เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และ11 มีดีมาบอกคับททุกท่าน หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 14443 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
มวยน่าเล่นวันนี้มาแล้วคับทีมงานที่ติดตาม วันนี้ เน้นๆไปที่ ก้องภูธร น.นพหิรัญ และ มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ จัดไปครับไม่ขาดทุน ส่วนตัวอื่นมีดันี้คับ ตัวเด็ดๆๆเรียงตามลำดับผม

เด็ด1 ก้องภูธร น.นพหิรัญ วันนี้คงดันกันน่าดูคับ หน้าก็ดันหลังก็ดัน ดันรอบทิศล้อมกันทุกด้านเลย มวยวันนี้ผมเข้า ก้องภูธร เป็นตัวเด็ดๆๆประจำวันนะคับ มวยมีดีมาบอกตัวนี้เอาไปคับมีอะไรที่ต้องเล่นองค์ประกอบในวันนี้เยอะ บอกได้คำเดียวคู่ชกต้องทำให้ขาดจริงๆถึงจะชนะ ลึกกว่านี้ผมบอกไม่ได้คับเท่านี้ก็เพียงพอนะคับ จัดที่ราบ11 รับรองขาดๆๆๆๆ มวยของเขาต้องได้คับวันนี้ไม่ให้แพ้ มวยมีดีมาบอกตัวนี้แหละคับ เด็ดๆๆๆๆ

เด็ด2 มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์  มวยตัวนี้ไม่พร้อมหรือไม่มาชนะจริงไม่ติดเดิมพัน แต่ครั้งนี้มีเงินเป็นเดิมพันรับรองของจริง ทีมงานผมฝากมาคับมวยตัวนี้กินเดิมพันเก่งถ้ามีเดิมพันเมื่อำหร่พลาดยากจริงๆแถมได้เป็นรองทุกครั้งต้นเกมเพราะจะดึงกินอัดฉีดอีกทาง พอเข้าที่ก็เอาเลยจัดเต็มอย่างนี้อยู่ประจำ ไครไม่ชอบก็สวนได้คับค่ายนี้มาสองตัว ท่านคิดยังใงคับ แต่ผมขอจัดเต็มคับวันนี้ เป็นรองยิ่งดีมากๆ

เด็ด3 พรเสน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย  วันนี้ต้องเล่นคับ ได้เปรียบแน่นอนเรื่องกระดูกและหนักหน่วงรุนแรง ท้ายๆประคองอยู่กินสะบาย มองว่าคู่ชกหนักแน่รับเต็มๆสู้ลูกหนักไม่ได้เจ็บหนักไปเองแถมมาแทนอีก น่าเล่นคับ น้าเหน่วันนี้

เด็ด4 เบิกบาน ลูกเมืองเพชร วันนี้กันหมัดอยู่ทุกอย่างจบ ต้นๆโดนก่อนแน่นอนทนเอา คู่ชกยืนระยะไม่ดีมาครั้งนี้ความพร้อมเป็นใงบ้างหลายท่านในนี้น่าจะรู้ไม่ังั้นตัวเงินไม่เยอะขนาดนี้รอเข้าเพียบเลยทางใต้เล่นตัวไหนเดี๋ยวก็รู้คับ ถ้าเป็นรองรองตั้งแต่ต้นๆเลยคู่ชกความหนักมันลดลงไปเยอะหลังๆ สงสัยไม่ค่อยจะขยันซ้อม ฮ่าๆๆๆๆ น่าลงทุนคับ ท้ายๆกินเรียบ

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณมากครับผม  :dookdik_smile-circle_48[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับท่าน

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7

bird0711

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
พี่หนึ้งฝากเตือนคู่ ก้องภูธร หน่อยนะพี่ ได้ข่าวว่าวีระพล ซ้อมเยี่ยม มาก รักพี่เสียดายน้องเลยที่นี้ แถมยังมีตัวเงินจากแถวอีสานมาเล้นเยอะด้วย :dookdik_smile-circle_90[1]:

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
ขอบคุนคับท่านหนึ่งตามคับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไม่ต้องตกใจน้องบ่าว เขาล้อมใว้หมดแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ อย่าหลงนะ

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับตามๆๆๆๆๆๆ :Onion-s-163[1]:

bird0711

• มวยใหม่
  • **
คับพี่ ตามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่านหนึ่ง

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณท่านหนึ่ง :dookdik_smile-circle_83[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ผมทำหน้าที่เสร็จแล้วคับวันนี้ และ ขอแก้มือจากที่พลาดมาเมื่อวันอาทิตย์ วันนี้ท่านทีเชื่อถือกัน คงจะตามควายที่หายไปกลับได้นะคับ ขอบคุนคับ จะทำหน้าที่ต่อไถึงพลาดบ้างแต่ผมมีความจริงใจ ไม่ว่าร้ายคนอื่น

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..เยี่ยมครับ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]ไม่มีคำบรรณยายคับท่านหนึ่งขอบคุนคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

okok191191

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
วันนี้ไปแข่งนกหัวจุกที่วัดไร่ขิงเลยไม่ด้ายเล่นคับ อาจาร์ยหนึ่งสามร้อยกล้าแต่ต่อเช้าจัดเต็มเหมือนเดิมคับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
  :dookdik_smile-circle_51[1]:กินเต็มคับวันนี้ :dookdik_smile-circle_51[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
เยี่ยมครับ ท่านหนึ่ง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
เยี่ยมครับท่านหนึ่ง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
กินนแซบอีกแล้วครับ มานะศักดิ์ ก้องภูธร

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
พรุ่งนี้มีช่อง7มั้ยพี่ วันนี้+คับพี่ชาย

ขอบคุทคับ ทุกท่านที่ให้โอกาศและติดตามตลอดคับ ขอบคุนคับทุกกำลังใจ

่joss

• ชอบกด Like + 71

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:สุดยอดครับ555.....วันนี้อิ่มกันทั้งบ้านบางบอนเลยครับ

songsit

ใช่ครับท่านพลาดอาทิตย์ก่อนผมเสียเยอะเรยวันนี้จึงไม่กล้าเล่นมากได้คืนมานิดหน่อย  แต่ยังงัยผมขอขอบคุณท่านมากที่มาชีแนะแนวทางการลงทุน หวังว่าพรุ่งนี้คงมีอีกนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

bird0711

• มวยใหม่
  • **

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
จะทำหน้าที่ต่อไถึงพลาดบ้างแต่ผมมีความจริงใจ ไม่ว่าร้ายคนอื่น
สุดยอดครับ...ท่านหนึ่ง..... :dookdik_smile-circle_83[1]:

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
มื้อวานทบต้นทบดอก :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114

ส.ประดานํ้า

• ชอบกด Like + 5
ช่อง7ยังรอท่านอยู่นะครับท่าน  ติดตามผลงานท่านมาตลอดครับ ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal