เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 19 ม.ค.57.+มวยรอบปูนเสือ>!!<  (อ่าน 42167 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อาทิตย์นี้มาตามกันต่อครับ.....ทุกท่าน

สนทะเล

คู่ชกของ....... เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ คู่แรกอาทิตย์นี้

สนทะเล

มวยชอบ อาทิตย์นี้ครับ
1.ก้องธรณี ว.ปัญญาไวย์ Vs เพชรสงขลา ป.บริรักษ์
***เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ (ดาวทักษิณ ศิษย์ยางแดง) มวยครบเครื่อง ถึกทน รูปร่างการผ่านมวยได้เปรียบ..ส่วนคู่ชกมวยเข่ารูปร่างดี แต่การผ่านมวยยังเป็นรองดาวทักษิณอยู่เยอะ
2.เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ Vs มังกรยุทธ อ.สบายแท้
เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่าง กันหมัดกันศอกให้ได้สภาพปลายๆมองว่าดีกว่ามีราคาต้องบังทุนด้วยครับ อาจหล่นได้ทุกเวลา เพราะคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมือเก๋าเกมส์
อาวุธรุนแรง
3.ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ Vs เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต ชิงแชมป์ 105 ป.
**เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินฯ มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง ได้ใหญ่กว่า คู่ชกกระดูกมวยดีกว่าแต่รูปร่างเสียเปรียบแรงปะทะ วางแผนดีๆท้ายๆอาศัยใหญ่กว่าน่าจะบดอยู่
4.คู่เอก รอนิ่งก่อนครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
สุดยอดครับท่านสน  :dookdik_smile-circle_49[1]:

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
สุดยอดจริงพี่สนพี่บ่าวเรา พี่สนคู่แรกพี่สนชอบใครครับ

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
คู่แรก 3 ดาวเลยครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

นิพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณข้อมูลครับท่านสน

สนทะเล

ขอบคุณน้องๆเพื่อนๆและพี่ๆทุกทุกท่านครับที่ร่วมกันแสดงความคิดเห็นสำหรับคู่มวยอาทิตย์นี้ไม่ว่าจะเป็นท่านผู้กอง.....น้องโทมัสน้องบ่าวของเรา....ท่านแมวเซา...และท่านนิพลครับ
สำหรับคู่แรกที่น้องโทมัสถามว่าพี่ชอบตัวใหน...พี่ชอบเพชรสงขลามากกว่าครับ เหตุผลก้อคือ....รูปร่างได้เปรียบคู่ชกรวมถึงการผ่านมวยกระดูกมวยต่างๆ แต่ก้อไม่ประมาทครับสำหรับคู่นี้
วันชกจะมายืนยันอีกครั้งครับหลังชั่ง......ตอนนี้คู่1-2-3 ถ้าน้ำหนักมาดีๆส่วนตัวตามนี้ครับ
**ส่วนคู่เอกชอบฝีมือของ เพชรครับ แต่เสียตรงที่ว่าน่าจะเล็กกว่าบานนี่แหละครับเลยยังไม่เลือกตัวใหนครับผม...

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
รอพี่สนชี้แนะเช่นเคยตามๆพี่เหมือนเดิมแล้วเสาร์-อาทิตตย์นี้เราจะได้ดูมวยกันหรือป่าวครับมีพี่ท่านใดพอทราบบ้างอะคับ? ถ้าอดดูละเซงมากเลย

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ได้ข่าวมาว่าดาวทักษิณ หลังจากได้รองแชมป์ที่ช่อง9(แพ้มรกต คมสายไหม)ก็ไม่ได้ต่อยอีกเลย

มังกรยุทธ มวยตัวนี้เคยเห็นต่อยกับโจโฉ ท.พราน49ที่เทพประสิทธิ์ฝีมือไม่ธรรมดา

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่านสน  สำหรับมวยสู้เซียน  ตามท่านครับ

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
หวัดดีครับพี่สน น้องยาหยีมารอค่านมครับ

สนทะเล

เพชรสงขลาซ้อมรอที่บ้านครับท่านเป้ง....วันชกดูเนื้อตัวอีกครั้ง
ขอบคุณครับ น้องเพชรเมืองโอ่งมังกือ+ท่านไทบึงกาฬ77....ที่แวะเวียนมาเยี่ยมชมในกระทู้มีไรดีๆมาแนะนำ ติชมกันได้ครับ....ร่วมด้วยช่วยกัน
อาทิตย์นี้ต้องสืบให้ดีๆหน่อยครับเป็นค่านมน้องยาหยีหลานรัก(รอลุงนะเดียวลุงสืบมาให้...หรือเบิกล่วงหน้าจากลุงเป้งไปก่อนก้อได้นะ55+)

สนทะเล

เอาหุ่นมาให้ดูครับ ก้องธรณี ที่8 จากซ้ายครับ....ชอบมั้ยครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ผมรอเอาตัวชนะเลยได้มั้ยครับ  ท่านสนทะเล  รอเหมือนเดิมครับ  อาทิตย์นี้ยุ่ง  ไม่มีเวลาเลยครับ  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

ตัวชนะยังไม่ทราบเลยครับ..แต่คู่ที่น่ากลัว..คือคู่เอกครับ...อาทิตย์ที่แล้ว ก.ก.โดนสวดไปเยอะ
อาทิตย์นี้มาดูกัน...ว่าหวานเจี้ยบอีกใหม...หรือจะขม.จนเจ็บคอครับ

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมตาม ท่านสน ก็แล้วกันไม่ว่างครับผม

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ตามครับ

สนทะเล

**คู่เอก**
4.เพชร อ.พิมลศรี Vsศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เพชร อ.พิมลศรี มวยจังหวะฝีมือ สปีดอาวุธออกได้ไวคล่องตัวกว่าวงในมีขวางแทงสู้ เกรดมวยดีกว่าแน่นอน แต่รูปร่างเสียเปรียบคู่ชกซึ่งถือว่าเป็นเจ้าบ้าน....ส่วนศรทองเองชกที่เวทนี้ผมว่าเวท119ป.นี้ก้อบีบเหมือนกันปลายๆจะเร่งขึ้นหรือเปล่า......................................
น่าคิดมากๆ เป็นเจ้าบ้านก้อจริง แต่อาทิตย์ที่แล้ว ก.ก.โดนสวดไปเยอะมากเซียนมวยคงยังไม่ลืมง่ายๆแน่ๆ ส่วนตัวผมชอบเพชรครับ...เล็กกว่าแต่ฝีมือไม่เล็กตามตัวแน่นอน

สนทะเล

ใครชอบบ้างครับ.....

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
119ปชอบเพชรครับ120ปชอบศรทองครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดีครับ..พี่สนทะเล...

..คู่เอก..ขอเห็นต่าง..นะครับ...

...ชกตอนกลางวัน .ผมชอบศรทอง..ครับ
..หากชกกลางคืน...ผมชอบเพชร..ครับ...

...เพชร..เป็นมวยเดิน....ทำ...เข้าทาง..ศรทอง..แน่ครับ...
..ความหนักของอาวุธมวย..ยังเป็นรองศรทอง..ครับ..
..ไม่รวมหน้าเสื่อ....ที่รอศรทอง..อยู่ทุเวลา.....

....แค่เห็น..ต่างครับ........เคารพนับถือ...ครับ..

เขยหล่า

ลุงสนหนูยาหยีซื้อกระเป๋าไว้รอค่านมแล้วค่ะ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
วงนอกไม่ทันแข้งเพชร  แต่ วงในเสร็จเข่า ศรทอง ครับใครจะมาแผนใหน

ตัวใหญ่ไล่บี้ติดเอาอยู่ครับ

สนทะเล

น้องยาหยี......น่ารักจังเลยครับน้องเขยหล่า...มารอลุงตั้งแต่หัววันเลยครับ....จัดไปครับค่านมหลาน
ผมเห็นด้วยกับท่านพญาอินทรีย์ครับ วงนอกเพชรวางแข้งไวกว่าแน่นอนครับ เจ้าเพชรต้องหนีในให้ได้อย่าไปแลกครับ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

สวัสดีครับน้องs...สบายดีนะครับน้อง...ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเข้าบางบอนเลยครับ
งานยุ่งหรือครับ :Onion-s-113[1]:

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
   123 น่าจะสู้ได้สบายเลยคับ เพชร  45 กลัวหนีในไม่ออก
             ใหญ่ด้วย สู้แรงปะทะไม่ไหว สุดท้ายยอม ไปตามสภาพคับ   :Onion-s-13[1]:

S ห้องแซง

สวัสดีครับน้องs...สบายดีนะครับน้อง...ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเข้าบางบอนเลยครับ
งานยุ่งหรือครับ :Onion-s-113[1]:
ครับพี่  สน  ....ว่างแล้วครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ครับท่านหลี่หมิง123ศรทองน่าจะเข้าจับในลำบาก.......4-5ศรทองคงเดินบดเดินบี้คว้าคอมาตีในแน่ครับ....เวทนี้ผมมองว่าศรทองเองก้อไม่ง่ายครับเพราะค่อนข้างจะบีบพอสมควร..ต้องเดินให้ไวขืนชักช้างุ่มง่ามโดนแข้งกระเด็นกระดอนแน่ครับ......ต้องเล่นประเภทตีหัวเข้าบ้านเพราะโดนจับในได้ละก้ออ่วมครับ...แต่ก้อยังมีอาวุธลับคือศอกที่ใช้ได้ดีเหมือนกัน...คู่นี้ดูไปเล่นไปครับ.....ส่วนตัวยังชอบ"เพชร"ครับ
เห็นต่างคงไม่ว่ากันนะครับทุกๆท่าน.....

S ห้องแซง

จัดไปครับพี่ สน .... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้จะมาเน้นย้ำอีกครั้งครับหลังชั่ง......

Kom

• ชอบกด Like + 543
มวยคู่นี้ ชกกันมา 2 ครั้ง เพชร แพ้ 2 ครั้งเลยครับท่านสน ถ้าไม่ใช้เจ้าบ้านงานนี้มีเฮ ๆๆๆครับท่าน จะเดินเข้าร่องแข้งเพชร ถ้าเพชร ชกแพ้ไม่เดินยืนนิ่งๆบังแล้วโต้ผมว่าเพชรจะชนะ แต่ ถ้าโดนจีบไม่ดิ้น ตัวใครตัวมัน 5555

สนทะเล

ศรทองจะทำแฮตทริกหรือ.....เพชรจะตีไข่แตกวันอาทิตย์นี้รู้กันครับผม :Onion-s-90[1]:

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
น้องใหม่ วัย 44 ขออนุญาตแจมนะครับ....หลังจากแอบด้อมๆมองๆมานานครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
วัสดีครับอ้าย สน ผมตามทุกคู่เลยครับขอให้บอก :dookdik_smile-circle_48[1]:

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
ยังนึกไม่ออกเลยว่า เพชร เคยแพ้ ศรทอง ที่ไหน ศรทองอยู่เวตนี้มานานแล้ว เพชรเด็กด่านขุนทด โคราชเป็นมวยซ้าย เตะซ้ายแล้วคา ขวางหน้า รีด เกาะแทง ชอบชกกับมวยขวา แต่ไม่ชอบมวยซ้ายฝีมือ กำลังโตขึ้นมา ค่ายลูกมะขามหวานทำมวยสไตล์เหนียวแน่นไม่กลัวเข่า มวยที่เพชรแพ้จะเป็นมวยฝีมือโดยส่วนใหญ่ เพชรไม่ค่อยแพ้มวยเข่า ที่เคยแพ้มาก็พวก แสงมณี, พันธ์พยัคฆ์(จิต),เก่งกล้า ,พิชิตชัย พักนี้เด็กร่างกายดีขึ้นมาก เสียเปรียบศรทองก็เพียงเวต ความสูงไม่เสียเปรียบ ถ้าศรทองเดินเข้าหา เคี้ยวเพชรยาก แน่นอน   :Onion-s-17[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับพี่ยามุ่น(เรียกพี่ละกันครับ ชื่อแปลกดีครับ)ผมก้อนั่งนึกนอนนึกว่าเพชรเคยต่อยกับศรทองเมื่อไรน้อ...นึกไม่ออกจริงๆ ยินดีครับพี่ร่วมแจมกันได้ครับ
....น้องโย สวัสดีครับ....ขอให้มาน้ำหนักดีๆ...พี่ตามนี้ครับ

เขยหล่า

ลุงสนมายังน้อ ยาหยีตื่นเช้ามารอลุงสนอยู่ค่ะ

สนทะเล

มวยชอบช่อง3......วันนี้
1.*ขุนเดช เพชรจินดา มวยฝีมือเตะต่อยคล่อง เก๋ากว่าสภาพไม่เท่าไร ส่วนคู่ชกสดขึ้นมา............แต่ลดเยอะไปหน่อยปลายๆจะไหวมั้ยเจ้านครทอง.......
2.**ชุปเปอร์เล็ก ว.สังข์ประไพ มวยจังหวะเตะต่อยฉลาด ศอกออกได้ดี 4-5หนีในให้ได้.............ผ่าน!!
ฝากรอง 1 ตัวครับ
หาญนที เกียรติเจริญชัย.....รองได้ครับไม่มีม้วนเดียวแน่...

S ห้องแซง

คู่ ซุปเปอร์เล็ก vs รุ่งเพชร   ได้ข่าวว่า ชิงแชมป์ ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ท่านสนครับ ชอบมาก  ขุนเดช-ซุปเปอรฺเล็ก 
หาญนที มองดูว่าไม่น่าผ่าน
ฝากอีกตัว ปลาทอง
อีกหนึ่งมุมมองครับ เห็นต่างแต่ไม่แตกแยก

S ห้องแซง

ผมชอบ ปลาทองครับ พี่ สน ... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

คู่แรกมวยเปลี่ยนแล้วครับ นครทองลดไม่ได้ เลยยกออกทั้งคู่เอา เพชรบ้านโป่ง กับ มังกรศึก มาแทนทั้งคู่ คู่นี่ไม่มีความคิดเห็นครับ...

สนทะเล

ช่อง3...วันนี้ส่วนตัวจัดตามนี้ครับผม ขออภัยครับหากไม่ตรงใจ
1.**เพชรบ้านโป่ง ดีไม่ดีมีนับน็อค
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
2.***หาญนที เกียรติเจริญชัย.....รองได้ครับไม่มีม้วนเดียวแน่...
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
3.****ชุปเปอร์เล็ก ว.สังข์ประไพ มวยจังหวะเตะต่อยฉลาด ศอกออกได้ดี 4-5หนีในให้ได้.............ผ่าน!!
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
4.*แก้วนิล ไม่หลับไม่หล่นซะก่อน มองว่ากินปลายๆครับ สภาพวันนี้มาดีครับ**น่ารอง
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ณัฐ พัทลุง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
พี่สน ผมชอบมังกรศึก เห้นต่าง แต่ไม่แตกแยกครับ :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ครับน้องณัฐ แตกต่างไม่แตกแยกครับผม....

สนทะเล

ช่อง11...จัดไปครับ
1.บางพลีน้อย 96ปีนัง ได้เปรียบเวท ใหญ่กว่า เสียอย่างเดียวหัวใจรั่วไปหน่อย
2.เพชรชูเมือง ช.ชูเมือง  สภาพร่างกายดีกว่า
....................................................................................
โชคดีครับทุกท่าน

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณคับพี่สน....ช่อง3อิ่มเลยพี่วันนี้+++รองแก้วนิลไว้ได้ราคางามๆ
ลุ้นช่องNBTต่อครับ บางพลีน่าเล่นหรอคับ ชี้แนะด้วยพี่สน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal