เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สายตา ไหวพริบ หน้าตู้ผมไม่เคยกลัวใคร(ผมกลัวมวยรู้กันอย่างเดียว)  (อ่าน 12365 ครั้ง)

เจ บ้านโป่ง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12

ผลการต่อสู้วันนี้
    พููดอยากนะครับ วันนี้พี่น้อง เพื่อนพ้องเป็นอย่าไรบ้าง
แต่ตัวผมรอดนะคับ  อยู่ขุนศึกซื้อถูกขายแพงเหลือสองข้าง
แล้วก็มาไล่จิ้มพิชิตชัยตัวเดียว  แล้วก็มาลองน้ำเงินคู่ 4 ไว้
(ปล่อยตัวมาเป็นรอง 5-4 ทั้งที่ใหญ่กว่าบานเลยจัดไปชุดใหญ่)
   มากดคู่ โทมัศอีก กล้าต่อกล้ารวยนะคับ  มาอัดคู่ ศักยภาพ รองราคาแพง แล้วก็โยนออก

:Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เจ บ้านโป่ง

ตัวบน ชงมะนาวหวานตัวเดียวเลย

แต่ก็อย่างว่า มวยโดนนับ  ไล่มาได้ขนาดนั้น ถือว่า โอเค

ต่อน้ำหนักด้วย แก้มือกันใหม่

ตะกูลก้อง  คิดยังไงถึงรีบถอย  มวยไม่มีลูกชนะเข้าเลย
คนดูมวยไม่เป็นยังมองว่าไม่ผ่าน :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
_________วันนั้นช่องสามก็ลักษณะนี้_______เเต่วันนี้___นับสองครั้ง______วันนี้ถือว่ามะนาวหวาน_______

_________ไม่หวานซะเเล้วเปี้ยวโดนใจ____________ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ประติมากรรม

__พี่__joss__ครับขอทีเด็ดช่องเจ็ดสักตัวหน่อยครับพี่______ขออนุญาตครับที่ถามในกระทู้ท่านเจ บ้านโป่ง

่joss

ผมมีแต่ทีเข็ดครับ 555 ผมสติปัญญาน้อยนัก
ระดับเทพต้อง ท่านเป้ง ท่านจิตรมหา ท่านนพ ท่านสนทะเล 
ท่านศุภชัย อโนทัย ท่านพวกนี้มวยหมัดหนัก โป้งเดียวนับน็อค
ท่านหงอคง  ปัีมปากพนัง คนสองเล ท่านคม ริมหนองแก
ม้าก้านกล้วย ท่านอัจฉริยะ  เอส ห้องแซง ไฟหนาว
หมอมวยเมืองแพร่ ท่านยศ หลายแยก เกรดระดับแสนชัย สามเอ
ซือแป๋เรียกพี่ และอีกหลายๆท่าน ที่ผมไม่ได้เอ่ยนาม
ถ้าเป็นขุนพลในสามก๊ก ท่านเหล่านีคงระดับ ลิโป้ จูล่ง กวนอู ฮองตง จิวยี่ เตียวหุย
ถ้าเป็นกุนซือท่านเหล่านี้ เปรียบดั่ง สุมาเต๊กโช บังทอง จูกัดเหลียง สุมาอี โจโฉ
ผมเป็นแค่หิ่งห้อย ท่านเหล่านีคือจันทรา
ผมเป็นแค่อาชากำลังน้อย ท่านเหล่านีคือราชสีห์ผู้เป็นเจ้าป่า โปรดพิจารณาเอาเถิด

ประติมากรรม

ผมมีแต่ทีเข็ดครับ 555 ผมสติปัญญาน้อยนัก
ระดับเทพต้อง ท่านเป้ง ท่านจิตรมหา ท่านนพ ท่านสนทะเล 
ท่านศุภชัย อโนทัย ท่านพวกนี้มวยหมัดหนัก โป้งเดียวนับน็อค
ท่านหงอคง  ปัีมปากพนัง คนสองเล ท่านคม ริมหนองแก
ม้าก้านกล้วย ท่านอัจฉริยะ  เอส ห้องแซง ไฟหนาว
หมอมวยเมืองแพร่ ท่านยศ หลายแยก เกรดระดับแสนชัย สามเอ
ซือแป๋เรียกพี่ และอีกหลายๆท่าน ที่ผมไม่ได้เอ่ยนาม
ถ้าเป็นขุนพลในสามก๊ก ท่านเหล่านีคงระดับ ลิโป้ จูล่ง กวนอู ฮองตง จิวยี่ เตียวหุย
ถ้าเป็นกุนซือท่านเหล่านี้ เปรียบดั่ง สุมาเต๊กโช บังทอง จูกัดเหลียง สุมาอี โจโฉ
ผมเป็นแค่หิ่งห้อย ท่านเหล่านีคือจันทรา
ผมเป็นแค่อาชากำลังน้อย ท่านเหล่านีคือราชสีห์ผู้เป็นเจ้าป่า โปรดพิจารณาเอาเถิด

__เเค่พี่พูดถึงชื่อตัวละครในสามก๊กพี่ก็ไม่ธรรมดาเเล้วความรู้เยอะมากที่พี่เอ่ยมา__พี่พูดพี่เขียนมาชั่งโดนใจเเท้_____
__ไม่มีไม่เป็นไรครับพี่___Joss______ขอเเสดงความนับถือครับ__________ยอดเยี่ยมครับพี่______

เจ บ้านโป่ง

การต่อสู้ เมื่อวาน

ต่อน้องพีใสปิ้ง เสียวนิดเดียว 4 - 5 ยอม ไม่ต้องลุ้น

เด่นคลองแห  กินง่ายเกินไป  :Onion-s-1[1]: 

สำรอง คู่ 5 ดึงไว้กินนิ่มๆๆๆ :dookdik_smile-circle_48[1]
:

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
ท่าน j เล่นอยู่ตู้ไหนครับและเล่นได้เสียไหมครับ

เจ บ้านโป่ง

ผม เล่นตู้ร่มเกล้า(เขาเล่นกันเยอะได้เสีย 5/4 รอง 80000 3/2 รอง 100000)

แต่ผมเล่นแล้วแต่จังหวะ 10000 - 30000  ซื้อขาย

แล้วก็ตู้บ้านโป่ง หลัก 10000 - 50000 ก็มีครับ

ผมเป็นคนบ้านโป่ง  แต่มีพี่น้องอยู่ ร่มเกล้า ลาดกระบัง

เจ บ้านโป่ง

ตู้ร่มเกล้า

มีเซียนระดับประเทศอยู่เยอะ

คุณปู สระบุรี
             คุณด้วง ศักดิ์ชัยโชติ(เล่นไม่ค่อยเยอะ)
             เท่ง ใต้
             หนวด ใต้
             เข้ม

เจ บ้านโป่ง

ดูซิกประกอบด้วยก็ดีนะคับ

ของคุณเดี่๋ยว ก็ง่ายไวเหมือนกัน ช่อง 3 ช่อง 7

แต่รอบ ช่อง 11  ช่อง 9 ลูกน้องคุณเดี่๋ยวส่ง

ไม่ค่อยทันเข้า ช้ากว่า และก็ราคาช่อง 11 ไปไวมาไว ราคาไม่มาตรฐาน

เพราะข้าใหญ่ จะดูอยู่ตู้มากกว่า  ถ้าดันในตู้ในเวทีจะตาม

เจ บ้านโป่ง

ตัวผม เล่นซื้อขายคับ 10000 - 30000 บาท

จะได้เสีย อยู่ที่หลักพันคับ อะไรที่ว่าแน่มันก็ไม่แน่นะคับ
(ยกเว้นเปิดถ้วยแทง)

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
ใช่เลยครับท่านjพูดมาถูกต้องเลยครับผมเล่นช่อง11ไม่ออกเลยเพราะว่าเขาพากย์หน้าตู้ช้ามาก3-5วิผมก็เจ๊งแล้วผมเลยไม่กล้าออกอาวุธช่อง11คุณjผมขอช่องทางติดต่อหน่อย

เจ บ้านโป่ง

ติดต่อกับผมได้ที่เวปบางบอนนี้ำแหละคับ   

ยินดีเป็นเพื่อน เป็นพี่เป็นน้องกับ ทุกๆคนคับ                               

่joss

เจ บ้านโป่ง

สกุลชัยเล็ก เตะ กับสานฝัน เล่นใครดี

สกุลชัยเล็ก หน้าเสืือแม่งชั่วโมงนี้แข็งโปก

สานฝัน กระดูกดีกว่า ฝีตีนดีกว่า

เล่นหน้าเสื่อ หรือ กระดูกดีวะ   พี่น้อง เพื่อนพ้อง

ชัยวุฒ ร่มเกล้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
สวัสดีครับท่านเจ บ้านโป่งเวลาเข้าตู้ทักทายแสดงตัวซักหน่อยนะครับจะได้รู้จักเห็นหน้าค่าตากันบอกตรงๆใช้ฉายาแต่ผมไม่รู้ว่าเป็นท่านไหนจริงๆจะได้รู้จักกันไว้ครับ ผมสนับสนุนให้ท่านพากย์มวยจากตู้ร่มเกล้าเพราะว่าตู้นี้ไม่เป็นสองรองใครในเรื่องการได้เสียแน่นอน ท่านใดมีของมวยมีงานเชิญได้เลยนะครับอยากเล่นเท่าไหร่รับรองได้เล่นแน่นอนขอให้กล้าเล่นผิดราคาเถอะเท่าไหร่ติดหมดอาทิตย์ที่ผ่านมา คุณตู่ ปากน้ำก็กลับมาเล่นที่นี่แล้วหลังจากหายหน้าไปตู้อื่นอยู่พักใหญ่ทีเดียวแต่มีแค่ ต่อมีนบุรีคนเดียวก็จับหมดตู้แล้วหล่ะ อิๆ

เจ บ้านโป่ง

ผมเป็นน้อง จ่าวัฒ 

จ่าวัฒ เป็นบัดดี้กับจ่านึก(เจ้้าของตู้คับ) 

เขาเรียกผมว่า เจ ร่มเกล้า(เจ บ้านโป่ง) คนเดียวกันคับ

แล้วพบกันครับผม

Autapol

• ชอบกด Like + 7
ตู้ร่มเกล้าอยู่ซอยไหนครับเผื่อได้เข้าไปบ้างขอพิกัดด้วยครับท่าน ชัยวุฒ

เจ บ้านโป่ง

ร่มเกล้า มีตู้ย่อยเล่นคู่ละ (400-3000 ) ร้านข้าวแกงลุงรัตน์  ตรงแฟลต 25

ตู้ใหญ่เล่นคู่ละ 100,000 ตู้อยู่ ตลาดพรชัยไนท์บาซ่า  ตรงข้าม บิ๊กซีร่มเกล่้า

ตามนั้นครับ เข้าไปก็ทักทายได้นะครับยินดีรู้จักทุกๆท่าน ดูหน้าตามรูปเลยครับ อิๆ

Autapol

ร่มเกล้าเขตมินบุรีหรือร่มเกล้าที่ไหนคับบ้านผมอยู่ร่มเกล้าเขตมินบุรีอยากรู้จักตู้มวยไกล้บ้านคับ

Autapol

เท่าที่ถามดูตลาดพรชัยไนท์บราซ่าแถวบ้านผมไม่มีนิคับ

เจ บ้านโป่ง

เอื้ออาทร ร่มเกล้า

โต๊กสนุก จ่านึก

Autapol

เขตไหนคับท่านมินบุรีหรือสระบุรี 

อยู่ร่มเกล้าก็เข้าซอยร่มเกล้า24เข้ามาตามถนนบังคับผ่าน สน.ร่มเกล้าถนนเส้นนี้เรียกถนนเคหะร่มเกล้าทางไปถนนราษพัฒนาออกทะลุซอยมิทีนได้ ขับผ่าน สน.ร่มเกล้าวิ่งตรงมาเจอสี่แยกไฟแดง(ตลาดเกรียงไกร)ให้เลี้ยวขวาตรงมาเรื่อยมองขวามือจะเป็น Big C Market ฝั่งซ้ายมือนี่หล่ะพรชัยไนท์พลาซ่าแต่ตลาดพึ่งจะเปิดไม่นานยังเงียบอยู่เลย ยังไงดูรูปหน้าผมไว้เจอเมื่อไหร่ให้ทักทันทีอย่ารอช้าโดยเด็ดขาด555

เจ บ้านโป่ง

พี่...ชัยวุฒ

ตามกระแส เสาร์คงดู ช่องน้อยสี ก่อน 2คู่ แล้วก็ดูช่องหลายสีต่อ

ผมว่า ชิงดำคงต้านไม่อยู่แล้วละคับ ที่ผมฟัง พี่ๆ ในวงการมวย

สกุลชัยเล็ก ยาวใหญ่เหลือเกิน แทงอยู่แน่ ปลิ้นหนี หาทางหนียากคับ

ถ้าพี่..ชัยวุฒ มีกระสุนเยอะ พี่ไล่ต่อยาวไปเลยดีกว่าพี่ ต้นๆคงต้านได้

ไม่เกินอัน 3 โดนแทงอ้วก  ส่วนผมเล่นตามกำลังคับ ช่วงนี้สู้แค่กำลัง

5,000 - 8,000

เจ ร่มเกล้า               

รับทราบขอบคุณมากๆครับส่วนตัวชอบดูซักสองยกค่อยเข้าหน่ะครับไม่ชอบวัดดวงเดี๋ยวครอบครัวเดือดร้อน อิๆมวยเล่นได้ทุกยกขอให้เข้าตาอย่างเดียวพอเรื่องเงินมิใช่ปัญหาพอเข้าตาปุ๊ปใส่ปั๊ปรับเงินทันที555

เจ บ้านโป่ง

การต่อสู้...เจ บ้านโป่ง(ร่มเกล้า)

ผมเข้าคู่ 2 หันหลังต่อ สกุลชัยเล็ก 2/1 3/1 ตู้ผมไม่มีคนรองเลย อัน 2 5/1  ร้องยังไงก็ไม่ติด

คู่ 3 ปล่อยตัว คว้า ยอดบัวงามได้ 10,000 ชกไปมันแกว่งๆ ยังไงไม่รู้ พี่แบ่งไป 5000

ผมร้อง 5-4 รองแม่งเสื้อแทบขาด รองไป 4000 พอเสี้ยววินาที รอง อีก 8000

ยอดบัวงามชกไปมันโคลงเคลงตลอด แต่เหลี่มมันดีกว่าเสมาเพชร มีหัก มีกระตุก แต่มันชอบซ้ำ

หมดอัน 3 ยอดบัวงามดีกว่าเห็นแล้ว แต่ราคาไม่ไปนะ  อัน 4 ออกมาแลกกันสนุก ผมชอบ เสมา

แต่มันไม่แม่น ได้ลูกหนักแต่ไม่แม่น โดนรัดโดนตี แพ้เยอะแล้ว แต่ผมก็ยังชอบมันอยู่

เพราะยอดบัวงามมันแกว่งอยู่เลยๆ  อัน 5  เป็นรอง 15/1 แต่ผมก็ยังฝังใจอยู่เสมาเพชร เพราะ

ก็อกสุดท้าย มันต้องไล่ทุบแน่ 1.30 วินาที พี่ผม ออก 10/1 ให้ 1000 ผมยังไม่เอาเลย

และ มันก็ทำได้จริงๆ

คู่เอก ผมไล่รองฉลามขาวตัวเดียว เพราะทีมข้าใหญ่พี่ๆที่ผมนับถือ ทั้งในกรุง และภูธร

เข้าฉลามขาวกันตัวเดียว (แสนเก่งเคยโดนยา ร่างกายยังไม่เต็ม 4-5 อยู่ไม่ได้) แต่ฝีมือแสนเก่ง

ไอคิวยังดีมาก ศอกน่ากลัว ผมเล่นไปยังกลัว ฉลามขาวโดนศอกจะตาย เพราะของเราต้องเข้าใน

อย่างเดียว แม่งกลางยก เดินเข้าไปโดนแสนเก่งจัดให้ชุดหนึ่ง แม่งหยุดหายใจเลย แต่เด็กเราแม่ง

ร่างกายดีจริงเดินอัด แสนเก่งยอมเอง ถ้าร่างกายแสนเก่งดีๆ แม่งมึงคางเหลืองแน่

คู่ 5 มาโดนมวยบ้านเราเอง พยัคคำรณ(มวยราชบุรี) ผมมองว่าไม่น่าต้านอยู่ รีบต่อ

น้ำเงิน มาอ่านว่าคีบตีตายแน่ๆ  ชกไปกลับมาชิงจังหวะกับพยัคคำรณ แม่งก็แพ้ละสิ มวยเราในดีกว่า

กลับมาเดินช้า แม่งกูเรียบรอ้ย  แต่ก็ไม่เป็นไร การต่อสู้ต้องมีแพ้ชนะ

มาดู วิถีไทย ไม่รู้ตัวมวย แดงเดินดี เข้าแย่งกันต่อ ดูน้ำเงิน มันไม่สู้ มันหนีอย่างเดียว

แต่มันคว้าในเด้งตีแต่ละทีแม่งเข้าตา พี่ๆผม กระโดดรองกันบานเลย ผมไม่เล่นนึกว่าแดง มวยน้องโบ็ท

กลัวมันเดินดี กลัวเข้าจะอุ้มเข้าสบาย แต่ที่ไหนได้ไม่ใช่มวยเขา เราเลยอดแดกเลย :Onion-s-1[1]:
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เจ บ้านโป่ง

เสาร์-อาทิตย์ นี้ ใส่กันแรงๆ หน่อยนะคับ

ไม่ชนะแน่นอน  แต่ของผมนำก่อน เยอะแน่ๆ

สองข้างแน่ๆ ดีกว่านะพี่น้อง เพื่อนพ้อง
:Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เจ บ้านโป่ง

ฟ้าสะ้ท้าน สดเหลือหลาย...

สนุกแน่อาทิตย์นี้ ฟ้าสะท้านสดจากไร่ ขึ้นมาเจอของแหลม ของคม อย่างทวน

สนุกแน่ กระดูกความเก่าเบอร์ XXL ตีกันไฟลุกท่วมจอแน่ ทวนคมกริช

พี่น้อง เพื่อนพ้อง เจ บ้านโป่ง (ร่มเกล้า) ใส่ของแหลม แหลม ดีกว่า กระดูก

ไม่ได้ไว้ต้มน้ำซุบอย่างเดียว กินที่กระดูก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal