เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกเกียรติเพชร 7 สี + ส.ศิริลักษณ์ ณ ทุ่งศรีเมือง จ.อุดรธานี 9 ม.ค. 57  (อ่าน 11209 ครั้ง)

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
1. แสงดาว      ส.สง่าโคกโพธิ์ยิมส์  26 กก.
    หนุ่มเทศกิจ  อ.วงศ์ชัย
2.อุลตร้า        ส.ศิริลักษณ์   44 กก.
   คมอาวุธ      ศิษย์สาธิต
3.เพชรสีนิล     ดาบรันนครบาล  26 กก.
   เขียวมรกต    ศิษย์ซุปเปอร์นาย
4.เพชรยโส      ดาบรันสารคาม  53 กก.
   เอ็กซ์ตร้า      ส.ศิริลักษณ์
5.นพเก้า         ราชานนท์   60 กก.
   ปิ่นพิรุณ       จ่าช้างกองสืบ
6.เหนือศิลา      ท.นิยมสุข  58 กก.
   เด่นพิชิต       ดาบแป๋งนครบาล
คู่ 7-8 มวยย้อนยุค
7.เซี่ยนยา        บางน้ำเปรี้ยว   เดิมพัน 400,000 บาท
   ชา             ลำนารายณ์
8.เหยี่ยบค่าย     เซี่ยน แอนาจาน  เดิมพัน 400,000 บาท
   ครูเล็ก         ศิษย์ครูตึ๋ง  (อ.มนตรี แก้วสมบูรณ์)
คู่เอก 4 คู่
9.ศรชัย          ส.ยิ่งเจริญการช่าง
   เพชรณรงค์   สปาร์คผับอุดร  (เคยแพ้มา)
10.สิบแสน     เสกสรรกรุ๊ป 
    หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
11.สิทธิศักดิ์    เซ็งซิมอิ๊วยิทส์  138 ป.
    วินัยเล็ก      ป่องไฟฟ้า    (พระเอกภูธร)
12.แปดแสนเล็ก ราชานนท์  135 ป.
    เดอะสตาร์    ไอเสือดาว
ขอทรรศนะจากทุกๆ ท่านด้วยครับ
..........................................
ท่านใดที่มาชม พบได้ที่เวทียินดีต้อนรับทุก ๆท่าน ครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ฝากเชียร์  เหนือศิลา  เพชรณรงค์  สิบแสน  สิทธิ์ศักดิ์  เดอะสตาร์   หน่อยนะครับท่านพี่ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  สิบแสนจัดให้หนักๆ..ตามมาด้วยเด่นพิชิต..เดอะสตาร์แบบเบาๆ..

เต่าตกมัน

ขอบคุณครับ น้องอุ๊ ท่านอำนาจ
ที่ผมชอบ แสงดาวเล็ก-อุลตร้า-เขียวมรกต-เอ็กซ์ตร้า-ปิ่ยพิรุณ-เหนือศิลา-เพชรณรงค์-สิบแสน-สิทธิศักดิ์-แปดแสนเล็ก

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:

..ฝากเล่น..ตัวละ 200  ม้าก้านกล้วย

..สิบแสน...
..สิทธิศักดิ์...
..เดอะสตาร์...500 บาท..

....ค่าน้ำมัน....5555

เต่าตกมัน

น้องม้าก้านกล้วยคงจะมาไม่ทัน ฝากผมดีกว่าท่านหงอคง ไม่เกิน 3 กิโลถึง..555 ขำๆๆๆ

เต่าตกมัน

พรุ่งนี้รายงานผลการชกครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ฝากพิจารณาครับ...ท่านผู้กอง
ปิ่นพิรุณ จ่าช้างกองสืบ
เหนือศิลา แข็งแกร่งกว่า
เพชรณรงค์   สปาร์คผับอุดร ที่นี่ไม่ใช่ช่อง7...น่าแก้มือได้
สิบแสน คู่ชกเพิ่งต่อยไปเมื่อวันที่ 4-1-14ที่ผ่านมาการเตรียมตัวน่าจะเป็นรอง
สิทธิศักดิ์ เก๋ากว่า
เดอะสตาร์ ไม่หล่นก่อนตีสนุกท้ายๆ

เต่าตกมัน

ขอบคุณครับท่านสน  :dookdik_smile-circle_49[1]:

อาทิตย์นี้น่าจะไป อ วานรนิวาส  ครับ  ท่านพี่  สกล  ครับ 

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..55555

..งั้น..หงอคง..ฝาก..ท่านผู้กอง..น่ะครับ..3 คู่..

...อิอิ..หวาน...

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
____เดอะสตาร์ชนะไหมครับ___ขอผลด้วยครับพี่________

สนทะเล

ชนะครับผม....

สนทะเล

ผลมวย ศึกเกียรติเพชร 7 สี + ส.ศิริลักษณ์ ณ ทุ่งศรีเมือง จ.อุดรธานี  9 ม.ค. 57
1.แสงดาว ส.สง่าโคกโพธิ์ยิมส์ ชนะคะแนน หนุ่มเทศกิจ  อ.วงศ์ชัย
2.อุลตร้า ส.ศิริลักษณ์ แพ้คะแนน คมอาวุธ ศิษย์สาธิต
3.เพชรสีนิล ดาบรันนครบาล ชนะคะแนน เขียวมรกต ศิษย์ซุปเปอร์นาย
4.เพชรยโส ดาบรันสารคาม แพ้คะแนน เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์
5.เหยี่ยบค่าย เซี่ยน แอนาจาน ชนะคะแนน ครูเล็ก ศิษย์ครูตึ๋ง
6.เหนือศิลา ท.นิยมสุข ชนะคะแนน เด่นพิชิต ดาบแป๋งนครบาล
7.เซียนยา บางน้ำเปรี้ยว แพ้น็อค ชา ลำนารายณ์ ยก3 เสียเดิมพัน 400,000บาท
8.ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง ชนะคะแนน(พลิก) เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร(ย้ำแค้นไปอีกครั้ง)
9.สิบแสน เสกสรรกรุ๊ป ชนะคะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
10.สิทธิศักดิ์  เซ็งซิมอิ๊วยิมส์ ชนะคะแนน วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า
11.เดอะสตาร์ ไอเสือดาว ชนะคะแนน แปดแสนเล็ก ราชานนท์
ตามนี้ครับผม.....................................

เป็นไปตามคาด  โต๊ะกระจุย   :Onion-s-65[1]: :Onion-s-1[1]:

หงอคง

..ฝากเล่น..ตัวละ 200  ม้าก้านกล้วย
..สิบแสน...

.....@@.....อ้าว..ฟลุ๊ค..ๆ..วิน...3  ตัวเลย..@@

...ได้ 900  บาท....แบ่งให้.ผู้กองเต่าตกมัน...400..นะครับ..

...เหลือ 500  ..เอาไปจ่ายค่า..นม...อิอิ...

..สิบแสน...

.....@@.....อ้าว..ฟลุ๊ค..ๆ..วิน...3  ตัวเลย..@@

...ได้ 900  บาท....แบ่งให้.ผู้กองเต่าตกมัน...400..นะครับ..

...เหลือ 500  ..เอาไปจ่ายค่า..นม...อิอิ...

สงสัยผู้กอง  ยังไม่ตื่นนะผมว่า   สงสัยแบกตังค์กลับบ้านไม่ไหว   เพชรณรงค์  พลิกแพ้   ไอ้  ถังเบียร์ 

หงอคง

..ผู้กอง..ยังกลับไม่ถึง..บ้านเลย..น้องม้าก้านกล้วย..

...สงสัย...ไปกะ..เด็ก....55555

เต่าตกมัน

ขอบคุณครับท่านสน ท่านหงอคง ท่านม้าก้านกล้วย สุดยอดของวงการมวยเลยครับ จัดได้ยิ่งใหญ่ คนดูมากเป็นประวัติการของ จ.อุดรธานี
เปิดตัวมวยแต่ละคู่อย่างกับไทยไฟล์  มวยชกสนุกทุกคู่ กรรมการจากช่อง ๗ ตัดสินได้อย่างไม่มีที่ติ
ขอแก้ไขครับท่านคม คู่ที่ ๑ และคู่ที่ ๒ อุลตร้า ชนะคะแนน คมอาวุธ ครับ
ขอรายงานผลการชกดังนี้ครับ
ผลมวย ศึกเกียรติเพชร 7 สี + ส.ศิริลักษณ์ ณ ทุ่งศรีเมือง จ.อุดรธานี  9 ม.ค. 57
1.แสงดาว ส.สง่าโคกโพธิ์ยิมส์ ชนะทีเคโอ ยกที่ ๔ หนุ่มเทศกิจ  อ.วงศ์ชัย
2.อุลตร้า ส.ศิริลัก ชนะคะแนน คมอาวุธ ศิษย์สาธิต
3.เพชรสีนิล ดาบรันนครบาล ชนะคะแนนแบบเฉียดฉิว เขียวมรกต ศิษย์ซุปเปอร์นาย
4.เพชรยโส ดาบรันสารคาม แพ้คะแนนขาดลอย เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์
5.เหยี่ยบค่าย เซี่ยน แอนาจาน ชนะคะแนนขาดลอย ครูเล็ก ศิษย์ครูตึ๋ง
6.เหนือศิลา ท.นิยมสุข ชนะคะแนนขาดท้ายๆ  เด่นพิชิต ดาบแป๋งนครบาล
7.เซียนยา บางน้ำเปรี้ยว แพ้น็อค ชา ลำนารายณ์ ยก3 (หมดแรงหัวใจจะวาย) เสียเดิมพัน 400,000บาท
8.ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง ชนะคะแนน(พลิก) เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร(ย้ำแค้นไปอีกครั้ง เซี่ยนเจ็บปลายยก ๕ ไม่โต้ไม่ดิ้นหนีไม่ออก)
9.สิบแสน เสกสรรกรุ๊ป ชนะคะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์้ (ต้นๆ ได้เบียด)
10.สิทธิศักดิ์  เซ็งซิมอิ๊วยิมส์ ชนะคะแนน วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า
11.เดอะสตาร์ ไอเสือดาว ชนะคะแนน แปดแสนเล็ก (เดอะสตาร์ได้ใหญ่-ได้สูงกว่า)
ยกที่ ๑ แปดแสนเล็ก เดินท้าชนต่อยหมัดได้ลุ้นได้เสียว แปดแสนเล็กต่อ ๑๐/๙ ปลายยก ๑ เดอะสตาร์โดนต่อยร่วง ดีแต่กรรมการไม่นับ กองเชียร์ใจหายแว๊ป
ยก ๒ แปดแสนเล็ก ท้าชนเดินต่อยหมัด เดอะสตาร์ถอยค่อยโต้ค่อยบวกหมัดและศอกแรงๆ ประกบในแทงเข่าได้เจ็บๆ หมดยกเสมอเดอะสตาร์
ยก ๓ แปดแสนเล้ก ท้าชนเดินต่อยหมัดเหมือนเดิม เดอะสตาร์ถอยผิงข้างเชือกรอโต้รอบวก และทำได้ดีมากกว่ายกที่แล้ว ราคาไป ๓/๑,๕/๑
ยก ๔ แปดแสนเล็ก เดินชนตามสไตล์ แต่เดอะสตาร์โต้ได้หนักๆ บวกศอกบวกหมัดแทงเข่าเจ็บๆ แปดแสนเล็กแตกที่บริเวณหน้าผากด้านซ้าย เดอะสตาร์ออกอาวุธหนักๆ เน้นๆ แปดแสนเล็กมีแต่เพียงเดินต่อยหมัด นานๆถึงจะเข้าเป้าแต่เดอะสตาร์คุมสถานการณ์ได้หมด เซี่ยนมวยยอม จ่ายตังค์กันแล้ว
ยกที่ ๕ แปดแสนเล็ก ตกเป็นรองหลายช่วงตัว ไล่ต่อยหมัดแต่เดอะสตาร์ค่อยกันค่อยโต้คุมรูปเกมส์ได้หมด ครบชกเดอะสตาร์ชนะคะแนนขาดลอย
หมายเหตุ...มวยทุกคู่ชกกันสนุกได้ลุ้นกันตลอด ท่านใดอยากดูเทปการชก ดูได้ในวันที่ ๑๑ ม.ค. ๕๗ เวลา ๐๙.๐๐ น.ช่องสยามสปอร์ต นิวทูวิชั่น
........................................................................
ขอโทษครับที่รายงานผลช้าไปหน่อย มวยจบ ๐๑.๕๐ น. พาทีมงานไปเลี้ยงข้าวต้ม กลับถึงบ้านตีสี่กว่า
ตื่นเช้าเข้าประชุมเตรียมจัดงานวันเด็กในวันพรุ่งนี้ ขอขอบคูณทุกๆ ท่านครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
_____ขอบคุณครับ___ :Onion-s-113[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมคิดไว้ บ่มีผิด บ่แม่น ตี 5 บ่ครับท่านผู้กอง ตี 4.15 น. เด็กผมเห็นผู้กองอยู่ทางออกบ้านนาข่า อิ อิ 5555 (ผมช่างสี)

ตีหยัง  กะซ่าง  อย่าตี 2 ดอกจิกพอ  อ้ายคม  มันสิปี้คะเจ้า  เด้อ  ขำๆครับ  น็อคมืดมา  เสียหลาย  55++

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal