เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรรศนะวิจารณ์มวยช่อง3เเละช่อง7เสารที่22อาทิตย์ที่23 มีนาคม2557______##5  (อ่าน 1769 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....ไม่มีมวยรอบปูนเสือเหมือนขาดความคึกคักของบรรดาเเฟนมวยช่องเจ็ดอยู่มิน้อย เเต่ก็ยังคงน่าติดตามเสมอสำหรับช่องเจ็ด  ครั้งนี้มวยช่องเจ็ดก็ยังพอดูได้ รู้สึกว่าจะเป็นการเเก้มือสองคู่ ระหว่างคู่รอง โชคพิชิต เพชรมีเพียร พบ รณชัย สันติอุบล เเละคู่เอกประจำรายการ เป็นการเเก้ระหว่าง สี่มนุษย์ ส สริญญา พบ เจริญทรัพย์ ควายทองยิม คู่รองป้องกันเเชมป์ด้วย เเละคู่เอกเเพ้ชนะกันมาที่ใต้ ในการชกครั้งนี้ ต่อน้ำหนัก1ปอนต์ครับ น่าจะชกสนุกนะขอให้เป็นอย่างนั้น

....ว่ากันด้วยช่องสาม ช่องนี้มีมวยรอบตลอดปีครับ คู่สองก็เป็นมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ป เเละคู่เอกประจำรายการก็เป็นมวยรอบ ฮอลล์. คู่รองเป็นคู่ที่น่าดูนะครับ เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ พบ เก้าเเต้ม ลูกพระบาท เเละคู่เอกใครชนะเข้ารอบต่อไป ระหว่าง
เเป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์ ซึ่งก็น่าติดตามดูมากๆครับ ยังไงเดียวผมก็จะ ให้ทรรศนะบางคู่เท่าที่รู้ครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
 :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:  เสาร์อาทิตย์นี้ เก็บไว้เป็นความลับดีกว่า วันชกค่อยเจอกันอีกทีนะคลื่นใต้น้ำที่ติดตามครับ ถึงวันนั้นเดียวผมมาลงบอก ข้อมูลคร้บ.

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal