เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ***ทรรศนะมวยไปก่อนเกม 3 7 NBT***  (อ่าน 4687 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
***ทรรศนะมวยไปก่อนเกม 3 7 NBT***
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 13:18 »
ทรรศนะไปก่อน  ชื่อดี  มีชัยไปกว่าครึ่ง

ช่อง 3

1...โชคนำชัย  ศิษย์จ่ากุ้ง.........มวยเข่า  เปิดเกม  เดินชนตลอด  ออกหมัด  จับใน  ตีๆๆๆๆๆๆ  กล้าแลก  กล้าชน  เคยแพ้กันมา ที่ ลพน  แบเป็นต่อตลอด  มาชิงยกสุดท้าย  แพ้แบบพลิกล็อค   วนนี้ชกในบ้านตัวเอง  เจอ  เพชรแท้   มวยของกลุ่มเพชรลุมพีนี มวยฝีมือ  สมองดี  ออกอาวุธได้เนียนตา  ชนะมาแบบพลิกยกสุดท้าย  เพราะหน้าเสื่อ มาชกที่นี่หน้าเสื่อดูไม่เท่าไหร่  น่าจะสูสี  ฝีมือ  กับเข่าใน ติดตัวตลอด  ชอบที่การยืนระยะ  เข่าปลายๆ ของ  โชคนำชัย  มากกว่า  เวทีอ้อมน้อย  เวทีพื้นที่มันเล็ก  มวยฝีมือ  ถ้าไม่เก๋าจริงๆเสร็จ  มวยแบบนี้  เดิน เข่า  เซียนชอบเชียร์  สูสี  ถึงเงิน  แน่นอน

2...สายลมน้อย  ทีเด็ด 99   มวยแตะขา  ต่อย หมัด  หนักแรง  ทุกลูก  จิตใจดีมั่นคง  เข่าแทงลึก   กระดูกการผ่านมวย  ไม่ธรรมดา  ขอให้มาสู้ไม่ต้องกังวล เจอ  เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์  จะได้เสียเพราะคำนี้แหล่ะ  ไม่ใช่ว่าเด็ด  แต่เพียงมองว่า  อาวุธมวยดูดีกว่า  จิตรใจมั่นคง  เพชรสยาม  โดนไม่ค่อยได้  จ้องจะหลับอย่างเดียว   ฝีมือ ครบเครื่อง  เข่าแทงได้ดี   แต่จิตใจไม่มั่นคง  เจอจังๆ  อาจได้นอนนับดาว  ตากแอร์เย็นๆ

3...สองคม  ศักดิ์หอมศีล....มวยเข่า  อาวุธออกได้หลากหลาย  ดัก  โต้  ดักแทง สวย  เก่งแน่นอนตัวนี้  เคยมาโชว์ไว้สวยๆ  แฟนมวยคงเคยเห็นฟอร์มติดตา  ชอบมากตัวนี้....แต่จะเล่น...ลูกนิมิตร  สิงห์คลองสี่....วานรทมิฬ....ไม่มีทรรศนะใดๆ  ยอมเสียเพราะตัวนี้   ชอบแต่จะเล่นตรงข้ามครับ  555++

ช่อง NBT  ....เข้าไปก่อนได้เปรียบ  เผลอๆอาจไม่ต้องลุ้นเหนื่อย

1...ตัวแรก  เเข้าไปเลย  ยอดไก่แก้ว แฟร์เท็กซ์  ชื่อเพราะดี  มีความหมาย  เก๋าเกม  ฝีมือ  ดักเตะ  ดักแทง  ออกเป็นชุด  มีหมัดหวังผลได้  ไม่ชอบเข่านะ  แต่ขอแค่จังๆ ออกแต่ละทีหวังผลได้    ....โทมัส....  อาจจร้องได้ว่า  ....มายก๊อต....

2..ตัวที่สอง  เทพนิมิตร ศิษย์มนต์ชัย ชื่อดีมีความหมายอีกแล้ว  ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าค่ายนี้  สไตล์ไหน  แต่ที่แน่ๆ เชียร์ตัวนี้สบายใจ  ตั้งใจมาแก้มือ  ครั้งก่อน แพ้มา  ปลายๆแพ้เข่า  ครั้งนี้ ไม่เหมือนครั้งนั้น  กดตูมเดียว  พลิกสถานการณ์  เข้าป้ายแบบสบายๆ  ดาวไฟ  มวยเข่า จับเหนียว  ตีๆๆ ปลายดี  แต่ความเชื่อหลังๆ นี่ไม่แน่นอน  เล่นไปทำใจไป  ต้องเชียร์ตัวที่มาสู้  ถึงสบายใจ

ช่อง 7 สี  เห็นทีไร..คิดถึงรายการกระจกหกด้าน...ขึ้นมา..มวยก็เหมือนกัน  การฟิตซ้อม+หน้าเสื่อ+โต๊ะเรต+กรรการ+ปตม+สภาพแวดล้อมด้านอื่นๆอีก

1....ชิงดำ  ฝีมือดี  แข็งแรง  ครบเครื่อง เข่าดี  ปลายๆดีกว่า  คร้งก่อน  แพ้เพราะตัวเล็ก  เก็บแรงไว้สู้ใหม่ดีกว่า   ปลายๆน่าลุ้น  แต่เจอ  ...พยัคฆ์คำรณ...บอกได้คำเดียว  ไม่ธรรมดา  ชื่อดีมีความหมาย  ฝีมือ จัดจ้าน  ออกอาวุธได้หลากหลาย  รุกรับ  ทำได้ดี   แต่ติดที่ว่า  เด็กยิ่งโต  มาคุม  นน  ชกตอนกลางวัน  เหนื่อยหรือเปล่า  ถ้ามาดีไม่คุมมาก  บอกได้คำเดียวว่า  ชิงดำ  เหนื่อย  สมชื่อแน่นอน   เอ้าๆ..ช่วยเชียร์กันหน่อย  มวยใต้ ถอนหมดแล้ว  เข้าไปเชียร์กันหน่อยสักตัว

พักก่อนๆๆ  พิมพ์เยอะเหนื่อย  แป้บๆนะคับ  กินน้ำก่อน

2...ฤทธิชัย  ชื่อดีมีความหมายอีกตัว  แพ้มาเยอะแล้ว  มวยเข่า  บู๊ เดินติดตัวตลอด  แทงจึกๆๆๆ   ทีมงานต้อยห้วยโป่ง  55++ กระดูกการผ่านนมวยดีกว่า  ทีต่อที  ใครทนได้ หนึ่งล้านเล็ก  โดนไม่ได้เหมือนกัน มีแกว่ง  ฟอร์มมวยถือว่าคนล่ะขั้ว   มาจากโซนเดียวกัน  อตร   อยู่ที่ นน  คุมมากไหวมั้ย  จริงๆน่าจะเอา  นน  สบายๆไปเลย  จะได้ใส่่กันไปหนักๆ 

3...เสือคิม  มวยบู๊  ดุดัน  ทรหด  แลกเป็นแลก  ที่ต่อที  มีศอก  แจม  ทำได้ดี  เดินตลอด  ถอยเป็นล้ม  อ่อนนอก  แข็งใน  แพ้มาอยู่แดง  อืม....น่าสนใจ  หรือว่าจะแพ้มุมน้ำเงินอีีก  ไฟต์นี้ฟิตที่นี่ไม่ต้องเดินทาง  น่าสนใจ  เพชรบ้านแขก  มวยเข่า กระชากตี  แทงเน้น ชัดเจน  มีเหลี่ยวเข่า หักแทง  วัดกันปลายๆคู่นี้  เคยชนะกันมา  เสือคิม จะถอนแค้น หรือจะโดนย้ำแค้นอีก  ต้องติดตาม 

****นี่เป็นเพียงทรรศนะ  ส่วนตัว  วันชก อาจมีการเปลี่ยนตัวเล่น ตามกระแสและข้อมมูล  รอมาเน้นย้ำอีกที    ตัวเงิน  กระแสการเล่น  เนื้อตัวนักมวย  การชั่ง  นน  รวมถึงองค์ประกอบอื่นๆครับ****

Re: ***ทรรศนะมวยไปก่อนเกม 3 7 NBT***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 13:43 »
พยัคฆ์คำรณ  เข้าแล้วบัง  กินแน่ๆ  ไม่หมู  + หนึ่งล้านเล็ก  ดีกว่าที่ร่างกาย  นน  คือตัวแปร   ไม่ได้แตกต่างกันมาก  2 คู่นี้  กับอีกคู่  สกุลชัยเล็ก  กระแสแรงๆๆ  เอาไว้ชัดเจน  จัดไปเน้นๆครับ  กระแสแรงๆ  ถึงเด็ดก็ไม่เล่น  ต้องไปหาตัวมาสวน  แล้วบังกินสบายกว่า   3 คู่นี้น่ากลัว ที่สุด  ตอนนี้ยังไม่ชัดเจน  โยนหินถามทางไปก่อน

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: ***ทรรศนะมวยไปก่อนเกม 3 7 NBT***
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 13:56 »
มาแล้วๆน้องอุ๊.......อิอิ
ช่อง3....
คู่1-2 ไปด้วยยาวๆครับ คู่3 ขอไปปลูกผักนะครับน้องอุ๊.....ยังไม่เข็ดครับกับเจ้าสองคม เวทนี้ 123ป.เวทเก่งของเขาเลยหละครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
-----------------------------------------------------------------
ช่อง NBT ....
ไปด้วยทุกคู่ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
---------------------------------------------
ช่อง7
คู่1-2 ไปด้วยครับ ยาวไปๆ...ส่วนคู่ เสือคิม ขอวิเคราะห์อีกหน่อยละกันครับ รักพี่เสียดายน้องจริงๆครับคู่นี้ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 15:13 »
มาแล้วๆน้องอุ๊.......อิอิ
ช่อง3....
คู่1-2 ไปด้วยยาวๆครับ คู่3 ขอไปปลูกผักนะครับน้องอุ๊.....ยังไม่เข็ดครับกับเจ้าสองคม เวทนี้ 123ป.เวทเก่งของเขาเลยหละครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
-----------------------------------------------------------------
ช่อง NBT ....
ไปด้วยทุกคู่ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
---------------------------------------------
ช่อง7
คู่1-2 ไปด้วยครับ ยาวไปๆ...ส่วนคู่ เสือคิม ขอวิเคราะห์อีกหน่อยละกันครับ รักพี่เสียดายน้องจริงๆครับคู่นี้ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อ้าวพี่สน  อยากได้มวยเด็ด  ก็ไๆม่บอกผม  เอามาก่อน 2 ขวด  เดี๋ยวบอกให้  แพ้  ไม่รับประกันนะ  55++ :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 16:40 »
จัดไปน้องอุ๊....แค่นี้พอนะครับอิอิ

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 16:57 »
ขอโทษคับพี่ กระทู้นี่อ่านแล้วหิวเหล้า(มีแต่แนวเป็นตาแชบหลาย) ขอกินนำแน555

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 18:25 »
จัดไปน้องอุ๊....แค่นี้พอนะครับอิอิ

ข้อความโดย: พานพร้าว
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 16:57:48 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ขอโทษคับพี่ กระทู้นี่อ่านแล้วหิวเหล้า(มีแต่แนวเป็นตาแชบหลาย) ขอกินนำแน555

สวัสดีครับพี่สน  ท่านพรานพร้าว  มาๆกินด้วยกัน  มวยเสาร์ - อาทิตย์นี้  ก็กินด้วยกันไปเลย     เอานี่พี่สน  เลือกเอาเดี๋ยวหาผมกระจอก  อิๆๆ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 19:36 »
เข้ามาดู เห็นกลับแกล้ม เล่นเอาน้ำลายไหลเลยครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 20:19 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]:

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 07:34 »
   :dookdik_smile-circle_83[1]:  :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal