เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มารู้จัก 10 เซียนผู้เข้าแข่งขันวิจารณ์ ชิงเงินลงขัน 20,000 เว็บรักนักมวยดอทกัน  (อ่าน 13032 ครั้ง)

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขออนุญาติประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวแฟนคลับของนักวิจารณ์ที่ท่านชื่นชอบ ร่วมแรงร่วมเชียร์กันครับ ติดตามได้ทุกสัปดาห์ที่ เว็บบอร์ดรักนักมวยดอทคอม เริ่มยกที่ 1 วันอาทิตย์ ที่ 8 ธันวาคมนี้แล้วนะครับ !!!

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..ท่านขุนจักร...สบายดีน่ะครับ..

...ขอบคุณ..มากครับ..ที่มาเยี่ยมบ้านบางบอน..ที่แสนอบอุ่น..ครับ..

....หงอคง....เชียร์สุดใจ...กับ..สองเซียน..พี่เป้งปากน้ำ..พี่สนทะเล..

.....บางบอนทีม..สู้..ๆ....

........ขอบคุณครับ....

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
สวัสดีครับพี่หงอคง..ยินดีเสมอครับพี่ที่ทักทายมา สบายดีครับ แอบเข้ามาติดตามผลงานในนี้บ้างเหมือนกันแต่ไม่กล้าแสดงตัว กลัวเจ้าหนี้ที่แผงตัวในนี้เขาทวงตังค์ครับ..
..
..
ยังไงก็ฝากแรงใจแรงเชียร์กันด้วยนะครับ รักใคร ชอบใคร..สุดใจไปโลด..
..
ขอบคุณอีกครั้งครับ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ขอเชียร์เจ๊อร. เกาสงสู้ๆๆๆครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องขุนจักร ลมอะไรพัดมาถึงนี่ได้ครับเนี่ย....

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
สวัสดีครับพี่สนทะเล.......มาประชาสัมพันธ์หาแม่ยก แฟนคลับ รับพวงมาลัยแบงค์ไปมอบให้เข้าแข่งขันครับ แหะๆ............จริงๆมา
เปิดตัว 10 นักวิจารณ์ครับ..เห็นว่ามีนักวิจารณ์มากฝีมือจากบ้านนี้ 2 ท่านเข้าร่วมเลยขอพื้นที่ประชาสัมพันธ์ตรงนี้ด้วยครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
เชียร์ทุกท่านครับ แต่ขอเชียร์พี่สนกับพี่เป้งเป็นพิเศษครับ สู้ๆครับพี่ ขอบคุณท่านขุนจักรที่มาเปิดตัวครับ

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
ร่วมด้วยช่วยกันครับพี่เขยหล่า..เราคนแวดวงเดียวกัน สร้างสรรค์สิ่งดีๆดีกว่าครับ พริกบ้านเหนือ เกลือบ้านใต้ ใจถึงใจ..ต่างบ้านต่างเว็บแต่ไม่ใช่ปัญหาสำหรับคำว่า.."มิตรภาพ" ครับ......ขอบคุณทุกท่านครับ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
ผมจะไปเวปของคุณแล้ว แต่ไม่มีใครสมัครให้ครับ
คุณ ขุนจักร

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับพี่อัจฉริยะ...การรับสมัคร สมัครได้ทุกวันที่ 1 และวันที่ 16 ครับ...อาจดูยุ่งยากเรื่องมากไปนะครับสำหรับการรับสมัคร แต่ด้วยเหตุผลบางประการทางเว็บบอร์ดเราครับ ยังไงก็ขอยินดีต้อนรับไว้ล่วงหน้าครับ..รักนักมวยดอทคอม นำทีมโดยพี่บัวขาว ยินดีต้อนรับเสมอครับ......

นายดิน ข้าวเปลือก

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
เชียร์พี่สน เชียร์พี่เป้ง......จ้า....สู้ๆคับเพ่  :Onion-s-90[1]:

สุรเดช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 89
อยากรู้จังครับ เหล่าเซียนที่ลงแข่ง ประจำการอยู่ตู้มวย ที่ไหนกันบ้าง

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
อยากรู้จังครับ เหล่าเซียนที่ลงแข่ง ประจำการอยู่ตู้มวย ที่ไหนกันบ้าง

..แล้วท่านสุรเดชละครับอยู่ตู้ไหน ถ้าผมมีโอกาศจะได้แวะไปทักทายครับ เผื่อจะฝากกดสักไม้สองไม้ถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันครับ..
และทักทายท่าน " ขุนจักร " ผู้โด่งดัง จากบทกลอนที่ฮิตฮอตสนั่นเมือง ผมติดตามอ่านจากหนังสือมวยตู้ทุกอาทิตย์เพราะผมเป็นแฟนประจำหนังสือมวยตู้อยู่แล้วครับท่าน..แวะมาทักทายในกะทู้ด้วยคนครับ...

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
ตอบท่านสุรเดชครับ.....เซียนแต่ละคนที่คัดมาแข่งขันระดับซือแป๋เชียวครับ และแต่ละท่านอยู่หลายตู้ครับ..อย่างเจ้อรคนสวย สตรีนักวิจารณ์ดีกรีแชมป์คนล่าสุดนี่ก็อยู่ไกลถึงเกาสง ไต้หวันเชียวครับ..
..
..
ขอบคุณครับพี่จิตร มหา ที่แวะมาทักทาย ขอบพระเดชพระคุณที่ติดตามอ่านกลอนมวยไทยของขาประจำยก 6 ครับ..ถ้าพี่จิตร มหาอยากอ่านก่อนหนังสือมวยตู้เย็นๆวันอาทิตย์หลังมวยช่อง 7 ชกเสร็จก็ไปอ่านที่เว็บรักนักมวยดอทคอมได้เลยครับ..วางแผงก่อนหนังสือมวยตู้เสียอีก เอิ๊กๆๆ...ขอบคุณอีกครั้งครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@..แล้ว..ท่านขุนจักร...ไม่คิดจะมาเปิด...@@

$$$....เปิดหัว ทำทุน...ที่บ้านบางบอน..บ้างเหรอครับ..$$

...®®®®...หงอคง..ก้อ.ติตตาม..ผลงานของท่านขุนจักร..เหมือนกัน..ครับ.€€

.....จะรอ..น่ะ..ครับ...

.....หงอคง....

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
 :Onion-s-13[1]: พี่ท่านหงอคงรู้จักเปิดหัวทำทุนขุนจักรด้วย..ขอบคุณครับพี่ครับ......ถ้ามีโอกาสเหมาะๆ..คงได้แอบอู้แล้วหนีงานจากเว็บรักนักมวยดอทคอมมาโพสบ้างครับพี่..แต่ตอนนี้ขอยืมคำพูดพี่เป้ง ปากน้ำ บอกว่า "ชอบก่อนชั่ง" ..ชอบอนุวัฒน์มากครับ  :Onion-s-90[1]:

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
สวัสดีครับท่าน ขุนจักร แห่งบ้านรักนักมวย ผมคนนึงที่แวะดื่มน้ำที่นั่นประจำ ไปๆมาๆ 2 บ้านนี้แหละครับอบอุ่นดี ชอบรวมทั้งมวยและหวยของท่านครับ ไม่ต้องไปหลายกระทู้  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
ขอบพระเดชพระคุณสำหรับการติดตามครับ..แต่บางครั้งต้องเข้าใจ การพนันมีได้มีเสียครับ แต่ก็พยายามทำหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายให้ดีที่สุดครับ รักนักมวยดอทคอมยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าไปเที่ยวกันบ้าง แม้ว่าจะไม่ได้เป็นสมาชิกก็ตาม ผ่านไปผ่านมาแวะทักทายกันได้ครับ......ขอให้รวยๆ เฮงๆ นะครับผม..ขอบคุณอีกครั้งครับ!!

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
แฟนครับ เจ๊อรเกาสงครับ :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

ฟงอวิ๋น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ส่งใจเชียร์พี่สนทะเลและพี่เป้งรวมถึงพี่อรแชมป์เก่า..ขอบคุณข้อมูลท่านขุนจักรรีกนักมวยดอทคอมมดงานคนขยันต้นตำหรับเปิดหัวทำทุนครับ ติดตามข้อมูลท่านเหมือนกัน

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ค่อยตามไปห่างๆครับมวยละครเล่นยากถึงยากมากพลิกตลอด

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ให้คะแนน แบบไหน ครับ พี่เป้งอยากรู้ครับ  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้โดยรวมแล้ว ผู้เข้าแข่งขันวิจารณ์หลายๆท่าน ออกstartได้ไม่ดีนักครับ รถผ้าป่าคว่ำในคู่ที่2.....แต่เพิ่งผ่านไปแค่ยกที่1ครับยังเหลืออีก6ยกให้ได้แสดงฝีไม้ลายมือต่อสู้กัน....คะแนนแต่ละท่านยังเกาะกลุ่มกันอยู่ครับยังไม่ห่าง
อ้อ....ฝากประชาสัมพันธ์นิดนึงครับ งานนี้ท่านบัวขาวเปิดให้ทายอันดับผู้เข้าแข่งขันด้วย โดยทายว่าใครจะได้ที่1-2-3 ตามลำดับ ทายถูกรับไปเลยครับเงินสด2000 บาท รายละเอียดติดตามได้ที่ http://ruknukmuay.com/ครับ

สนทะเล

ขีดเดียว = 2 แต้ม ทายผิด = 0
2ขีด(มวยเด็ด) = 3แต้ม ทายผิด = 0
ให้ทายมวยเด็ดได้แค่หนึ่งคู่ ส่งผลการทายคู่มวย....ทุกวันศุกร์ครับ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
ให้กำลังใจจิตอาสาทุกท่านครับ :Onion-s-160[1]:

สุรเดช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 89

..แล้วท่านสุรเดชละครับอยู่ตู้ไหน ถ้าผมมีโอกาศจะได้แวะไปทักทายครับ เผื่อจะฝากกดสักไม้สองไม้ถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันครับ..
และทักทายท่าน " ขุนจักร " ผู้โด่งดัง จากบทกลอนที่ฮิตฮอตสนั่นเมือง ผมติดตามอ่านจากหนังสือมวยตู้ทุกอาทิตย์เพราะผมเป็นแฟนประจำหนังสือมวยตู้อยู่แล้วครับท่าน..แวะมาทักทายในกะทู้ด้วยคนครับ...
ผมประจำอยู่ตู้ร่มเกล้าครับท่านจิตร แต่ไม่ได้เป็นเจ้าของตู้นะ ที่นี่เล่นกันพอสมควร มีไม้ละหลายๆหมื่น

สนทะเล

ผมอยู่ตู้บางสะพานครับ(ท่ามะนาว)ท่านสุรเดช สนใจลงมาเล่นได้นะครับ...ยินดีต้อนรับท่านเสมอครับ

สนทะเล

ตู้ผมเล่นตู้เล็กๆครับท่าน.....แต่ที่นี้เล่นกันได้เสียพอสมควร....สนใจเชิญนะครับ...บางสะพานยินดีต้อนรับครับท่าน...สุรเดช :Onion-s-97[1]:

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สู้ๆเป็นกำลังใจให้พี่สนกับพี่เป้งครับ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal