เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: __ต่อไปผมขอเป็นผู้เสพข้อมูลจากผู้ให้ท่านอื่นดีกว่า______  (อ่าน 2388 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
รู้สึก____เบื่อครับ_______

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
      อย่าคิดมากครับ  ให้มวยผิด-ถูก ธรรมดา..อย่าท้อ    หาข้อมูลเยอะๆ เพิ่มขึน ทุ่มเทอีกหน่อย   ซักวันก็จะมีคนถามหาท่านแน่นอน  ผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านครับผู้ให็  กับ ผู้รับ ท่านคิดดูว่าอันไหน สุข อันไหร ทุกข์  คนเดินมีหกล้มเรื่องธรรมดาคนไม่เดินไม่ขยับ ถ้าหกล้มแปลกครับท่าน สู้ สู้ สู้ ครับท่านผมเ)้นกำลังใจให้ครับผม ด้วยใจครับท่าน

ประติมากรรม

____ขอบคุณครับ______________

____ผมรู้สึกชื่นชอบมวยตั้งเเต่ปลายปี55_______เเละผมก็หาข้อมูลในเว็ปสะส่วนใหญ่ ซึ้งก็หาเยอะมากในเว็ปเข้าทุกเว็ปที่ให้มวยดี______เเรกก็เซียนโจเเต่มันเเคบไปไม่ค่อยได้อะไรมีเเต่มวยเด็ด____เเล้วก็มา. เว็ปท่านริมน้ำ _มวยไทยทีเด็ด_เสพมาเลื่อยๆๆหาข้อมูลมาเล่นกับเพื่อน____เเละอีกสองสามเว็ป(รักนักมวย__มวยไทยสองพัน___เเล้วสุดท้าย___มวยบางบอนเมื่ดอกเดือนก่อน). หลังจากผมได้เห็นเว็ปนี้ผมติดตามมาตลอด___ตอนนั้นก็ ท่านเป้งปากน้ำ_ท่านไฟหนาว_ท่านอัจฉริยะ_ท่านหงอคง_ท่านเอส_ท่านสนทะเล_ท่านม้าก้านกล้วย_ท่านjekkung__ท่านคนสองเล_เเละท่านศุภชัย__ผมดูมาตลอดสามเดือนซึ่งก็ชอบเว็ปนี้มาก มีหลายข้อมูลที่ให้เลือกอ่านซึ่งมันก็ดีมาก__มีทรรศนะให้คิดเยอะ___ซึ่งผมก็เลยอยากจะลองทำเเบบพวกท่านที่เอ่ยมาบ้าง___เเต่ไม่ค่อยดีเท่าไร_________ผมอายุยังน้อยสู้พวกท่านไม่ได้หรอกผมขอเสพข้อมูลจากพวกท่านดีกว่าครับ 22เองครับปีนี้________ยังขาดประสบการณ์เยอะมาก_________ถ้าเทียบกับพวกท่าน_________ส่วนมากก็ศึกษาจากyoutubeบ้างก็พอได้รู้ว่ามวยเป็นคนนั้นคนนี้เป็นอย่างไร___________เเละสุดท้่ายก็ขอกราบขอบพระคุณพี่ไฟหนาวมากที่ให้กำลังใจ____________ผมขอเลือกเสพข้อมูลดีกว่าครับ_______________

ประติมากรรม

ท่านคมอีกท่านครับที่ผมเลือกเสพข้อมูล. กราบขอบพระคุณสำหรับกำลังใจ____

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
อย่าไปคิดมาก  ผิดถูกเปนเรื่องธรรมดา  ผมก้อเคยผิด  ไม่เปนไรหรอก  เอาใหม่อาทิดหน้า  สู้ๆคับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
แล้วน้องมีเบอร์ท่านพี่ไฟหนาวไหม ? ถ้าน้องมีลองโทรคุยกับท่านดูว่าท่านพี่เป็นคนที่น่ารักมากไม่ถือตัว คุยได้ทุกเรืองเรื่องมวยท่านพี่เก่งมากๆ รองแซมป์เวปไหนจำไม่ได้ แล้วอยากคุยกับท่านไหนผมจะติดต่อให้

ประติมากรรม

___ไม่เป็นไรครับพี่เเค่นี้ก็พอเเล้วครับ____ขอบคุณครับ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
อย่าท้อครับ สู้ต่อไป ช่วยกันหาข้อมูลดีแล้วครับ ข้อมูลมาจากหลายที่ หลายคน
คงไม่เหมือนกันแน่นอน อยู่ที่ผู้เสพข้อมูลมากกว่า  :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับ....น้องประติมากรรม.....หมัดมวยมีถูกมีผิดครับ.....บางครั้งพี่ว่ามันก้อขึ้นกับจังหวะและโอกาสเหมือนกันนะครับ....
บ้านบางบอนหลังนี้ขอให้น้องเชื่อเถอะครับว่า.....เราอยู่กันแบบพี่แบบน้องกันจริงๆ........
ผิดถูกไม่เคยมาซ้ำเติมกันครับมีแต่ให้กำลังใจกัน......พี่เองก้อเคยนะกับความรู้สึกแบบนี้แต่ได้เพื่อนๆพี่น้องในบ้านหลังนี้แหละครับที่คอยให้แนวคิดและกำลังใจในยามที่อีกคนพลาดพลั้งหรือ....ท้อแท้.....
หมัดมวยกล้วยปิ้ง..............มวยไทยไก่เดือย.....เราได้ยินกันบ่อยๆ.....ไม่มีอะไรแน่นอนครับ
อยากบอกกับน้องว่าสู้ๆนะครับ....อย่าท้อแท้.....เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้เสมอครับผม

:Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

ขอบคุณครับ_______ :Onion-s-113[1]:

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
หัวใจมีใว้สู้ครับท่าน
เป็นกำลังใจแหละกันครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:

นิจจา2014

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
อย่าท้อชิครับเป็นกำลังใจให้ ยังดีกว่าผมอีก ผม4คู่ได้2คู่เสีย2คู่ เสียมากกว่าได้ครับวันนี้
ไปหนัก ฤทธิ์ กับ ศรทอง ผิดบ้างถูกบ้างธรรมดา ถ้ารู้ไม่ผิดเลย เดินสายเล่นมวยกินรวยไม่รู้เรื่องแล้วครับ.

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal