เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรเเกรมมวยอาทิตย์ที่06-04-2557ช่อง7 ดุเดือดถึงใจเเน่  (อ่าน 4048 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
1 เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง Vs ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์ 109ป.

2 สิงห์ พลาญชัย Vs เก่ง จิตรเมืองนนท์ 111ป.

3 เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต Vs อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา 105ป. ป้องกันเเชมป์

4 รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย Vsลูกแมน ฝนจางชลบุรี 125ป.

เนื้อๆดีๆทั้งนั้นเลยครับผม

ประติมากรรม

สิงห์ พลาญชัย อาจจะไม่รู้จัก เเต่ถ้าบอกเด่นลานนา ศ วีระพล คงจะรู้จักกันนะครับ

ประติมากรรม

วันอาทิตย์หน้าค่อยเจอกันอีกทีครับ ช่วงนี้ขอดูหลายๆท่านโชว์สเต็ปก่อน ขอพักเรื่องมวยๆ

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
เล่นน้ำเงินหมดทุกคู่เลย คู่เอก ลูกแมน ชนะชัว ถึงร้อยเปอร์เซ็น

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
อนุวัตน์ ศิษยฮอม มาเจ็ดสีอีกแล้วได้แชมป์ชัวถึงร้อยเปอร์เซนครับ  ไอ้เปรี้ยวปากโดนกินนิ่ม  :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

1 เล่นมวยสด

2 เล่นมวยมาเกิด

3 เล่นผู้ท่าชิง

4 เล่นเเดง ความได้เปรียบอยู่ที่ นน

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ครับท่านประติมากรรม รอการวิเคราะห์มวยจากท่านไปเรื่อยๆผิดถูกไม่ว่ากันชอบมากเลย.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

ครับท่านประติมากรรม รอการวิเคราะห์มวยจากท่านไปเรื่อยๆผิดถูกไม่ว่ากันชอบมากเลย.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ครับท่านนินจา. ขอผมได้วิเคราะห์ข้อมูลก่อนครับ เเล้วค่อยว่ากันครับท่านขอบคุณที่ติดตามครับ :Onion-s-113[1]:

มวย ลำพูน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
รอท่านประติมากรรมวิเคราะห์ชอบๆๆ

ประติมากรรม

รอท่านประติมากรรมวิเคราะห์ชอบๆๆ

ครับผม เดียวผมขอหาข้อมูลก่อนนะครับ เดียวจะมาลงบอกครับ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31

ประติมากรรม

ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์

ผู้ถึงนักมวยคนนี้ได้น้ำเลี้ยงดีหน้าเสื่อดีนะครับ เป็นนักชกดาวรุ่งที่น่าจับตามองอีกคนหนึ่ง 

ผมได้ไปดูฟอร์มการยกย้อนหลังเเล้วมองว่า ใช้ได้ในทางฝีมือครับ เป็นมวยฝีมือใช้สมองหลักเหลี่ยม

เเละการช่วงชิงจังหว่ะในเกมส์การชกครับ ชกสไตล์ ตั้งรับจับทางสู้ ดักเตะลูกทีเด็ด 

อีกลูกคือ ดักเเทงเข่าเเล้วคาไว้นี้ใช้ได้เลย จังหว่ะโฟกัสจุดเเทงนี้ บริเวณ หน้าท้องเนื้อๆครับ

มีหมัดมีศอกรอดักเเจมบางจังหว่ะ ครบเครื่องใช้ได้ครับ ครั้งนี้ดูปล่อยน้ำหนักมาจะอืดหรือเปล่า

ยังคงต้องคิดครับ สำหรับนักมวยคนนี้ ทรงมวยจะเเพ้ประเภทมวยเข่าดุดันครับ 

เจอมวยประเภทรัดใต้ปีกเเล้วตีนี้รอดอยาก เเก้ไม่ตกครับเจอมวยประเภทนี้  เห็นเเล้วสองไฟต์

เจอเปรี้ยวปาก กับใครอีกคนนี้เเหล่ะ รัดใต้ปีกเเล้วตีอย่างเดียว ถ้าตามปกติ มวยคนนี้ต้นๆตามฝีมือไป

ก่อนตลอด ราคาหน้าเสื่อดันสู้ เเต่เจอพวกที่ผมบอกไป เเก้เกมส์ไม่ได้เสร็จครับ

ครั้งนี้ต้องยอมรับว่าได้เปรียบเรื่องความสดอยู่นิดๆ เเต่กระดูก เวตพิกัดที่ชกยังเป็นรองครับผม

ดูว่าปล่อยขึ้นมาครับ เออลืมบอกทรงมวยติดถอยมากไปหน่อยครับ เเต่ก็อย่างว่าทรงมวยเก่ง

ของเขาเลยคร้บ มาช่องเจ็ดคงมีอะไรดีๆมาโชว์นะไอ้น้อง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal