เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแน๊ะมวยเด็ด .. โดยเก่งเมืองนนท์  (อ่าน 4301 ครั้ง)

เก่งเมืองนนท์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอแน๊ะมวยเด็ด .. โดยเก่งเมืองนนท์
« เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:55 »
ฟ้าพยัพ ควายทองยิม เตะหนักต่อยแรง เตะบนสลับเจาะยางวันนี้ยกหั้ยเด็ดที่เด็ด7สีเลย มีบ้านจำบ้านมเมียจำเมีย
ยอดภพ อาวุธแรงดั่ยจัย กล้า+กล้าแรกหัวจัยเข้มกว่า คู่ชกกระดูกมวยดีก่าแต่ความสดช่วยดั่ย
ชุปเปรอ์เจ๋ง น่าวัด มวยฝีมื้อเตะหนักต่อยแรง ส่องดูแล้วเกมนี้น่าจะชนะ
ชอบแสนเก่งมวยฝีมื้อเหลี่ยมดี แต่พิกัด121ปอนนี้ ดูแล้วทวน ก.กัมปนาท ดั่ยเปรียบเกาะในตีอย่างโหด นอกไม่สนในอย่างเด้ว เบียดท้ายๆจะชนะ
ฟันธงที่เด็ด ฟ้าพยัพ ควายทองยิม มีบ้านขายบ้านมีรถจำรถ มีเมียจำเมีย อย่าลืม! กระสอบมาใสเงินกลับบ้าน ^^
วันนี้ผมแทงเรตฟ้าพยัพ ปั้ย 3 พันคั่บ ) : คู่อื่นเล่นคู่ล้ะ 5-6ร้อยพอ

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
Re: ขอแน๊ะมวยเด็ด .. โดยเก่งเมืองนนท์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 12:03 »
โอโห๋... แทงเรตเยอะจัง? ??? ตั้งสามพันหรือ 5555 ป๋าอุดมเดชแทงไปครึ่งตัวแล้วครับท่าน555

• มวยใหม่
  • **
Re: ขอแน๊ะมวยเด็ด .. โดยเก่งเมืองนนท์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 12:07 »
 เอ้าผมยังเด็กยุ้วเลย อายุ 14 ผมยังขอเงินพ่อแม่ไช้ จะเอาเงินมาที่ไน้
 แทงน้อยล้ะมันผิดคัยอ้ะคั่บ ^^

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 12:14 »
 ข้อแก้คู่3ข่าวคั่บ ยุทธการ ท.เทพสุทิน เข้ายุทธการ ทีมงานผมโทมาเมื้อกี่ เขาบอก ยุทธการ ท.เทพสุทิน    ลงทุนน้อยดั่ยเยอะ อ๊ากๆ

มวยมุ้ง

• มวยดาวรุ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 16:13 »
ตอนนี้ผมหมดทั้งบ้าน ทั้งรถ ทุกๆ อย่างเผลอๆ จะเสียเมียด้วยครับ  เพราะฟ้าพายัพตัวเดียว  ท่านเก่ง เมือ
งนนท์

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 19:31 »
ฟ้า..พายับ  จริง ๆ ครับท่าน ดีนะที่ได้ ไพโรจน์ กับทวน มาช่วยไว้ จึงไปไถ่เมียกลับบ้าน ..แฮะ. แฮะ. ค่อยว่ากันใหม่ อาทิตย์หน้านะครับ สู้กันต่อไป..ครับ

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 08:10 »
ข้อมูลคู่ที่ 3 ของน้องเก่งเมืองนนท์แน่มากๆเลยน้อง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal