เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถืงท่าน(เลั่นหนัก)+ท่าน(วอปรยูน)  (อ่าน 3087 ครั้ง)

Yorปากชัน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ถืงท่าน(เลั่นหนัก)+ท่าน(วอปรยูน)
« เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 19:32 »
ผมน้องไห่มมาลายงานตวครับติดตามพี่ทั่งสองมานานแล้วสุดยอดครับทั่งสองท่าน                                                 หนื่งท่านวิเคาะรูบมวยหน้าเสื่อพราดยาก                                                                                     หนื่งท่านวิเคาะเชืงลืกรู้ลูกตุกตีกของนักมวยและค้ายมวย                                                                      มีข้อมูนทั่งสองท่านแพ้ยากครับ ถืงแพ้ก่อยั่งได้ตังครับ                                                                          มันก้อมีบ้างครับผีดพราดย่างนักมวยมันจะล้มมันยั่งพราดให้เข่าไล่ลงเลืย                                                        ผมจะลอนะครับเอาข้อมูนของสองท่านไปเลั่นแล้วแพ้ แต่ก้อดีก่วาไม่มีอะไลเลียแพ้แล้วยังโดนเยื้ยอีก

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
Re: ถืงท่าน(เลั่นหนัก)+ท่าน(วอปรยูน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 19:34 »
เข้าไปคุย(ลูกเกด จ๊ะ)ไม่คิดตังครับ

Yorปากชัน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
Re: ถืงท่าน(เลั่นหนัก)+ท่าน(วอปรยูน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 19:51 »
เข้ายังไงครับท่านช่วยชี้แนะด้วย?                                                                                            ลืมไปครับผมคนลาวครับอยู่ปากชันตรงข้ามกับ อ.พ.บื่งกาน                                                                 ถ้าท่านมีโอกาดมาเทืยวบอกด้วยนะครับดูว่าคนลาวครบได้ม้ย                                                               ขอบคุนครับที่ตอบกระทุ้ผม(ชอบทั่งสองท่นมากครับ)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 19:55 »
เข้าไปที(เฟสบุ๊ค)ชือ ลูกเกด จ๊ะ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 20:04 »
อนุมาตย์ (คนหนองคาย) ขอเป็นเพื่อนกับ  พี่ เล่นหนักนะ รับเป็นเพื่อนนะครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 20:30 »
เข้าขอพี่ไปย้ง

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 20:34 »
ครับ

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 08:59 »
คนหนองคาย เฟสบุ๊คคุณชื่ออะไรครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 17:25 »
เข้ามาำด้เลยครับ(เฟสบุ๊ก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal