เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มี ลูก ขาย ลูก มี เมีย ขาย เมีย จัด นักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 23822 ครั้ง)

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ศร   ชัย  ศร   ชัย    ยำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    รอง  นักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หลาน   รัก     ศร

jake puton

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ให้เล่นศรชัยใช่ไหมครับ :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   สรุปว่า..ให้เล่นศรชัย  หรือ เล่นตรงข้ามครับ

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ตกลงเล่นศรฃัยใช่ไหมครับ

peakmai

• มวยคู่เอก
เอาแล้วซิครับ ชี้ชัดเลยครับ ว่าตัวไหน เพราะตอนนี้ ปั่นกันสนั่นเลย

1.บอกว่า ที่เลืี่อนเพราะศรชัย เจ็บ ขา และเมื่อคืน แทง สิบแปดแต้ม กัน จนเที่ยงคืน ตื่นตี 4 มาทำน้ำหนัก

2. บอกว่า สิบแสนลดยาก มากแค่ 0.6 ป. ขึ้นตราชั่ง 3 ครั้ง ดูเหนื่อยมาก ซ้อมบ้านนอกไม่มีตัำวปล้ำ (แต่อีกกระแสบอกว่า ซ้อมที่กรุงเทพ ปล้ำกับพวก เดโช ตัวปล้ำเพียบ)
สับสนนะครับ จะให้เล่นตัวไหนดี ชี้ชัดๆ ครับ ปีใหม่แล้ว จะได้ตามเต็มที่เลยครับ

tcomp

• มวยคู่เอก
ไีีห้    เล่น   ศร    ชัย    พี่    ไฟ  นาว      นักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ของ  ขวน  ครับ   

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ลูกเมีย เสียหมดแล้ว  มีเท่าไหร่ก็จะใส่ไปเท่านั้น เพราะเสียมาตลอดจนไม่รู้จะเสียอะไรอีกแล้วครับท่าน  :dookdik_smile-circle_67[1]:

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ออกตัวแรงนะ t โมเม

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
เดินตามตูดพระ..

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
มาจากไหน
ไปราชดำเนินยังจะมีประโยชน์กว่ามั้ง พี่ชาย
:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

่joss

วันหน้าอย่าเปิดกระทู้ แบบนี้เลยลูกพี่ ใจจะขาด

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ฝากเตือนพี่น้องชาวบางบอนข้อมูลเฉพาะคนที่เชื่อถือกันเท่านั้นครับ

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก

ฟงอวิ๋น

• มวยใหม่
  • **
ผมกลัวพ่อตาแม่ยายมาบ้านถามหาเมียกับลูกผม วันนี้เลยปิดบ้านแต่หัวค่ำ พรุ่งนี้จะขายข้าวเอาเงินไปไถ่ลูกมาก่อน ส่วนเมียเอาไว้ก่อน ฮ่าๆๆ

เสือดำ 104

เหมือนจ่าประสิทธิ์ จิตรประสาท เลยอะ
มาจากไหน ก็ไปทางนัั้นเถอะคะ
เจ็บหัวแหม็ด 5555

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
รอดไปคิดว่ามวยชกบ่าย2โมงแต่ทีหลังอย่าลงเลยสงสารชาวบางบอนครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
สู้ๆครับ
แต่ขอกระทู้ธรรมดาครับ!! :dookdik_smile-circle_58[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-25[1]: เห็นไหมพี่ๆเค้าโกธใหญ่เลย ไม่เป็นไรเอาใหม่(ไปเอามาจากไหนเนี้ย)  :dookdik_smile-circle_81[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157

เด็กหลังเขา

• มวยใหม่
  • **

ไฟหนาว

ท่าน  tcomp..ครับ..    บ้านหล้งนี้ เขาเอาข้อมูลจริงมาให้พี่น้อง..จิตอาสาต้องซื่อสัตย์กับตัวเองเสมอ..  ชื่อกระทู้ของท่านใครก็สนใจทั้งนั้น..  แต่ต้องมั่นใจว่า ให้แล้วต้องไม่พลาดครับ     คนคลิกเข้ามาอ่าน 6 พันกว่าครั้ง ย่อมการันตีว่า  ท่านรู้ลึก รู้จริง.....   แต่ผลออกมาไม่ได้ลุ่นซักแอะ..  ท่านต้องพิจารณาตัวเองครับ    ผมเอง..อยู่ฝ่ายสิบแสน..แต่ไม่กล้าทุ่ม เพราะระแวงว่า..ศรชัยจะเจ๋งจริงตามที่ท่านว่าหรือเปล่า  เลยได้ไม่มาก..   ไม่มีใครรังเกียจท่านหรอก  แต่มันก็เป็นบทเรียนว่า...การตั้งชื่อกระทู้นั้นสำคัญมาก..   ให้มวยถูกก็ดีไป..พอให้ผิดก็อย่างที่ท่านได้อ่านที่พี่น้องเขาระบายมานั่นแหละครับ       อยู่ที่นี่ต่อไป..บ้านหลังนี้มีแต่คนกันเอง  น่ารักทั้งนั้น..หาข้อมูลมวยดีๆ มีความชัดเจนเอามาฝากพี่น้องเราต่อไปนะ ผมจะเป็นกำลังใจให้..

redpepper

• มวยใหม่
  • **

แมวเซา

คอท่อม

• มวยดาวรุ่ง
หมดกัน  บ้าน  รถ  ลูก  เมีย  แล้วตรูจะไปอยู่ไหนละทีนี้  อากาศก็หนาว  วัดก็ไปไม่ได้ไม่ถูกกับหลวงพ่อ

likemuaythai

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:55 ถ้าคุน บอกว่าหลานคุน ศรชัย สู้สิบแสน ใม่ใด้ ผมจาใม่บังซักบาท

ไฟหนาว

ตัวอย่างกระทู้ที่ต้องพิจารณาครับ...หากเชื่อแบบไม่ดูตาม้า ตาเรือ ดอกาสหมด ต รู ด...มีสูงเด็อซิบอกไห่...
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

ขออภัยพิมพ์ผิดครับ..โอกาส...     มีสูง เด๊อ...

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
รองไม่ได้ลุ้นสักแอ๊ะ :Onion-s-168[1]:

สุรเดช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 89
มีจิตรอาสาเซียนใหญ่หลายท่านให้ตัวนี้เหมือนกัน แต่คุณจั่วหัวไว้ เร้าใจมาก ถ้าชนะก็ดังเร็วเหมือนคนอื่น ผิดพลาดก็จบกันสำหรับชื่อนี้ ไปเปลี่ยนชื่อใหม่เลย

่joss

ตั้งกระทู้มา หมดยก 3 ไอ้เราก็หน้ามืดรอง เพราะมั่นใจเหลือเกิน
เห็นโพสทิ้งไว้ เกือบ 3 อาทิตย์
วันหน้า ตั้งกระทู้ มวยชอบ มวยรัก
ใสกว่าแก้ว ก็ว่าไปเน้อ
หรือถ้ากลัวเสียฟอร์ม เพราะตั้งกระทู้มา
3 อาทิตย์ ก็หายหน้าไป ไม่มีใครว่าดอก
ดีกว่าเสียเงินน่ะลวกเพี่ย ด้วยความเคารพยิ่ง

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
สาบานได้ว่า..ขำ..ขำ..ครับ(สำหรับผม)....ผมตามข้อมูลลุงพงศ์..ครับ... :dookdik_smile-circle_51[1]:

ดล โคราช

ดูแล้ว รุ้สึกว่าต่างคนต่างมั่นใจ เอาฝีมือมาสุ้กันจริง
     วัดกันเลย แล้วผลออกมา ก็อย่างท่ีเห้น
     ใครรองไว้ ไม่มีพลิก มว้นเดียวจบ
     ความคิดเห็นส่วนตัวครับ ทีแรกจะนั่งดูแต่ :Onion-s-98[1]:เหมือนกัน

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
โอกาสหน้าว่ากันใหม่ครับบ :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยขอนแก่น

ผมดูทรงมวยเเล้วสิบเเสนใหญ่กว่าเห็นๆๆๆแต่ผมรองไปหลายกำมือเพราะผมกลัวสิบเเสนไม่สู้เหมือนที่ท่านบอกผมเล่นรอง3-1มาหลายกำมือ(โอกาสน่าเเก้มือใหม่ได้ครับ)คนเราย่อมมีความผิดพลาดเป็นธรรมดาสู้ๆๆๆๆๆ

เสือดำ 104

ยังจะโอกาสหน้าทำไมกัน พลอยเสียไปด้วยนิดหน่อย แต่เสียความรู้สึก
ไม่ต้องให้โอกาสหรอก ไปไหนก็ไหนเถอะคะ
  :dookdik_smile-circle_81[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
ผม       ขอ   โทษ พี่ๆๆๆๆๆๆ  น้องๆๆๆๆ  ทุก  คน  นะ ครับ   ที่  ทำ   ไห้   ผิด  หวัง   ผม  เอง   ก่อ  เจ็บ  นัก   เหมือน  กัน   ครับ   วันอาทิตย์   ผม   ขอ   แก้    ตว    ไหม่     วัน  ที่    ห้า   ป  ม  ต   ส่ง   มา   ปะ  กวด  หนื่ง  ตว   ครับ      :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
เอาอีกก็ได้โมเม ผมว่าผมจําคุณได้

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
ผมคิดในใจว่า เห็นโม้มากๆ แบบนี้ แพ้แน่ ใช่จริงๆ
 :Onion-s-168[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  เขาอาจจะโดนหลานหลอกมาอีกทีก็ได้...เพราะมีขัอมูลอยู่หน้าเดียว รู้เราแต่ไม่รู้เขา..ทุกท่านที่เข้ามาในเวปบางบอนน่าจะตัดสินใจได้นะครับ ข้อมูลที่ตรงกันข้ามกันระหว่างลุงพงษ์ให้เล่นสิบแสน และท่านนี้ให้เล่นศรชัย  ทุกท่านน่าจะเลือกถูกนะว่าความเชื่อถือใครมากกว่ากัน

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

...สงสัย..จะได้....ตำแหน่ง....

...กระทู้..เจ็บแห่งปี......

.....สู้ต่อไป..ท่าน..ยินดีด้วยนะครับ...

ท่านหมดภาระแล้ว....เมียไม่มี..ลูกไม่มี....โสด...สนิท...

....ฟ้าหลังฝน..ย่อมสดใส..ครับ....ให้กำลังใจ..ครับ...

....จากใจ..หงอคง...

tcomp

• มวยคู่เอก
วัน   อาทิตย์  นี้  ผม  ขอ   แก้   ตว  ไหม่  น้อง   หงอคง   และ  พี้ๆๆๆๆ  น้อง  ๆๆๆ  ทุก  คน  วัน  ที่    ห้า   ผม   จะ  เอา   คืน   ไห้   หมด  ผม  เจ็บ   คน  ที   ยู่   ใน   วง     กาน   ของ   ผม   ก่อ   เจ็บ   หลาน   ภาด    วัน  น่า  เอา     คืน    ไห้     หมด    สัก    วัน  ต้อง    เป็น    ของ   ผม   

Soda

หลอกกันพอหรือยัง ดีนะที่ตัวนี้ตามข้อมูลลุงพงศ์ เลยไม่เขว
ภาษาไทยยังพิมพ์ผิดๆถูกๆสงสัยเจอพม่าหลอกแล้วเรา ชาวบางบอน
 :Onion-s-49[1]:

สุรเดช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 89
จะเเก้ตัวอีกกี่ครั้งก็ได้ไม่มีปัญหา แต่ตั้งหัวข้อให้หวือหวาน้อยลงนิดนึง ท่านไม่ใช่หน้าใหม่ มวยถ้าไม่ได้ทำกับมือ ก็ชนะได้แพ้ได้

tcomp

• มวยคู่เอก
ผม   ถาม    น้อง   เขา   บอก   ว่า   สู้   ด้าย     ศร  ชัย   สู้   จิงๆๆๆๆๆๆ   น้อง   บอก   ว่า   หมัน     ใจ    มากๆๆๆๆๆๆ   ผน   ออก   มา   กอ    แพ้

Amphon

• บุคคลทั่วไป
แค่อ่านข้อความที่โพสก็ปวดสมองแย่อยู่แล้ว ต้องแปลทุกคำแล้วเมื่อแปลเสร็จต้องเสียตังอีกเวรกรรมจริงๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal