เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรอบปูนเสือปีนี้ คุนมองแบบไหนครับ  (อ่าน 2166 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรอบปูนเสือปีนี้ คุนมองแบบไหนครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 19:47 »
สำหรับผม ผมมองว่ามวยปูนเสือปีนี้
จัดไม่ได้เรื่อง จัดมวยขาดกันเกินไป
ตัวอ่อนก้ออ่อนเกิน ตัวแข็งก้อแข็งเกิน

อย่าจ้าว สกุลชัยเล็ก ดาบแป๊งนครบาลเนี้ย
มวยตัวนี้ผมมองว่า ไม่น่าเอาเข้ามาต่อยเลย
มองในมุมส่วนตัวน่ะครับ ผมมองว่ามวยตัวนี้
ยังไงก้อเข้ารอบ 4 คนสุดท้ายแน่ๆ ดีไม่ดีคว้าแชมป์ เลยด้วยซ้ำ

พี่น้องสมาชิกบ้านบางบอน มองแบบไหนกันครับ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
Re: มวยรอบปูนเสือปีนี้ คุนมองแบบไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 19:56 »
ผมว่า2ตัวที่ไม่น่าเอาเข้ามา.....
ทีมเป้งนครบาน/ทีมจิตเมืองนน......(ตัวที่ดี)
สวนตัวที่ไม่ดีเค้าคัดออกเองครับ(สู้ใครไม่ค่อยได้)

Army__

• ชอบกด Like + 101
Re: มวยรอบปูนเสือปีนี้ คุนมองแบบไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 20:34 »
จำกันได้รึป่าวครับ  กระทู้นี้

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 21:08 »
เห็นด้วยกับ จขกท. ครับ จัดมวยไม่สนุกเลย ขาดสีสันมาก ในยุคของเสมาเพชร ผมมองว่าสนุกกว่านี้อีก มีตัวเก่งๆสูสีเยอะ ชนะกันไม่ขาด สำหรับเสือตัวที่ 14 ผมแทบไม่อยากดูเลย...ที่สำคัญไม่มีมวยเหนือในรอบนี้เลยซักคน..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal