เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (29-30 มี.ค.57)>!!<  (อ่าน 35805 ครั้ง)

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ติดตามตลอดครับ... :Onion-s-160[1]:

ณัฐ พัทลุง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
น้องบ่าวคนนี้ ยังคอยตามพี่บ่าวคนนี้เสมอ  :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ติดตามตลอดครับ... :Onion-s-160[1]:
สวัสดีครับน้องหนู สบายดีนะครับ....... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

น้องบ่าวคนนี้ ยังคอยตามพี่บ่าวคนนี้เสมอ  :dookdik_smile-circle_56[1]:
หวัดดีครับน้องบ่าว...บายดีม่ายน้อง.....สู้ๆกันต่อไปครับ วันอาทิตย์นี้พี่มองไปที่มวยรองครับ... :dookdik_smile-circle_56[1]:

ณัฐ พัทลุง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
หวัดดีครับน้องบ่าว...บายดีม่ายน้อง.....สู้ๆกันต่อไปครับ วันอาทิตย์นี้พี่มองไปที่มวยรองครับ... :dookdik_smile-circle_56[1]:
น้องบ่าวสบายดีครับ (แต่ช่วงนี้สะกดคำว่า ชนะ ไม่ค่อยเป็น 555+)
พี่สน ช่วยชี้นำด้วยครับ กินแต่มาม่าแล้ว 555+

สนทะเล

ขอสรุปมวยชอบช่อง3ครับ(3ตัวพอครับ เอาตามที่เคยเห็น)
1.***ดาราเอก เกียรติกำธร(เกียรติหมู่10)
หลังจากห่างหายไปนนานกลับมาภาคนี้ฟอร์มใหม่ไฉไลจริงๆครับ สำหรับนักชกจาก อ.ชะอวด นครศรี คนนี้ เป็นมวยฝีมือจัดจ้าน หลักเหลี่ยมไอคิวมวยดี สปีดอาวุธออกได้ไว..คล่อง ไม่โดนหมดหล่นก่อน แม้ว่าจะเล็กกว่ายังมองว่าผ่านครับ ใหญ่กว่าเธอก้อเจอมาแล้ว.......

2.**ประกายเพชร เจ.เอส.พี.
"เจ้าทิศ"นักชกจาก อ.เขมราฐ อุบล เป็นมวยจังหวะฝีมือดักเตะดักแทง ครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก
โดนหนักๆมักจะมีอาการให้เห็นเหมือนกันทีมงานทนายเค ชาย มีนบุรี สาร รังสิต คุมหน้าเสื่อ ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเขาขวาง ราชบุรี ทีมงานการันตีการฟิตซ้อม มาสภาพดีแน่นอน

3.ฝนหลวง ศิษย์บุญมี
มวยจังหวะฝีมือดี วงในมีเด้งตี เตะต่อยหนักแรง จังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมมองว่าน้องน้องเบียร์จะได้เปรียบกว่า
รูปเกมส์..คาดว่าต้นๆน้องเบียร์น่าจะนำไปก่อนแน่...แต่คราวนี้ต่อยกลางวันเวทนี้ฝนหลวงดูจะได้เปรียบเพราะคู่ชกเป็นมวยปลายยังไม่ดีนัก น่าจะคุมเยอะพอสมควร..ฝนหลวงต้องเดินบี้ให้ติดในจริงๆก้อมีโอกาสชนะได้ขืนออกมาเล่นวงนอกมีหวังโดนเตะซี่โครงบานเป็นแน่//
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ช่อง3....ตามนี้ครับเจอกันหลังตชั่งอีกครั้ง
**
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
หลังชั่งตามเดิมครับไม่เปลี่ยนแปลง......วันนี้ช่อง3ผมเล่น3คู่ครับ(สำหรับคู่4ไม่มีข้อมูลขออนุญาตไม่ให้ทัศนะนะครับ)///////ขอให้โชคดี มีเงินใช้ แม่ยายสวย ด้วยกันทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:จัดไปครับท่าน

สนทะเล

ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง NBT เวลา14.00น.
1.เพชรนาดูน นันทิพัฒน์ขนส่ง...มวยเข่ารูปร่างสูงยาว กระดูกมวยการผ่านมวยดีกว่า คู่ชกมวยสูงยาวเช่นกันแต่ดูช้ากว่า วันนี้แม้ต่อ2ป.แต่ยังชอบกระดูกมวยของเพชรนาดูนมากกว่า
2.นิลสยาม แสงสว่างพันธุ์ปลา มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องเหลี่ยมเชิงจัดจ้านกว่านอกได้ในมีไล่แขนแทงเข่าสู้ ส่วนเจ้าดาวไฟคู่ชกเป็นมวยเข่าเหนียวแน่น ถ้า..คว้ามาตีไม่ได้หวังโดนเตะนิ่ม
**(คู่เอก)มวยรอบไก่ทอดห้าดาวเงินล้านครั้งที่2
3.รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่9 เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยดีแข้ง ออกได้แม่นยำรุนแรง....ครั้งที่แล้วเจอมวยประเภทบี้ไม่หยุดอย่างธนเดชทำเอาท่านต่อถึงกับสะอึกมาแล้ว วันนี้เจอกับแบงค์ไทย ชื่อชั้นการผ่านมวยมองว่ารุ้งนารายณ์ยังได้เปรียบ
คู่ชกสดขึ้นมาแต่มองว่ายังช้ากว่า....
**คู่4 ไม่ขอให้ทัศนะครับ
------------------------------------------------
>!< NBT ตามนี้...... ชอบตัวใหนกันบ้างร่วมกันแสดงทัศนะได้นะครับ:Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

สนทะเล

น้องเอสยังชอบตัวเดิมมั้ยครับ NBT.. :dookdik_smile-circle_56[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43

Muay!

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

สนทะเล

ขออภัยทุกท่านด้วยครับ วันนี้คู่1+2พลาดไปแล้ว......
คู่3 ประกายเพชรกู้หน้าไว้ได้ ว่าจะไม่เล่นคู่4แล้วน้อ...
**สถานะการณ์พลิกผันคู่สี่ขอวัดไปที่ รุ่งโพธิ์ทอง มวยเพิ่งแพ้ชนะกันมา จัดมาแก้มือ หวังเอาคืน.... :Onion-s-113[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
สู้ๆครับพี่เรา

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ขออภัยทุกท่านด้วยครับ วันนี้คู่1+2พลาดไปแล้ว......
คู่3 ประกายเพชรกู้หน้าไว้ได้ ว่าจะไม่เล่นคู่4แล้วน้อ...
**สถานะการณ์พลิกผันคู่สี่ขอวัดไปที่ รุ่งโพธิ์ทอง มวยเพิ่งแพ้ชนะกันมา จัดมาแก้มือ หวังเอาคืน.... :Onion-s-113[1]:

จัดไปพี่สน  จัดมาครับ   น้องรออยู่ครับ

S ห้องแซง

น้องเอสยังชอบตัวเดิมมั้ยครับ NBT.. :dookdik_smile-circle_56[1]:
ยังเหมือนเดิมครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

จัดไปพี่สน  จัดมาครับ   น้องรออยู่ครับ
เหนื่อยเลยละครับวันนี้ทั้ง3ทั้ง11.....วันนี้ยังอยู่รอดปลอดภัยครับทุกท่านเป็นอย่างไรกันบ้างครับ
..สู้ต่อช่อง7พรุ่งนี้ :Onion-s-23[1]:

S ห้องแซง

วันนี้ รับทรัพย์ ครับ พี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
พรุ้งนี้สู้กันต่อครับท่านสน :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

วันนี้ รับทรัพย์ ครับ พี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
เยี่ยมเลยน้องเอส :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

พรุ้งนี้สู้กันต่อครับท่านสน :Onion-s-113[1]:
ครับท่านเม็ดทราย วาริน......พรุ่งนี้ลุ้นช่อง7ช่องเดียวครับ

S ห้องแซง

พรุ่งนี้ รอพี่สนครับ จัดมาครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7.....ตามนี้ครับ
1.โจโฉ ท.พราน49 มวยเข่าใจสู้ดีมาแทนศิริโชค ที่ขอถอนตัวไปเพราะมีปัญหาบาดเจ็บเรื้อรัง มาคราวนี้แพ้ก้อไม่กดดันอะไร
แต่ถ้าชนะขึ้นมาละ??........ส่วน...ซุปเปอร์เจ๋งแพ้ชนะไม่มีผลอะไรต่อการเข้ารอบ หลายๆสำนักบอกว่าหน้าเสื่อล้อมกิน....จริงหรือ....ขอไปมวยรองละกันนะ

2.เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ มวยทรงอ้อนแอ้น อ่อนนอกแข็งใน หน้าเสื่อที่นี่ไม่เป็นรอง....

3.ณพกฤต ก.กัมปนาท   ไม่ได้มาแทนแบบไม่รู้ตัวเดิมทีมีรายการต่อยวันที่5เมษาที่ระยองกับมวยเฮียก๊กบางบอน/คนจัดหามวยแทนไม่ได้เลยดึงณพกฤตมาต่อยแทนทีมงานณพกฤตขอเวตสบาย150ปอนค์ถ้าไม่ได้ตามนี้ไม่มาเสียเปรียบ

4.ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม  เจอกับมวยในหวี....ในเครือของป๋า ปะทะกันมา2ครั้งเบียดกันตลอด...ฝ่ายแรกมวยเข่าไม่มีตา อีกฝ่ายฝีมือจัดแต่ปลายๆมีแผ่ว....ชวนให้คิดอีกคู่แล้ว......หวังว่ามวยระดับ"อาจารย์นิ"คงไม่ทำให้ผิดหวังครับ
---------------------------------
พรุ่งนี้พี่ตามนี้ครับน้องเอส...... :Onion-s-65[1]:

S ห้องแซง

1.โจโฉ ท.พราน49 มวยเข่าใจสู้ดีมาแทนศิริโชค ที่ขอถอนตัวไปเพราะมีปัญหาบาดเจ็บเรื้อรัง มาคราวนี้แพ้ก้อไม่กดดันอะไร
แต่ถ้าชนะขึ้นมาละ??........ส่วน...ซุปเปอร์เจ๋งแพ้ชนะไม่มีผลอะไรต่อการเข้ารอบ หลายๆสำนักบอกว่าหน้าเสื่อล้อมกิน....จริงหรือ....ขอไปมวยรองละกันนะ

2.เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ มวยทรงอ้อนแอ้น อ่อนนอกแข็งใน หน้าเสื่อที่นี่ไม่เป็นรอง....

3.ณพกฤต ก.กัมปนาท   ไม่ได้มาแทนแบบไม่รู้ตัวเดิมทีมีรายการต่อยวันที่5เมษาที่ระยองกับมวยเฮียก๊กบางบอน/คนจัดหามวยแทนไม่ได้เลยดึงณพกฤตมาต่อยแทนทีมงานณพกฤตขอเวตสบาย150ปอนค์ถ้าไม่ได้ตามนี้ไม่มาเสียเปรียบ

4.ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม  เจอกับมวยในหวี....ในเครือของป๋า ปะทะกันมา2ครั้งเบียดกันตลอด...ฝ่ายแรกมวยเข่าไม่มีตา อีกฝ่ายฝีมือจัดแต่ปลายๆมีแผ่ว....ชวนให้คิดอีกคู่แล้ว......หวังว่ามวยระดับ"อาจารย์นิ"คงไม่ทำให้ผิดหวังครับ
---------------------------------
พรุ่งนี้พี่ตามนี้ครับน้องเอส...... :Onion-s-65[1]:
ขอบคุณครับ พี่สน  จัดไปครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับ พี่สน  จัดไปครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
น้องเอส ชอบตัวใหนบ้างครับพรุ่งนี้

สนทะเล

โหงวเฮ้งกบฎ ผ่าองศาเดือด!!

S ห้องแซง

เพชรหาดใหญ่ ครับ พี่สน  เล่นเอาตังค์ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543

S ห้องแซง

เพชรหาดใหญ่ ครับ พี่สน  เล่นเอาตังค์ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
เมาแล้วม่าย.flv

สนทะเล

ครับน้องเอส....วันนี้คงเป็นอีกวันที่ลุ้นกันเหนื่อยนะ.....ครับ :Onion-s-65[1]:

สนทะเล

ถูกทุกข้อ :dookdik_smile-circle_49[1]:
ไปด้วยกันใหมครับท่านคม....... :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

คู่แรก ไอ้เด็กดอย ไปชกชนะ  ที่เชียงใหม่ 57 58 กก คุม นน 3 / 4 วัน ลำบากครับ พี่ สน.....คุมน้ำหนัก นะมันคุมได้ครับ แต่... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:พี่สนว่าไงครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

คู่แรก ไอ้เด็กดอย ไปชกชนะ  ที่เชียงใหม่ 57 58 กก คุม นน 3 / 4 วัน ลำบากครับ พี่ สน.....คุมน้ำหนัก นะมันคุมได้ครับ แต่... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:พี่สนว่าไงครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ทีต่อทีไม่มีปัญหา ..ใหญ่กว่า..ผมกลัว เด็กดอย หมดแรงครับ ไม่หมดแรง ไอ้เจ๋งเสร็จ

S ห้องแซง

ทีต่อทีไม่มีปัญหา ..[ หนากว่า  แต่เตี้ยกว่า..ผมกลัว เด็กดอย หมดแรงครับ ไม่หมดแรง ไอ้เจ๋งเสร็จ

สนทะเล

วันนี้พี่ว่าคู่นี้ต้องอยู่ที่การวางแผนของทีมงานแล้วหละครับน้องเอส ถ้าเจ๋งไม่หมดลำบากแน่ พี่ชอบมวยใจเด็กคนนี้จริง....พี่รองครับวันนี้ :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

วันนี้พี่ว่าคู่นี้ต้องอยู่ที่การวางแผนของทีมงานแล้วหละครับน้องเอส ถ้าเจ๋งไม่หมดลำบากแน่ พี่ชอบมวยใจเด็กคนนี้จริง....พี่รองครับวันนี้ :Onion-s-97[1]:
วันพฤหัส เกิน อยู่ 4 กิโล นะครับ พี่...ลูกอึดลูกสู้ เด็กดอย อยู่แล้วครับ .. :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

พี่ไปไหน ผมไปด้วย ....
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

วันนี้มวยชอบเป็นรองทุกตัวเลยวุ้ย.....ไม่หมู่ :Onion-s-14[1]:ก้อจ่า :dookdik_smile-circle_88[1]:ละวันนี้

S ห้องแซง

วันนี้มวยชอบเป็นรองทุกตัวเลยวุ้ย.....ไม่หมู่ :Onion-s-14[1]:ก้อจ่า :dookdik_smile-circle_88[1]:ละวันนี้
pk;g]ยาวเลยครับ พี่สน ผมไปด้วย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ไม่เป็นไรครับ พี่ สน  เอาใหม่ครับ...ผมมันคนเล่นไม่เน้นผลแพ้ชนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

:Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:อ่วมครับอ่วมวันนี้....ยอมรับความพ่ายแพ้จริงๆครับ
ขอไปช่องฟาร์มสักหน่อยละกันครับ
ฟาร์มชาแนล
1.สั่งการ ป.จิรกิตติ์ เจอมวยทีมงานแต่สู้ดีชอบๆครับ
2.พันมงคล เพชรภูธร  มวยทีมงานคนจัด
3.เสาเอก ส.บ้านแขก กินกันที่สภาพ
4.แหลมสิงห์ ป.พิราบขาว หลักเหลี่ยม ดีกว่า คู่ชกมาแทน

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เอาใหม่ครับพี่สนผมเป็นกำลังใจให้เสมอพี่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal