เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3น่าเล่นเสาร์นี้และช่อง7สีบ่ายวันอาทิตย์  (อ่าน 15374 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิมส์.....ชิงที่3อีซูซุ ช้อมอยู่ขอนแก่นลูกศิษย์ของ ก้าวไกล แก่นนรสิงห์ ถึงจะเล็กกว่าแต่อาวุธออกได้รวดเร็ว
   ครบเครื่องร่างกายดีระยะยาวได้เปรียบ..........น่าเล่นครับเล่นไป ยอดพยัคฆ์ เป็นคู่เปิดหัว
ชาญชัย ศิษย์อิติสุคโต หรือเกียรติถาวร รูปร่างสูงยาวกว่าแต่การยืนระยะเอาแน่นอนไม่ได้ความเชื่อถือเดิมๆไม่ดีปลายๆเสร็จช้อม
  อยู่หัวหินประจวบคีรีขันธ์ของคุณเอนก แสงมรกต..................ประเภทใหญ่ไม่ถูกทหารหัวใจก็ไม่ดีคับ
...
ชิงชนะเลิศมวยรอบอีซูซุ
แดง....ชนะชัย แก้วสัมฤทธิ์(เอกชนะชัย ม.กรุงเทพรนบุรี)รูปร่างดีปล้ำตีใช้ได้แต่แรงเสียดทานราตุทรหดบทจะไม่เอาก็ยอมดื้อๆ
  ประเภทหัวใจเจ้ามีน้อยนิดทำการฟิตช้อมอยู่กับลูกพี่ศรีเมือง สิงห์สวนเงินแถวๆฉิมพลี เขตตลิ่งชันดูไม่ดีกว่าตรงหัวจิตหัวใจนี่แหละ
น้ำเงิน...ชนะจน หรือ ออมสินเล็ก เตะต่อยได้หนักหน่วงรุนแรงน่าเล่นครับตัวนี้ซ้อมอยู่13เหรียญพระราม9หัวใจแกร่งเหมือนลูกพี่
เสี่ยแขกสู้ถึงเงินแน่เงินรางวัลรออยู่เป็นล้านเต็มถังเต็มสูบน่าเล่นครับน่าเล่นที่สุด................เล่นไปครับชนะจน........

่joss

• ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

่joss

เอาหน่อยลวกเพี่ย อาทิตย์ก่อนโดนไป 5 กำ
อาทิตย์นีจะเอาคืน สักกำหนึ่ง ครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
กลัวอย่างเดียววันนี้จ่าทุยจัดผลสุดท้ายที่3ก็รู้แล้วว่าใครได้

ครับผมคุณจอสผมจะเน้นๆวันอาทิตย์7สีนี้แหละจะ..Tel.หาคุณจอสได้ไงครับ ผมจะรอพี่กอกภูเก็ตเข้าก่อนแล้วก็จะ
ส่งให้พี่เลย

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
ครับผมคุณจอสผมจะเน้นๆวันอาทิตย์7สีนี้แหละจะ..Tel.หาคุณจอสได้ไงครับ ผมจะรอพี่กอกภูเก็ตเข้าก่อนแล้วก็จะ
ส่งให้พี่เลย
บอกผมบ้างนะครับ ท่านพี่ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอด้วยครับพี่ อย่าลืมมาแจ้งให้น้องทราบด้วยนะครับ :Onion-s-90[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
หนึ่งแรงเชียร์ครับ ติดตามท่านตลอดขอเอาคืนด้วยครับ รอครับ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ตามครับช่อง3 รอท่านตลอดครับ อาทิตย์นี้จัดให้หน่อยครับจัดหนักๆ

่joss

สาธุ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คุณโจ..............         Ongart123...........    คุณเอสห้องแชง..........
คุณจอส...................
คุณคนธรรม.................
ครูชาญ....................
  ทุกท่านที่ผมเอ่ยนามโดนกินตลอดช่วงนี้....มันต้องมีขาขึ้นบ้างหละนะ อะไรดวงจะขนาดนี้ ผมต้องเข้าวัดทำบุญสักหน่อย
แล้วมานำเสนอมวย ของร้อนๆต้องเจ๋งๆเหมือนเมื่อก่อนแน่

*****ชนะจน ขอให้ท่านเชื่อผมอีกสักครั้ง น่าเล่นจริงๆครับท่านที่ติดตาม*****

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ตามท่านศุภชัยครับ ขนะจน รวยอย่างเดียวครับ

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
ของร้อนๆๆ เด็ดๆอันลือลั่นกำนัศุภชัย  กลับมาแล้ว รอของร้อนๆๆๆๆๆ :Onion-s-23[1]:

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
สวัสดีครับท่านศุภชัย...ไม่ได้ตามท่านหลายอาทิตย์ครับ...ไปตีไก่มาครับ....เสาร์นี้ชอบเหมือนท่านครับ...โดยเฉพาะ....ชนะจน....ไม่จนแล้วครับ...... :dookdik_smile-circle_51[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
เล่นครับชอบครับชนะแล้วเราไม่จนครับ รวยๆครับ ตามพี่ศุภชัยครับ

ร้อนๆร้อนๆร้อนๆ.........ตัวเงินและทีมงานเสี่ยแขกเล่นหนัก เพราะฉนั้นเป็นต่อก็ต้องต่อกันไปได้แน่ๆเห็นๆกล้าๆต่อหน่อต่อไป
ต่อไป ....ชนะจน ชนจน ชนะจน...........
*****และอีกตัวรัฐเขต ทีเด็ด99....น่าเล่นมาก

คูเอก........รัฐเขต เจอ สองคม ...........ล่าสุดเล่นแล้วออกตัวกิน2ข้างนะครับขอบอกว่าอันตรายจ้า
      เล่นชื้อขายนะครับ เล่นชื้อขาย ระวัง ระวัง

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_48[1]: รับทราบครับผม  :Onion-s-97[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
ของร้อนท่านกำนันเยี่ยม :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
อ้ายตี๋  แน่นอนเนาะ  อิๆๆ  ให้ก้อยไข่มดแดง  กับ ต้มเอี่ยนเป็นรางวัล    :dookdik_smile-circle_58[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
แรกๆก็ระวังครับพอมีเสียงโห่ได้เรื่องเลยครับ ต่อไปขอแบบมีต่อด้วยโห่ด้วยนะครับ :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
รรรรรรรรอครับผิดถูกไม่ว่ากันครับท่านศุภชัยวันนี้แล่มมากๆๆๆครับขอบคุณครับ

โยนครฐม

แหล่มเลยครับ พรุ่งนี้ขออีกครับสุดยอด ขอบคุณครับ

ช่อง7ข้อมูลของจริงเอาไปสู้กันต่อครับวันนี้....เล่นมวยสู้แน่ล้าน%จากใต้มีคนตามเล่นครับนักชก
ที่เซียนทางใต้ให้ความเชื่อถือกัน...
*****เปิดหัวคู่แรกจัดไปครับน่าเล่นอย่างแรง.มะเฟืองน้อย.........
*****คู่เอกจัดหนักๆครับ......ศรทอง....เอาคืนครับพี่น้องวันนี้

โยนครฐม

ตามครับ ชอบครับขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
ขอบคุณมาครับท่าน สุดยอดจริงๆ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal