เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คุ่มวยช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ น้ำหนัก และตัวนักมวย  (อ่าน 2719 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คุ่มวยช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ น้ำหนัก และตัวนักมวย
ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ของเจ้าของซิกมวยนะครับ ผมไม่ถนัดเรื่องการวิจารณ์       ไม่มีนามสกุลต่อท้ายนักมวยนะครับ เพราะผมจดไม่ทัน ต้องขออภัยด้วยครับ

ขุนตาล 103-.5          จะชนะยำชัยอีกครั้ง            ไชโย 103

โชคทวี  117.7-.7          จะชนะ                       แสงสุริยา

กระดุมทอง 114               จะแพ้ (น่ารอง)           เก้าล้านเล็กยิม 115-1

รุ่งพิชิต 108 -3                 จะชนะ                  ฟ้าไทย 105

เพชรพันล้าน 121               จะชนะ                  เหิรฟ้า 121

มวยเด็ดซิกมวยชาตรี

โชคทวี

เก้าล้านเล็ก

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308

น้ำหนักนักมวยคู่ที่ 2 ลืมพิมพ์ แสงสุริยา

โชคทวี  117.7-.7             จะชนะ                    แสงสุริยา 117

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ เคารพนับถือพี่อัศวินเสมอมาขออวยพรให้พี่อัศวินร่ำรวยเงินทองและสุขเจริญยิ่งๆขึ้นนะครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
แค่นี้น้องก็ปลื้มแล้วครับท่านพี่อัศวินที่พี่หาข้อมูลดีๆมาโพส์ แพ้ชนะเป็นเรื่องของกีฬาบนเวที  กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากครับท่านอัศวิน สามารถติดต่อท่านได้ทางไดบ้าง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal