เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วย..7 สี..ปูนเสือ..14..+..ช่อง 3..มาลุ้นความมัน...2..ตัวเน้น.ๆ.15-16/2/57..  (อ่าน 61187 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-1 :Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

...ช่อง..3..มวยมัน..ๆ...เล่นเอาตังค์..ครับ...

...แป๊งเท่ง  เกียรติพลทิพย์.....จะชนะ...118  ปอนด์..
..1..เพชรชินราช  ส.สมหมาย....คุมเยอะ..หมด..

...สองคม  ศักดิ์หอมศีล.....จะชนะ....ศอกแตก...125 ปอนด์..
..2..อีที   ปตท.ทองทวี.....สู้ไม่ได้...ขาด...ๆ...

...ชนะจน   พีเคแสนชัย.....จะพลิกล็อคแพ้.....159  ปอนด์...
...3..ปีใหม่  จิตรเมืองนนท์.....เด็กปั้น...ของแท้...

...พรมงคล   เค.ที.ยืม.....จะพลิกชนะ...122  ปอนด์....
..4..บางพลีน้อย  96 ปีนัง....กลางวันหมด....

....เน้น..ๆ....2  ตัว  แป๋ะเท่ง..+...สองคม......เก็บทุกราคา...ครับ..

.......เล่นเอาตังค์...อย่าเล่นเอามันส์.....

..........หงอคง  เจ้าลิงเกเร ......

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีพี่หงอคง(ขอนุญาตเรียกพี่นะครับ) อาทิตย์หน้ามีที่เด็ดอย่าลืมให้น้องไปด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ท่านหงอคงขยันจังครับ ชื่นชมครับ ขอบอก

หงอคง

สบายดีพี่หงอคง(ขอนุญาตเรียกพี่นะครับ) อาทิตย์หน้ามีที่เด็ดอย่าลืมให้น้องไปด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

.....สบายดี.ครับ ...ท่านพานพร้าว.....

....เรียกพี่. .ก้อ..ตามสบาย..ครับ....

..มีก้อบอก...ครับ...ขอบคุณครับ....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องหงอคง......สบายดีนะครับน้อง.....ช่อง-3ขอเห็นต่าง1คู่บางพลีน้อย นะครับคราวที่แล้วใจร้อนพลาดไปแลกกับเขาเสร็จเลยครับ.......1-2-3 ไปด้วยยาวๆครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]:..วันเสาร์...จัดหนักตัวนี้..ครับ :Onion-s-97[1]:
....ต่อมา..ครับ..บางพลีน้อย....จะรอง....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

...ณ.ฉะเชิงเทรา....

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีครับท่านพี่
ขยันทำการบ้านจริงๆ
นี้แหละจิตอาสาตัวจริง

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
สวัสดีครับท่านหงอคง  ใกล้วันเน้นย้ำอีกทีนะครับ  ขอบคุณครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดีครับ..

..ครูชาญ....ท่านไทบึงกาฬ77
..หงอคง..ทำตามหน้าที่..ตรงนี้ครับ...

...ถูกบ้าง..ผิดบ้าง....คงไม่ว่ากัน..นะครับ..

...ขอบคุณ..ครับ...

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30

โดนใจทุกตัวครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

วันนี้...ชอบมวยรองมั้ยครับ...กูศกรน้อย...เพชร...ครับ..มีรูกินอยู่ครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

ปีใหม่...แชมป์ครับ.. :Onion-s-163[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบมากๆนะครับท่านหงอคงข้อมู้ดีมีชัย้ยื่ยมครับ มีของฝากมาให้นะ น้องคนนี้บอกจัดหนักให้น้องด้วย555+

เจี๊ยบ

พิม ตกอีก เวงกำ ขอบใจมากนะครับท่านหงอคง

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
อาทิตย์นี้หงอคงชอบ เพชรสงขลา ไม่คับ[color=purple :Onion-s-2[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

..อื่ม..ๆ..ครับ..วันนี้.....มัน..ๆ..มาก..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...เสียความรู้สึก...

..นักมวยชกไม่ดี...มันไล่ลง.....

...พอนักมวยชกเต็มที่..ดูชนะ..ขาด..มันให้แพ้...

..มันน่าไล่กรรมการ...ตัดสินไม่สมศักดิ์ศรี...

....อารมณ์..มันค้าง..จากเมื่อคืน..ครับ....

...ยางโทน   ชนะงง ๆ  ๆ  เพชรกระรัต...

หงอคง

ขอบมากๆนะครับท่านหงอคงข้อมู้ดีมีชัย้ยื่ยมครับ มีของฝากมาให้นะ น้องคนนี้บอกจัดหนักให้น้องด้วย555+

.....ขอบคุณมาก..ๆ  ครับ..ท่านเจี๊ยบ....
..แบบนี้..จัดหนัก..ครับ....ตายเป่งตาย..555

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
คู่สองอาทิตย์ที่ผ่านมาสุดยอดครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ติดตามครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-2[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

...ชนะจน....ต่อ..เท่าไหร่...ครับ....จะรอง...

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
สวัสดีครับอ้ายหงอคงอาทิตย์ที่แล้วสองตัวของอ้ายสุดยอดครับขอบคุณครับอ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดีครับ..โตโน่.... :Onion-s-97[1]:

....สบายดี....อ้ายให้ 1 like..ค่าชม..อิอิ...

...คู่..คิง...เล่น..ออกตัว..ได้สบาย..บ่เสีย.... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

อาทิตย์นี้หงอคงชอบ เพชรสงขลา ไม่คับ[color=purple :Onion-s-2[1]:

........สวัสดีครับ..ท่านบ้านใหญ่  Fc..
...พูดถึง..เพชรสงขลา    .....ไฟร์นี้....ไม่ชอบ..ครับ..
..เพราะ..ไฟร์แรก...ชกเหมือนตกแต่ง..กัน..มา...

..ทรงมวย..ยก 1-2...เพชรสงขลา...สู้ไม่ได้......

...แพ้ไฟร์..นี้.....ก้อ..ไม่ตกรอบ..ครับ......

......หงอคง....มองไปที่....เก้ากะรัต..ครับ......

wichai

• ชอบกด Like + 18

สวัสดีท่านหงอคงที่ให้กำลังใจผม อาทิตย์ที่แล้วมาเสียคู่ศิริโชคและคิงส์ ดีนะที่ซุปเปอร์แจ๊คไม่แพ้ถ้าแพ้คงเลิกเล่นมวยตลอดไปแต่คู่ศิริโชคผมก็บังไว้อยู่มาได้คู่ 3 ฟ้าสะท้าน บาดเจ็บเล็กน้อย ท่านละเป็นอย่างไรบ้าง อาทิตย์นี้ของดออกเสียงอาทิตย์หน้าๆๆค่อยว่ากันใหม่ครับ

เจี๊ยบ

มีไรดีๆแนะนำให้น้องคนนี้ด้วยนะครับท่านหงอคงเสาร์อาทิตย์จะรอ

หงอคง

สวัสดีท่านหงอคงที่ให้กำลังใจผม อาทิตย์ที่แล้วมาเสียคู่ศิริโชคและคิงส์ ดีนะที่ซุปเปอร์แจ๊คไม่แพ้ถ้าแพ้คงเลิกเล่นมวยตลอดไปแต่คู่ศิริโชคผมก็บังไว้อยู่มาได้คู่ 3 ฟ้าสะท้าน บาดเจ็บเล็กน้อย ท่านละเป็นอย่างไรบ้าง อาทิตย์นี้ของดออกเสียงอาทิตย์หน้าๆๆค่อยว่ากันใหม่ครับ

...สวัสดครับ..ท่านวิชัย.......เรามาแรกเปลี่ยนข้อมูล..กันครับ...
...อาทิตย์...ที่แล้ว..บวก..นิดหน่อย..ครับ...

...มาสู้..กันต่อ..ครับ....เก้ากะรัต..จัดไปครับ..อาทิตย์นี้.....

....แค่..วงนอกก้อ..กินไป..ค่อนตัว..แล้วครับ....

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ผมว่าเตะได้  2  ยกครึ่ง ที่เหลือ :Onion-s-44[1]:แน่ๆ

หงอคง

ผมว่าเตะได้  2  ยกครึ่ง ที่เหลือ :Onion-s-44[1]:แน่ๆ
....เพชรสงขลา...คงจะแพ้..แบบ..ศิริโชค..ครับ..ท่านจอส..

...มวยเข่า...ก้อ....จะโดน........

....เพชรสงขลา...ต่อมา.....หงอคง..รองทุกราคา...ครับ..

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ถ้าเพชรสงขลาแพ้ แล้วต้องมาเจอกับ ตัวชนะคู่แรกถ้าเกิดเป็น เฉลิมชัย (ส.ยิ่งเจริญการช่าง)แล้วเราจะได้ดูมวยที่มันที่สุดในโลกเลย หงอคงว่าไม่คับ

หงอคง

ถ้าเพชรสงขลาแพ้ แล้วต้องมาเจอกับ ตัวชนะคู่แรกถ้าเกิดเป็น เฉลิมชัย (ส.ยิ่งเจริญการช่าง)แล้วเราจะได้ดูมวยที่มันที่สุดในโลกเลย หงอคงว่าไม่คับ

....80%...ได้เจอกัแน่..ครับ...ท่านบ้านใหญ่.....

หงอคง

:Onion-s-113[1]:

..น้องมา...กับคำว่า...ใช่.....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

....รักผม..ชอบผมสิ..ครับ..เสาร์นี้....

....รับรอง..มีความสุข....สมหวัง.....

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ลูกเทวดา...เด็ดๆ... ครับท่านหงอคง...คู่ชกมาแทน...สิบตรี แปดแสนเล็กครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

..ขอบคุณ..ครับ..ท่านพญาอินทรีย์..

....ข้อมูลดี..มีชัย..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-33[1]:..เผลอ..แว๊ป..หลับไป..พักนึ่ง... :Onion-s-13[1]:

...ฝันว่า...เพชรสงขลา....โดนศอก..เก้ากะรัต....แตกยก2

...แพ้แตก...ยก2....ครับ...

..สงสัย..ฝัน..จา..เป็นจริง....

หงอคง

....ช่อง7..จะเล่นมวย...อีสานปูนเสือ...
....อยากให้....เพชรสงขลา...ขึ้นมาเป็น..ต่อ..สัก  2:1....

....สิงพรชัย....2.....

...ไม่มีอะไร..ปั้น..กัน..จัง....

ประสิทธิ์ สุทธิศัย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับพี่หงอคง :dookdik_smile-circle_48[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ใด้ข่าวว่า+5000 พี่หงอคงอย่าลืมน้องนะ สบายดี :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

ใด้ข่าวว่า+5000 พี่หงอคงอย่าลืมน้องนะ สบายดี :dookdik_smile-circle_48[1]:

...555555...ใครไปกระซิบ..น้องพานพร้าว..น้อ..บัดนี่..

..คือได่ข่าว..ไวแท้........อยากได่หยังละ...อ้ายสิจัดให่...

..อาบน้ำ..อุ่น..ๆ..มีน้องๆ..ขาวๆ..ถูสบู่...ให้จัก..สองรอบ..บ่...อิอิ...

..สบายดี.....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง 3

..มวยเปลี่ยน....คู่4....

..พรมงคล...&....วันชนะ   123  ปอนด์...

...ยัง..ชอบ...พรมงคล..เหมือนเดิม...ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..คู่แรก..ช่อง7 สี...

...ก้องเมธี.....&....เฉลิมชัย......

....เรตเปิด....ก้องเมธี...ต่อ..ป.ป..-..ครึ่งลูก... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
..... ใช่ว่า..มวยคนจัด..จะชนะ...เสมอไป....

....ชะตา..ชีวิต....ศิริโชค..กับ..เพชรสงขลา....

...มันชั่งบังเอิญ....มาเหมือนกัน...กะไร..เช่น..นี้....

.....กระแส..ก้อ..แรง..เหมือน..ศิริโชค.......

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดี ครับอ้าย  คู่แรก7 ถ้าอยู่บ้านผม ไผเอาแดงต่อ ผมต้มไก่สู่กิน ครับอ้าย ช่อง3 พรมงคล :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
 :Onion-s-35[1]:__เเอบมาดูข้อมูลครับ_อ่านบางข้อความรู้สึกอ้มยิ้มครับ_____________

_____________มีทั้งหลักการเเละมุมฮ่าๆ__ผมชอบตรงมีน้องๆขาวๆมาถูสบู่ให้นี้เเละ_555+_______

_____________ช่องเจ็ดคู่เเรกชอบจะมีตัวชอบไหมครับ_____บอกผมหน่อยว่าชอบใคร_____

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ขออนุญาติใช้พื้นที่คนดังท่านหงอคง ช่อง7สึ เอามาฝากมวยน่าลงทุน

เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ อาวุธครบเครื่อง ร่างกายแข็งแรงสอบถามทางนักมวยแล้วว่ามั่นใจมากวังเข้ารอบลึกๆให้ได้..เด็ด

ศิริมงคล พี.เค.สเตอริโอ ระดับแชมป์ราชดำเนินมาออกตู้ 7สีมีดีมาอวดจัดหนักๆ

ขอให้ท่านหงอคงและเพื่อนสมาชิกทีมาอ่านกระทู้นี้ปรารถนาสิ่งไดขอให้สมความปรารถนาทุกประการ..

ชีวิตเป็นเรื่องของการแสวงหา ไม่ใช้นั่งดูดวง

หงอคง

...ขอบคุณครับ....ท่านตาแม่น...ท่านประติมากรรม..... :Onion-s-97[1]:

...ข้อมูล..ดี....ๆ....อิ่ม..กับ..ข้อมูล..ครับ... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

สาธุ..พุทธัง..รักกัน...ธัมมัง..รักกัน..สังฆัง..รักกัน...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:....สาธุ..รักกัน...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..คู่1 7 สี..ปูนเสือ...

....ชอบ..ก้องเมธี  แก้วสัมฤทธิ์...ครับ....

...ชนะ..สิงพรชัย  ส.สริญญา  ได้ไม่ธรรมดา..แล้วครับ...

....เก็บมา..ทุกราคา..ครับ.....ก้องเมธี......ไม่แพ้...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal