เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว  (อ่าน 2326 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ถึงท่านไฟหนาว
« เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:09 »
อาทิตย์ที่จะถึงนี้เราไปหาค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีกินกัน
คู่ 1- 9 สี แถมคู่ 2-7 สี ศรีวังมีข้อมูลพอดี โดยเฉพาะคู่2 -7สี หลังชั่งศรีวังจะโพ๊สบอกวิธีการเล่น เพราะจำได้ติดตาว่ามวยตัวนี้เคยทำแสบอะไรไว้กับศรีวัง หลังชั่งเจอกันครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
Re: ถึงท่านไฟหนาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:23 »
ขอบคุณครับท่านศรีวัง กระผมขอค่าก๋วยเตี๋ยวด้วยคนครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:35 »
           โอเคครับ ผมจะรอท่าน  ยังงัยก็ได้ค่าก๋วยเตี๋ยวแน่นอน     ผมมั่นใจในทัศนะมุมมองของท่านอยู่แล้ว...
หากมีเวลาก็แวะไปดูข้อมูลมวยคู่ที่ 1...7สี ด้วย ผมซูมแล้ว มั่นใจว่าเข้าเป้านะ      ขอบคุณในความปรารถนาดีของท่านแทนพี่น้องทั้งหลายด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:41 »
9 สี น่าเล่น-ถ้าได้ดู
รุ่งกิจ-เกียรตินะดีย์มวยขวาเตะต่อย-เข่าในดีแข็งแกร่ง-แรงปลาย-บู้ดุดัน
7 สี
สิงห์-พรัญชัย(เด่นล้านนา)-เตี้ยสั้นฝีมือเร็ว-เก่ง-เข่าในดี-ปล้ำตีเหนียว-แรงปลาย345ดี-แกร่งดุดัน
เก่ง-จิตรเมืองนนท์    สูงยาว-มวยเข่าโยนเข่า-ดักแทง-คีบเสียบแทง
มวยคู่นี้ได้อย่างเสียอย่างฝ่ายหนึ่งเตี้ยสั้นได้เร็วฝีมือแกร่งปล้ำในเหนียวแรงปลาย-ฝ่ายหนึ่งได้สูงยาวคีบเสียบแทง(แต่จะคีบได้บ่) ศรีวังยังชอบสิงห์อยู่น๊ะ๊
วิธีเล่น ถ้าเรตเปิดสิงห์เป็นรองน่ารองมากๆ -ถ้าเปิดเป็นต่อหมด2ยกค่อยเข้ายังทันน่าจะได้ราคาดี
สิงห์ตัวนี้เคยทำแสบกับศรีวังไว้เรตเปิดเป็นต่อ(ชกกับอิทธิฤิทธิ์ศิษย์จ่าต้อย)2ยก ชกทรงแพ้ศรีวังโดดหนีทันที
อ้าว! ขึ้นยก3 4-5 ฉายม้วนเดียวจบ มันดึงราคาให้เล่นนี่หว่า!
เอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:43 »
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:46 »
9 สี น่าเล่น-ถ้าได้ดู
รุ่งกิจ-เกียรตินะดีย์มวยขวาเตะต่อย-เข่าในดีแข็งแกร่ง-แรงปลาย-บู้ดุดัน
7 สี
สิงห์-พรัญชัย(เด่นล้านนา)-เตี้ยสั้นฝีมือเร็ว-เก่ง-เข่าในดี-ปล้ำตีเหนียว-แรงปลาย345ดี-แกร่งดุดัน
เก่ง-จิตรเมืองนนท์    สูงยาว-มวยเข่าโยนเข่า-ดักแทง-คีบเสียบแทง
มวยคู่นี้ได้อย่างเสียอย่างฝ่ายหนึ่งเตี้ยสั้นได้เร็วฝีมือแกร่งปล้ำในเหนียวแรงปลาย-ฝ่ายหนึ่งได้สูงยาวคีบเสียบแทง(แต่จะคีบได้บ่) ศรีวังยังชอบสิงห์อยู่น๊ะ๊
วิธีเล่น ถ้าเรตเปิดสิงห์เป็นรองน่ารองมากๆ -ถ้าเปิดเป็นต่อหมด2ยกค่อยเข้ายังทันน่าจะได้ราคาดี
สิงห์ตัวนี้เคยทำแสบกับศรีวังไว้เรตเปิดเป็นต่อ(ชกกับอิทธิฤิทธิ์ศิษย์จ่าต้อย)2ยก ชกทรงแพ้ศรีวังโดดหนีทันที
อ้าว! ขึ้นยก3 4-5 ฉายม้วนเดียวจบ มันดึงราคาให้เล่นนี่หว่า!
เอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ

จัดไปครับท่าน ชอบมากๆเลยตัวนี้

srivang

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 09:09 »
คู่สิงห์รูปเกมส์เหมือนศรีวังโพสมั๊ยครับ ถ้าเป็นต่อชกทรงแพ้ หมด2ยกราคาข้ามมาเงินถ้าเข้ายก3 คงพอได้ค่าก๋วยเตี๋ยวฟรี คู่ชิวบังเอิญอ่านเจอรอดตายเฉียดฉิว ก๊อปเอามาให้อ่านครับ

มวยไทย บันเทิง
   วันที่ต่อยอยู่เชียงราย ต่อยๆกันอยู่ ขณะที่เปรี้ยวปาก กำลังได้เปรียบ เกิดไฟดับขึ้น แล้วกรรมการตัวบน ก็ไม่ใช่ใคร กิ่งซาง ก.ศักดิ์ลำพูน เขาว่าชงกันหวานเจี๊ยบเลย แล้วที่แก้มือวันนี้ ไม่ใช่ทีมงาน อนุวัฒน์ ร้องขอแก้มือ นะครับ เป็นทีมงานของ เปรี้ยวปาก ที่ขอแก้มือ แบบมีเข็มขัดเป็นเดิมพัน จริงเท็จแค่ไหน ผมก็ไม่ทราบนะครับ มีคนบอกมาอีกทีนึง เขาว่าวันนั้นเขาก็ต่อยรายการเดียวกัน มีใครได้ไปดูออกมา แชร์ข้อมูลกันหน่อยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal