เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบจริงๆ 11 มีเด็ดๆอีกแล้ว แบบล่วงหน้าคับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 2908 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1.   อังกอร์ แสนพลังชัย   เรื่องอาวุทหนักแรงดีกว่า  มีลูกเด็ดขาดลูกคมๆเยอะ หัวจิตรหัวใจมากกว่าเยอะเลย  คู่ชกใจน้อยกว่าโดนหนักๆเข้าไปกลัวถอดใจดื้อๆ ดูยังไงอังกอร์คงจะลื่นกว่าเยอะขอแค่อย่าหมดก้อแล้วกัน ต่อยตามจังหวะตัวเองก้อพอจะพาตัวรอดได้

2. แชมซั่น ส.สมพงษ์  145ป. มวยตัวโตทั้งคู่ แต่ต่อยที่นี่ แชมซั่น ได้เปรียบไม่น้อยในทุกๆด้าน แถมได้สภาพร่างกายดีกว่า แต่ให้ระวังลูกหนักๆของคู่ชกสักหน่อยกันหมัดดีๆเขามีแต่ลูกเก๋าที่น่ากลัว เข้าเมื่อไหร่เรากินสะบายเดินแทงอย่างเด๊ยวกินปลายๆ

3. มาเฟียดำ ธ.พรานทักษิณ 129ป.  นัดก่อนทำใว้ดี นัดนี้ร่างกายเริ่มดีขึ้นทุกวัน มานัดนี้ไม่ผิดหวังผมคิดว่าคุ่ชกจะทนได้หรือป่าวคับเดินจับตีถึงตัวเร้วๆ มองยังไงอยู่มาเฟียได้ตังคับ  ไม่ได้เชียเด็กคอนด้วยกันแต่พูดเรื่องจริง

4. แสนวิเศษ ป.พงษ์สว่าง 113ป.  ถ้ามองกระแสตอนนี้ เจ้าแสนเป็นรองเรื่องกระแสการเล่น แต่ท่านระวังน่ะคับคุ่นี้ผมจะบอกให้  โปรดระวังคับ ไม่ขอบอกอะไรมาก ผมเล่น แสนวิเศษ ตัวเดียวเน้นๆๆๆๆๆถ้าไม่เปลี่ยนแปลงเจอกันวันเสา เล่นไปยาวๆๆๆ

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ท่าน หนึ่งสามร้อยกล้า ดูมวยที่นครแถวไหนครับ

ผมเป็นคนนคร ทีมงานอยุ่นคร แต่ตัวผมเอง เล่นอยุ่ที่ เถิน ลำปางคับ มาทำงานที่เถินคับ แล้วท่านอยู่นครหรือท่าน พัทยา

เสียดายคับคู่4 ไม่ต่อย คุ่3ก้อไม่ต่อย มวยน่าเล่นมากๆคับไม่เป้นไรหาข้อมูลกันต่อไปคู่อื่นๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal