เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (29-30 มี.ค.57)>!!<  (อ่าน 35854 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สู้ๆกันใหม่ครับทุกท่าน เสาร์-อาทิตย์นี้  :Onion-s-23[1]:
ช่อง3....สองตัวนี้ชอบกันใหมครับทุกท่าน

สนทะเล

Sagami มาอีกแล้ว......

สนทะเล

เจ้าโอ้ต....จะมากู้หน้าให้ลูกพี่ได้หรือเปล่าหลังจาก ดีไซน์โดนเผาห้องเครื่องพังไปแล้ว...มาดูกันว่าอาทิตย์นี้คู่เอกนักชกจากชุมพรจะเป็นผู้กำชัยชนะได้อีกหรือเปล่าหลังจากที่นักชกรุ่นน้องจากชุมพรคว้าชัยชนะไปแล้วอาทิตย์ที่ผ่านมา.. :Onion-s-23[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

S ห้องแซง

เอาคืนครับ พี่สน จัดมาครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

สนทะเล

ช่อง3 อีกตัวชอบตัวนี้ครับ เหตุผลที่ชอบ...เดียวจะมาวิเคราะห์เจาะลึกล้วงกันทีละคู่......ทุกท่านชอบตัวใหนกันบ้างครับ :Onion-s-97[1]:
อากาศร้อนมากช่วงนี้แห้งแล้งไปทั่วทุกหัวระแหง ฟ้าฝนไม่เป็นใจเลย พืชผักที่ปลูกไว้ก้อเริ่มเหี่ยวเฉารอวันตาย...สงสัยต้องรอคนนี้ขี่ม้าข้าวมาช่วยแล้วละครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ผมจะไม่เปลี่ยนใจล่ะ เสาร์นี้ผมจะตามพี่ทุกคู่เลย ยาวๆๆครับพี่

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ช่องสามพี่สนเหมายกลำครับ เเม่นอ่ะช่องนี้

สนทะเล

ชื่อจริง...วสันต์ ใจสุข...
เกิด 13 ส.ค. 2536 อายุ 20 ปี
บิดา-มารดา...นายสวน-นางสุวารี ใจสุข
ภูมิลำเนา...125 ม.8 บ้านโคกเพชรไสยา ต.สี่เหลี่ยม อ.ประโคนชัย จ.บุรีรัมย์
หัวหน้าคณะ...อ.บุญมี แผ้วพลสงค์
เทรนเนอร์ เปเล่ บุรีรัมย์
ค่าตัวปัจจุบัน...- หมื่นบาท
สังกัดศึก...เพชรสุภาพรรณ
นักชกในดวงใจ...สามเอ ไก่ย่างห้าดาว
>>>ฝนหลวง ศิษย์บุญมี
มวยจังหวะฝีมือดี วงในมีเด้งตี เตะต่อยหนักแรง จังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมมองว่าน้องน้องเบียร์จะได้เปรียบกว่า
รูปเกมส์..คาดว่าต้นๆน้องเบียร์น่าจะนำไปก่อนแน่...แต่คราวนี้ต่อยกลางวันเวทนี้ฝนหลวงดูจะได้เปรียบเพราะคู่ชกเป็นมวยปลายยังไม่ดีนัก น่าจะคุมเยอะพอสมควร..ฝนหลวงต้องเดินบี้ให้ติดในจริงๆก้อมีโอกาสชนะได้ขืนออกมาเล่นวงนอกมีหวังโดนเตะซี่โครงบานเป็นแน่//

S ห้องแซง

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
วันชกมาเน้นอีกครั้งนะพี่สนติดตามเสมอคับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

ครับหลังชั่งว่ากันอีกครั้งครับ..... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพี่สน อาทิตย์มาเร็วหน่อยนะคับขอตามทุกคู่คับ ขอบคุณครับ

สนทะเล

คับน้องพานพร้าว....ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
 :dookdik_smile-circle_58[1]:พี่สนคับ ผมฝาก ทะเลเดือด ทะเลดำ ทะเลทอง อะไรประมาณนี้ด้วยคับ วันอาทิตย์นี้ :Onion-s-90[1]:

สนทะเล

ครับน้องไก่......งานนี่ถ้าไม่หมดเสียก่อนเจ้าโชคเคี้ยวไม่ง่ายแน่ครับ :dookdik_smile-circle_93[1]:

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14
สวัสดีครับพี่สน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับน้องกิตติพงษ์.....บายดีนะครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

***ดาราเอก เกียรติกำธร(เกียรติหมู่10) หลังจากห่างหายไปนนานกลับมาภาคนี้ฟอร์มใหม่ไฉไลจริงๆครับ สำหรับนักชกจาก อ.ชะอวด นครศรี คนนี้ เป็นมวยฝีมือจัดจ้าน หลักเหลี่ยมไอคิวมวยดี สปีดอาวุธออกได้ไว..คล่อง
สองคม ศักดิ์หอมศีล นักชกจากร้อยเอ็ด แต่ตอนนี้ครอบครัวมาปักหลักอยู่แถวปากน้ำมีพี่ชายเป็นมวยดังชื่อ ''เหนือเพชร ศักดิ์หอมศีล'' เป็นมวยเข่าสูงยาว อาวุธหลากหลายหมัดศอกรุนแรง ช่วงกำลังฮอตนั้นเคยชนะKOถึง9ไฟท์เลยทีเดียว
วันเสาร์นี้มาลุ้นกันครับระหว่างมวยกำปั้นหนักกับมวยฝีมือจัดจ้าน ใครจะได้รับการชูมือ ส่วนตัวชอบผมชอบดาราเอกครับ ทุกท่านชอบใครกันบ้างครับ......

สนทะเล

ดาราเอก เกียรติกำธร Vs เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์

ดาราเอก-เด่นเชียงขวัญในไฟท์ที่ผ่านมา นำมาให้ชมกันอีกครั้งครับ...

สนทะเล

ไฟท์ที่ปะทะกับจอมฝีมืออีกคนหนึ่ง...ท่านคิดว่าอย่างไรครับไฟท์นี้ผ่านหรือไม่ผ่าน??......

สนทะเล

**ประกายเพชร เจ.เอส.พี. "เจ้าทิศ"นักชกจาก อ.เขมราฐ อุบล เป็นมวยจังหวะฝีมือดักเตะดักแทง ครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก
โดนหนักๆมักจะมีอาการให้เห็นเหมือนกันทีมงานทนายเค ชาย มีนบุรี สาร รังสิต คุมหน้าเสื่อ ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเขาขวาง ราชบุรี ทีมงานการันตีการฟิตซ้อม มาสภาพดีแน่นอน
เพชรชินราช ส.สมหมาย มวยจาก อ.พรหมพิราม พิษณุโลก อายุ23ปี  เป็นมวยจังหวะเตะซ้ายต่อยซ้ายอาวุธครบเครื่องหนักแรง ครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก แต่ เป็นมวยที่ไม่ค่อยชอบวงใน

สนทะเล

มาดูฟอร์มล่าสุดของนักชกจาก พิษณุโลกกันก่อนครับ ไฟท์ที่ผ่านมา

สนทะเล

และมาดูนักชกจาก เขมราฐ อุบล กันบ้างครับ

สนทะเล

ขอสรุปมวยชอบช่อง3ครับ(3ตัวพอครับ เอาตามที่เคยเห็น)
1.***ดาราเอก เกียรติกำธร(เกียรติหมู่10)
หลังจากห่างหายไปนนานกลับมาภาคนี้ฟอร์มใหม่ไฉไลจริงๆครับ สำหรับนักชกจาก อ.ชะอวด นครศรี คนนี้ เป็นมวยฝีมือจัดจ้าน หลักเหลี่ยมไอคิวมวยดี สปีดอาวุธออกได้ไว..คล่อง ไม่โดนหมดหล่นก่อน แม้ว่าจะเล็กกว่ายังมองว่าผ่านครับ ใหญ่กว่าเธอก้อเจอมาแล้ว.......

2.**ประกายเพชร เจ.เอส.พี.
"เจ้าทิศ"นักชกจาก อ.เขมราฐ อุบล เป็นมวยจังหวะฝีมือดักเตะดักแทง ครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก
โดนหนักๆมักจะมีอาการให้เห็นเหมือนกันทีมงานทนายเค ชาย มีนบุรี สาร รังสิต คุมหน้าเสื่อ ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเขาขวาง ราชบุรี ทีมงานการันตีการฟิตซ้อม มาสภาพดีแน่นอน

3.ฝนหลวง ศิษย์บุญมี
มวยจังหวะฝีมือดี วงในมีเด้งตี เตะต่อยหนักแรง จังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมมองว่าน้องน้องเบียร์จะได้เปรียบกว่า
รูปเกมส์..คาดว่าต้นๆน้องเบียร์น่าจะนำไปก่อนแน่...แต่คราวนี้ต่อยกลางวันเวทนี้ฝนหลวงดูจะได้เปรียบเพราะคู่ชกเป็นมวยปลายยังไม่ดีนัก น่าจะคุมเยอะพอสมควร..ฝนหลวงต้องเดินบี้ให้ติดในจริงๆก้อมีโอกาสชนะได้ขืนออกมาเล่นวงนอกมีหวังโดนเตะซี่โครงบานเป็นแน่//
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ช่อง3....ตามนี้ครับเจอกันหลังชั่งอีกครั้ง
** แว่วมาว่ามวยเปลี่ยนนะครับคู่ ดาวเด่น ช.เกตุวีณา vs รุ่งโพธิ์ทอง เพชรมณีรัตน์
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

สนทะเล

ช่อง7มีสวนกระแสบางคู่ครับ:Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผิดถูกไม่ว่ากันนะครับ ฝากเชียร์มวย บ้านผมสักตัวนะครับ :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

จัดมาครับ พี่สน กระสุนยังมีอีกเยอะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ขวานฟ้าหน้าดำ.......แต่คงไม่ทำคนเล่นคงไม่หน้ามืดนะครับ........อิอิ :dookdik_smile-circle_93[1]:

S ห้องแซง

ขวานฟ้าหน้าดำ.......แต่คงไม่ทำคนเล่นคงไม่หน้ามืดนะครับ........อิอิ :dookdik_smile-circle_93[1]:
ครั้งนี้คิดว่าไม่กล้าครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ครับน้องเอส เพราะถ้าแพ้อีกก้อเก็บกระเป๋ากลับบ้านแน่ครับ.... :Onion-s-168[1]:

S ห้องแซง

ครับน้องเอส เพราะถ้าแพ้อีกก้อเก็บกระเป๋ากลับบ้านแน่ครับ.... :Onion-s-168[1]:
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:โหงวเฮ็งกำลังดี :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:โหงวเฮ้งกำลังดี :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

.....ทนายเค คงไม่ทำให้ผิดหวังนะครับ.....น้องเอส :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

.....ทนายเค คงไม่ทำให้ผิดหวังนะครับ.....น้องเอส :dookdik_smile-circle_58[1]:
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

พี่สนชอบไหมครับ ... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ชอบครับ เต ลำไทร คุมเข้ม!!

สนทะเล

เหลี่ยมเชิงฝีมือมวยของนิลสยามเหนือกว่าแน่ อีกทั้งช่วงนี้สภาพร่างกายกำลังดีวันดีคืนขึ้นมามาก :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

เหลี่ยมเชิงฝีมือมวยของนิลสยามเหนือกว่าแน่ อีกทั้งช่วงนี้สภาพร่างกายกำลังดีวันดีคืนขึ้นมามาก :dookdik_smile-circle_58[1]:
เสาร์นี้ หล่อมาก ครับพี่ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

สนทะเล

หล่อเลือกได้ครับน้องเอส.... :Onion-s-113[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
อ้อมน้อย...ต้องตามท่านสนทะเล... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้  แสดงทรรศนะหน่อยแล้วกันนะคับ  ผิด ถูก  หรือไม่  ช่วย  ชี้แนะด้วยคับ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ช่อง 3   
###ดาราเอก###   ฝีมือ  สมองมวยดีเยี่ยม  ชกไปคิดไป   มีจังหวะ  เร่งเกม   สร้างจังหวะได้ดี 

$$$ประกายเพชร$$$..มวยบุ๊  สู้ทรหด   เตะซ้าย  ต่อยซ้าย  มีศอกเป็นทีเด็ด   ความพยายามสูง .....คู่ชก  ไม่ได้ซ้อมที่ค่ายเดิม  ซ้อมน้อย  แทนนที่จะใส  แต่คู่นี้บอกตรงๆ ผมกลัวที่สุดครับ

**น้องเบียร์**..มวยฝีมือ  ออกอาวุธ ได้คล่อง  รวดเร็ว  เก็บตัวกับ  เพชรสุภาพรรณ  เข้าก่อนปลายๆค่อยบัง เพราะปลายๆชอบหมด  ยิ่งชกกลางวันด้วย  แต่  ฝนหลวง  ฟอร์มไม่แน่นอน  ผีเข้า  ผีออก 

ช่อง 7 

***ซุปเปอร์เจ๋ง***..มวยฝีมือ   ทีมงานคนจัด  ต่อยนัดนี้  นอกรอบ   เอาตัวรอดได้แน่นอน   ใกล้ชิดสนิทเหมือนแฟน  ประเภท 3 ยก ท้าทั่วโลกเหมือนกัน   โจโฉ  แกร่ง  ดูอาวุธมวยไม่เท่าไหร่  ยังไม่เจอของจริง  ถ้า  เจ๋ง  ไม่ลดเยอะ  คุมมาก   ออกทะเล  มวยอย่าง  โจโฉ  กิน  เจ้าบ้านไม่ได้ง่ายๆแน่นอน

###ก้องเมธี###..มวยเข่า  แข็งแรง  การยืนระยะดีกว่า  ตรงข้าม  ทรงมวยไม่นิ่ง  อ้อนแอ้น  โคลงเคลง  ไม่ผ่าน   ชิงดำเสร็จตามระเบียบ  โดนเหลี่ยมเข่า  เสียทรง

@@@ศักดิ์สงคราม@@..มวยฝีมือ  เก๋าเกม  มีอาวุธหนัก  นับน็อคได้  สี่มนุษย์  ความแข็งแกร่ง  ร่างกายไม่เหมือนเดิม   ....เคยดูตั้งแต่ชกมวยรอบปูนเสือแล้ว  สำหรับสี่มนุษย์  ดูว่าไม่เท่าไหร่  คู่นี้เช็ค  หลังชั่งอีกที   มาดีหรือไม่  เล่นง่ายๆมวยคู่นี้   ถ้า  มวยสมารถ  ทำแล้วไม่มา  ก็ต้องระวัง  แต่ที่แน่ๆ  ซ้อมตลอดๆ  เข้าก่อนได้เปรียบ  แต่ที่แน่ๆ

มวยคู่นี้มีองค์ประกอบดังนี้   มวยสามารถ   หน้าเสื่อที่นี่  ไม่ค่อยดี  หน้าเสื่อไม่แข็ง  เป็นต่อ  ยังแพ้   ไม่เหมือนอ้อมน้อย  มาชกที่นี่  ส่วนใหญ่แพ้มากกว่า 

แล้ว  ส.สริญญา  ใครสนับสนุน  คงรู้ดี  ไม่แน่นอน  น่าจะได้ใหญ่กว่า   นน ไม่ต้องคุมมาก   เดินบดติดๆ มีโอกาศ  ศักดิ์สงครามไม่ชอบเข่า  แพ้  ยอดมาที่สารคามมา  โดนเข่าทิ้งตัวเลย    คู่นี้ต้องเช็คอีกที  ถ้าน้านิ  เค้าไม่หมดก่อน  คง วินสบาย

$$$โชค$$$  ซากามิ  บางเฉียบ  ทุกจังหวะ การเข้าทำ ปลอดภัย ไว้ใจได้  มวยในรายการ  นน  สบายๆ  ไม่คุมมาก  ส่วน  ณพกฤต  มาแทน  แต่ก็มั่นใจนะ  เพราะถ้าไม่มีทางคงไม่มาแน่นอน  คู่นี้เช็ค  อีกทีวันชกคับ 

สนทะเล

เยี่ยมครับน้องม้าก้านกล้วยช่อง3คู่ น้องเบียร์-ฝนหลวง....ขอเห็นต่างคู่เดียวครับ นอกนั้นจัดไปโลด
คราวนี้ต่อยกลางวันเวทนี้ฝนหลวงดูจะได้เปรียบเพราะคู่ชกเป็นมวยปลายยังไม่ดีนัก น่าจะคุมเยอะพอสมควร..ฝนหลวงต้องเดินบี้ให้ติดในจริงๆก้อมีโอกาสชนะได้ขืนออกมาเล่นวงนอกมีหวังโดนเตะซี่โครงบานเป็นแน่เลยละครับ// :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7....ขอไปมวยแทนนะครับน้องอุ๊

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
อาทีตย์นี้ผมไปก้บท่านสนดีกว่าเพราะไม่มีเวลาหาขัอมูล อิ อิ อิ

สนทะเล

แพ้ชนะผมยังไม่รู้นะท่านคม แต่ผมไม่เหมือนใครครับช่อง7.......รองๆๆๆ :Onion-s-97[1]: หมายเหตุ**อย่าตามผมมากนะท่านคม อิอิ :Onion-s-65[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ณพกฤต...สี่มนุษย์....ผมจะรองๆๆลึกๆๆ เป็นที่เด็ดยาวๆๆ ไปเลยครับท่านสนทะเล...ผมมั่นใจมากครับว่ามีดีแน่ๆครับ...สองตัวนี้..

มาตัวเดียวก็ไม่เสียแล้ว..  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal