เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....22/12/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 18751 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 22 ธันวาคม 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   .......................จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)....................

1. โกโก้ ดาบแป๋งนครบาล (แป๊ะมีนบุรี,อู๊ดดอนเมือง) 100 ป.  ..........ทีเด็ด 1 เป็นมวยเชิงฝีมือ ดักจังหวะสองออกอาวุธแม่นยำขวางหน้าแทง ได้เปรียบรูปร่างช่วงชกครบวงจร สังกัดดาบแป้ง  มีหน้าเสื่อตัวเงินตามเล่นตามเชียร์  โกโก้  ตัวนี้น้ำหนักเท่ากันท้าทั่วประเทศ ยกเว้น เพชร 7 สี ตัวเดียว  โบนัสปีใหม่ 2557
    บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร (เพชรพนมทวน)

2. ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง (เพชรพญาไท) 126 ป.
    สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ (ส.แสนแก้ว,ธ.ไธสงค์)  ...........เป็นมวยเชิงเข่าในพันธ์ดุ บู้สู้ยิ๊บตา มีลูกขวางหน้าแทง และดึงเหลี่ยมกระตุกเข้าช่วย เสียเปรียบรูปร่างนิดหน่อยและหน้าเสื่อ แต่ไม่มีผลกับมวยอย่างสิบแสน มาวันนี้สู้ด้วยสมองและกำลังร่างกาย คู่นี้ขอรองยาวๆ ลงทุนน้อยแต่กินเต็ม (ลองของเจ้าบ้าน)

3. ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น (ภูสวรรค์รีสอร์ท,ศักดิ์สุนทร) 123 ป.   ...........ทีเด็ด 2 เป็นมวยเชิงเข่าในเหนียวแน่น และมีหมัดเสริมไว้คอยทำลายจังหวะ อาวุธช้าแต่ชัวร์หนักแรงทุกลูกทุกดอก ออกได้แม่นยำ รูปร่างดี สภาพร่ายกายการฟิตซ่อมดีมาก ชนิดที่ว่ามาแบบล้นถังกันเลยทีเดียว
    เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์

4. ซีอุย ส.สุนันทชัย 131 ป. 
    แปดแสนเล็ก ราชานนท์ (นายพลคนขอนแก่น,ส.จุลเสน,ส.สุมาลี)  ............คู่เอกชี้ไปที่ แปดแสนเล็ก ตัวเดียวเลย เป็นมวยเชิงเดียวกันทั้งคู่ เป็นมวยเชิงบ้าบิ่นดุเดือด ออกอาวุธได้หนักแรงแม่นยำ ออกอาวุธครบเครื่องทุกลูกทุกรูปแบบ ตรงข้ามไม่ระวังเปิดหน้ามาแลกเมื่อไหร่ เดินเก็บตังค์ได้เลย

.............................................................................................
5. ทอง เพชรพญาไท 117 ป.  ...........มวยคู่แถม คู่นี้ไม่มีข้อมูลในการสืบมวยเป็นเพียงทัศนะส่วนตัว แต่มองไปที่เจ้าบ้าน เพราะผู้จัด น่าจะจัดมาไว้กันแป็กเพื่อถอนทุนคือหาก ศรชัย แพ้ สิบแสน
    ลั่นกรุง ก.กลมเกลียว
.............................................................................................

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ 1  แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปนั้น ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

jekkung

• มวยคู่เอก
..........ปีใหม่นี้ขอให้สะกดคำว่ารวยกันทุกท่านทุกคนนะครับ.....เหลืออีก 2 อาทิตย์ก็จะสิ้นปีแล้วครับ......ปีใหม่นี้ขอให้สมาชิกทุกคนอย่าเจ็บอย่าจน.....สุขภาพร่างกายแข็งแรง.....เดินทางด้วยยวดยานพหนะก็ขอให้ถึงบ้านถึงที่หมายด้วยความสวัสดิภาพปลอดภัยกันทุกคนนะครับสมาชิกของทีมงาน Jekkung ......ปีใหม่ปีนี้อากาศหนาวและนานกว่าทุกปี.....ก็ขอให้สมาชิกรักษาสุภาพร่างกายด้วยนะครับ......ขึ้นปีใหม่เราจะได้มาสะกดคำว่ารวยด้วยกันอีกครับ......* จากใจทีมงาน Jekkung ทุกคนครับ *.........

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
จัดไปครับ
เพือพีนอ้งบางบอล :Onion-s-163[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
 ใจตรงกัน......ทุกคู่เลยครับ.......
....จัดชุดสเต็ปยาวๆ......ครับ

พญาแล นักสู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_s :dookdik_smile-circle_48[1]:mile-circle_58[1]:

อัศวินม้าไม้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

jekkung

• มวยคู่เอก
......ได้เวลาเดินทางไปหน้าตู้แล้ว......ขอให้รวยกันทุกคนนะครับ......

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:เยี่ยมมากครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
........เป็นยังไงบ้างครับสมาชิกของทีมงาน Jekkung วันนี้เข้าทั้ง 4 ตัวเลย.....รวยกันคนละเท่าไรครับ.......ใครรวยขอเสียงหน่อยครับ.........

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
........วันที่รอคอยก็มาถึงแล้ว......เป็นวันที่ทีมงาน Jekkung มีความสุขกันทุกคน.....กับผลประกอบการของวันนี้......รวยกันทุกคน......โดย 3 อาทิตย์ที่ผ่านมานั้นผลประกอบการของทางทีมงานไม่ค่อยจะดีนัก.....และแล้ววันนี้ก็มาถึงกู้เอกราชคืนมาทั้งหมด โบนัสปีใหม่.......สมาชิกท่านใดจะไปร่วมสังสรรเล็กๆน้อยๆกับผลประกอบการของการเล่นวันนี้....ก็เชิญได้นะครับที่  แสงจันทร์สุวรรณภูมิ  สมุทรปราการ........21.00 น.  .......

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ใช่คะ
ที่ผ่านมาเสียไป วันนี้ยังไม่คืนเลย เพราะไม่ได้เล่นทุกคู่คะ
ขออาทิตย์หน้าสุดๆ อย่างนี้อีกครั้งคะ ของขวัญปีใหม่
ขอบคุณผิดพลาดบ้างธรรมดาคะ มันอยู่ที่ดวงคนรด้วยแหละ
ที่ผ่านมาลืมไป เอาใหม่นะคะ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.........ขอบคุณครับ....คุณ...ถ้ำน้ำร้อน....ที่เข้ามาให้กำลังใจกับทีมงานเรา......ผลประกอบการวันนี้เป็นยังไงบ้างครับ.....รวยมากน้อยเพียงใดครับ......ทีมงาน Jekkung เราสัญญาครับว่า...จะสืบมวยเด็ดๆมาฝากพี่น้องสมาชิกของทีมงาน Jekkung และสมาชิกบ้านบางบอนอีกครับ......อาจสืบถึงบ้างไม่ถึงบ้างผิดพลาดบ้าง....หวังว่าสมาชิกทุกท่านคงไม่ว่ากันนะครับ.....ตราบใดที่มีกำลังใจอยู่ทีมงานจะเอาข้อมูลดีๆมาลงให้อย่างแน่นอนครับ......

ลูกด้ามขวาน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

jekkung

• มวยคู่เอก
..........คุณ ลูกด้ามขวาน.....รวยกะเขาป่าวครับวันนี้.....

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
แซ่บหลาย

jekkung

• มวยคู่เอก
......คุณ...กล่องข้าวน้อย......รวยกะเขากี่ตังค์ครับ......เป็นตาได้ไปลงอ่างนวดนาบ....ไหมน้อ.......++5555.......

jekkung

• มวยคู่เอก

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ 1  แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปนั้น ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

jekkung

• มวยคู่เอก
........อาทิตย์ที่ 29/12/56 จะพยายามสืบให้ได้ลึกที่สุดเท่าที่จะสืบได้.......เพื่อเป็นของขวัญโบนัสเที่ยวปีใหม่.......จะพยายามให้เข้า 4 ตัวแบบอาทิตย์นี้อีก......แต่จะเป็นไปได้หรือไม่ต้องรอคอยดูผลประกอบการหลังมวยจบหละครับ......ทีมงาน Jekkung สัญญาว่าจะทำให้ดีที่สุด.....เพื่อพี่น้องสมาชิกของทีมงานเรา....และเพื่อสมาชิกบ้านบางบอนทุกท่าน......

unclepong

เยี่ยมจริงๆครับ.....
.......อีกหนึ่งกำลังใจ.....ครับ
ให้สุขภาพแข็งแรง......มีความสุขมากๆ...ครับ
จากใจ....ครับ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
ขอขอบคุณทีมงาน Jekkung ที่หาข้อมูลดีๆมาให้พี่น้องบ้านบางบอนทุกคนที่ติดตามข้อมูลของท่านรวมทั้งผมด้วยขอบคุณครับและปีใหม่ขอให้ทีมงาน Jekkung ประสบความสำเร็จมีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
......ขอบคุณครับ...คุณ.......unclepong.......เผ่าพงษ์.......สาธุ.....ขอให้เป็นดั่งอวยพรให้ทุกประการเทอด......และคำอวยพรที่ดีๆก็ขอให้กลับคืนสู่พี่น้องสมาชิกของทีมงานเราทุกคนเช่นกันนะครับ......

.......ขอแค่กำลังใจ.....ทีมงานเราไม่ลืมพวกท่านอย่างแน่นอนครับ......มีข้อมูลดีๆสัญญาว่าจะนำมาฝากพวกท่านอย่างแน่นอนครับ......มีข้อมูลก็จะนำมาลงให้......ส่วนคู่ไหนที่ไม่ได้สืบก็จะบอกว่าไม่มีข้อมูล......บอกกันตรงตรงไม่อ้อมคล้อม......ตรงไปตรงมา......เราจะจับมือกันรวยไปด้วยกันครับ......ท่านเจ็บเราก็เจ็บ.....ท่านรวยเราก็รวย......อย่างที่ได้กล่าวมาข้างต้นนั้นหละครับ......สุดท้ายขอให้รวยต้อนรับปีใหม่กันทุกคนนะครับ......

Tono

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับท่านติดตามครับขอบคุณอีกทีจากใจโตโน่ครับ :Onion-s-160[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
...........ขอตอนรับสมาชิกใหม่......Tono......และอีกหลายท่านที่กล่าวถึงไม่หมดครับ.......

ไม่ได้เล่นครับงานกีราบ่อดี :dookdik_smile-circle_58[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.........มวยทีเด็ดอาทิตย์นี้ส่งท้ายปีเก่า...ต้อนรับปีใหม่.....ติดตามได้ในกระทู้........29/12/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว.... ....ได้เลยนะครับ.......

.......นัดส่งท้ายปีเก่านี้...ขอใหม่ท่านสมาชิกของทีมงานเราทุกคน.....สะกดคำว่ารวยกันทุกคนนะครับ.....ส่วนคำว่าเจ็บส่งมอบไปให้ผู้เล่นฝั่งตรงข้านไปเลยครับ.......

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
เยี่ยมคับ.....ท่านพี่เจ็กกั้ง(น่าจะใช่นะ อ่านถูกนะ)รอนะคับอาทิดนี้ ขอให้เด็ดเหมือนเดิมนะ รอของ"ฝัน"ปีใหมาคับ จััดให้หนักๆนะคับ :Onion-s-25[1]:

มวยตู้บา้นนอกเล่นตอ้งระวัง
ปีใหม่ตำรวลเย็อะนะ :dookdik_smile-circle_81[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
            ....ขอบคุณ.jekkung.แทนทุกๆท่านที่แบ่งบันมา....
                     ให้เราติดตามด้วยคนครับ..!

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ยอดวิทยาเป็นมวยทรงใหนคับ...พี่ jekkungรูปร่างใครได้เปรียบคับ....น้องไม่มีข้อมูลเลย..ชี้แนะด้วยน่าเล่นตัวใหนซ้อมที่ใหนอะพี่?

ไอ้หนุ่มหมัดเมา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ยังสุดยอดขั้นเทพเหมือนเดิมเลยนะครับท่าน Jekkung ขอบคุณมากๆ ครับ

unclepong

ยอดวิทยา....มวยสิงหนคร....สงขลา....
รูปร่างดี.....ครับ...ไม่เคยชกกลางวัน....
ถ้าเข่าไม่แข็งจริง......อาจโดนเตะล่อเป้า..ครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
 :dookdik_smile-circle_56[1]: เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
.......ขอบคุณ....ประติมากรรม......ที่เข้ามาให้กำลังใจกระทู้ของทีมงานเราครับ......อาทิตย์นี้ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่.....ขอให้สมาชิกของทีมงาน Jekkung ทุกท่านทุกคน...ร่ำรวย...อย่าเจ็บอย่าจน....สุขภาพร่ายกายแข็งแรง....ที่สำคัญขอให้มีแฮง "เด้า" กันทุกคนนะครับ......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal