เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: Restart 7 สี..19/1/57 ปูนเสือ 14 + ชิงแชมป์ว่าง 105 ปอนด์..จากใจ..หงอคง....  (อ่าน 47864 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

..ข้าพเจ้า..จักรักษาไว้ซึ่ง..สถาบัน..ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์...

....ใคร..ๆ..ก็อย่ามาแตะ..ต้อง...หงอคง..ยอมตาย....

@@@@@...*****....@@@@....&&&&&&....@@@

มวยไทย 7 สี  อาทิตย์นี้......ครับ...

....ก้องธรณี  ว.ปัญญาไวย์....จะพลิกล็อค...ชนะ....116  ปอนด์..
..1.เพชรสงขลา  ป.บริรักษ์...แผ่วปลาย...หมด..

...เก้ากะรัต  จิณเมืองนนท์...จะชนะ.....116 ปอนดื..
..2..มังกรยุทธ  อ.สบายแท้....แพ้ทุกอย่าง....คิดเอา...

...ฤทธิ์  จิตรเมืองนนท์...จะชนะ..ชิงแชมป์ว่าง..105 ปอนด์..
..3..เปรี้ยวปาก  ยอดอัวินทรานสปอร์ต....ค่ายนี้มายังไม่มีใคร..ชนะ...เลย..

...ศรทอง  ส.ยิ่งเจริญการชั่ง....จะชนะ...วันชกจะมา 120 ปอนด์..คอยดู...
..4..เพชร   อ.พิมลศรี.....ชกกลางวันไม่ดี..ชอบมืด..ๆ..เล็กกว่า...

....เน้น..ๆ..2..ตัว.....เช้าวันอาทิตย์..ครับ.......

....เอหิมะมะ  นะโมพุทธายะ  นะมะพะธะ....หงอคง..รวย..ๆ..

.....จากใจ...หงอคง เจ้าลิงเกเร......
 :Onion-s-113[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..อากาศ..หนาว..มาอีกแล้ว..ครับ..

..คู่3..ชอบมวยแข็งแรง...ฤทธิ์..จิตรเมืองนนท์.....

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
แม่นแล้วท่านหงอคง ฤทธ์มวยกําลังสดบิดไปมาล้มอยู่ข้างบนแน่นอน ดวงค่ายก็กําลังแรง ว่าที่คา่ยมวยยอดเยี่ยมแห่งปี 2557

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สวัสดีครับ ท่านหงอคงอากาศเย็นลงอีกแล้วที่หนองคาย ที่บ้านท่านเป็นไงครับ (นับถือ และ ติดตามครับ) :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:
..สวัสดีครับ...ท่านเกาะช้าง..ท่านพานพร้าว....

...ที่ฉะเชิงเทรา...ก้อ..อากาศเย็น....ๆ...ครับ...

...อาทิตย์นี้คงไม่มี..มวยโดนยา..ครับ.....

..มีแต่มวย..จะได้แชมป์...

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
  ฤทธิ์   105 ป ตอนนี้ ดูดีสุดคับ
   อยากแก้มือ อนุวัติ วันนั้น ดูยังงัยก้อไม่แพ้ แพ้เพราะ ขาใหญ่ จริงๆคับ ดันราคาจนน่าเกรียด
  มาวันนี้ ผิดตัวไปหน่อย เปรี้ยวปาก  ผู้มาเยือน  มาผิดที่ ผิดเวลาไปหน่อย คับ
        ถทธิ์ จิตรเมืองนนท์  สภาพแวดล้อมดีกว่าคับ  ยิงยาว ๆๆ :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

..สวัสดี...ตอนเช้า..ครับ...18 องศา..ครับแปดริ้ว..
.

หงอคง

:Onion-s-97[1]:..น่าจะทำให้..เหมือน..ๆ..กันนะ

..ช่อง 7  สี....

..นักมวยชกไม่สมศักดิ์ศรี....ไล่ลง..แบน 1 ปี...

..แล้วที..กรรมการ..ตัดสินไม่สมศักดิ์ศรี....ก็..น่าจะแบบ..1  .ปี..

..มันไม่ต่างกันเลย.....นักมวยชกเอาเป็นเอาตาย....กรรมการให้แพ้..เฉยเลย..

...เช่น...สตาร์บอย & เจนรงค์.....น่าเกลียดแห่งปี...สุด..ๆ..

..........ฉลามทอง  & ซีอุย......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..น่าจะ 3  คนโดนไล่ลง..7 สี..ปีที่แล้ว..

...1..บุญหลาย....มวยรอบ...

..2..พิชิตชัย......โคราช...

..3..วังจั่นน้อย....คิดสั้น...

.....แบบ..ทั้งค่าย..1 ปี......

.แต่ไอ้พวกนักมวย..ตามสั่ง..ได้ดิบได้ดี...หลายคน...

....นี่แหละ..วงการมวย.....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]:....รวย..ๆ..

..เอาหวย..มาฝาก..ครับ...

...541..กับ..041....41....ไม่ต้องค้างคืน...

หงอคง

:Onion-s-8[1]: :Onion-s-98[1]:..หวั่น..ๆ.ใจ..ครับ..

..สงสัย..มวยจะไม่ได้..ถ่ายทอด...ครับ..อาทิตย์นี้...

..เพราะ..กรุงเทพ..จะมีงานใหญ่..แว่ว..ๆ..มา....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ถ้ามวยงดเซ็งเลยหละครับ น้องหงอคง.....

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71
เช่าสนาม...อ้อมน้อย...ไปเลย..ดีมั้ยครับ...เฮียชุ้น

ถ้ามีปัญหาจริง..จะได้ใจแฟนมวย..ทั้งประเทศ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-13[1]:

..แต่..ช่อง 7 สี...คือฟรี TV ที่เป็นพันธมิตร..ของกลุ่ม..กปปส...ครับ..

...กปปส..คงไม่ปิดช่อง 7 ช่องอื่น...ไม่แน่..ครับ...

....ต้องทำใจ..ครับ..พี่สนทะเล.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ชอบ.ช่อง7

...ก้องธรณี....
..เก้ากะรัต....
..ฤทธิ์.....
..ศรทอง....ห้ามถอน..น่ะ....

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดไปครับ  พี่หงอคง  ว่าแต่มวยจะได้ชกรึป่าวครับ  การเดินทางมาของนักมวยคงลำบาก :Onion-s-1[1]:

หงอคง

จัดไปครับ  พี่หงอคง  ว่าแต่มวยจะได้ชกรึป่าวครับ  การเดินทางมาของนักมวยคงลำบาก :Onion-s-1[1]:
...ยังไม่แน่...ต้องดูสถานการณ์....วันต่อวัน...ครับ..

.....เพราะ..จะยกระดับ...ขึ้น..เรื่อย..ๆ.....

...กว่าจะถึง..วันอาทิตย์...เสี่ยงมาก..ๆ.....

หงอคง

ไก่..ตัวนี้สวยไหมครับ...พี่หนุ่มลำปาง..

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
หงอคงคับผมว่า จิตร์เมืองนนท์ ต้องมีแพ้สักคนคับ ผมมีล้างสังหรยังไงไม่รู้ ลองคิดเล่นๆดูคับ อาทิตย์ที่แล้วมาแทน กะรัตเพชร ผ่าน แล้วมาอาทิตย์นี้ชกอีก2ตัว มันจะเข้าหมดเลยรึคับ 3 ตัวติด มันคงไม่ใช้วิสัยทัศของ จิตรเมืองนนท์ แล้วกระมั่ง...ฝากคิดด้วยนายหัว

หงอคง

หงอคงคับผมว่า จิตร์เมืองนนท์ ต้องมีแพ้สักคนคับ ผมมีล้างสังหรยังไงไม่รู้ ลองคิดเล่นๆดูคับ อาทิตย์ที่แล้วมาแทน กะรัตเพชร ผ่าน แล้วมาอาทิตย์นี้ชกอีก2ตัว มันจะเข้าหมดเลยรึคับ 3 ตัวติด มันคงไม่ใช้วิสัยทัศของ จิตรเมืองนนท์ แล้วกระมั่ง...ฝากคิดด้วยนายหัว

สวัสดีครับ..ท่านบ้านใหญ่fc  ....เพชรกะรัต..เอา..ไปเจ่ากับ..ยอดพนมรุ้ง..ที่มาแพ้..ปานเพชร..รับ

....อาทิตย์นี้...วินสองตัวแน่...ครับ......

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดครับท่าน

หงอคง

:Onion-s-35[1]:

...หวย.รวย..ๆ..ครับ...

.541....170....857....57..41..บน...

..63...68...67....ล่าง....

....โชคดี...ครับ...16/1/57....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

..พวกหนู..จะไปเชียร์...

..เก้ากะรัต + ฤทธิ์  จิตรเมืองนนท์...ค่ะ..

...สู้ไม่ถอย....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:.คู่เอก 7 สี....

...ชอบเจ้าบ้าน..ครับ....ศรทอง...
...เพชร  ทำไม่ขาด....เสร็จ..ครับ..

..ดู..เมืองไทย & ศักดิสุริยา..เป็นตัวอย่าง....

...ศรทอง..พร้อมมาก..ๆ..ครับ......119-120...เก่งจรืง....

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
อ้อ...เหนื่อยจังไม่รู้ว่าจะชนะวันไหน.. :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

หงอคง

อ้อ...เหนื่อยจังไม่รู้ว่าจะชนะวันไหน.. :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

.....ไม่เป็นไร..ครับ..ขอแค่ได้สู้...สู้ไม่ถอย.....

...ดีกว่า...หนี.....ก้อ..ไม่รู้ชาตินี้จะได้กลับ..หรือเปล่า...

....กำแพงเมืองจีน...เค้าคงไม่ได้สร้างเสร็จ..ในวันเดียว..ครับ..

....หงอคง..ขอพร..กรมหลวงชุมพร.....ไว้แล้ว.....

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]:

..ช่อง 3  หงอคง..ขอรอง..ซุปเปอร์เล็ก..ทุกราคา..ครับ...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับ อ้าย สบายดีนะครับ   ...มีต่อ นน บ่อครับอ้าย คู่นี้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ครับขอบคุณครับ.ท่านหงอคง.ที่ให้กำลังใจ มวยก็ยากจะเล่น(ชอบ)แต่ชาติสำคัญกว่า
  ไม่ทำวันนี้ วันข้างหน้าคงไม่มีอะไรเหลือให้เราเห็นอีก.
      แพ้อะไรก็ไม่เท่าแพ้ใจตัวเอง เวรกรรมมันมีจริงครับ
          เทวทัต ไม่เคยชนะ พระพุทธเจ้า..
. :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

หงอคง

สวัสดีครับ อ้าย สบายดีนะครับ   ...มีต่อ นน บ่อครับอ้าย คู่นี้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

....สวัสดี..น้องS.....ต่อให้...1 ปอนด์....มักไผ...น้อง...

S ห้องแซง

....สวัสดี..น้องS.....ต่อให้...1 ปอนด์....มักไผ...น้อง...
ไฟต์แรก ชปล  ชนะน็อค ไฟต์ 2  ต่อ 2ป  รพ พลิกชนะ ... ได้ข่าวว่า รุ่งเพชร  โบ๊ด ส่งเข้าประกวด ...ไผต่อรอง ครับอ้าย  รุ่งเพชร ต่อ แห่งรองดีครับอ้าย....รักษาตัวเด้อครับอ้าย  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ขอบคุณครับ.น้องS
...ตามเดิม..คู่นี้..สิชกเป็นรองคู่เอก..ศึกไพรอนันต์...

...ซุปเปอร์เล็ก  &  รุ่งเพชร.....124  ปอนด์ เท่ากัน...

...ชกวันอังคาร  21/1/57......

...วันเสาร์...กะ..อาจสิชก..น้ำหนัก..นี้..ครับ..124 ปอนด์...

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอเชิญร่วมทำบุญ..ครับ..

....วัดละหารไร่.....ระยอง....19/1/57....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ช่อง3 ล่าสุด...
..1..เพชรพนม  มีนะโยธิน & ใจเด็ด ศักดิหอมศีล...124...

..2..กำพลเล็ก อบต.กำพี้ & แก้วกล้ว แก้วสัมฤทธิ์..116..

..3..พิชิตชัย  อบต.กำพี้ & แสงดาว  ส.กืตติชัย..117 / 115..

..4..เดชชาติ ส.กิจรุ่งโรจน์ & ขุนศึก  เอกบางไทร..126..

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ช่อง3 ล่าสุด...
..1..เพชรพนม  มีนะโยธิน & ใจเด็ด ศักดิหอมศีล...124...

..2..กำพลเล็ก อบต.กำพี้ & แก้วกล้ว แก้วสัมฤทธิ์..116..

..3..พิชิตชัย  อบต.กำพี้ & แสงดาว  ส.กืตติชัย..117 / 115..

..4..เดชชาติ ส.กิจรุ่งโรจน์ & ขุนศึก  เอกบางไทร..126..

....ล่าสุด...25/1/57..ครับ

หงอคง

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:....พวก..หนู...น่ารักไหมค่ะ...
...อาทิตย์นี้.....พวกหนู..จะไปเชียร์......

...พี่ศรทอง.....ค่ะ......

S ห้องแซง

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:....พวก..หนู...น่ารักไหมค่ะ...
...อาทิตย์นี้.....พวกหนู..จะไปเชียร์......

...พี่ศรทอง.....ค่ะ......
ศรทอง vs เพชร เคยใช้บริการกันหลายครั้งแล้ว 2 3 ครั้งแล้ว ผล เพชร สู้ ศรทองบ่อได้ ทุกครั้งที่ผ่านมา ครับอ้าย  ..[ น้องชายเว่าให้ฟัง     จริงหรือเท็จ ลองเช็คเบิ่งเด้อครับอ้าย ....ฮักนับถือ  คือเก่า :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

...ชนะแน่นอน...ครับ....เด็ก..ๆ...

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ช่อง 3 เทพธรรม...จัดเหรอครับท่าน....ไม่ใช่เสี่ยโบ๊ท...เหรอครับ :dookdik_smile-circle_92[1]:

หงอคง

ช่อง 3 เทพธรรม...จัดเหรอครับท่าน....ไม่ใช่เสี่ยโบ๊ท...เหรอครับ :dookdik_smile-circle_92[1]:

....เพชรยินดี...เหมือนเดิมครับ......

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...ก้องธรณี....รอง..ๆ...ครับ....ไม่มีม้วนเดียว...ครับ.

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ท่านหงอคงครับ  เราจะใด้ดูมวยใหมครับ นับถือ ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ตามครับอ้ายหงอคงขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

ท่านหงอคงครับ  เราจะใด้ดูมวยใหมครับ นับถือ ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

...ถ้าไม่...มีอะไรรุนแรงมากไปกว่า..วันนี้...คงได้ดู..ครับ...
..เพราะมีทหาร..เข้ามา..ดูแล...แล้ว....คงเอาอยู่...

.....น่าจะได้ดู..ครับ..ท่านพานพร้าว....ขอบคุณ..ครับ...

หงอคง

ตามครับอ้ายหงอคงขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

..สบายดีบ่..น้องโตโน่...หนาวคักบ่..

..ฝากบอกน้องแตงโม..แน่เด้อ..คิดฮอด...
.....อิอิ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง 3

...ถ้าแบบนี้...ยิงแดง..ครับ...

...ไม่เสียเงิน....แน่...แดงอย่างเดียว.... :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

S ห้องแซง

คู่ ซปล vs รพ   ชิงแชมป์ครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal