เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จุดพลุคู่ 1..3 สีเสาร์นี้ DATA เฉียบขาด เรื่องพลาดไม่พูดถึง..!!  (อ่าน 6991 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
             มาแทนทั้งคู่....เคยใช้บริการมาแล้ว 1 ครั้ง..เบียดกันยัน 4 ยก ยก 5...ชิงดำ...ผล..ดาวเด่นขยันกว่าจี๊ดเดียว  ยืนมวยได้เปรียบ..ขาใหญ่ดัน..ชนะไปแบบคนแพ้และทีมงาน ต.หลักสอง บ่นเป็นหมีกินผึ้ง...เจอกันใหม่เสาร์นี้..ซดกัน.มันส์หยดแน่...ท่านว่าผลจะออกมาเหมือนเดิมไหมล่ะ        ผมเอง..ชอบไข่หวานเล็ก..หลักเหลี่ยมดูดีกว่า ไม่แผ่วอย่างเดียว..ชนะครับ..ดูว่าน่าจะถอนหนามยอกอกได้..  ขอฟังความคิดเห็นหน่อยครับ    เพราะมวยคู่ 1...หาก DATA  เราเฉียบขาด เรื่องพลาดเราไม่พูดถึงครับ....

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มวยคู่นี้เขาเคยทำกันมาแล้วครับท่านพี่ ถ้าต่อมากๆให้ระวัง ต้องดูก่อนครับพวกขี้โกงเข้าทางไหน ขาใหญ่จะกล้าต่อไหมพวกอุ้มมวยรองมากันพร้อมหน้ารึเปล่า ถ้าให้ผมฟันธงผมชอบ  ดาวเด่น  ครับท่านพี่ปอดใหญ่ปลายแรง

ไฟหนาว

เอาแหล่ว..เริ่มขึ้นมา พี่กับน้องมองต่างมุมกันซะงั้น....ไม่ว่ากันใช้เงินคนละกระเป๋า..ล้อเล่นน่ะน้อง Kom..ก็เป็นเหตุผลที่น่าคิดนะ...เอางี้ เดี๋ยวพี่จะเอาคลิปที่ฟัดกันครั้งก่อนมาให้ดู..  ส่วนท่านอื่นคิดยังงัยก็บอกมา  คนกันเองทั้งนั้น...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ไข่หวานเล็ก ต.หลักสอง (ศิษย์สารวัตรจี,เลือดเดือด ศักดิ์หอมศิลป์) 134

แพ้ทีเคโอ4 เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช 4 พ.ค.56 อ้อมน้อย132/130
แพ้คะแนน โอโรโน่ ศิษย์นายกศิริศักดิ์ 7 มิ.ย.56 จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน แสงเทียนน้อย ส.สมพงษ์ 19 ก.ค.56 จ.กำแพงเพชร
แพ้คะแนน แสงทองเล็ก ธนสุรนคร 21 ส.ค.56 รดน132
แพ้คะแนน ทองแท่ง เมืองสีมา 4 ต.ค.56 จ.ลพบุรี
แพ้คะแนน ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร 16 พ.ย 56 อ้อมน้อย 133/135

ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร (ชายสุโขทัย,โชคติชิคเคียวริตี้) 134

ชนะคะแนน นำชัย ร.ร.กีฬาโคราช 3 เม.ย.56 ค่ายสุรนารี
แพ้คะแนน นาซีเล็ก ส.บุญเลี้ยง 9 มิ.ย.56 จ.นครราชสีมา
ชนะน็อก3 เพชรเอก ลูก บก.24 ก.ค.56 โคราช
ชนะคะแนน เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง 14 ก.ย.56 อ้อมน้อย129
แพ้คะแนน ดาราเอก เกียรติกำธร 12 ต.ค.56 อ้อมน้อย128.4-.4
ชนะคะแนน ไข่หวานเล็ก ต.หลักสอง 16 พ.ย 56 อ้อมน้อย 135/133

ไข่หวานเล็ก..ชาตินี้จะไม่เอาชนะใครเลยหรือพี่น้อง..   ผมว่าไฟต์นี้น่าจะได้เกิดซะที  ท่านคิดอย่างไรกันครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:สวัสดี..ครับ..พี่ไฟหนาว...

...คู่นี้...น้องหงอคง...ชอบ..ไข่หวานเล็ก..ครับ...
..134 ปอนด์..เวตเท่ากัน..ไม่ต่อเวต...
..ไฟร์ที่แล้ว...ไข่หวานเล็ก..มาทำเอายก4 กับยก5 ต้นยก..

...คิดว่าจะผ่าน..แต่ไม่ผ่าน..เพราะดาวเด่น.ตุน123..ไว้เยอะ..ครับ..

..และ.4-5..ผ่อนลงแต่ก้อ..โต้ตลอด...ไข่หวานเล็ก..ไล่ไม่ทัน...

..เสาร์..นี้...น้องหงอคง..จะรอง...ไข่หวานเล็ก..ทุกราคา...ครับ..

....ไม่แพ้..ครับ.....

ไฟหนาว

ซ้อมหนักขนาดนี้      ถ้าวันเสาร์ ผมยังแพ้อีก..ผมกลับไปเลี้ยงควายที่บ้านแน่ครับพี่หงอคง  ขอบคุณครับที่เชียร์ผม....

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ปีนี้หน้าจะไม่ชนะใครมั่งพี่แดงปี 56 ตั้งแต่ต้นปีจนธันวาอาทิตย์สุดท้ายของปีแล้วครับท่านสำหรับ ไข่หวานเล็ก  ผมว่าเปลียน พ.ศ ใหม่เปลียนชื่ออาจจะดีขึ้น เพราะชื่อนี้ไม่ถูกโชลคผมว่า เลือดเดือด ชกดีกว่าเยอะ แตกแยกแต่ไม่แตกต่างครับท่านพี่นับถือเสมอครับท่านพี่

ไฟหนาว

ไข่หวานเล็ก  vs  อุ้ยเสี่ยวป้อ   น้ำหนักที่ชกกัน 125  ปอนด์  ก็ลองดูครับ    คู่นี้ท่านชอบใครก็บอกกันมั่ง

ไฟหนาว

ไข่หวานเล็ก  vs  เหลี่ยมเพชร  .....วันเสาร์นี้เจอคู่ปรับเก่าดาวเด่น  ท่านคิดว่าจะกู้ชื่อได้ไหมครับ  ผมว่าต้องชกกันเบียดแน่  ผมชอบไข่หวานเล็กครับ

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ไข่หวานเล็ก เวทเท่ากันขวางหน้าสู้เข่าไปเลยครับ ไม่แน่อาจมีน็อคยืนครับท่าน รอท่านครับ :Onion-s-25[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่าน kingartee...ผมก็เห็นด้วย   หากไข่หวานเล็กต่อน้ำหนักอีกเหมือนคราวที่แล้ว ก็ลำบากอีก       ไฟต์นี้ผมอยากให้กำลังใจนักชกจากสุรินทร์คนนี้..เพราะเขาไม่รู้จักคำว่าชนะมาหลายไฟต์แล้ว...ผมจึงได้ทำยูทูปขึ้นมา..เพื่อเป็นกำลังใจให้เขา...ไข่หวายเล็ก  ต.หลักสอง  หากพี่น้องทั้งหลายชื่นชอบ  กรุณากด  LIKE  ให้ผมด้วย..ขอบคุณครับ..

ไฟหนาว

1 กำลังใจที่ฝากให้ ไข่หวานเล็กวันนี้....หากเข้่าที่ 2...ต้องเปลี่ยนชื่อแบบน้อง Kom บอกไว้..เพราะใครก็อยากกิน...ไข่หวาน..ยิ่งมี เล็ก ต่อท้ายไปกันใหญ่       เอาน่าถ้าหากไฟต์นี้  3  ยกแรก บังโต้เก็บอาวุธดาวเด่น อย่ารับเยอะ 4-5 สปีดแซงได้  อย่างที่หงอคงว่าไว้.. ไม่ยากทีจะได้รับการชูมือ ส่งท้ายปีเก่า....หลังชั่งเจอกันครับพี่น้อง
 :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

ไฟหนาว

ไข่หวานเล็กต่อน้ำหนักให้ดาวเด่นอีกแล้ว   มวยเคยแพ้มา..ยังส ใส่เกือกให้ต่อน้ำหนักอีก  ผู้จัดคงไม่อยากให้ชนะมั้ง  อยากให้รักษาสถิติแพ้ทั้งปีมั้ง..   ...เมื่อเช้าไข่หวานเล็กชั่งได้  134.2 ลดไป 1.2  ( 133 ป.)     ส่วนดาวเด่น 135 ป.       เป็นงัยเป็นกัน ผมขออาสาเแป็น ทั่นรองครับ.. วันนี้ ไม่แผ่วท้ายอย่างเดียว..ไข่หวานเล็กอุแว้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆแน่....ผมเชียร์ ให้กำลังนักชกคนที่แพ้มาเกือบหมดปีที่ชื่อ ไข่หวานเล็ก  ต.หลักสอง คะร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ใครจะไปกับผมยกมือขึ้น...

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ไปด้วยครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:

น้องหงอคง..คนนึ่ง..ครับ..

ที่จะเล่น..ไอ้ไข่หวาน..ครับ...

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ไข่หวานชื่อยังเพราะกว่าไข่เค็มนะ55  ไปด้วยคนครับท่านไฟหนาว

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
ก่อนสิ้นปี ไข่หวานเล็กน่าจะเจ้าวินบ้างนะคับ
มานะศักดิ์ น่าตะแก้มือได้สำเร็จ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal