เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุมพินีรามอินทราคู่เอกช่อง5มรกตดำ  (อ่าน 1363 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
มรกตดำตัวเล็กกว่าเยอะแต่ก็ลูกพี่ท่าน สท เล็ก ให้ผมขึ้นต่อสู้บนล็อคอีกแล้ว
คู่ชกคือแสงตะวัน ส.ตะกรุดทอง คุมทีมโดยเน้า โคราช.
ต้นๆเข้าไป36,000ในราคาเสมอ หมด2ยกมรกตดำโดนอาวุธทั้งแข้งทั้งเข่าไปหลายชุดแต่เซียนไม่กล้าต่อเพราะผมจิ้มรองมาหมด
ถ้าใครต่อจนราคาไม่ไปไหน ทั้งๆที่มรกตดำเตี้ยสั้นกว่าเยอะ....เซียนขยาดครับเพราะผมมากินหลายหนแล้ว
คู่นี้มรกตดำพ่ายคะแนนครับแดงแสงตะวันโดนแข้งเนื้อเน้นๆแต่มันไม่ยุบเราเลยเสร็จสรุปโดนไปหกหมื่น...ช่วงนี้ขาลงจริงๆ
ท่านที่ติดตามผลงานผมหรือเข้ามาดูทัศนะขอบอกว่าช่วงนี้มวยผิดมาตลอด ดวงไม่ดีครับ...ช่องเจ็ดสีพรุ่งนี้เล่นมวยคนจัดได้เปรียบ
นะครับ รุ่นเล็กป๋าชุ้นจะวางไว้เป็นคู่ที่1เสียเป็นส่วนใหญ่โดยเฉพาะวันอาทิตย์ที่24.......เพชรรุ่ง....ทีมป๋าต้องเล่นครับดีกว่าแน่
แพ้ยากนะผมว่า ยังไง ยังไงก็น่าเล่นครับได้เปรียบครบวงจรจริงๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal