เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: « สองคู่..เอาไว้ต่อสู้กับเซียน-ช่อง7(นัดส่งท้ายปีเก่า)»>  (อ่าน 8607 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
  มวยชอบนัดส่งท้ายปีงูต้อนรับปีม้าศึก
1.ยอดวิทยา มวยฟอร์มสดจากสงขลา ไม่เคยชกกลางวันและในเมืองกรุงมาก่อนขึ้นมาตกเป็นรองแน่นอน ที่มองแล้วได้เรียบชัดเจนคือรูปร่างที่สูงยาวกว่าวงนอกทีต่อทีคิดว่ายังเสียเปรียบ มาคราวนี้เจ้าซัน(เพชรสมิหลา)ที่เคยมาเมืองกรุงครั้งแรกเช่นกันและเคยปะทะกับขุนศึกน้อยมาแล้ว(ชนะน็อค) คงเตรียมทวนเชิงและแนวทางมาให้อย่างดีแน่นอน ชกกลางวัน+เมืองกรุงครั้งแรก ถ้
ารู้จักแบ่งกำลังให้ดี ยังมองว่า "น่ารอง"
---------------------------------------------------------------------/-////
2.น้องโดม มวยเข่าบู้ดุดันเตะต่อยดีวงในตีได้เป็นชุด จุดบอดคือคางที่ค่อนข้างเปราะโดนหนักๆมักมีอาการให้เห็นไฟท์ที่เอาชนะเพชรกะรัตน์คราวที่แล้วโชว์เอาไว้สวยงามพอสมควร ส่วนคู่ชก ศิลาเพชรเป็นมวยจังหวะฝีมือดีอาวุธออกได้รุนแรงแต่จุดอ่อนก้อคือคางเหมือนกัน รูปร่างทั้งคู่น่าจะใกล้เคียงกันคู่นี้ถ้าน้องโดมกันหมัดดีๆปลายๆมีลุ้นแน่นอน
--------------------------------------------------------------------
3.ฉลองชัย** อดีตแชมป์เข็มขัด2เส้นเป็นมวยจังหวะฝีมือดีศอกออกแต่ละครั้งหวังผลได้เหมือนกัน คู่ชกทรงมวยคล้ายๆกันจังหวะฝีมือดีความเก๋าทั้งคู่น่าจะพอกันคู่นี้คงชิงใหวชิงพริบกันน่าดูรูปเกมส์คงออกมาสูสีแน่นอน....รูปร่างส่วนสูงฉลองชัยจะได้เปรียบคุมเกมส์ดีๆมองว่ายังดีกว่า**เด็ด2ขีด
-------------------------------------------------------------
4.โชคปรีชา เขากลับมาแล้วฉายาแรมโบ้ระยอง หลังจากห่างหายไปพักนึงกลับมาคราวนี้มาเจอกับคู่ปรับเก่าที่เคยเจอกันมาแทบจะจำกลิ่นตัวกันได้แล้วมาคราวนี้ได้เปรียบเวท1ป.(120/121)คงมีอะไรดีมาฝากเกลอเก่าแน่นอน คู่นี้มองว่าหากเกมส์ยืดเยื้อเสียเปรียบแน่นอนเพราะที่นี่แอร์มันเย็นเจี้ยบ........คู่นี้ขอวัดใจไปทางมวยรอง"โชคปรีชา"อีกสักครั้งกลับมาคราวนี้มีความมุ่งมั่น+ตั้งใจสูง
/ยอดวิทยา/น้องโดม/ฉลองชัย**/โชคปรีชา 
(สองคู่สู้เซียน------<<น้องโดม+ฉลองชัย**>>)
*เป็
นเพียงทัศนะมุมมองส่วนตัว ถ้าไม่ตรงใจต้องขออภัยด้วย* ขอให้โชคดีครับทุกท่าน  

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..จัดไปครับพี่สน  เจอกันที่ทางช้างเผือกเหมือนเดิมครับ  55++

สนทะเล

อาทิตย์นี้ชอบมวยรองครับน้องหนึ่ง...น้องอุ๊ แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ :Onion-s-33[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
หวัดดีครับพี่สน ท่านหนึ่ง ท่านอุ๊ แพ้ชนะบ่ฮู้แต่เมื่อแลงกินจี่หมูครับ ฉลองปีใหม่ หมานๆนะครับพี่

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ตรงใจจัดให้หนักๆๆๆๆครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับน้องเล็กและท่าน khao...มวยคู่2โตะปิ ดไปแล้ว55+ :Onion-s-98[1]:
โชคดีครับ น้องเล็กกลับบ้านยังครับ เดินทางปลอดภัยนะน้อง...

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
กลับตั้งแต่25แล้วครับพี่สน วันนี้รวยแน่เลยพี่ชายเรา ยินดีด้วยครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..เยี่ยมเลย ครับ  พี่สน  มวยลูกเมียน้อยไปซะงั้น  เฮ้อ..555++ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ริมหนองแก

สุดยอดครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

พอได้ค่าของขวัญหลานนิดหน่อยครับน้องเขยหล่า.+ท่านริมหนองแก..
น้องอุ๊อย่าคิดมากครับน้องวันนี้ลูกเมียน้อยขอก่อนครับ..วันหน้าเมียหลวงจัดเต็มครับน้องอุ๊
สู้กันต่อไปครับ..

ริมหนองแก

สวัสดีปีใหม่ครับทานสนทะเล :Onion-s-160[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณพี่สนครับ. อาทิตน์นี้กลับบ้าน..ไม่ได้เล่นอดเลย...อิอิ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ยอดเยี่ยมครับพี่สน เฮงๆๆรวยๆๆ วันปีใหม่

สนทะเล

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับท่านริมหนองแก..ท่านคนกู้ภัย..น้องหนู(เพียงพอดี)
และขอบคุณน้องหมวดด้วยครับ..เฮงๆๆรวยๆเช่นเดียวกันครับ :Onion-s-97[1]:

ริมหนองแก

่joss

• ชอบกด Like + 71

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal