เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านอัจฉริยะ  (อ่าน 3953 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ถึงท่านอัจฉริยะ
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 21:27 »
ข้อมูลของใคร ใครก็ว่าดี มวยที่ว่าประกบมาแล้วหลุด จากทีเด็ดเป็นทีเดียวเข็ดมีถมเถครับ ไม่มีใครเก่งและรู้ไปหมดทุกตัวหรอกครับ
ไม่งั้นคงไม่มีมวยเดิมพันกันเป็นเรือนล้านหรอก...

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
Re: ถึงท่านอัจฉริยะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 22:25 »
แล้วที่คุณว่ามวยที่เค้าเดิมพัน 2-3 ล้านคุณคิดว่ามันจริงทุกคุู่หรือครับ
ผมบอกได้เลยเค้าจัดฉากไห้คนจ่ายเงินไปดูครับในสึกของเขาครับ
เรื่องขอมูลผมไม่เคยว่าของใครไม่ดี.....แต่ที่อย่ารู้ คำว่า..เป็นของที่ทางนายหัวใช้ทุนเยอะพอสมควร.จึงหลีกเลี่ยงการโพสท์แบบ.ตรงๆ** 
ลงทุนอะไรละครับ   ....อ่านแล้วต้องตอบไห้ถุกที่เค้าถามครับ
สวนขอมูลของผม...ผมไปเอามาจาก ปมต  ตัวที่มันเอาเปรียบคู่ชก   
ใครไม่รู้ตัวต้นของผมเลย
 เบอผมไม่เคยไห้ใคร
รูปใครไม่เคยเห็นผม
เพราะผมมาบอกคนเล่นมวยจริง  .....คู่ไหนผมเขียผมจะบอกเลยว่าตัวที่มาแพ้โดน เค้าเอาเปรียบตรงไหน(แล้ว ปมต จะเท่าแบบเดิมทุกคู่)
มวยผมรุ้ตัวที่จะมาแพ้นะครับ/

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 22:40 »
ผมมีคนสายมวยและเข้าเวทีอยู่บ่อยๆหลอกผมไม่ได้หรอกครับ....คู่ไหนเดิมพันจริงหรือเพียงเพื่อสร้างกระแสดึงดูดคนเข้าดู
ยกเว้นขาจรที่นานๆเข้าเวที........

อัจฉริยะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 22:52 »
คุณตอบไม่ตรงที่ผมอยากรู้
 อ่านแล้วตอบที่คนอยากรู้ก็จบครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 23:00 »
คุณอยากรู้ไปทำไมครับ.....ว่าลงทุนเท่านั้นเท่านี้แค่ผมเอาลงก็ถือว่าเป็นวิทยาทานแล้ว...

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 23:08 »
ใครไม่รู้ตัวต้นของผมเลย
 เบอผมไม่เคยไห้ใคร
รูปใครไม่เคยเห็นผม(ข้อความท่านอัจฉริยะ)
ผมขออนุญาตท่านศุภชัยเจ้าของกระทู้ครับ...ท่านศุภชัย  ลงรูปจริง...ชื่อจริง...ในมุมมองของผมแล้วนับถือครับจริงใจ...บริสุทธิ์ใจดีครับ...ลูกผู้ชายตัวจริงครับผม...เป็นกำลังใจให้ครับ...ผมได้ของร้อนท่านศุภชัยไปเล่นวันเสาร์ทุกเสาร์รับมาเต็มๆ...แต่คู่เอกช่อง7ผมเอาของร้อนท่านศุภชัยไปเล่น...เจ๊งเรียบร้อยทั้งสามอาทิตย์  อาทิตย์ละหลายกำปั้น(เสียทั้งทุน)ผมไม่เห็นเดือดร้อนหรือไม่พอใจท่านศุภชัยเลย...เหตุผล.....เพราะผมตัดสินใจเลือกเสพข้อมูลท่านเอง...ขอบคุณครับ..สู้..สู้..ครับ

awin

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 23:09 »
ท่าน ศุภชัย ไม่ต้องตอบแล้วล่ะ ให้จบที่ผมนี่
ทั้ง 2 ท่าน ก็มีข้อมูลดีและมีน้ำใจต่อพี่น้องบางบอนด้วยกัน  แล้วท่านอัจฉริยะ จะต้องมาให้ตอบอะไรกันตรงคำถาม ถ้ามีใครถามแล้วทุกท่านต้องตอบตรงๆให้ตรงคำถาม ผมว่าหลายท่านคงสะดุ้ง และคงจะต้องเลิกโพสกันไปหลายคน ถึงแม้ว่าบางคนอาจจะยกเมฆ บางคนอาจจะของจริง มันก็ตอบตรงๆกันไม่ได้ทั้งนั้น ท่านอัจฉริยะ ก็ทำเป็นไม่รู้ไปได้ ต้องขออภัย ที่เข้ามาก้าวก่าย แต่ทั้ง 2 ท่าน ผมถือว่าเป็นของจริง เพียงเเค่จุดเล็กๆ ผมไม่อยากให้ลุกลามจนถึง ผิดใจกัน 

อัจฉริยะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 23:12 »
เห็นลุงทุนมาก ยัง50-50ครับ ของลงทุนมาก ต้องดีนะครับ(ต้องดีกว่านี้)
บอกลูกพี่คุณมาซื้อที่ผมไม่7สี
1ตัว ผิดไม่เอาเงิน ถ้าผิดให้กลับ5000อีก .......อย่าได้วันไหนติดต่อมาได้ ที่มวยหูบางบอน
หรือจะคุยในF บอกมาผมจะไปคุยด้วย บางที่ผมได้ความรู้จากคุณก็ครับ
จบแค่นี้ครับ

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 23:18 »
ขออนุญาตครับ  ผมเล่นมวยแต่ไม่มีข้อมูลมวยเยอะผมก็อาศัยข้อมูลจากจิตอาสาหลายๆท่านครับ..ข้อมูลท่านอัจฉริยะก็เป็นส่วนหนึ่งที่ผมเลือกเสพเพื่อประกอบการเล่นครับ...ขอบคุณครับ

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 06:50 »
ปรองดองเถอะครับ ข้อมูลของทั้งสองท่านสำหรับผม คือเบอร์ 1 ในบ้านนี้ครับ พวกคุณคืออาจารย์และความหวังของน้องๆนะครับ ไม่รู้ว่าพวกท่านได้ข้อมูลมายังไงนะครับ แต่ถ้าเห็นกระทู้อาจารย์ทั้งสองผมเชื่อร้อยเปอร์เซ็นครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 07:32 »
ผมจะเฝ้ารอของร้อน ท่านศุภชัยทุกเสาร์และอาทิตย์ พร้อมกับข้อมูลของท่านจิอาสาทุกท่านเพื่อประกอบในการเล่่นซึ่งต้องขอขอขอบพระคุณทุกๆท่านด้วยความจริงใจท่ีเสียสละเวลาสืบเสาะหาข้อมูลมาให้ ของคุณคัรบ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 08:10 »
 :Onion-s-163[1]: การนำเสนอข้อมูลมวยมีผิด-มีถูก สรุปแล้วความจริงใจที่มีให้กับเพื่อนในบางบอน จะทำให้เกิดศรัทธา เมื่อคุณสร้างศรัทธาและความเชื่อถือมากๆ..ทุกคนจะปกป้องคุณ...ผิดครึ่งหนึ่ง ถูกครึ่งหนึ่งก็ยังมีคนต้องการ

ดินสอดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 08:22 »
ตามความคิดของดินสอดำ ผมคิดว่าถ้าเป็นจริงทุกประการที่วิจารณ์บ้านผู้ให้ต้องเป็นวังปูด้วยทองคำเดินแล้วไม่รู้จะเอาเงินไว้ที่ไหน แต่นี้ไม่ใช้ดังที่กล่าวเลย เรามาช่วยวิเคราะห์เกาะติดดีกว่าว่าน่าลงทุนนักชกคนไหน หรือวิจารณ์ฟอร์มกันดีกว่าผมว่าไม่มีใครรู้หมดทุกเรื่องได้แค่ดูต่อยค่อยเชียร์ ไม่ได้ลงมือต่อยเองสักหน่อยจะรู้ได้งัยว่าต้องแพ้แน่นอน ไม่อย่างนั้นจะเหมือนข้างต้นที่กล่าวมา ส่วนสองท่านผมอ่านตลอดแล้วมาปรับเทียบว่าน้ำหนักใครดีกว่ากันแล้วตัดสินฟันธงเล่นวันนั้นขนาดไปอยู่หน้าตู้ยังเปลี่ยนใจเลย ออกตัวเลย อย่างเช่นคู่ อภิสิทธ์ กับ เจมส์ศักดิ์ นับประสาอะไรกับของเล่นเรา มาสนุกรวมกันนะ จะเป็นประโยชน์กับสมาชิกและผู้เข้ามาเยี่ยมชมนะครับขอบคุณทั้งสองที่มีแง่คิดดีๆกับวงการมวยไทย

ฟินกาบาน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 17:27 »
สรุปแว่  มาขายมวยนี่เอง  :dookdik_smile-circle_67[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal