เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง !! เหยื่อรายที่ 9 ของมัน..7 สีอาทิตย์นี้ ฿฿฿฿฿  (อ่าน 8501 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
          คำเตือน..ขณะนี้..ไอ้ผีมุมแดงมันกลับมาอาละวาดอีกแล้ว..   มันซาดิสต์กินนักมวยที่ขึ้นชกคู่เอกที่อยู่มุมแดง ช่อง 7 สี     ..เหยื่อของมันรายแล้วรายเล่า  ล่าสุด ศรทอง..ขึ้นมุมแดงอีก เมื่อก่อนขึ้นแดงเสร็จมาแล้ว  อาทิตย์ล่าสุดอยู่แดง...เสร็จอีก โดนเมธีอัดซะยับเยิน..    ไม่ไหวละมั้งพี่น้อง  อย่าทำเป็นชะล่าใจเน้อ...   ต่อไปนี้เราต้องช่วยกันระวังแล้ว....  ผมเคยตั้งกระทู้มาหมาดๆ...  ฮีโธ่..นึกว่าไอ้ผีร้ายมันจะกลับโลง..ดันโผล่มาจนได้     อาทิตย์นี้..คู่เอกมุมแดงอาทิตย์นี้ คิดแล้วเสียวว้อย..ไอ้ผีมุมแดง...มันจะมากินเหยื่อของมันอีกหรือเปล่าหนอ....
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
แดงน่าจะถูกเขมือบอีกนะท่าน ไฟหนาว เห็นด้วยอย่างยิ่ง :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:

ไฟหนาว

โฉมหน้า..มุมแดง 7 สี อาทิตย์นี้.. ไอ้ผีร้ายมุมแดงมันจ้องตาไม่กระพริบ.....จะต้านฤทธิเดชมันได้หรือไม่...ฮูย..แค่คิดก็ เสียวแว่บๆ ซะแล้ว...   พี่น้องว่างัยครัย..คิดว่าหมอนี่จะโดนงาบไหม ?

ไฟหนาว

ย้อนเหตุการณ์วันอาทิตย์ที่ผ่านมา...คู่เอก 7 สี..ศรทองขึ้นมุมแดง   เมธีน้ำเงิน..      หน้าตู้บ้านผมที่เมืองเลย   เซียนแย่งกัน เอา ศรทองต่อ 5-4 ไม่มีคนรอง ต่อ 3-2 เริ่มมีคนรอง หมดยก 2  ศรทอง ไหลต่อ 5-3....ก็อ่านกันชัดๆครับว่า ศรทอง เก๋าส์กว่า ฝีมือเหนือกว่า  มวยชุ้นคนจัด  กองเชียร์สภาพแวดล้อม..ล้อมไว้เรียบร้อยแล้ว...ได้เปรียบครบวงจร..        เมธี โต้ทุกช็อต ค่อยๆกินทีละนิดทีละหน่อย  ยก4..เมธี โชว์เฉียบขาด        ศรทอง เริ่มหายใจสะดุด ทำอะไรเมธีไม่ได้ ยกท้ายไร้ราคา
          เห็นไหมครับ  น่าเชื่อไหมครับว่า..มวยมุมแดง คู่เอก 7 สี..เอาชนะมวยที่อยู่มุมน้ำเงิน ยากเย็นเหลือเกิน  แม้แต่ เสือคิมที่อยู่มุมแดง อาทิตย์ก่อนโน้น...กว่าจะชนะเพชรบ้านแขกได้ก็ทุลักทุเลเต็มที
          อาทิตย์นี้เชื่อขนมกินได้เลยครับ....สี่มนุษย์ต้องเป็นต่อแง๋มๆ...แข็งกว่า รุนแรงกว่า เจริญทรัพย์  เกียรติเจริญชัย เป็นปี๊บ...     ใครต้องแห่เล่นสี่มนุษย์อีก..     ระวังไว้ด้วย..สิ่งที่ไม่น่าเชื่อมันอาจจะเกิดขึ้นอีก.แบบ..แบบไหน..ผมไม่รู้  ต้องดูและพิสูจน์กันเอง
           เรื่องแบบนี้  ศรทองโดนมา 2 หนแล้ว....เพราะอยู่มุมแดง..      ท่านว่าผมบ้าไปหรือเปล่าครับ

ไฟหนาว

นี่งัยครับ..เจริญทรัพย์  เกียรติเจริญชัย(ควายทองยิม,เกียรติเฉลิมภพ)  เป็นรองสี่มนุษย์ชัวร์ป้าบ...
ต้องระวังครับ....มวยเป็นต่ออยู่มุมแดงอีกแล้ว..        บอกผมหน่อยท่านคิดยังงัย

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ชอบน้ำครับ มวยอย่าง4 คนไม่มีสมองมวยใช้แต่แรง ขอให้แก้รัดเอวให้ได้ก็จบข่าว :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
ต้องดูช่อง 3 คู่ 4 มุมไหนชนะ คู่เอกช่อง 7 ต้องเล่นมุมนั้น  ผมเล่นตามมาหลายอาทิตย์แล้ว

ไฟหนาว

ขอบคุณ..นักรบ..เริ่มสตาร์ทเครื่อง บอกชอบน้ำเงิน..เอาแล้วไหมล่ะ..       ยังมีเวลาอีกเยอะครับ ก่อนถึงวันชก       เรามาช่วยกันออกความคิดเห็นกันเยอะ  ประกอบการตัดสินใจของพี่น้องเรา      เป็นที่น่าสังเกตว่า..เกือบทุกอาทิตย์ตั้งแต่ต้นปี จนถึงอาทิตย์ล่าสุด  นักมวยคู่เอกช่อง 7...จะต้องขึ้นมาเป็นต่อ..แทบทุกครั้ง...แล้วมันก็พลิกแพ้กันเป็นว่าเล่น
         สี่มนุษย์..ในมุมมองของผม ต้องเป็นต่อเจริญทรัพย์แน่ๆ อาจจะแพงถึง  3-2,5-3   ไปโน่นเลย..ใครไม่เชื่อลองดู...  สำคัญว่าสุดท้าย ผลจะจบอย่างไร..ไอ้ผีมุมแดง มันอยู่เบื้องหลังครับ 555.....

ไฟหนาว

ขอบคุณ..รุจ  กำแพง...มีทีเด็ดเคล็ดลับเอามาฝากอีก..แจ่มครับ..  เดี๋ยวมีเวลาจะลองย้อนรอยหาสถิติดูครับ        เป็นการแนะแนวเส้นทางรวยที่แปลกดี   ผมยอมรับว่าไม่เคยคิดอย่างนี้จริงๆ..      เชื่อไหม อาทิตย์ที่ผ่านมาผมยังต่อศรทองไป 5-4  ก่อนชก  เพราะอ่านว่าใสๆ...สุดท้าย อ้วก..ลืมนึกไปเลยว่าเราตั้งกระทู้เอง   ยังทลึ่งเล่นมุมแดงอีก โสน้าน่า...
          ท่านว่ามันแปลกไหม หรือว่า...คิดไปเอง

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ผมว่าไม่เกี่ยวนะพี่ไฟหนาว เรื่องมุมหรืออะไร ถ้าเราดูทรงเเล้วคนนี้เป็นเเบบนี้ เเละอีกคนเป็นเเบบนี้

ผมว่ามันบอกได้เลยใครจะชนะครับพี่อาทิตย์นี้ก็ยังน่าเล่นสี่มนุษย์ครับ ดูอาวุธเเล้วปลายๆกินกับกิน

ตรงข้ามหลอกตาคนทั้งประเทศเเล้ววันนั้น ไม่ผ่านครับ. หรือถ้าท่านใดจะมองว่าได้หน้าเสื่อหรือมวยคนจัด

อันนี้อีกเรื่องครับ ถ้าไม่มีละครของเดอะชุ้น ก็ยังน่าเล่นฝีมือสี่มนุษย์ครับ ผมมั่นใจมวยคนนี้ทรงเเบบนี้

ถ้าไม่มีนอกมีในนะ ผมจัดสี่มนุษย์เเน่ๆพี่ กินกับกิน

ไฟหนาว

ก็หน่านนะซีน้องประติมากรรม...มันไม่น่าจะเกี่ยวเรื่องผีบ้าผีบออะไรซักหน่อย อย่างที่ว่านั่นแหละ....สี่มนุษย์ใสๆ..อาจถึง ไสปิ๊งเลยก็ได้เนาะ      แต่ไอ้ที่เรามองว่าใส..เนี้ยะมันกินเราซะอ่วมมานักต่อนักแย้ว....  ล่าสุด  ศรทอง ใสไหมล่ะ   ขนาดพี่ยังมองว่า เมธีจะเอาลูกไหนมากินศรทอง..   เกจิทั้งโลกฟันธง..งานนี้ป๋าล้อมกินชัดๆ..ขนาดพวกมวยหูหน้าตู้แย่งกันต่ออุตลุต...สุดท้ายมันใสไหมล่ะ      ครั้งที่แล้ว  สี่มนุษย์อยู่มุมน้ำเงินก็อัดเอาวัชรชัย  ราชานนท์เละเป็นอึ(ขออภัย เฉพาะคนท้องเสียนะ)...   อีตานี้มาอยู่มุมพิสดารมุมแดง..มาดูกันว่า เกี่ยวหรือไม่เกี่ยว     หากสี่มนุษย์ดันเสือกเข้าที่ 2...เราจะเอาเหตุผลอะไรมาอ้างล่ะ 555...............

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ตกลงว่า เจริญทรัพย์ ถอนไหมครับ ท่านไฟหนาว :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

เม็ดทราย วาริน..เมื่อสายตรงถามเพื่อนแล้ว เขาอยู่ใกล้ช่อง 7...เขาบอกว่า ขณะนี้ยังไม่ถอนนจ๊ะ..ขอบอก....
      เรามาคลิป สี่มนุษย์  ชกกับ โชค  ซากามิ     สี่มนุษย์อยู่มุมแดงครับ...จำได้หรือเปล่าครับ ใครชนะใครแพ้..ชกเป็นคู่เอก 7 สีด้วยแหละ...
http://sports.bugaboo.tv/watch/57361/มวยไทย7สี

ไฟหนาว

ฉากระทึกใจ...ไม่เชื่ออย่าลบหลู่...
 เชิญร่วมกันออกความเห็นครับ....

ไฟหนาว

สี่มนุษย์ต้องสู้กับเจริญทรัพย์แล้ว ยังต้องสู้กับ.....เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ท่านว่าไหวไหม ?

ไฟหนาว

ผีมุมแดง...ฤทธิ์มันร้าย ต้องลงทุนแบบนี้....ไหวป่ะพี่น้อง..บอกมาที...

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
ไม่ชอบสี่มนุษย์เลยครับ มวยงอม หมดแล้ว :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

ไม่ชอบสี่มนุษย์เลยครับ มวยงอม หมดแล้ว :Onion-s-17[1]:
        งอมเป็นมะม่วงเลยเหรอท่าน    ระวังนา..เจริญทรัพย์จะโดนเข่าเจ้าสี่มนุษย์งอมนะ..ล้อเล่นครับ...   มวยคู่นี้มันจะออกมาในลักษณะละคร 7 สี ซะละมั้ง...หรือท่านว่างัย บอกมั่งฮิ..
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ตั้งแต่ต้นปี 2557..จนถึงวันอาทิตย์ที่ 16 มี.ค. 57      ช่อง 7สี จัดมวยไปแล้ว 11 ครั้ง  มีนักมวยคู่เอกที่อยู่มุมแดง ชนะแค่ 3 คน  อีก 8 คนแพ้รูด..   มันน่าคิดไหมครับ

awin

• ชอบกด Like + 30
ดีไซน์ ราชานนท์ - เก่งกาจ ป.เป็กโก้ (ส.โชคกิจชัย,แป้งเย็นไอโอเดิม)120 ป.

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal