เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเด็ดๆ มวยรอง ท่าน 300กล้าหน่อยครับ 7สีสัญจร .ลำปาง  (อ่าน 3387 ครั้ง)

Geon_lp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
1 กิ่งไผ่ ก.ศักดิิ์ลำพูน 120ป
  นำชัย ศิษย์นาทอนันต์
2 อนุวัฒน์ หนุ่มยีนต์ตะวันนา 104ป
 ฤิทธิ์ จิตรเมืองนนท์
3 จอมโว ก.ศักดิ์ลำพูน 116ป
   เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์
4 รุ่งเพชร เพชรเจริญ (แชมป์ปูนเสือ) 118ป
 วีระชน ท.เทพสุทิน

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
เล่น น้ำเงินยกมุมครับ!!

songsit

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
แดงยกมุมครับ :Onion-s-163[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ครับผม พรุ่งนี้ผมไปบ้านแฟน ที่ อ.เถิน ต.นาโป่ง บ้านเด่น ลำปาง ฮ่าๆๆๆๆเข้าทางพอดีถือว่าถิ่นเก่าผมก็ว่าได้คับ แต่ไม่ทราบว่ามวยต่อยวันไหนกันแน่ เผื่อได้ตามไปเล่น รุ่งเพชรด้วย แต่วันนี้ผมอยู่หล่มสัก เพชรบูรยังไม่ได้ไป แต่ตัวมวยสอบถามมาแล้วนิดนึง

รุ่งเพชร น่าเล่น เพราะคู่ชกเจออากาศที่ลำปางช่วงนี้ ตายแน่ๆ มันหนาวมาก แต่รุ่งเพชรที่เพชรบูรหนาวพอกัน ชินอากาศหนาว

กิ่งไผ่ น่าเล่น ไกล้บ้านแพ้ยากค่ายนี้ต่อยเหนือตอนบนโดยเฉพาะลำปางลำพูนยิ่งแล้วไหญ่ แฟนติดตามเยอะ กิ่งซางมาแน่เพราะไกล้บ้าน หน้าเสื่อโป้ก(แต่ จอมโว ให้ระวังซ้อมน้อยคับ )

อนุวัฒ น่าเล่น เจ้าบ้านต่อยหน้าหนาวชินสภาพ เด็กลำปางแพ้ไม่ได้ ราคายันทุกยกแพ้ยาก

อย่าลืมแวะชิมกาแฟ เถิน ปาร์ค นะคับไครผ่านทางนันห้องพักสบายๆ ทีมงานฝากมาช่วงนี้นักท่องเที่ยวเยอะ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ท่านหนึ่งเสาร์ อาทิตย์นี้มีเวลาให้มวยไหมครับเป็นของขวัญปีใหม่ให้แก่ชาวบางบอนหน่อยครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
หวัดดีครับท่านหนึ่ง :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
มวยต่อยพรุ่งนี้เย็นครับ

น่าจะลงช่วงเช้าๆคับ ต้องเดินทางเช้า เด๊๋ยวจะลงใว้คับ

Geon_lp

• มวยใหม่
  • **
มวยต่อย พรุ่งนี้คับ เริ่ม 18:30น.

เขาเสมอ ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ น่าเล่นมั้ยคับ

หน้าหนาวแบบนี้ ระบบหายใจสู้เจ้าถิ่นลำบาก ถ้าไม่ชินจริงๆหายใจลำบาก เหนื่อยเร็วมากๆ ร่างกายจะช้ากว่าปกติ เห็นมาหลายรายแล้ว  ตไครไม่เชื่อต้องเห็นกับตา

Geon_lp

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณคับ จะรอ มวยเด็ดนะคับ ท่าน 300กล้า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal