงใครทั้งนั้นครับ......เพียงแต่ว่าผลประกอบการของใครจะบวกหรือลบก็แค่นั้น......ทีมงานเราไม่เคยไปว่าใครครับ.....มีแต่ให้กำลังใจซึ่งกันและกัน.......จิตอาสาทุกคนล้วนเป้นคนที่มีน้ำใจทุกท่านทุกทีมงาน.......ส่วนการตัดสินใจของสมาชิกนั้นขึ้นอยู่กับสมาชิกที่จะเลือกเสพข้อมูลจากท่านไหนหรือทีมงานไหนก็เท่านั้นเองครับ.....จะเลือกตามข้อมูลจากแหล่งไหนเป็นสิทธิ์ที่สมาชิกพึงกระทำได้อยู่แล้วครับ......ข้อมูลของตัวท่านเองต้องมาเป็นอันดับ 1 เสมอครับ......

.....ถ้าคิดได้แล้วก็อย่าหาเที่ยวไปก่อกวนคนนั้นคนนี้เขา......เข้าไปให้กำลังใจกันนะเป้นสิ่งที่ควรกระทำที่สุดแล้ว......จิตอาสาเขาจะให้ถูกหรือผิดมันก็เป็นเพียงทัศนะส่วนบุคคลเขาที่เขาพึงกระทำได้......เราไม่ชอบเราก็ไม่ต้องไปตามเขาก็แค่นั้น......จะสวนเขาก็ไม่ได้ว่านะครับ.....เพราะเขาไม่มีส่วนได้เสียกับตัวท่านอยู่แล้ว.......ที่เข้ามาในกระทู้ของท่านนี้ไม่ได้มีจุดประสงค์มาเพื่อสิ่งอื่นแอบแฝงใดใดทั้งสิ้น.....นอกจากเข้ามาอธิบายเหตุผลที่ท่านไปโพสที่กระทู้ของทีมงานเรา.....ให้ฟังก็แค่นั้นครับ.......ตามนั้นนะครับ......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal