เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เดือด. ดุ. โหด ...สี่มนุษย์ ส สริญญา ชน เจริญทรัพย์ ควายทองยิม โคตรถึงเงินคู่นี้  (อ่าน 2842 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
มันกลับมาจะชกกันจนได้ จะเอาให้ได้ต้องเเก้ให้ได้ มันชั่งเป็นการรอคอยที่น่าดูมาก ขนาด โชค ซากามิ ยังต่อยคู่รอง (ขนาดเเชมป์140ปอนต์ช่อง7) ขอให้เป็นการรอที่คุ่มค่าสำหรับ การเจอกันครั้งที่สองของสองคนนี้ ขุนเข่าไฟเเลบ เจอ ไอ้ศอกฟ้าสั่ง(ควายทองยิม) มันเป็นคู่ที่ น่าชมจริงๆ รุ่นใหญ่ อาวุธไม่ต้องพูดถึง หนักๆเเรงด้วยกันทั้งคู่ ใครจะเป็นผู้ชนะโปรดติดตามตอนต่อไปยาวๆๆพี่น้อง

ประติมากรรม

เรื่องที่น่าคิดฝากไว้ก่อนเลยนะ ตามโปรเเกรมครั้งที่เเล้ว ตกลงกันว่า สี่มนุษย์ ต่อ 1 ปอนต์ ผมงงว่าไอ้เจ้าเจริญทรัพย์ มันเเพ้มาสภาพไหนครั้งล่าสุดที่เจอกันครั้งนี้มาได้ต่อน้ำหนัก1 ปอนต์ น่าคิดนะช่วยกันคิดครับ คู่นี้ใครควรจะชนะไป สำหรับผมมองว่า มวยมาเเก้ กับมวยชกเวตปกติตัวเองรู้ว่าควรเร่งควรทำตอนไหน เเต่ 1 ปอนต์คืออะไร หน้าเสื่ออีกเเถมน้ำหนัก ครั้งล่าสุด 138ที่ช่อง7 ครั้งนี้ปล่อยขึ้นมาอีก น่าคิดมากๆนะ

ประติมากรรม

สี่มนุษย์ ส สริญญา

จุดเด่น เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายเเรง หมัดหนัก หมัดคม มีศอกจังหว่ะเข้าทำ เเข้งใช่ได้ เป็นมวยขวา เข่าในดีรัดเเล้วตี
เป็นมวยประเภทเดินหน้าท้ารบชนอย่างเดียว เหลี่ยมเชิงไม่สน หัวใจดีร่างกายดี

ข้อเสียเปรียบ ครั้งนี้เสียเรื่องความสูงช่วงชก เป็นรองตรงข้าม เเละหน้าเสื่อ เป็นรองอีกเช่นกัน

เจริญทรัพย์ ควายทองยิม

จุดเด่น เป็นมวยเข่าเช่นกัน รูปร่างลอยกว่า หมัดดี ศอกก็หนัก เเข้งดี ได้เปรียบเรื่องหน้าเสื่อสภาพเเวดล้อมดีกว่า พูดถึงเข่าก็้ขวางหน้าค้ำเเทงครับ

ข้อเสียเปรียบ ครั้งนี้ก็ไม่น่าจะมีอะไรน่าระเเวงมาก ยกเว้นเรื่องคางเปาะเท่านั้น เเละร่างกายที่ห่างหายไปนานเจอมวยยืนระยะปลายๆจะเเก้ยังไง

ความเป็นไปได้

ไม่ต้องพูดถึงเกมส์การชกอะไรมาก ครั้งนี้หรืออาทิตย์หน้าที่จะถึง มวยเคยเเพ้มา ยังไงมันก็ต้องชนะไปได้ ครั้งนี้มวยไม่ได้มาสู้กันเต็มทีเเน่ๆ เล่นไปครับ เจริญทรัพย์ ควายทองยิม ตัวเดียวตัวนี้เเละ บอกก่อนเลย. คิดเยอะไม่ดีปวดหัว รู้เเต่ว่า เล่นมวยตัวใหญ่ไว้ไม่เสียเปรียบครับ ครั้งนีิ้คือธุรกิจนะ บอกไว้เเค่นี้เเละผมก็มั่นใจ ว่าชกกันไม่จริง เจ้่าบ้านจะชนะ ถ้าเเพ้ก็หยุดพักผ่อนครับ

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีหรั่ง เหนื่อยมาทั้งอาทิตย์แล้วพักผ่อนบ้างนะ มาๆกินเหล้าขาวกับพี่555 ติดตาม นับถึอ จริงใจ

ประติมากรรม

อยู่นั้น 40 บุรีรัมย์เปล่าพี่ อยากกินอยู่วันนี้ เพื่อนไม่มี เลยเปลี่ยนเป็นการอัดบุหรี่พอได้เมาเล็กๆครับ

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
บุหรี่สูบมากมันไม่ดี ทางที่ดีต้องสูบทีละมวน 555

ประติมากรรม

บุหรี่สูบมากมันไม่ดี ทางที่ดีต้องสูบทีละมวน 555

ครับพี่ จัดไปครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal