เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((.....ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7.....)))))  (อ่าน 4712 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

หลังชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 7..
คู่ที่ 1. โบวี่แกร่ง  กับ จำปาทอง เก๋ากับสด โบวี่เก๋าโหด ทรหด อาวุธน้อย ต่อยมานานแล้วได้แค่นี้ จำปาทองมวยสด เข่าใน  แต่ความแกร่งเป็นรอง หุ่นท้าเทศ ปะทะทีต่อที ดอกต่อดอก วันนี้คิดว่าน่าจะทนไม่ได้ เข่าจำปาทองบดโบวี่อยู่หรือไม่อันนี้น่าคิด  หากโบวี่หมด จำปาทองก็ชนะไป 50 – 50 คู่นี้ ยังชอบ โบวี่ นิด ๆ ตรงความโหดมีมากกว่า จำปาทองใจน้อยนิด วันนี้เสริมใยเหล็กมาหรือยัง หากยังร่วงแน่นอน เลือกเอาครับ..ส่วนตัวผม ขอเล่น โบวี่...ชอบตรงความโหด....ต้นต่อยหล่นหรือไม่หล่น หากไม่หล่นก็ตัวใครตัวมัน....
คูที่ 2. ทวน กับ เงินแท้   ทวนยาวใหญ่ อาวุธหนักทุกลูกแต่ยก 4-5 ไม่ค่อยมีแรง ชอบออกทะเลเป็นประจำ ทำได้เป็นพระเอก หากทำไม่ได้ก็เป็นผู้ร้ายชัดๆ  เงินแท้มวยฝีมือชัด ๆ ไอคิวมวยเหนือกว่าเยอะมาก แต่แรงปลายมีน้อยไปนิด  ต้นๆ ต้านได้ ปลายๆ ต้านอยู่หรือไม่ คนจัดช่างจัดได้ถูกคู่จริงๆ  50 -50 อีกแล้วครับท่าน ส่วนตัวผมชอบฝีมือ เงินแท้ครับ  ยืนระยะให้ได้ยก 4-5 น่าจะผ่าน ปลายๆ ทวนก็ไม่มีอาวุธคงจะวิ่งชน เป็นแน่แท้...เลือกเอาครับ...ทวนแรงดีแต่ฝีมือน้อย เงินแท้ฝีมือดีแต่แรงน้อย.....ผมขอเลือกเงินแท้ครับ...ประคองเกมไปเรื่อยๆ น่าจะผ่านได้....
คู่ที่ 3. ไม่มีทัศนะ...เพราะมวยคู่นี้อาศัยนับน๊อกเท่านั้น  หากเพชรชาติชายไม่ได้นับน๊อกก็แพ้  คู่นี้คงไม่มีใครกล้าต่อ 3-2 แน่นอน คงจะรอเล่นกันยกโน่น 4-5 ซึ่งถึงตอนนั้นคงรู้ผลกันแล้ว.....เลือกเอา....เพชรชาติชาย หมัดหนักต่อยหลับได้ทุกขณะขอเตือน    เจมส์ศักดิ์มวยแพ้หมัดโดยเฉพาะ วันนี้รอดหรือไม่โปรดติดตาม...
คู่ที่ 4. ยอดพนมรุ้งกับปานเพชร   ยอดพนมรุ้งเคยชนะมา 2 ครั้งแล้ว เอามาต่อยทำไม เลือกเอา เดาใจยาก คู่นี้ระวังไว้บ้างก็ดี ผมไม่มีทัศนะ....แพ้ชนะอยู่ที่ยก 5 โน่น ใครหลวมนิดหน่อยแพ้เลย คู่นี้รองไว้ออกตัวกิน 2 ข้างดีที่สุดหากทำได้.......เกียรติเจริญชัย คือใครอย่าลืม ป๋าชุ้น ต้องนั่งเครื่องไปหาแสดงว่านี่ไม่ธรรมดา วันนี้ผมคิดว่า น่าจะมีอะไรให้โกบ้าง.....ผมคิดเองนะ.....ไร้สาระ.......เลือกเอา....
มวยน่าเล่นวันนี้  วัดไปที่ โบวี่  โหดกว่ากันเยอะ ที่แน่ ๆ หัวจิตหัวใจมันเหนือกว่ากันมากๆ ...ฝีมือเป็นรองก็ตามแต่...
มวยวัดดวง    เพชรชาติชาย หากต่อยนับน๊อกยก 1-3 ได้ก็สบาย ต่อยไม่ได้ก็สลบ เสี่ยงดู...
มวยน่ารองวันนี้  เงินแท้ เพราะฝีมือดีกว่า ต้นๆ ต้านให้อยู่ 4-5 วงนอกเป็นของเรา เข่าก็ของเรา แต่แรงเป็นของเขา....
มวยธุรกิจ ปานเพชร...ขอสักครั้งเถอะป๋า.....แพ้มาเยอะแล้ว  หากไม่ให้ก็แล้วไป....วัดดวง ราคาแพงๆ รองไว้....
สายๆ ดูกระแสอีกครั้ง นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นนะครับ...... :Onion-s-1[1]:

NEW มวยหมัด

Re: (((((.....ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7.....)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 11:56 »

....วันนี้สายข่าวบอกให้รอง ปานเพชร.....เอาไปพิจารณาดูครับ......สายใต้ยืนยันมาอย่างนี้ครับ.....ขอบคุณมากครับ

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
Re: (((((.....ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7.....)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 12:30 »
ข้อมูลเยี่ยมคับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 12:35 »
รองหนักๆ  ครับท่านพี่  ปานเพชร  สูสี  มีเสียว

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 17:01 »

....ขอบคุณสายข่าวทางใต้...วันนี้คงได้เป็นกอบเป็นกำ...ผมได้รองแค่ 5-3....บวกนิดหน่อย วันนี้ได้เล่นมวย 2 คู่  คู่ 1 กับ คู่ 4......คู่ 3 ไม่กล้าเล่น......สัปดาห์หน้าเจอกันใหม่....ขอบคุณน้องอุ๊..ที่ช่วยยืนยันข้อมูลก่อนชกอีกครั้ง....โบวี่ กับ ปานเพชร......

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 20:40 »

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 22:02 »
เยี่ยมจริงๆครับ  รวยๆ  ทุกคนครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal