เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: **** เด็ด 2 ตัว ไม่สนกระแส เป็นของขวัญปีใหม่นะคับ ****  (อ่าน 8986 ครั้ง)

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
เปิดหัว  รองไปที่ ยอดวิทยา เกียรติเจริญชัย  ผู้ชายคนนี้จะมีดีมาโชว์  **รองเป็นทีเด็ด**

รองยาวๆไปที่  โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ  เล่นเปนทีเด็ดไม่มีม้วยเดียวจบแน่  ****เด็ดๆๆๆๆ****

ขอให้เป็นของขวัญปีใหม่นะคับ  โชคดีทุกท่าน  มีความสุขกันถ้นหน้านะคับ  ขอให้รวย  ขอให้รวย

ส.ประดานํ้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
คู่แรก.ตามครับ

นิจจา2014

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ไปด้วยครับ.ท่านปั้ม :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

ไม่เปนไรคับ  คนส่วนใหญ่ก้อมองว่า สะท้านฟ้า เหนือกว่าคับ  แต่ผมชอบ โชคปรีชาคับ ท่าน ส.ประดานํ้า
คับผม ท่าน นิจจา2014

ส.ประดานํ้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ช่องนี้สายใต้มวแรง..ท่านปั้มคงรู้ดี55555

คับผม  5555+  ^_^

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
ไปด้วยคับท่านปั้มหาค่านำ้มันเที่ยวต่างจังหวัดคับ :Onion-s-160[1]:

คับผม 2 ตัวที่ผมให้  ไม่ธรรมดานะคับ  เชื่อตามไม่เชื่อสวนได้เลย  ไม่เคยว่ากัน

คาราเริ่มไหลรองบ้างแล้วนะคับ

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
ตรงใจครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

คับผม  รู้สึกว่าจะไหลต่ออีกแล้ว รอเรตนิ่งๆก่อนมวยชกละกันคับ

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
สท้านฟ้ามันงงไม่ยอมลงเวที5555สวัสดีปีใหม่คับท่านปั้มขอบคุนคับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ดูเหมือนสะท้านฟ้าต่อยผิดทรง เหมือนมีอะไรในกอไผ่ 120-121 ไม่ใช่ 118 กระมั้ง

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
เข้า1แจ่มครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

คับผม  เสียหลักคู่แรก  เสียดายมาก  ขอโทดด้วยนะคับ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
เด็กมันถอดใจครับ...เห็นเลือดไม่ได้....โดนพี่เลี้ยงไปหลายช็อต..ไม่ไหวครับได้เปรียบบาน...แต่ใจไม่สู้เลย..มวยตัวนี้เล่นไม่ได้ครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:ให้รองเป็นทีเด็ดเลย...แต่ก็โดนครับ..เพราะเด็กถอดใจ..กล้าๆกลัวๆ

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูในกระทู้(เปิดตู้เอง)ตอบช้าหน่อยครับท่านปั้มผมก็ชอบยอดวิทยาครับมาสู้แต่สู้ไม่ได้เลยโดนไป1กำครับ
 คู่3เสมอสะท้านฟ้ามา1กำพอยก3-4เห็นโชคปรีชาไม่หมดเอาน้ำต่อ10-9คืนคู่นี้+นิดหน่อยกับลำทันคู่นี้
   คู่สุดท้ายเล่นมวยตัวยืนศิลาเพชร.สรุปเสียครับ.อาทิตย์หน้าสู้ไม่ครับท่านปั้ม.อย่ายอมแพ้ครับ... :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal