เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วย..7 สี..ปูนเสือ..14..+..ช่อง 3..มาลุ้นความมัน...2..ตัวเน้น.ๆ.15-16/2/57..  (อ่าน 61188 ครั้ง)

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีพี่หงอคง สงสัยคงลงอ่างกับพี่ไม่ใด้แล้วครับ(4วันเข้าหอ)ผมขอเข้าตู้มวยตามพี่ละกัน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:
...2..ตัวช่อง 3...ชอบไหม....
..แป๊ะเท่ง....+....สองคม..... :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เน้นๆครับท่าน

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..มวยทุกราคา..ช่อง3..ครับ :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สองคม  vs อีที  ถ้าชกกันจริง อีที สู้ สองคม บ่อได้ครับอ้าย.... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..

..ราคา..วิ่งไกล..จัง..ชนะจน....กระแสแรง..มาก..

...ต่อไม่ไหว...รอง..ๆ...ปีใหม่..อย่างเดียว....

....ชนะจน....ต่อ..5-3....รอง..ๆ..15000-...

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ขอกระชิบเบาๆ
สองคม******
ชนะจน******
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พญาอินทรีย์

ชนะจน...ปล้ำกับ..ปกรณ์/เพชรมั่นคง

ปีใหม่...ปล้ำกับ...มานะศักดิ์/เทรนเนอร์2คนรุม

น่ารองครับ...ชนะจน..ปลายเหี่ยวแน่ๆ

หงอคง

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-160[1]:

...ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..ตาแม่น...ที่มากระซิบ..เบา..ๆ..
...สองคม...มัก..ๆ.... :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

คู่ 4 ระมัดระวังแหน่เด้อครับอ้าย บ่อปกติ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ขอบคุณ..น้องS

.. คู่4 อ้ายเข้าเรต...พรมงคล..ไปแล้ว..20000-

...เดี๋ยวสิ..หาแปว..ออก่เอา....น่าสิ..ออกตัวได่... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..บวก..นิด..ๆ..ครับ..ช่อง3.. :Onion-s-97[1]:

...สู้ต่อ.....ช่อง...11.. :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]:.แว๊ป..ๆ..มาบอก...ช่อง11...ด่วน..ๆ..

...คู่4  จัดหนัก..ๆ...ศักดิ์เพชร....แดง..ๆ..ทุกราคา..ครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]:.แว๊ป..ๆ..มาบอก...ช่อง11...ด่วน..ๆ..

...คู่4  จัดหนัก..ๆ...ศักดิ์เพชร....แดง..ๆ..ทุกราคา..ครับ :Onion-s-97[1]:

......ตายเลย...ศักดิ์เพชร........

...ช่อง..11..ลบนิดหน่อย........ยังเหลือ.....

......ช่อง7...พ้อกัน..เด้อ..พี่น้อง...

พญาอินทรีย์

:Onion-s-14[1]:วันนี้ต้องขอโทษท่านหงอคงและทุกๆท่านมากๆครับ....ขอหยุด 1 เดือนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-14[1]:วันนี้ต้องขอโทษท่านหงอคงและทุกๆท่านมากๆครับ....ขอหยุด 1 เดือนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
...อย่าพึ่ง..หยุด..ครับ..ท่านพญาอินทรีย์....

..มวยมีแพ้. ชนะ..ครับ...หงอคง..ให้กำลังใจ...ครับ...

...วันอาทิตย์...วันของเราครับ....สู้..ๆ..ตรับ...

....อย่าท้อ..ครับ..ท่านพญาอินทร์...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

..แจ้งบุญ..ครับ..วันที่9/3/57..วัดละหารไร่..ระยอง...

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
พี่หงอคง ขอถามให้รู้หน่อยครับพี่ วันนี้ได้เห็นหนึ่งช็อตดีๆเลยเก็บเอามาคิด ผมเห็นพี่เลี้ยงมวยคนหนึ่งหลังจากมวยชกเสร็จนักมวยเดินเข้ามุมเพื่อพักยก4 เเล้วมีคนยืนขวดน้ำให้พี่เลี้ยง ((พี่เลี้ยงได้ทำการกินก่อนนิดนึง ))นี้เป็นการเช็คน้ำหรือเปล่าครับว่ามียาหรือสิ่งที่ไม่ดีที่อาจจะทำให้ผลไม่ดีต่อนักมวย สมมุติว่านักมวยมีอาการไม่ดี พี่เลี้ยงก็ต้องเป็นด้วย ใช่หรือเปล่าครับที่ผมคิดอยู่

ประติมากรรม

พี่หงอคง ขอถามให้รู้หน่อยครับพี่ วันนี้ได้เห็นหนึ่งช็อตดีๆเลยเก็บเอามาคิด ผมเห็นพี่เลี้ยงมวยคนหนึ่งหลังจากมวยชกเสร็จนักมวยเดินเข้ามุมเพื่อพักยก4 เเล้วมีคนยืนขวดน้ำให้พี่เลี้ยง ((พี่เลี้ยงได้ทำการกินก่อนนิดนึง ))นี้เป็นการเช็คน้ำหรือเปล่าครับว่ามียาหรือสิ่งที่ไม่ดีที่อาจจะทำให้ผลไม่ดีต่อนักมวย สมมุติว่านักมวยมีอาการไม่ดี พี่เลี้ยงก็ต้องเป็นด้วย ใช่หรือเปล่าครับที่ผมคิดอยู่
ผมมันขี้สงสัยครับ อยากรู้ครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..คงไม่หรอกครับ...ท่านประติมากรรม...

...หงอคง..ลองคิดเชิงบวก..นะ....

...พอดี..พี่เลี้ยงนักมวย..มันหิวน้ำ..เหมือนกันครับ....

..เขาก้อ.เลย..กินก่อนสักอึก.สองอึก...ครับ....

...คอ..พี่เลี้ยง..คอแห้ง..ครับ..สอน..เชียร์..นักมวย..มากไปหน่อย..

......แค่..คิดบวก..ครับ...

ประติมากรรม

:Onion-s-163[1]:..คงไม่หรอกครับ...ท่านประติมากรรม...

...หงอคง..ลองคิดเชิงบวก..นะ....

...พอดี..พี่เลี้ยงนักมวย..มันหิวน้ำ..เหมือนกันครับ....

..เขาก้อ.เลย..กินก่อนสักอึก.สองอึก...ครับ....

...คอ..พี่เลี้ยง..คอแห้ง..ครับ..สอน..เชียร์..นักมวย..มากไปหน่อย..

......แค่..คิดบวก..ครับ...
ออ ครับๆ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:  :Onion-s-113[1]:

...ช่อง 7 สี 2 ตัวเน้น..ๆ..เตรียมกระสอบ...ครับ

...น็อค..ๆ..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....เน้น..ๆ..ตัวที่1....ชอบมาก..เก็บมา..ทุกราคา..ครับ..

....ก้องเมธี  แก้วสัมฤทธิ์.....เหนือกว่าเยอะ...ครับ..

....หน้าเสื่อ..ก้อ..ช่วยใคร..ไม่ได้...มวยมันแพ้สู้ไม่ได้..

....เก็บ..ๆ...ทุกราคา......ก้องเมธี......

.....โชคดี....ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....เน้น..ๆ..7.สีตัวที่ 2.....ต้องเล่น..ครับ..

...เก้ากะรัต  จิตรเมืองนนท์.....

...ไม่มีอะไร..ที่เป็นรอง..คู่ต่อสู้เลย.....เหนือกว่า..ด้วยทุกอย่าง..

....เชื่อในสิ่งที่เห็น...เล่นตัวที่จะชนะ...ครับ..

.....เก็บมา..ทุกราคา...เก้ากะรัต.......

.......จากใจ...หงอคง.......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

...เรื่มเวลา..11.45 น. 7สี...

...ก้องเมธี..ชวน...เก้ากะรัต...ไปฉลองชัย...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...คู่เอก...เข้า..เดอะสตาร์...ก่อน..ครับ..3 ยกเป็นต่อ..แน่..ๆ

...ยก4.ข้ามฝาก...ออกตัว..ราคางาม..ๆ...แล้วรอกิน....

...ใครจะชนะ...จะแพ้.....ชั่งมัน..เราได้เงิน....

หงอคง

:Onion-s-97[1]:..เอาหวยมา..ฝาก..ครับ

...บน..891  91 92

..ล่าง..73 37

ประติมากรรม

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...คู่เอก...เข้า..เดอะสตาร์...ก่อน..ครับ..3 ยกเป็นต่อ..แน่..ๆ

...ยก4.ข้ามฝาก...ออกตัว..ราคางาม..ๆ...แล้วรอกิน....

...ใครจะชนะ...จะแพ้.....ชั่งมัน..เราได้เงิน....

ชัดเจนครับพี่หงอคง :Onion-s-97[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
สวัสดีครับท่านหงอคง ผมหายไปนานแต่ยังไม่ลืมท่านครับ ยังอาศัยเปิดเว็บดูแต่นานๆครั้งครับ ช่วงที่หายไปนานเพราะไม่มีเวลาไปเล่นครับ และก็ไม่ค่อยติดตามข่าวสังคมมวยเท่าใดนัก (ปี 2014 ไม่ดีเท่าไรนัก เข้าปีใหม่ รถไปชนกับมอไซค์เสียยับเสียย่อยครับ เข้าตรุษจีน ตกบันได ขาเีีดี้ยงอีก มาวันนี้ หนูเข้าไปกัดสายไฟรถอีก ขอบอก ซวยจิงๆครับ ) แต่ยังคิดถึงพวกพี่ๆทุกท่านครับ วันนี้กะจะหาค่าซ่อมรถหน่อย หลังจากอาทิตย์นี้ผมจะว่าจะขอเข้ามาบ้านนี้อีกครั้งครับ ขอรายงานตัวครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณท่านหงอคง.ที่มาฟันธงอีกครั้งวันนี้จัดหนักครับต้องการเงินไปช่วยชาวนา... :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:
  (คนอยากช่วย)

S ห้องแซง

ศิริมงคล ....ลูกเทวดา   ครับอ้าย.....ปล .คู่แรก เกียรติเพชรอีสาน ส่งประกวด :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

สวัสดีครับท่านหงอคง ผมหายไปนานแต่ยังไม่ลืมท่านครับ ยังอาศัยเปิดเว็บดูแต่นานๆครั้งครับ ช่วงที่หายไปนานเพราะไม่มีเวลาไปเล่นครับ และก็ไม่ค่อยติดตามข่าวสังคมมวยเท่าใดนัก (ปี 2014 ไม่ดีเท่าไรนัก เข้าปีใหม่ รถไปชนกับมอไซค์เสียยับเสียย่อยครับ เข้าตรุษจีน ตกบันได ขาเีีดี้ยงอีก มาวันนี้ หนูเข้าไปกัดสายไฟรถอีก ขอบอก ซวยจิงๆครับ ) แต่ยังคิดถึงพวกพี่ๆทุกท่านครับ วันนี้กะจะหาค่าซ่อมรถหน่อย หลังจากอาทิตย์นี้ผมจะว่าจะขอเข้ามาบ้านนี้อีกครั้งครับ ขอรายงานตัวครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:
สบายดีนะครับ เด็ก พนัส :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:l :Onion-s-160[1]:

....เก้ากะรัต  จิตรเมืองนนท์...ตัวเดียว..จัดไป.. :Onion-s-97[1]:

....เก็บ..ๆ..ทุกราคา...เชื่อในสิ่ง..ที่รู้..เล่นในสิ่งที่เห็น.. :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สวัสดีครับ..ท่านเด็กพนัส... :Onion-s-97[1]:

...มา..รวย..ด้วยกัน..ครับ...
...สิ่งร้าย..ๆ..ผ่านไปแล้ว..มีแต่ความรวย..จะเข้ามาครับ...

หงอคง

.....เน้น..ๆ..ตัวที่1....ชอบมาก..เก็บมา..ทุกราคา..ครับ..

....ก้องเมธี  แก้วสัมฤทธิ์.....เหนือกว่าเยอะ...ครับ..

....หน้าเสื่อ..ก้อ..ช่วยใคร..ไม่ได้...มวยมันแพ้สู้ไม่ได้..

....เก็บ..ๆ...ทุกราคา......ก้องเมธี......

.....โชคดี....ครับ....

ประติมากรรม

พี่หงอคงวันนี้เอาอะไรไปใส่เงินมาครับผม :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

พญาอินทรีย์

อภิสิทธิ์...มาแทน..สิบตรี แปดแสนเล็กครับ

อีกไม่นานท่านหงอคง...จะได้ชม...เมืองไทย VS กรังปรีด์น้อย....

ฉลามทอง VS สิบตรี แปดแสนเล็ก...ที่  7  สี  ครับ

เสี่ยเดียร์..เกียรติเพชร..แย้มๆมาแล้วครับ

ขอบคุณครับ..กำลังใจ..ที่มีให้..คือ..พลัง..ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

พี่หงอคงวันนี้เอาอะไรไปใส่เงินมาครับผม :Onion-s-97[1]:

.......มา..ๆ..ครับ..ท่านประติมากรรม...มาฉลองชัย..ด้วยกันครับ..

...win..win..4 ตัวรวด.เลย..ครับ.....

....หงอคง..เลี่ยงครับ......ขอบคุณ...ครับ..

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
สุดยอดเลยครับท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_49[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ประติมากรรม

.......มา..ๆ..ครับ..ท่านประติมากรรม...มาฉลองชัย..ด้วยกันครับ..

...win..win..4 ตัวรวด.เลย..ครับ.....

....หงอคง..เลี่ยงครับ......ขอบคุณ...ครับ..

สุดยอดครับผม ขอชนเเก้วด้วยคนครับพี่ :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

สุดยอดครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

หงอคง

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-23[1]:

..คู่เอก...มวยรู้..กัน...
...ทำให้..มีราคา..เล่น....

....เจอ..ใครดี..เดอะสตาร์...

.    ... ยอดพนมรุ้ง...134-135..ปอนด์...ดีไหม...

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณ.ท่านหงอคงวิน4ตัวรวดได้เป็นกอบเป็นกำ มีเงินไปบริจาคช่วยสันหลังของชาติแล้วครับ.
  ดังที่รับปากเขาไว้ ขอบคุณทุกๆๆท่านทุกๆๆอาจารย์ไว้ในที่แห่งนี้ด้วย ขอบคุณครับ....

หงอคง

สุดยอดเลยครับท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_49[1]:

...ขอบคุณ..ครับ...ท่านผู้กอง...

...นาน..ๆ..จะฟลุ๊ค..ที..ครับ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal