เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

สิงห์ พรัญชัย VS เก่ง จิตรเมืองนนท์ 111 ป. ใครจะชนะ

สิงห์ พรัญชัย
27 (52.9%)
 เก่ง จิตรเมืองนนท์
24 (47.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 51

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่ค้ำ ช่อง7สี) สิงห์ พรัญชัย VS เก่ง จิตรเมืองนนท์ ใครจะชนะ  (อ่าน 10056 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
รู้สึกดวงค่ายจิตรเมืองนนท์จะมาเเรงยังไงไม่รู้

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ท่านๆ เก่งต่อยกับรถด่วนดูก็รู้ไม่มีสภาพ เงียบๆไว้

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
น้ำเงินครับ ไอ้เก่งตัวเดียว เสียวกันยาวๆๆปาย

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เดาเอานะตามดวง ชอบสิงห์วะ รสชาติดีกว่า

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ทำท่าว่าจะราคาไปไกลเสียแล้ว ไอ้เก่ง :Onion-s-168[1]:

Jack sparow

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ชอบจิตเมืองนนท์ครับน้าอ้วนเเก่ทำมวยสู้ทุกตัวมา7สีหน้าเสื่อไม่เป็นรองครับ

ประติมากรรม

คู่นี้รอจัดหนักได้เลยครับ ไม่เกี่ยวกับสภาพเเวดล้อมหรือน่าเสื่อ หรืออะไรทั้งสิ้นครับทรงมวยล้วนๆครับผมเดียวจะมาบอก

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
จัดมาเลยครับท่านประติมากรรม  รอจัดหนักครับหาเงินกินเหล้าสงกรานต์555

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
เด่นลานนา....เจ๋งกว่า :dookdik_smile-circle_49[1]:

ประติมากรรม

ทีเเรกผมก็ยังไม่ได้ศึกษาทรงมวยอย่างละเอียดนะครับเเต่มาวันนี้ได้ทำการศึกษา

ผมเห็นอะไรดีๆเยอะครับ ซึ่งเเต่ก่อนมวยบางคู่ชก ผมก็ไม่อาจรู้ทรงหรือชกเเบบไหน

เนื่องด้วยว่าฟอร์มชกเเบบไหนเเพ้มวยเเบบไหน พวกนี้สำคัญมากครับ ถ้าเปรียบกับฟุตบอล

เขามักจะนำเทปเกมส์การเเข่งขันย้อนหลังมาให้ดูเสมอเเละหาข้อจับผิดหรือจุดด้อยของเเต่ล่ะทีมนั้นๆครับ

พูดถึงมวยเลยนะครับ ผมไม่เก็บไว้ให้รอนานครับ สำหรับใครที่เชื่อใจกันจริงๆหรือท่านที่ติดตามผมเสมอมา

ผมอยากจะให้ท่าน เล่น เด่นลานนา หรือ สิงห์ พรัญชัย อาจจะมองว่าดูโนเนม กระดูกหรือชื่อชั้นห่างกัน

ยิ่งดีครับเพราะจะได้เล่นราคาดีๆครับผม เเต่ยิ่งเป็นรองให้รองครับ

ด้วยการวิเคราะห์ของผมอย่างละเอียด เเละผมนั่งดูเกมส์การชกย้อนหลังของมวยคู่นี้

ทีเเรกคิดว่าจะหาเเค่ทรงมวยเเต่ดูไปดูมาได้อะไรดีๆเยอะครับ มวยคนนี้ต้นๆเกมส์มีหมัดที่ออกเเล้ว

ดูว่ามวยอย่าง เก่ง จิตรเมืองนนท์โดนเเล้วมักมีอาการครับ สลับกับศอกซึ่งถือว่าใช้บ่อยมากๆ

(เก่งเป็นมวยที่โดนอาวุธอะไรหนักๆมักมีอาการครับ )

เเละกลางๆเกมส์การชกนะครับ เด่นลานนาตัวนี้ผมดูฟอร์มการชกทุกครั้ง เป็นมวยที่จับวงใน

ได้ดีเป็นพิเศษครับ ไม่เคยจะยอมจับวงในให้เสียเปรียบใครทั้งสิ้นครับ จับได้เมื่อไรครีบคอเเล้วตี

ลูกนี้เก่งมากครับ เเละที่น่าเล่นมวยเเบบนี้มักจะสร้างโอกาสให้ตัวเองเสมอครับ

เล่นไปนะครับหากเชื่อใจกันจริงๆ ย้ำเลยนะครับ เด่นลานนาชกกับใครจับวงในไม่เคยเสียเปรียบครับ

ซึ่งมวยเข่าต้องมีคุณสมบัติเเบบนี้ครับถึงจะน่าเล่นครับผม. คู่นี้ผมจัดหนักๆครับ เป็นรองให้รองนะครับผม

ผมดูตลอดจะเจอมวยฝีมือหรือมวยเข่าด้วยกัน จับวงในได้เปรียบคู่ชกเสมอครับ ผมมั่นใจจริงๆตัวนี้ครับ

จากฟอร์มเเละทรงมวยการชกครับ หน้าเสื่อหรืออะไรไม่เกี่ยวทั้งสิ้นครับผม

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: เด็ดประจำรายการครับมวยรองด้วย

ถูกใจขนาดครับผม ยิงยาวครับผม จัดไปนะครับ

ประติมากรรม

กลับมาทำมวยและสนับสนุนมวยอีกครั้ง "โกเด๊ะ"พรัญชัย อดิเทพวรพันธุ์ นายใหญ่แคมป์พรัญชัย ที่เคยโด่งดังเห็นความตั้งใจของมือโปรเมืองทุ่งสง วิทยา เพชรสี่หมื่น เลี้ยงดูเด็กนักมวยร่วม 40-50 คน เข้าตา เด่นลานนา เพชรสี่หมื่น ยื่นมือให้การสนับสนุน พร้อมเปลี่ยนชื่อพะสีเสื้อ สิงห์ พรัญชัย ขึ้นราวีวิกหมอชิต ช่อง 7 ประเดิมไฟต์แรก วันอาทิตย์ 6 เม.ย. เจอเก่ง จิตรเมืองนนท์ พร้อมเรียกอดีตแชมป์เปี้ยนโครตมวยทุ่งสง คมพัยคฆ์ สิงห์มณี เข้ามาแก้ทางมวย ช่วยติวเชิงให้เป็นกรณีพิเศษ
"ตั้งแต่ นายหัว"โกเด๊ะ-พรัญชัย"แกกลับมาสร้างสีสันกับวงการมวยอีกครั้ง เพราะเมื่อก่อนเคยสร้าง ชินราช พรัญชัย คาตัวเรือนแสงมาแล้ว ล่าสุดเข้าตาเด่นลานนา นำมาเปลี่ยนชื่อเป็น สิงห์ พรัญชัย มีรายการออกช่องเจ็ดคู่ 2 กับ เก่ง จิตรเมืองนนท์ อาทิตย์นี้ นายหัวดีใจมากและตั้งเป้าหมายคว้าแชมป์เปี้ยนช่อง 7 สี รุ่น 112 ให้ได้ และเพื่ออยากให้นักมวยออกมาดี มีคุณภาพ เดิมๆมี วิทยา, ชาย ทุ่งสง ,หยุ่น พรัญชัย , เขาดูแลดีๆอยู่แล้ว แต่อยากให้ดีมากขึ้นจึงให้ผมเรียกโครตมวยใต้ คม ทุ่งสง มาช่วยอีกแรง เพราะเช็กดูแล้ว เก่งคู่ชกนี่มวยซ้าย คม ทุ่งสง นี่เขาจอมปราบมวยซ้ายเลย พวกชายน้อย พรานเพชร เมืองสุรินทร์ เสร็จคมพยัคฆ์ทั้งนั้น เอาเป็นว่ากลับมาอย่างมีคุณภาพแน่ เพราะว่าทำแล้วต้องดี ถ้าไม่ดีไม่ต้องทำ ส่วนเรื่องโด๊ปของบำรุงไม่ต้องห่วงนายหัวอัดฉีดเต็มที่"บิ๊กดำ ทุ่งสง ผู้จัดการค่ายกล่าวผ่านมวยสยาม

ประติมากรรม

เตรียมการบ้านมาเเก้มวยซ้ายด้วย งานหยาบเเล้ว เก่ง จิตรเมืองนนท์

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
 คู่นี้ ก่อนชั่งผมชอบตาม ชื่อ คู่ต่อสู้เดินเข้ามา ชิงออกแข้งซ้าย แล้วพับขาคา สวยงามมาก วงในสอดแขนไล่แขนขวา แล้วสับด้วยศอกซ้าย น่าจะเห็นเลือดคับท่าน_____เก่ง________เก่ง_____________คู่นี้อยากให้เล่นนับน็อคไปด้วยคับ ขอดูนํ้าหนักก่อนคับ น่าจะถึงเงินคับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal